Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
รูปท่องเที่ยวนครนายกแค่บางส่วนคับ 27 /07/2010
*ShoutBox
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รูปท่องเที่ยวนครนายกแค่บางส่วนคับ 27 /07/2010  (อ่าน 16208 ครั้ง)
PandaSleep
High Super Senior

เป็นคนดี บางทีก็ปวดร้าว ~~*

กำลังใจ: 177

รถยนต์: EE101
รหัสเครื่องยนต์: 11A-FE
อุปกรณ์แต่งรถ: ไม่แต่งอ่ะ เดิมๆ ไม่มีตังค์
สังกัดพื้นที่: อยู่กับเค้าไปทั่ว

« ตอบ #25 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 13:31:55 »

ไม่ได้ล่องแก่งด้วยเลย กลัวเรือจม อิอิ

นั่งรอตั้งนาน นึกว่าเรือหนัก ล่องมาไม่ถึงสักที
หนักครับ...หนักน้าคม กับไอซ์  ก๊ากๆๆ
........โอ่..รอดแล้วเรา.... ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
อ้าวลืมตานะไปอีกคน... หัวเราะ

หนักเมิงแหละต้น  เมิงมันคนหนักโลก ... จนสุดขีด..
กรูไปเอาโลกของมรึงมายืนหรือไง... แช่งๆ

มันก้โลกใบเดียวกันแหละ สาดด

เฉย...

l<๑t๑ng__Z๑๑
AE Thailand Club Member
Professor

เป็นหัวหมา ..... ดีกว่า....เป็นหางราชสีห์

กำลังใจ: 414

« ตอบ #26 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 13:47:11 »

ไม่ได้ล่องแก่งด้วยเลย กลัวเรือจม อิอิ

นั่งรอตั้งนาน นึกว่าเรือหนัก ล่องมาไม่ถึงสักที
หนักครับ...หนักน้าคม กับไอซ์  ก๊ากๆๆ
........โอ่..รอดแล้วเรา.... ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
อ้าวลืมตานะไปอีกคน... หัวเราะ

หนักเมิงแหละต้น  เมิงมันคนหนักโลก ... จนสุดขีด..
กรูไปเอาโลกของมรึงมายืนหรือไง... แช่งๆ

มันก้โลกใบเดียวกันแหละ สาดด
กรูมีโลกส่วนตัวของกรู....

E20VTU

กำลังใจ: 317

รหัสเครื่องยนต์: 4EFE
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมๆๆ
สังกัดพื้นที่: สระบุรี

« ตอบ #27 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 15:03:18 »

กลับกันตอนไหนไม่เห็นแวะที่ร้านเราว้า Oh!! Goddd...
application
Sophomore
**

ความทรงจำดีๆตลอดไป~*

กำลังใจ: 107

« ตอบ #28 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 15:21:11 »

ย่องมาเงียบๆ ย่องมาเงียบๆ
tikket
Junior

สิ่งที่ยึดติดไม่ได้....ก้อแค่จัยคน

กำลังใจ: 36

« ตอบ #29 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 15:55:00 »

ปลื้มสุดๆ ปลื้มสุดๆ ปลื้มสุดๆ ปลื้มสุดๆ
Professor

เป็นหัวหมา ..... ดีกว่า....เป็นหางราชสีห์

« ตอบ #30 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 20:51:47 »

กลับกันตอนไหนไม่เห็นแวะที่ร้านเราว้า Oh!! Goddd...
พอดีมีอุบัติเหตุอ่ะครับ เลยไม่ได้แวะ เพราะตอนที่กลับก็มืดแล้ว และฝนตกหนักอีกครับน้า...  แหะๆๆ

Professor

« ตอบ #31 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2010, 13:47:17 »

ไปไหนกันหมดเนี่ย...?

okie217

รู้ทั้งรูปว่าสู้ไม่ไหว

กำลังใจ: 145

รถยนต์: YaMaZuDa
รหัสเครื่องยนต์: 4e_fe ติด gas
อุปกรณ์แต่งรถ: ตุ๊กตาเน่าๆ
สังกัดพื้นที่: ภาคกลางตอนกลาง

« ตอบ #32 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2010, 17:50:18 »

กลับหมดแล้ว Oh!! Goddd...

ว๊าวๆๆๆๆ  งงงงต่อไป
http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=34703.0
Professor

« ตอบ #33 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2010, 19:54:11 »

กลับหมดแล้ว Oh!! Goddd...
เศร้าเขี่ยๆ

ดังแต่ท่อ@ล้อไม่หมุน
AE Thailand Club Staff
Professor
*

กำลังใจ: 73

รหัสเครื่องยนต์: 4E-FE
สังกัดพื้นที่: CENTRAL BKK AREA

« ตอบ #34 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2010, 22:03:06 »

กองเชียร์ สู้ๆโย่วๆ กองเชียร์
Tatar
Freshy

ไม่หล่อ ไม่รวยมั่ง ก็แล้วไป !!!

กำลังใจ: 8

« ตอบ #35 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2010, 16:53:55 »

เสียดายจังคับ..ไม่ได้ไป

คราวหน้าไมพลาดคับ..งิงิ
Professor

« ตอบ #36 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2010, 18:01:25 »

เสียดายจังคับ..ไม่ได้ไป

คราวหน้าไมพลาดคับ..งิงิ
จัดปายครับ... บายๆ

zum_zam
Super Senior

มาก่อนแล้าไง......ก็กูจะเอากูอยากได

กำลังใจ: 82

« ตอบ #37 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010, 20:45:29 »

เป็นการเดินทางที่ประทับใจมากๆครับ รวมแล้วทั้งสิ้น 18 คัน
ต้องขอขอบคุณทุกท่านนะครับที่ได้ร่วมกิจกรรมการเดินทางในครั้งนี้
อาจมีปัญหาระหว่างการเดินทางบ้างแต่ทุกคนก็ได้ช่วยกัน จน สามารถผ่านไปได้ด้วยดี  แหะๆๆ
มีสภาพภูมิอากาศมาเกี่ยวข้องนิดหน่อย แต่เราก็ไม่ท้อครับ ล่องแก่งสนุกมากๆเลยครับ
กระผมมีความหวังเป็นอย่างยิ่งว่า กิจกรรมคราวหน้า เราจะร่วมมือ และร่วมใจ กันอย่างนี้เสมอทุกครั้งไป
ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งครับ ที่ทำให้การเดินทางในครั้งนี้ของผม ประทับใจ และ อยู่ในความทรงจำของผม
ตลอดไป.....รักพี่ๆน้องๆ AE AYUTTHAYA ทุกท่านครับ
 ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ
ขอขอบคุณด้วยใจจริงๆ
ขอบคุณทุกๆคนที่ทำให้มีวันที่ดีของพวกเราครับ

tikket
Junior

สิ่งที่ยึดติดไม่ได้....ก้อแค่จัยคน

กำลังใจ: 36

« ตอบ #38 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2010, 09:24:29 »

เป็นการเดินทางที่ประทับใจมากๆครับ รวมแล้วทั้งสิ้น 18 คัน
ต้องขอขอบคุณทุกท่านนะครับที่ได้ร่วมกิจกรรมการเดินทางในครั้งนี้
อาจมีปัญหาระหว่างการเดินทางบ้างแต่ทุกคนก็ได้ช่วยกัน จน สามารถผ่านไปได้ด้วยดี  แหะๆๆ
มีสภาพภูมิอากาศมาเกี่ยวข้องนิดหน่อย แต่เราก็ไม่ท้อครับ ล่องแก่งสนุกมากๆเลยครับ
กระผมมีความหวังเป็นอย่างยิ่งว่า กิจกรรมคราวหน้า เราจะร่วมมือ และร่วมใจ กันอย่างนี้เสมอทุกครั้งไป
ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งครับ ที่ทำให้การเดินทางในครั้งนี้ของผม ประทับใจ และ อยู่ในความทรงจำของผม
ตลอดไป.....รักพี่ๆน้องๆ AE AYUTTHAYA ทุกท่านครับ
 ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ
ขอขอบคุณด้วยใจจริงๆ
ขอบคุณทุกๆคนที่ทำให้มีวันที่ดีของพวกเราครับ
สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด
PandaSleep

เป็นคนดี บางทีก็ปวดร้าว ~~*

กำลังใจ: 177

รหัสเครื่องยนต์: 11A-FE
อุปกรณ์แต่งรถ: ไม่แต่งอ่ะ เดิมๆ ไม่มีตังค์
สังกัดพื้นที่: อยู่กับเค้าไปทั่ว

« ตอบ #39 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2012, 14:34:44 »

เก๊กหล่อ!!! เก๊กหล่อ!!!  ครั้งแรก

เฉย...

Professor

« ตอบ #40 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2012, 08:38:32 »

อิอิอุอุ

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
พิมพ์