Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
เหอะๆๆๆๆ งาน ไม่ เข้า
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เหอะๆๆๆๆ งาน ไม่ เข้า  (อ่าน 2138 ครั้ง)
หมีป่าทุ่งบางกอกใต้
AE Thailand Club Staff
Professor
*

+++หมี โหด กระ โดด ฉึก+++

กำลังใจ: 84

« เมื่อ: 07 ธันวาคม 2009, 21:45:35 »

เกือบ เดี้ยง คา เดอะ ไทด์  เช็ค แล้ว ครับ เดือย โซลินอย ค้าง ลาก น้ำมัน กลับ กรุง เทพ 500 เกือบ หมด

ขอบคุณ น้าๆๆๆ ทุกท่าน ครับ โดยเฉพาะ น้า อุ๊บอิ๊บ (มาได้ยังไง) อิอิ

ไว้ โอกาส ต่อ ไป จะ ไป อีกครับ พี่น้อง

กิจกรรม แรก ของปี Hang Out บางกอกใต้
++PonD++
AE Thailand Club Member
Super Senior

กำลังใจ: 63

« ตอบ #1 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2009, 22:35:40 »

แหะๆๆ ไม่กล้าไปดูดบุหรี่ใกล้ๆเลย แหะๆ

ไว้เจอกันใหม่คร้าบบ

แต่งรถเหมือนจะซิ่ง..แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะจ๊ะ   รักเลย
ไอ้เจ็ก เด็กชล
Moderator
Professor
*

เวลาผ่านไป อะไรๆ ก็เปลี่ยนแปลง

กำลังใจ: 194

รถยนต์: ae 101 กำลังหร่อย
รหัสเครื่องยนต์: 4 afe แก่แดด
อุปกรณ์แต่งรถ: ทุกอย่างเปลี่ยนหมด ยกเว้นเครื่อง^^
สังกัดพื้นที่: ชลบุรี-มิตร ae.t พื้นที่ที่คุณรู้จัย
ที่อยู่: ทะเลงาม ข้าวหลามหนองมน ประชาชนสามัคคี ประเภณีวันไหล

« ตอบ #2 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2009, 13:31:50 »

ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ..เกือบเป็นข่าวสะและ555 น้าเรา ยังไงแวะมาเที่ยวใหม่นะครับน้า แต่อย่าเปิดแก้สเล่น อิกนะ เค้ากัว5555 ก๊ากๆๆ สุดยอด

หมีป่าทุ่งบางกอกใต้
AE Thailand Club Staff
Professor
*

+++หมี โหด กระ โดด ฉึก+++

กำลังใจ: 84

« ตอบ #3 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2009, 02:30:30 »

ไป อีก แน่ๆๆ ครับ

ยังไม่ได้ ดวล กันเลย

และ โทษ ที คับ ตอน ข้าม เลน ส่งเสียง ดังไปหน่อย

มิ ด้าย ตั้ง ใจ ครับผม  ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

กิจกรรม แรก ของปี Hang Out บางกอกใต้
ไอ้เจ็ก เด็กชล
Moderator
Professor
*

เวลาผ่านไป อะไรๆ ก็เปลี่ยนแปลง

กำลังใจ: 194

รถยนต์: ae 101 กำลังหร่อย
รหัสเครื่องยนต์: 4 afe แก่แดด
อุปกรณ์แต่งรถ: ทุกอย่างเปลี่ยนหมด ยกเว้นเครื่อง^^
สังกัดพื้นที่: ชลบุรี-มิตร ae.t พื้นที่ที่คุณรู้จัย
ที่อยู่: ทะเลงาม ข้าวหลามหนองมน ประชาชนสามัคคี ประเภณีวันไหล

« ตอบ #4 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2009, 15:50:19 »

ไป อีก แน่ๆๆ ครับ

ยังไม่ได้ ดวล กันเลย

และ โทษ ที คับ ตอน ข้าม เลน ส่งเสียง ดังไปหน่อย

มิ ด้าย ตั้ง ใจ ครับผม  ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

หัวเราะ....ยาวปายยๆ  สุดยอด แล้วเจอกัลครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์