Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
มอเตอร์เดินเบา 20 v ฝาดำ เสีย ทำไงดีคับ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มอเตอร์เดินเบา 20 v ฝาดำ เสีย ทำไงดีคับ  (อ่าน 3141 ครั้ง)
BACKGARUDA
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2010, 08:07:43 »

ซึ้ง หวัดดีคับพี่ ๆ ผมมาใหม่คับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วย ตอนนี้มีใครใช้20v ฝาดำบ้างครรับ ผมมีปัญหาเรื่องเปิดแอร์หรือไฟหน้าแล้วเคร่องมันรอบตกแล้วก็ดับอ่ะคับ ช่วยแนะนำหน่อยคับ กลุ้มใจเหลือเกิน
nung-mookdahan
Freshy
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 14 กันยายน 2011, 14:20:36 »

รถผม20vฝาดำเหมือนกันพอเครื่องร้อนสตาร์ติดยากต้องเหยียบคันเร่งช่วยตอนสตาร์ถึงติด เครื่องร้อนเบาไม่ค่อยได้มีแต่จะดับไม่รู้เซนเซอร์ตัวไหนเสีย (e100เขียวสะอื้นมุกดาหาร)
nung-mookdahan
Freshy
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 14 กันยายน 2011, 14:24:10 »

คัยรู้วิธีแก้ช่วยทีครับ nung-mookdahan@hotmail.com (e100เขียวสะอื้นมุกดาหาร)
moomoo
AE Thailand Club Member
High Super Senior

I LOVE AE THAILAND

กำลังใจ: 48

« ตอบ #3 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2011, 00:40:14 »

ง๋อยเหงา บายๆ บายๆ ง๋อยเหงา ง๋อยเหงา ง๋อยเหงา ง๋อยเหงา ง๋อยเหงา ง๋อยเหงา ง๋อยเหงา ง๋อยเหงา ง๋อยเหงา ง๋อยเหงา ง๋อยเหงา ง๋อยเหงา ง๋อยเหงา

MOOMOO
I LOVE AE THAILAND
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์