Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ภาพ AE Thailand **Project#1** รวบรวมจากกล้องน้าหนึ่งข้าวแกง ชุดที่3
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพ AE Thailand **Project#1** รวบรวมจากกล้องน้าหนึ่งข้าวแกง ชุดที่3  (อ่าน 9105 ครั้ง)
The Saint
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 183

« เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2008, 09:47:53 »

มาชมต่อจากชุดที่แล้ว ซึ่งชุดนี้ เสร็จสิ้นจากภารกิจมอบของให้โรงเรียน แล้วไปพักผ่อนทำบุญ ให้อาหารปลากันต่อ
ขอบอกว่าลึกโคตรๆ นึกว่าน้าโอ๋พาไปพม่าแล้วววววว...แต่เส้นทางสวยมั่กๆ ขับเพลินเลย
  หัวเราะ

และสุดท้ายของภาพจากกล้องนี้ จบที่บ้านพ่อตาน้องเมีย น้ากบ ที่เอื้เฟื้อที่พักและอาหาร ขอบคุณครับ

ต่อจากนี้จะเป็นภาพ UNSEEN ที่หาดูยากแล้วคับ  ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ หัวเราะ
ปาร์ตี้รอบดึก คัยมีภาพเก็บใว้ ขอความเมตตาไรท์แผ่นให้ผมด้วยนะคร้าบบบ
 สุดยอด สุดยอด สุดยอด

Friend Club for Social Contributions
นางมารร้ายตัวจริง
AE Thailand Club Staff
Super Senior
*

กำลังใจ: 65

สังกัดพื้นที่: กทม.ตะวันตก

« ตอบ #1 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2008, 17:33:44 »

เขิลล์ เขิลล์ ซึ้ง ซึ้ง

ถึงไม่ได้ขับแต่ใจก็ยังรัก AE เหมือนเดิม
โจ้_AE111
AE Thailand Club Member
Professor

กำลังใจ: 454

รถยนต์: AE 111
รหัสเครื่องยนต์: 4AFE + LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: .......

« ตอบ #2 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2008, 18:01:57 »

ขอบคุณคับ...   สุดยอด สุดยอด สุดยอด

<< GolF GaP >>
Senior

อยากกอดเธอเอาไว้เพื่อยื้อเวลา อย่าจากกันไปไหน..

กำลังใจ: 24

« ตอบ #3 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2008, 16:51:22 »

รูปในกล้องกอล์ฟไม่กล้าลงอ่ะครับ กัวลงไปแล้วงานเข้าพี่ๆท่านใดบ้าง จำไม่ได้อ่ะครับ ขอบคุณ ขอบคุณ

"แค่อยากจะมีคำบางคำ จะบอกให้เธอไม่จากไป อยากบอกให้เธอได้รับรู้ ว่าฉันนั้นรักเธอเท่าไหร่ แต่ว่าเวลามันยังเดิน ไปสู่ความจริงที่ปวดใจ อยากฉุดรั้งยั้งเอาไว้ ไม่อยากให้เธอไปจนนาทีสุดท้าย ฉันก็รู้สักวันต้องจบลง และชีวิตก็คง...ยื้อ....."
The Saint
Moderator
Professor
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2008, 17:01:46 »

รูปในกล้องกอล์ฟไม่กล้าลงอ่ะครับ กัวลงไปแล้วงานเข้าพี่ๆท่านใดบ้าง จำไม่ได้อ่ะครับ ขอบคุณ ขอบคุณ

หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ

งั้นพี่รบกวนน้องกอล์ฟไรท์แผ่นหรือเซฟมาให้พี่ด้วยนะค้าบบบบ จะทำคลังภาพใว้อ่ะ  ก๊ากๆๆ

Friend Club for Social Contributions
OFF54 (GROOVE RIDER MEMBER)
Professor

กำลังใจ: 619

รถยนต์: all new cityและ เออี101 สีดำ
รหัสเครื่องยนต์: i-vtec120แรงม้า เออี วาง20วาล์วฝาขาวๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: กะจังสปอรต์โมดูโร่ น้ำมันอี20 เครื่องวีเทค. เออีก็ เบาะตัวนอก กะจังเอส
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี and all area
ที่อยู่: จงมีความสุขทุกครั้งที่เจอคนที่คุณไม่ชอบขี้หน้าความสุขจะฆ่าคนพวกนั้นให้ตายเอง

« ตอบ #5 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2008, 19:13:23 »

งั้นพี่รบกวนน้องกอล์ฟไรท์แผ่นหรือเซฟมาให้พี่ด้วยนะค้าบบบบ จะทำคลังภาพใว้อ่ะ  ก๊ากๆๆ
สุดยอด สุดยอด

รับติดตั้งกล้องวงจรปิดย่านสะพานใหม่ บางเขน ดอนเมือง สายไหม  พร้อมระบบ เน็ตเวริค์ เต็มรูปแบบ  ติดต่อ 086-3935643  ออฟครับ ราคาเป็นกันเอง

การบ้าน
High Super Senior

....

กำลังใจ: 175

« ตอบ #6 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2008, 16:28:10 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด

รับทำโคมดำ - มุมส้ม - smoke รับประกันชิ้นงาน / ขายชุดไฟ XENON ราคา 3200-3900 บาท
--> http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=12558.0 <--
ศูนย์ 8 ห้า - 149 - หนึ่ง 1 หก 9
jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor
*

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #7 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2008, 18:00:36 »

.... ขอบคุณมาก น้าเทพ น้าหนึ่ง71  ครับ  เดี๋ยวนำลิงค์ไปรวมให้นะครับ ฮิๆๆๆ  สุดยอด สุดยอด สุดยอด

XO-Man
High Super Senior

กำลังใจ: 118

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE
สังกัดพื้นที่: บ้าน

« ตอบ #8 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2008, 13:01:02 »

ลงได้เลย...อยากเห็นเหมือนกันว่าคัยเป็นงัยกันบ้าง..สม อ๊วกๆ

เป็นคนไม่ดี....แต่ไม่มีข้ออ้าง
The Saint
Moderator
Professor
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2008, 14:33:22 »

ลงได้เลย...อยากเห็นเหมือนกันว่าคัยเป็นงัยกันบ้าง..สม อ๊วกๆ

พี่ปูค้าบบบบ อย่าวู่วามไปท้าเขาเลยค้าบบบบบบ   อย่าไป

TOM 2 NO
Sophomore

มันก็แค่ของเล่น

กำลังใจ: 29

รถยนต์: TRUENO ae92
รหัสเครื่องยนต์: 4A+7A-GTE
อุปกรณ์แต่งรถ: HKS
สังกัดพื้นที่: กรุงเทพฯตอนเหนือ

« ตอบ #10 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2008, 02:51:23 »

หัวเราะ หัวเราะ
zykholica
Freshy
*

กำลังใจ: 0

รถยนต์: -
รหัสเครื่องยนต์: -
อุปกรณ์แต่งรถ: -
สังกัดพื้นที่: -

« ตอบ #11 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2008, 20:58:35 »

เอาภาพบรรยากาศเก่า ๆ มาให้คิดถึง...ก่อนจะไปทำบุญกันอักรอบ...ครับ.. หลังดองไว้นานแสนนาน...

กินข้าว กินปลา

กล่าวทายทัก

คาราโอ...

ไหว้พระ

รอยพิมพ์ใจ

ประธานกล่าว..

มอบน้ำใจ

ให้น้อง

AETHAILAND..

รูปรวมหมู่

TOYO AE Thailand

ไหว้พระ

ให้อาหารปลา
zykholica
Freshy
*

กำลังใจ: 0

รถยนต์: -
รหัสเครื่องยนต์: -
อุปกรณ์แต่งรถ: -
สังกัดพื้นที่: -

« ตอบ #12 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2008, 21:06:32 »

กลับบ้านเรา

ออกเดินทาง

Two inch Classic

ดีฮับ...

ท้ายขบวน

....
The Saint
Moderator
Professor
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2008, 09:35:02 »

ใช่น้ากลป่าวคับ ยังไงงานบุญพัฒนาโรงเรียนที่เมืองกาญฯ ไปด้วยกันอีกนะ

รูปสวยมากกกกกกกกกกกกก ขอบคุณคร้าบบบบบบ
  สุดยอด สุดยอด ขอบคุณ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์