Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ลองดูกันครับเผื่อจะได้จริงๆ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ลองดูกันครับเผื่อจะได้จริงๆ  (อ่าน 1641 ครั้ง)
up@EBA031
AE Thailand Club Member
Sophomore

กำลังใจ: 5

รถยนต์: EE101
รหัสเครื่องยนต์: 4EFE
สังกัดพื้นที่: บางกอกตะวันออก

« เมื่อ: 15 ธันวาคม 2009, 09:32:56 »

แจก Iphone 3Gs ฟรี!!! ได้รับประกันความเชื่อถือจากกระทรวง ICT แล้วค่ะ!!! ~ เป็นเว็บของต่างประเทศโดยตรงที่แจกรางวัลฟรีๆ ( สมัครฟรี ! ย้ำสมัครฟรี ไม่เสียค่าใช้จ่ายใดใดทั้งสิ้น )

แจก รางวัลมากมายแต่เลือกได้อย่างเดียวนะคะ เข้าไปดูได้ที่เว็บเลยค่ะ

1.คลิกเลยค่ะ ลงชื่อสมัคร รับ Iphone 3Gs http://www.xpango.com?ref=92146387 <<<--- คลิกตรงนี้เลย ได้ฟรีจริงๆ

2. กดหัวข้อ how it works จากนั้น เลื่อนไปข้างล่าง จะเจอคำว่า Rigister Now กดสมัครเลยค่ะ

3.กรอกรายระเอียดให้ครบ โดย ชื่อ-ที่อยู่ จะต้องเป็นข้อมูลจริง ที่ทาง website จะจัดส่งของรางวัลให้คุณได้ถูกต้องนะคะ

ขั้นตอนการสมัครค่ะ
FIRST NAME* = กรอกชื่อของคุณ
LAST NAME* = กรอกนามสกุลของคุณ
EMAIL* = กรอกอีเมล์ของคุณ
PaaaWORD* = กรอกรหัสผ่านของคุณ
ADDRESS 1* = กรอกที่อยู่ของคุณ
ADDRESS 2 = กรอกที่อยู่สำรองของคุณ (ไม่ใส่ก็ได้ค่ะ)
TOWN/CITY* = กรอกเขต/อำเภอ
COUNTY/STATE* = กรอกจังหวัด
COUNTRY* = เลือก Thailand (หรือจะเลือกประเทศอื่นก็ได้นะคะ ถ้าไม่ได้อยู่ในประเทศไทย)
POST CODE/ZIP* = ใส่รหัสไปรษณีย์
FREE GIFT* = เลือกของที่คุณอยากได้
REFERRAL ID* = ใส่ 92137755 (ถ้ามีแล้วก็ไม่ต้องเติมค่ะ แต่ถ้าไม่มีต้องเติมให้ครบนะคะ)
TERMS AND CONDITIONS* = ติ๊กถูก หน้า view
จากนั้นก็ตรวจดูข้อมูลด้วยนะคะ ว่าถูกต้องดีรึป่าว มั่นใจแล้วก็กด REGISTER ได้เลยค่ะ

4.*เช็ค mail ที่ตอบกลับมา แล้วเข้าตามลิ้งค์ที่เค้าให้มา เพื่อยืนยันการสมัครค่ะ ขั้นตอนนี้สำคัญนะคะไม่งั้นจะถือว่าไม่มีการยืนยัน แล้วถือว่าการสมัครไม่สมบูรณ์ค่ะ

5.จะมีข้อความด้านล่าง Click here to login คลิกเลยเพื่อดูสถานะของเราค่ะ

6.ใส่ อีเมล์ที่เราใช้สมัคร และ paaaword แล้วกด login ค่ะ

7.จะปรากฏหน้าสถานะของเรา และ ลิ้งค์ที่จะใช้ชักชวนเพื่อนๆ มาสมัครต่อจากเรา ให้ copy ลิ้งมา แล้วส่งต่อให้เพื่อนๆ หรือคนอื่นๆ ค่ะ

8.แนะนำเพื่อนๆ ให้มาสมัครตามจำนวนของคะแนนที่เครื่องแต่ละรุ่นต้องการ (จำนวนคนที่เราต้องแนะนำดูจากใต้ภาพ เช่น iPhone 3gs 43 Referrals คือต้องแนะนำ 43 คนค่ะ)

ด้วยความปราถนาดีจาก ผู้ที่ไม่เคยดัก ไม่เคยทำผิดกฎ ดูประวัติได้ และมีเหตุผล โตแล้ว+สติครบถ้วน หลังจากที่ได้สร้างกระทู้นี้ขึ้นมา เชื่อถือได้ 100% ค่ะ
(เห็นเพื่อนเขาได้กันอะค่ะ แล้วเราก็ได้มาด้วย) ไม่มีการโกง100% เชื่อถือได้แน่นอนค่ะ

ค่อยๆๆ ทำไปค่ะใจเย็นๆ ถ้าเราได้มาแล้วคุ้มค่ะ ของฟรีจิงๆนะ เอาหัวเป็นประกันเลย

*( คอม 1 เครื่องต่อการสมัคร 1 ครั้งนะคะห้ามโกง โดยการสมัครซ้ำ ไม่งั้นจะถือว่าโมฆะค่ะ เพราะว่าทางเว็บจะตรวจ IP Address ได้ค่ะ )

ข้อแนะนำ
ไปโพสไว้ตาม บอร์ด ของเว็บที่มีคนเข้าเยอะๆ ค่ะ แล้วมันจะได้ง่ายมากๆๆ

ขอบคุณ สมาชิกทุกท่านนะค่ะขอให้ทุกคน ได้ Iphone ฟรีๆ กันทุกคนเลยค่ะ

มีของดีก็ต้องแบ่งปันกัน จริงไหมคะ ขอให้ได้กันทุกคนนะคะ ขอบคุณค่ะ

*ถ้า e-mail ฉบับนี้รบกวนคุณ ก็ต้องขออภัย ด้วยค่ะ

ปากหวานสันดานดิบ

ดังแต่ท่อ@ล้อไม่หมุน
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 73

รถยนต์: EE101
รหัสเครื่องยนต์: 4E-FE
สังกัดพื้นที่: CENTRAL BKK AREA

« ตอบ #1 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2009, 12:19:29 »

สุดยอด ขอบคุณ
ขุนโจร ทะลวงฟันนาเกลือสะท้าน
AE Thailand Club Staff
Professor
*

ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

กำลังใจ: 136

« ตอบ #2 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2009, 21:13:23 »

ลบได้เลยครับน้าโอ๋

ขอโทษน้าอัพด้วยนะครับ เพราะผมเคยทำมาแล้วไม่เห็นจะได้อะไรเลย

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์