Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
อยากเป็นสมาชิกอย่างเป็นทางการครับ ไม่ทราบต้องเริ่มยังไง
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเป็นสมาชิกอย่างเป็นทางการครับ ไม่ทราบต้องเริ่มยังไง  (อ่าน 5884 ครั้ง)
bombrace
Sophomore
**

โบกโบยบินไปบนถนนทุกเส้นทาง

กำลังใจ: 1

« เมื่อ: 13 มกราคม 2010, 13:27:12 »

อยากเป็นสมาชิกอย่างเป็นทางการครับ ไม่ทราบต้องเริ่มยังไง แล้วแฟนผมเค้าอยากได้สติกเกอร์ติดกระจกหลังครับต้องทามไง
ก็ขอแนะนำตัว ขอบคุณ ครับ ชื่อ บอมบ์ ครับ คู่ใจก็เจ้าน้ำตาล AE-111 อยู่แถวห้วยขวางครับ แล้วมีมี้ทติ้งกันวันไหนเวลาไหนบ้างอะครับ
สามารถคุยกันได้ที่ bombrace_ae111@hotmail.com ครับ ยินดีที่รู้จักทุกคนครับ
OFF54 (GROOVE RIDER MEMBER)
AE Thailand Club Member
Professor

กำลังใจ: 619

รถยนต์: all new cityและ เออี101 สีดำ
รหัสเครื่องยนต์: i-vtec120แรงม้า เออี วาง20วาล์วฝาขาวๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: กะจังสปอรต์โมดูโร่ น้ำมันอี20 เครื่องวีเทค. เออีก็ เบาะตัวนอก กะจังเอส
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี and all area
ที่อยู่: จงมีความสุขทุกครั้งที่เจอคนที่คุณไม่ชอบขี้หน้าความสุขจะฆ่าคนพวกนั้นให้ตายเอง

« ตอบ #1 เมื่อ: 13 มกราคม 2010, 19:53:03 »

อยากเป็นสมาชิกอย่างเป็นทางการครับ ไม่ทราบต้องเริ่มยังไง แล้วแฟนผมเค้าอยากได้สติกเกอร์ติดกระจกหลังครับต้องทามไง
ก็ขอแนะนำตัว ขอบคุณ ครับ ชื่อ บอมบ์ ครับ คู่ใจก็เจ้าน้ำตาล AE-111 อยู่แถวห้วยขวางครับ แล้วมีมี้ทติ้งกันวันไหนเวลาไหนบ้างอะครับ
สามารถคุยกันได้ที่ bombrace_ae111@hotmail.com ครับ ยินดีที่รู้จักทุกคนครับ

ยินดีต้อนรับครับ... .ชื่อ ออฟนะครับอยู่ บางกอกเหนือ... ถ้าว่้างมามีทติ้งแถวๆ เลียบทางด่วนรามอินทราได้นะครับทุกๆวันศุกร์ 21.00 เป็นต้นไปครับ..... รายละเอียด เรื่องสมาชิกถาวร เดี๋ยวเจอกันผมแจ้งให้ทราบอีกทีครับ  ยินดีต้อนรับเข้าสู่ เออีทีครับ

รับติดตั้งกล้องวงจรปิดย่านสะพานใหม่ บางเขน ดอนเมือง สายไหม  พร้อมระบบ เน็ตเวริค์ เต็มรูปแบบ  ติดต่อ 086-3935643  ออฟครับ ราคาเป็นกันเอง

kob_ae101
Moderator
Junior
*

อย่าหยุดยั้ง ถ้าหากคุณมีความตั้งใจ

กำลังใจ: 17

« ตอบ #2 เมื่อ: 13 มกราคม 2010, 23:23:57 »

ยินดีต้อนรับครับ... .ชื่อ ออฟนะครับอยู่ บางกอกเหนือ... ถ้าว่้างมามีทติ้งแถวๆ เลียบทางด่วนรามอินทราได้นะครับทุกๆวันศุกร์ 21.00 เป็นต้นไปครับ..... รายละเอียด เรื่องสมาชิกถาวร เดี๋ยวเจอกันผมแจ้งให้ทราบอีกทีครับ  ยินดีต้อนรับเข้าสู่ เออีทีครับ

ถ้าสะดวกก็แถวพระราม 3 ก็ได้นะครับ
หมีป่าทุ่งบางกอกใต้
AE Thailand Club Staff
Professor
*

+++หมี โหด กระ โดด ฉึก+++

กำลังใจ: 84

« ตอบ #3 เมื่อ: 14 มกราคม 2010, 00:37:23 »

สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับ สู่ เออี ที ครับ

ลองดูว่า ที่พักของเรา และ ตัว ท่านเอง สะดวกที่ พื้นที่ไหน มากที่สุดครับ

พี่ๆๆน้องๆๆ ทุกท่าน พร้อมต้อนรับ อยู่ แล้นนนน

หมี กอกใต้ ครับผม

กิจกรรม แรก ของปี Hang Out บางกอกใต้
Sugarman
AE Thailand Club Staff
Professor
*

พรุ่งนี้....ต้องดีกว่าวันนี้

กำลังใจ: 948

« ตอบ #4 เมื่อ: 14 มกราคม 2010, 03:17:52 »

...หรือถ้ามาอีสานก็เชิญนะครับ อิๆ เนียนๆ  เขิลล์  แหะๆๆ เศร้าเขี่ยๆ
... 

วันนี้คุณทำอะไรเพื่อคนอื่นบ้างรึยัง
ดังแต่ท่อ@ล้อไม่หมุน
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 73

รถยนต์: EE101
รหัสเครื่องยนต์: 4E-FE
สังกัดพื้นที่: CENTRAL BKK AREA

« ตอบ #5 เมื่อ: 14 มกราคม 2010, 08:59:03 »

หวัดดีครับ ยินต้อนรับครับ  เรื่องสติ๊กเกอร์ คุณต้องสมัคเป็นสมาชิกก่อนนะครับ
ค่าสมัค 300 บ. คุณจะได้เสื้อ+สติ๊กเกอร์หน้าหลังครับ  สะดวกไปพื้นที่ไหนก็ไปที่นั้นเลยครับ
1.บางกอกเหนือ อยู่อยู่ปั๊ม ปตท.เลียบด่วนรามอินทรา
2.บางกอกกลาง อยู่โลตัสพระราม3
3.บางกอกใต้ อยู่ปั๊ม ปตท.ถนนกัลปพฤกษ์
4.บางกอกตะวันออก อยู่ปั๊มเชลล์ถนนศรีนครินร์
5.บางกอกตะวันตก อยู่นนทบุรี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มกราคม 2010, 09:02:02 โดย โอ๋AE101 » บันทึกการเข้า
kob_ae101
Moderator
Junior
*

อย่าหยุดยั้ง ถ้าหากคุณมีความตั้งใจ

« ตอบ #6 เมื่อ: 14 มกราคม 2010, 18:43:50 »

หวัดดีครับ ยินต้อนรับครับ  เรื่องสติ๊กเกอร์ คุณต้องสมัคเป็นสมาชิกก่อนนะครับ
ค่าสมัค 300 บ. คุณจะได้เสื้อ+สติ๊กเกอร์หน้าหลังครับ  สะดวกไปพื้นที่ไหนก็ไปที่นั้นเลยครับ
1.บางกอกเหนือ อยู่อยู่ปั๊ม ปตท.เลียบด่วนรามอินทรา
3.บางกอกใต้ อยู่ปั๊ม ปตท.ถนนกัลปพฤกษ์
4.บางกอกตะวันออก อยู่ปั๊มเชลล์ถนนศรีนครินร์

ชัดเจนครับ สุดยอด
bombrace
Sophomore
**

« ตอบ #7 เมื่อ: 14 มกราคม 2010, 19:53:38 »

ขอบคุณครับแล้วผมจะหาเวลาไป
ว่าแต้ ปตท. เลียบทางด่วนรามอินทราอยู่ช่วงระหว่างลาดพร้าว
กับเกษตรหรือเปล่าครับ
Moderator
Professor
*

สังกัดพื้นที่: CENTRAL BKK AREA

« ตอบ #8 เมื่อ: 15 มกราคม 2010, 09:10:27 »

ขอบคุณครับแล้วผมจะหาเวลาไป
ว่าแต้ ปตท. เลียบทางด่วนรามอินทราอยู่ช่วงระหว่างลาดพร้าว
กับเกษตรหรือเปล่าครับ
ใช่ครับ อยู่ฝั่งขาเข้าครับเยื่องๆกับโลตัสเลียบด่วนครับ
เอ ae111
Freshy

มาวววววววววววแล้ววววววว

« ตอบ #9 เมื่อ: 15 มกราคม 2010, 09:49:40 »

ถ้าสะดวกก็แถวพระราม 3 ก็ได้นะครับ
สุดยอด สุดยอด สุดยอด
kob_ae101
Moderator
Junior
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 15 มกราคม 2010, 23:56:49 »

เอ..หายไปไหน รีบรายงานตัวด่วน เพราะแอลกอฮอล์ในร่างกายเหลือน้อยแล้วนะ อิ อิ จ๊ากๆ
jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #11 เมื่อ: 18 มกราคม 2010, 21:37:49 »

หวัดดีครับ ยินต้อนรับครับ  เรื่องสติ๊กเกอร์ คุณต้องสมัคเป็นสมาชิกก่อนนะครับ
ค่าสมัค 300 บ. คุณจะได้เสื้อ+สติ๊กเกอร์หน้าหลังครับ  สะดวกไปพื้นที่ไหนก็ไปที่นั้นเลยครับ

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

bombrace
Sophomore
**

« ตอบ #12 เมื่อ: 18 มกราคม 2010, 22:03:46 »

ขอบคุณ ทุกท่านที่ให้การต้อนรับครับ ขอบคุณ
พอดีช่วงนี้ยุ่งๆอยู่เพราะคุณยายเข้า รพ.
ก็เลิกงานต้องไป รพ. กลับดึกทุกวันครับ
แล้วผมจะหาเวลาไปมี้ทติ้งครับ
ขอบคุฯอีกครั้งครับ ร้องให้ ส่งจูบ ส่งจูบ ส่งจูบ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 19 มกราคม 2010, 09:29:44 »

ขอบคุณ ทุกท่านที่ให้การต้อนรับครับ ขอบคุณ
พอดีช่วงนี้ยุ่งๆอยู่เพราะคุณยายเข้า รพ.
ก็เลิกงานต้องไป รพ. กลับดึกทุกวันครับ
แล้วผมจะหาเวลาไปมี้ทติ้งครับ
ขอบคุฯอีกครั้งครับ ร้องให้ ส่งจูบ ส่งจูบ ส่งจูบ
ขอให้คุณยายหายไวๆนะครับ
GaMe101
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« ตอบ #14 เมื่อ: 06 มีนาคม 2010, 08:52:26 »

ซึ้ง น่าสนครับ
pod(pmmp)
Sophomore

กำลังใจ: 11

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE
อุปกรณ์แต่งรถ: sprinter
สังกัดพื้นที่: PRANAKORN

« ตอบ #15 เมื่อ: 06 มีนาคม 2010, 10:49:04 »

ดีครับ ขอให้ ท่านหายไวๆนะครับ ยินดีต้อนรับครับ

\" ไม่ใช่พ่อค้า แต่อยากให้คนรู้จัก อิอิ\"<br />บริการสัก TATTOO นอกสถานที่<br />083-300-2826
eddy
High Super Senior

รับเช่าพระหลวงปู่โต๊ะ สภาพสวย ราคาดี 081-333-5115

กำลังใจ: 288

รถยนต์: AE สีแดงโคตร
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE เดิมๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: M79
สังกัดพื้นที่: บางกอกใต้ SBKK AE.T No.184

« ตอบ #16 เมื่อ: 07 มีนาคม 2010, 01:06:11 »

ยินนดีต้อนรับครับเข้าสู่บ้านหลังนี้ครับ ... ส่งจูบ
ผมชื่อ เอ็ดดี้ครับ อยู่พื้นที่บางกอกใต้... อิอิอุอุ
ส่วนท่านสมาชิกใหม่ใกล้ที่ไหนก็ไป meeting ที่นั่นได้เลยครับ ตามสะดวก... สู้ๆโย่วๆ

eddy@talontour No.001
คิดต่าง...แต่ไม่แตกแยก

ขอให้เจ้าจงเป็นเช่นเทียนไข     ยอมเผาไหม้ตนเองเพื่อเปล่งแสง
ขอจิตใจเจ้ามั่นคงไม่เปลี่ยนแปลง   สู้ขันแข็งช่วยเหลือเกื้อสังคม
sambar7
Junior

แท๊ต & แนน

กำลังใจ: 3

« ตอบ #17 เมื่อ: 20 มีนาคม 2010, 14:18:06 »

ผมชื่อแท๊ตซึยะ สมาชืกใหม่ครับ อยากร่วมมิดติ้งด้วยคนน่ะครับ
 ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง

ชื่อแท๊ตซึยะ & แนน อยากรู้จักทุกคน อยากมีเพื่อนๆเยอะๆ เป็นคนสนุกสนาน ร่าเริง ชอบเที่ยว มีมิดติ้ง ที่ไหนโทรมาชวนได้นะ 084-666 2001 แท๊ต&แนน
มะเดี่ยวศรี
Freshy

ผม รัก คลับ AE

กำลังใจ: 0

« ตอบ #18 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2010, 13:13:38 »

ชก1 ชก2 ชน1 ชน2

It's me
Moo-PIPE
Junior

ชื่อกลุ่มไม่สำคัญ เราผูกพันกันด้วยคำว่า"มิตรภาพ"..

กำลังใจ: 8

รถยนต์: Corolla AE
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1300 cc.
อุปกรณ์แต่งรถ: สติ๊กเกอร์ AE.T"
สังกัดพื้นที่: บางกอกตะวันออก

« ตอบ #19 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2010, 14:35:21 »

Enjoy"aethailand"are you ok??
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์