Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
++เดช โช๊คอัฟ บริการซ่อม โช๊ค ช่วงล่าง ในย่าน อุดมสุข บางนา ราคากันเอง++
*ShoutBox
หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ++เดช โช๊คอัฟ บริการซ่อม โช๊ค ช่วงล่าง ในย่าน อุดมสุข บางนา ราคากันเอง++  (อ่าน 59803 ครั้ง)
san leo
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« ตอบ #25 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2011, 13:58:34 »

ขออภัยท่านที่ไม่ได้ตอบน่ะคับ ไม่ได้เข้ามาซ่ะนาน ยังงัย รบกวนโทรเช็คสอบถามได้เลยคับผม
san leo
Freshy
*

« ตอบ #26 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2011, 13:59:26 »

พี่เดช ผมอยากได้ ชุดสตรัทปรับเกลียวใส่ ae 110 4 ต้น ช่วยเซ็ทให้หน่อยได้ หรือเปล่า ผมจะนำไปติดตั้งเอง ราคาเท่าไหล่ ที่นำไปติดตั้งเองเพราะไม่มีเวลาจริง ๆ ต้องเข้าเวรที่ สน. อย่างไรแล้วติดต่อกลับด้วย 089-699-4842 ขอบคุณครับ หรือ pod-21@hotmail.com ซึ้ง

ตอบแทนช่างเดชคับผม มีคับผม ราคาโทรสอมถามได้คับผม ไม่แพงคับ
san leo
Freshy
*

« ตอบ #27 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2011, 14:00:19 »

ไปทำมาแล้วครับ
ซ่อมโช้ค           4 ต้น       1,700
ยางกันฝุ่นโช้ค    4 อัน           400 (อันละ 100)
เปลี่ยนผ้าเบรคหน้า                600
ค่าแรงเปลี่ยนผ้าเบรค หน้า + หลัง  (ผ้าดิสก์เบรคหลังซื้อมาเอง)  100
ที่เหลือก็เป็นยางกันฝุ่นเพลาขับ + จารบี + เปลี่ยนแกนโช้ค 1 อัน จำรายละเอียดไม่ได้ แต่ยอดรวม 500 บาท

ก็ดีนะครับ ช่างเดชกันเองดี   

ขอบคุณแทนช่างเดชคับ

san leo
Freshy
*

« ตอบ #28 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2011, 14:01:21 »

ไปใช้บริการมาแล้วครับ ร้านช่างเดชโชคอัพ

ไม่เจอช่างเดช เจอแต่ลูกน้องช่างเดช กันเองดีครับ บริการ ok ดี

ขอบคุณคับ ถ้าเจอตัวแกเป็นๆ แกจะมีราศี เถ้าแก่เยอะกว่าคนอื่นหน่อยคับ
san leo
Freshy
*

« ตอบ #29 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2011, 13:05:53 »

up...
san leo
Freshy
*

« ตอบ #30 เมื่อ: 26 กันยายน 2011, 10:01:55 »

up...
san leo
Freshy
*

« ตอบ #31 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2011, 20:03:44 »

UP...
gutay
Freshy
*

« ตอบ #32 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2011, 21:13:30 »

โตโยต้า ตูดเป็ด

เหมือนโช้คจะมีปัญหา

ซ่อม 4 ต้น เท่าไรครับ

แล้วถ้าเปลียนเท่าไรครับ
san leo
Freshy
*

« ตอบ #33 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2011, 16:56:36 »

โตโยต้า ตูดเป็ด

เหมือนโช้คจะมีปัญหา

ซ่อม 4 ต้น เท่าไรครับ

แล้วถ้าเปลียนเท่าไรครับ

ซ่อมอัด4ต้น ไม่เกิน 2000 บาท มีเหลือด้วยคับ ยกเว้น ยางหุ้มกันฝุ่น+กันกระแทก ของเดิมชำรุด(อันนี้แล้วแต่สภาพแล้วแต่เจ้าของรถ)ถ้าเปลี่ยนก้อไม่แพงคับ  รวมค่าแรงแล้วคับผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พฤศจิกายน 2011, 16:57:52 โดย san leo » บันทึกการเข้า
bosspas
Freshy
*

« ตอบ #34 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2011, 18:49:48 »

เซงเลยครับร้านนี้ ขับมาอย่างไกลกะว่าจะมาทำเบรค ช่างบอกให้ไปทำร้านอื่นเฉยเลย
สงสัยเบรคเค้าไม่รับทำมั้งครับ

san leo
Freshy
*

« ตอบ #35 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2011, 12:38:59 »

เซงเลยครับร้านนี้ ขับมาอย่างไกลกะว่าจะมาทำเบรค ช่างบอกให้ไปทำร้านอื่นเฉยเลย
สงสัยเบรคเค้าไม่รับทำมั้งครับ

ยังงัยต้องขออภัยด้วยคับ เด่วผมสอมถามช่างเดชให้คับ ว่าทำไมไม่รับทำเกิดจากสาเหตุใด(ติดงานอื่นหรือลูกน้องคนไม่พอบริการลูกค้าหรือทำไม่ได้หรืออย่างอื่น)
ต้องขอโทษแทนช่างเดชอีกครั้งคับ
keng 110
Sophomore
**

กำลังใจ: 5

« ตอบ #36 เมื่อ: 17 มีนาคม 2012, 14:15:41 »

*กูรูวิชาการ*

ดีกว่าเดินเยอะเลย
RUT AE100
AE Thailand Club Member
Freshy

« ตอบ #37 เมื่อ: 06 เมษายน 2012, 02:45:44 »

พี่คับขอสอบถามราคาซ่อมโช๊คแต่งของTRD(สตัสปรับเกลียว)หน่อยคับ
  อัดแก๊สกึ่งน้ำมัน2ต้น2ต้น(หลัง)
  ยางกันกระแทกโช๊ค2ตัว
  ค่าแรง
รวมทั้งหมดต้องใช้ค่าใช้จ่ายเท่าไรคับ  ช่วยPMมาบอกหน่อยนะคับ
ขอบคุนคับ      ซึ้ง
pongkanok
Freshy
*

« ตอบ #38 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2012, 16:14:08 »

Oh!! Goddd...
pongkanok
Freshy
*

« ตอบ #39 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2012, 16:16:00 »

พอดีพี่ผมไปทำโช้คร้านนี้มาอะคับ แล้วเหนเค้าว่าดี เลยอยากจะถามว่า โช้คหน้าผมมันรุ้สึกว่าจะไม่เด้งเลยอะครับ กลัวสุดขีด.. อย่างงี้ซ่อมได้ไหมครับ ถ้าได้ประมานเท่าไหร่ครับ ขอบคุนคับ  ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง
pongkanok
Freshy
*

« ตอบ #40 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2012, 16:16:41 »

แล้วอีกอย่างครับ วันศุกร์นี้เข้าพันสา ร้านพี่เปิดหรือป่าวคับ  ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง
dorn
Freshy
*

« ตอบ #41 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2012, 21:47:38 »

อุดมโช๊คอัพยนตรการ    ชัอมโช๊คอัพแก๊ส-นํามัน  แก๊สซับแท๊งช่วงล่าง ลูกหมาก อัดนํามันคู่ละ600.........แก๊ส700ประกัน3เดือนคับ รับเซ็ทโช๊คเพื่อรับรถความเร็วสูง (ช่างอุดม....029184417 )

ขอบคุณที่มาโพสในกระทู้ผมน่ะคับ...
-ขอโทษนะครับผมนึกว่าช่างเดชตอบกระทู้ ผมเแค่แซวช่างเดชเล่นๆครับ พอดีผมกับช่างเดชนี่เพื่อนกันครับ ฝึกงานมาจากที่เดียวกันครับ แล้วแยกมาเปิดเป็นของตัวเองครับ ไม่มีเจตนามาตัดราคาแต่อย่าไดครับ นึกว่าช่างเดชเอง เข้าใจผิดขอโทษมา ณ ที่นี้ครับ
pongkanok
Freshy
*

« ตอบ #42 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2012, 14:11:46 »

ผมไปทำมาแล้วครับ บอกได้คำเดียวว่า ไม่รับผิดชอบไม่เปนไรแต่ที่ผมเสียใจคือมาใส่อารมณ์กับผม ผมเปนลูกค้าถึงพี่จะไม่ง้อผมก้อไม่ว่า ผมไปทำที่อื่นได้ครับ แต่ผมก้อขอชื่นชมนะครับที่ทำโช้คออกมาได้ดี แต่บอกได้แค่คำเดียวว่า ผมไม่ต้องการอะไร รถผมเก่าจิงแต่ผมก้อไปทำสีใหม่ได้ ผมแค่ลองถามดูว่าจะรับผิดชอบไห้สักหน่อยไหม แต่ไม่มีผมก้อไม่ได้ว่าอะไรเพราะตอนผมควักตังไห้พี่อะผมควักราคาเตมอยุ่แล้ว แต่ผมลองแซวเล่นเหนว่าพี่เปนคนคุยง่ายแล้วอารมดีเพื่อนๆพี่ๆผมทำร้านพี่กันเยอะ แต่พี่กลับใส่อารมก้อโอเครครับ ผมแค่ต้องการที่ว่า พี่อาจจะเหนว่าสีถลอกก้อพูดกับผมสักคำว่า เอ้ย ! โทดทีน้อง แล้วก้อว่าลูกน้องสักหน่อยเพราะเค้าจะได้ไม่ไปทำกับรถไครอีก ผมก้อต้องการแค่นั้น เงินอะผมไม่สำคันหรอก แต่มันสำคันที่ใจครับ ผมก้ออยากจะเปนลูกค้าประจำร้านนี้นะครับ เพราะผมเพิ่งจับรถมา ยังไม่ได้เชคช่วงล่างทั้งคันเลย ผมก้ออยากจะกลับไปอุดหนุนไหม่นะครับถ้ามีโอกาศ..  Cry  จ๊ากๆ
san leo
Freshy
*

« ตอบ #43 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2012, 14:54:25 »

ผมไปทำมาแล้วครับ บอกได้คำเดียวว่า ไม่รับผิดชอบไม่เปนไรแต่ที่ผมเสียใจคือมาใส่อารมณ์กับผม ผมเปนลูกค้าถึงพี่จะไม่ง้อผมก้อไม่ว่า ผมไปทำที่อื่นได้ครับ แต่ผมก้อขอชื่นชมนะครับที่ทำโช้คออกมาได้ดี แต่บอกได้แค่คำเดียวว่า ผมไม่ต้องการอะไร รถผมเก่าจิงแต่ผมก้อไปทำสีใหม่ได้ ผมแค่ลองถามดูว่าจะรับผิดชอบไห้สักหน่อยไหม แต่ไม่มีผมก้อไม่ได้ว่าอะไรเพราะตอนผมควักตังไห้พี่อะผมควักราคาเตมอยุ่แล้ว แต่ผมลองแซวเล่นเหนว่าพี่เปนคนคุยง่ายแล้วอารมดีเพื่อนๆพี่ๆผมทำร้านพี่กันเยอะ แต่พี่กลับใส่อารมก้อโอเครครับ ผมแค่ต้องการที่ว่า พี่อาจจะเหนว่าสีถลอกก้อพูดกับผมสักคำว่า เอ้ย ! โทดทีน้อง แล้วก้อว่าลูกน้องสักหน่อยเพราะเค้าจะได้ไม่ไปทำกับรถไครอีก ผมก้อต้องการแค่นั้น เงินอะผมไม่สำคันหรอก แต่มันสำคันที่ใจครับ ผมก้ออยากจะเปนลูกค้าประจำร้านนี้นะครับ เพราะผมเพิ่งจับรถมา ยังไม่ได้เชคช่วงล่างทั้งคันเลย ผมก้ออยากจะกลับไปอุดหนุนไหม่นะครับถ้ามีโอกาศ..  Cry  จ๊ากๆ

ท่านที่ไปโพสใน4g ด้วยหรือป่าวคับ ผมได้โพสบอกไปแล้วน่ะคับ ผมได้คุยกับช่างเดชแล้วเหมือนกัน

ยังงัยก้อขอขอบคุณคับที่ยังมาเตือน
san leo
Freshy
*

« ตอบ #44 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2012, 14:55:17 »

อุดมโช๊คอัพยนตรการ    ชัอมโช๊คอัพแก๊ส-นํามัน  แก๊สซับแท๊งช่วงล่าง ลูกหมาก อัดนํามันคู่ละ600.........แก๊ส700ประกัน3เดือนคับ รับเซ็ทโช๊คเพื่อรับรถความเร็วสูง (ช่างอุดม....029184417 )

ขอบคุณที่มาโพสในกระทู้ผมน่ะคับ...
-ขอโทษนะครับผมนึกว่าช่างเดชตอบกระทู้ ผมเแค่แซวช่างเดชเล่นๆครับ พอดีผมกับช่างเดชนี่เพื่อนกันครับ ฝึกงานมาจากที่เดียวกันครับ แล้วแยกมาเปิดเป็นของตัวเองครับ ไม่มีเจตนามาตัดราคาแต่อย่าไดครับ นึกว่าช่างเดชเอง เข้าใจผิดขอโทษมา ณ ที่นี้ครับ

อ๋อคับผม
datchocup
Freshy
*

« ตอบ #45 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2013, 18:43:20 »

ลูกค้าวิสาชีบตังไม่พอเลยหาเลื่อง ถีบอาย
datchocup
Freshy
*

« ตอบ #46 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2013, 18:46:54 »

ผมไม่เก่งเรื่องเขียนแต่ผมเก่งเรือ่งทำครับทุกเรื้อง
datchocup
Freshy
*

« ตอบ #47 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2013, 17:46:49 »

UP..... ขอบคุณ
datchocup
Freshy
*

« ตอบ #48 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2013, 18:13:12 »

ีup..... ขอบคุณ
datchocup
Freshy
*

« ตอบ #49 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2013, 19:59:22 »

UP....
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
พิมพ์