Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ช้วยหาของหน่อยคับ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช้วยหาของหน่อยคับ  (อ่าน 2744 ครั้ง)
**** M speed family ****
AE Thailand Club Member
Super Senior

โบเดิมพา เพลิน .........++

กำลังใจ: 72

« เมื่อ: 29 สิงหาคม 2010, 22:02:38 »

หมาตัวนี้ชื่อ ปุกปุย พันธุ์ ชิสุ อยู่แถวเขาใหญ่ ทางขึ้นอ่ะคับ  มันหายไปคับ เจ้าของกินอะไรไม่ลงมา อาทิตย์นึงแล้ว ช่วยหน่อยนะคับ  เจอแล้วติดต่อมาที่ 081-7211191 หมูคับ

ขอบคุณคับ

ตี๋ใหญ่-พระนคร
Sophomore

กำลังใจ: 8

รถยนต์: AE-112
รหัสเครื่องยนต์: SUP-UP
อุปกรณ์แต่งรถ: พยามหาของดี ๆ แต่ได้ แค่นี้
สังกัดพื้นที่: บางกอกกลาง

« ตอบ #1 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2010, 23:00:37 »

เพื่อน ๆ ใครเห็นช่วยส่งคืนเจ้าของด่วนนะครับ  (เพื่อนโอ๋เอาไปเปล่าเนี่ย เห็นบอกว่าอยากได้อยู่   ++  เปิดประเด็นอีกแล้ว)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 สิงหาคม 2010, 23:01:11 โดย ตี๋ใหญ่-พระนคร » บันทึกการเข้า

ดังแต่ท่อ@ล้อไม่หมุน
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 73

รถยนต์: EE101
รหัสเครื่องยนต์: 4E-FE
สังกัดพื้นที่: CENTRAL BKK AREA

« ตอบ #2 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2010, 12:00:14 »

เพื่อน ๆ ใครเห็นช่วยส่งคืนเจ้าของด่วนนะครับ  (เพื่อนโอ๋เอาไปเปล่าเนี่ย เห็นบอกว่าอยากได้อยู่   ++  เปิดประเด็นอีกแล้ว)
นั้นนะสิกำลังหาสุนัขมาเลี้ยงอยู่เหมือนกัน อิอิอุอุ หัวเราะ
ตี๋ใหญ่-พระนคร
Sophomore

กำลังใจ: 8

รถยนต์: AE-112
รหัสเครื่องยนต์: SUP-UP
อุปกรณ์แต่งรถ: พยามหาของดี ๆ แต่ได้ แค่นี้
สังกัดพื้นที่: บางกอกกลาง

« ตอบ #3 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2010, 21:27:25 »

นั้นนะสิกำลังหาสุนัขมาเลี้ยงอยู่เหมือนกัน อิอิอุอุ หัวเราะ
เหลือข้างบ้านเพื่อนโอ๋ อีกสองห้องเซ็งทำฟาร์ม สุนัขสะเลยเพื่อนโอ๋ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

Moderator
Professor
*

สังกัดพื้นที่: CENTRAL BKK AREA

« ตอบ #4 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2010, 22:15:43 »

ผมก็รอเฮียมาลงทุนให้อยู่นะครับ อิอิอุอุ หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ
zixty1
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« ตอบ #5 เมื่อ: 05 กันยายน 2010, 00:07:18 »

เศร้าใจแทนของรักหายไป ขอเอาใจช่วย  ซึ้ง ขอให้เจอไวๆนะครับ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 06 กันยายน 2010, 12:20:41 »

สรุปเจอยังครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์