Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
เมื่อคืน...เมา คับ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อคืน...เมา คับ  (อ่าน 3118 ครั้ง)
เต้...สำเหร่
AE Thailand Club Member
High Super Senior

ไม่มีเออี..แต่อยู่เออี อิอิ...

กำลังใจ: 89

อุปกรณ์แต่งรถ: .. เดิมสนิท คับ!!! ..
สังกัดพื้นที่: @ บางกอกใต้ @ คับ

« เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2008, 10:53:28 »

5 5 5 เมา ๆ คับ ต้องตื่นมาทำงานอีก อิอิ  อ๊วกๆ

ไม่มีเออี..แต่อยู่เออี อิอิ...

อุปกรณ์แต่งรถ: .. เดิมสนิท คับ!!! ..
สังกัดพื้นที่: @ บางกอกใต้ @ คับ

« ตอบ #1 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2008, 10:54:40 »

ขอโทษ พี่สุ ด้วย ป๋มเข้าไปสายนิดหน่อย เสียดาย ป๋มหิ้วชาเขียวไปหลาย..ด้วยคับ พี่  ดื่ม

อาตี๋ อีโบ
AE Thailand Club Staff
Professor
*

1300...ผูกโบน่ารักๆ

กำลังใจ: 157

รถยนต์: AE100
รหัสเครื่องยนต์: 1300_หอยน้อย ปล่อยพลัง !!!
อุปกรณ์แต่งรถ: Sprinter full set + 4E-FTE /M/T มีดีที่ เต็ดๆ
สังกัดพื้นที่: South Bkk บางกอกใต้

« ตอบ #2 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2008, 14:52:29 »

สูบบุหรี่   ดีนะ ที่พวกพี่ยังมา  ไม่งั้นเป็นประเด็นๆๆ   ไม่ยอมๆๆ  อิอิอิ

รับเบิกอะไหล่แท้
อดีตเคยแรงส์....ปัจจุบันจะแซงยังมีลุ้น !!!

« ตอบ #3 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2008, 15:03:55 »

แหมมม....เจ้าพ่อ 4E ตัวแรง
ปล . ลง ขายโรลบาร์ ให้พี่ด้วยน่ะ น้องน๊อต สุดหล่อ

pRiNCe...Bb5
Senior

หมา-ตูนนนนน อิอิ

กำลังใจ: 35

รถยนต์: tota wish
อุปกรณ์แต่งรถ: ่เดิมม่ายเปน
สังกัดพื้นที่: [บางกอกใต้คลับ]

« ตอบ #4 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2008, 15:35:28 »

5 5 5 เมา ๆ คับ ต้องตื่นมาทำงานอีก อิอิ  อ๊วกๆ
เสียดายติดธุระไม่ได้ไปกันชาเขียว..... ร้องให้โฮ ดื่ม
โทษทีน้องม่ายรู้ว่าเมาชาเขียว โทรไปปุกตาเต้แต่เช้า อิ อิ   แหะๆๆ

เรา [love] เมียหลวง

เรา (รัก) หมาเฟีย
อ่ะ..ผมเพื่อนเต้ เพื่อนนัท ค๊าบบ
Sophomore

กำลังใจ: 8

« ตอบ #5 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2008, 17:21:32 »

เมื่อคืนกรูเห็นคนเมาประชุมกัน

วนไปวนมาประมาณ 14 รอบ

" เอ่อพี่ผมว่านะ.....  "

เพื่อนผมมันเมา อ่อนอะ
หัวเราะ

Take a seat
รับหุ้มเคฟล่าห์ ราคามิตรภาพ
http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=13447.msg377141;topicseen#msg377141

« ตอบ #6 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2008, 18:09:17 »

หัวเราะ
ใครเมาอ่ะ เมื่อคืนไม่ได้เข้าปั้ม อ่ะ ไม่รู้เรื่องเลย  งง งง

OFF54 (GROOVE RIDER MEMBER)
Professor

กำลังใจ: 619

รถยนต์: all new cityและ เออี101 สีดำ
รหัสเครื่องยนต์: i-vtec120แรงม้า เออี วาง20วาล์วฝาขาวๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: กะจังสปอรต์โมดูโร่ น้ำมันอี20 เครื่องวีเทค. เออีก็ เบาะตัวนอก กะจังเอส
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี and all area
ที่อยู่: จงมีความสุขทุกครั้งที่เจอคนที่คุณไม่ชอบขี้หน้าความสุขจะฆ่าคนพวกนั้นให้ตายเอง

« ตอบ #7 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2008, 19:02:29 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด

รับติดตั้งกล้องวงจรปิดย่านสะพานใหม่ บางเขน ดอนเมือง สายไหม  พร้อมระบบ เน็ตเวริค์ เต็มรูปแบบ  ติดต่อ 086-3935643  ออฟครับ ราคาเป็นกันเอง

อ่ะ..ผมเพื่อนเต้ เพื่อนนัท ค๊าบบ
Sophomore

กำลังใจ: 8

« ตอบ #8 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2008, 19:52:29 »

หัวเราะ
ใครเมาอ่ะ เมื่อคืนไม่ได้เข้าปั้ม อ่ะ ไม่รู้เรื่องเลย  งง งง

เดี๋ยวป๊ะเหนี่ยว เลย

คืนเสาร์อยู่บ้านเซ็งๆว่ะเพื่อนแสดด

Take a seat
รับหุ้มเคฟล่าห์ ราคามิตรภาพ
http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=13447.msg377141;topicseen#msg377141

« ตอบ #9 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2008, 22:13:43 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด
`หวัดดี..คับพี่อ๊อฟ ว่างๆ หลงมา กทม.ใต้ น่ะคับ เด๋วจัดบาละกู่ ตัวโต ๆ ดึงแล้วปั้ด ๆ  คับ  ส่งจูบ

..zero..
Junior

กำลังใจ: 35

รถยนต์: -
รหัสเครื่องยนต์: -
อุปกรณ์แต่งรถ: -
สังกัดพื้นที่: ธนบุรีคาเฟ่

« ตอบ #10 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2008, 19:36:11 »

อดเมาไป 1 วันเลยกระผม  โอกาศหน้าจะรอไห้ดึกขึ้นครับพอดี ศุกร์นี้ เลขาโทรตาม.. สั่งไห้กลับบ้านตลอดเลยครับ
ดังแต่ท่อ@ล้อไม่หมุน
AE Thailand Club Staff
Professor
*

กำลังใจ: 73

รถยนต์: EE101
รหัสเครื่องยนต์: 4E-FE
สังกัดพื้นที่: CENTRAL BKK AREA

« ตอบ #11 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2008, 11:54:47 »

ขอโทษ homiครับ ที่วันศุกร์ไม่ได้เข้าไปเพราะเอาใบสมัคไปให้พี่จ๊อด
กะว่าเสร็จธุระแล้วจะเข้าไป พอมันดึกไปหน่อยเลยไม่ได้เข้าไป เพราะวันรุ่งขึ้นต้องระยองแต่เช้า
ต้อง homiจริงๆครับ แต่ศุกร์ไม่พลาดแน่ๆ สุดยอด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พฤษภาคม 2008, 12:08:29 โดย โอ๋AE101 » บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์