Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
นานๆได้มาทักทาย
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: นานๆได้มาทักทาย  (อ่าน 2730 ครั้ง)
SITTIVET
Freshy
*

กำลังใจ: 1

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4AFE
อุปกรณ์แต่งรถ: สแตนดาด JAPAN
สังกัดพื้นที่: ชลบุรี

« เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 16:58:23 »

สวัสดีครับพี่น้องชาวae เนื่องจากรถบาดเจ็บเลยไม่ได้มารวมตัว ต้องขออภัยครับ ถ้ารถเสร็จจะมาหาพี่น้องชาวaeครับ
ยังไงต้องขอขอบคุณ คุณเจ็กสำหรับกันชนที่ให้มาใส่ครับ ขอบคุณจริงๆครับ สำหรับเพื่อนมีน้ำใจอย่างคุณเจ็ก บายๆ ซึ้ง
++PonD++
AE Thailand Club Member
Super Senior

กำลังใจ: 63

« ตอบ #1 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 19:52:00 »

หวัดดีครับพี่เอส หายไปนานเลย ตอนนี้ได้ข่าวเปิดอู่ซะแล้ว ขอให้รวยๆนะพี่

ว่างเมื่อไหร่มาเจอกันได้ ที่เก่า เวลาเดิมคร้าบบ

แต่งรถเหมือนจะซิ่ง..แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะจ๊ะ   รักเลย
top chonburi
Senior

มองไร...!

กำลังใจ: 23

« ตอบ #2 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 01:38:32 »

หายไปนานเลยนะครับพี่เอส

อ๊อด อ๊อด..!
SITTIVET
Freshy
*

กำลังใจ: 1

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4AFE
อุปกรณ์แต่งรถ: สแตนดาด JAPAN
สังกัดพื้นที่: ชลบุรี

« ตอบ #3 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2010, 15:34:54 »

แหะๆๆ   ตอนนี้เปิดอู่ครับปังปอน ขอบคุณครับสำหรับพรร่ำรวยของปังปอน   
ถ้ารวยแล้วจะไม่ลืมพี่น้องชาวaeเลยครับ   สู้ๆโย่วๆ
และจะพยายามไม่หายครับท๊อป  ซึ้ง
top chonburi
Senior

มองไร...!

กำลังใจ: 23

« ตอบ #4 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2010, 21:14:14 »

ร้องให้

อ๊อด อ๊อด..!
^^warriorball^^
Moderator
Super Senior
*

!! บางครั้งเราก็ต้องให้เวลากับเขาบ้างงง "-"

กำลังใจ: 37

« ตอบ #5 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2010, 02:01:53 »

เด๋วไว้ว่างๆจะไปผ่องที่อู่ แหะๆๆ
 กองเชียร์ สู้ๆโย่วๆ

โจ๋หลังจั่น
Senior

ถนนคือการศึกษา ปริญญาคือใบสั่ง

กำลังใจ: 21

รถยนต์: EE 101
รหัสเครื่องยนต์: 4E มีหอยเล็กๆตัวนึง
อุปกรณ์แต่งรถ: ภายนอกแท้เมืองไทย ภายในก็ไทยอีกเช่นกัน
สังกัดพื้นที่: ชลบุรีแอร์เรีย ต้นมะพร้าว กรุ๊ป ^__^

« ตอบ #6 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2010, 20:30:26 »

กองเชียร์ กองเชียร์ กองเชียร์

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์