Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
!!!!!!!!!!.....emppty110 DIY.....!!!!!!!!!!!! รูปมาและ จ้าาา
*ShoutBox
หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: !!!!!!!!!!.....emppty110 DIY.....!!!!!!!!!!!! รูปมาและ จ้าาา  (อ่าน 12272 ครั้ง)
ABSOLUTE_SEX
AE Thailand Club Member
High Super Senior

กำลังใจ: 221

« ตอบ #50 เมื่อ: 20 มกราคม 2010, 18:23:17 »

ไฟ ดำ หรือ เพชร ดี หว่า
ซ่อม ทพ เบียน แล้ว พวก ตรา ปั๊ม หาย ไหม อ่ะ ตะเอง
-ป้ายทะเบียนไปขนส่งขอทำใหม่เลยครับ....สะดวกไม่ยุ่งยากแถมได้ของใหม่ด้วยนะคร้าบบบบบบบ สวยๆเลย
-ไฟน่ะอยู่ที่ความชอบครับว่าจะเอาแบบไหน โคมดำแนวดุส่วนโคมเพ็ชรแนววีไอพีคร้าบบบบบบบ
สู้ๆโย่วๆ สู้ๆโย่วๆ สู้ๆโย่วๆ สู้ๆโย่วๆ สู้ๆโย่วๆ
นู๋ เสียดายเลขหน้า อ่ะคับ น้าใหม่
...ศ...... ไม่อยากได้ ที่เป็น ศศ...... อ่ะ  เศร้าสุดๆ เศร้าสุดๆ เศร้าสุดๆ
ที่บอกน่ะหมายความว่าเอาป้ายเดิมแต่ทำใหม่คร้าบบบบบ...ไม่ได้ขอป้ายใหม่นะไปแจ้งว่าป้ายชำรุดขอทำป้ายใหม่ครับผม

นั่นแหละ ครับ พี่ใหม่ มันจะไม่ได้ เป็น 2ศ เหมือนเดิม อ่ะ

จะเป็น ตัวหนังสือ 2 ตัวเเทน ไข้สูง ไข้สูง
มึนสุดๆ มึนสุดๆ มึนสุดๆ อ้าวเหรอเห็นเพื่อนมันเพิ่งไปทำมาน่ะเลยแนะนำไป...เดี๋ยวไงขอไปหาข้อมูลก่อนแล้วจะแจ้งให้ทราบนะครับ(งงงงงงงงงงงงงงงงง) มึนสุดๆ มึนสุดๆ มึนสุดๆ

***สงสัยคงต้องมีการใช้กำลังภายใน แหง....แหง***
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มกราคม 2010, 18:25:50 โดย ABSOLUTE_SEX » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
พิมพ์