Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
มีเหตุเกิดที่ AE Racing ครับ จะไปกันใหญ่มะครับเนี้ย
*ShoutBox
หน้า: 1 2 [3] 4 5   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีเหตุเกิดที่ AE Racing ครับ จะไปกันใหญ่มะครับเนี้ย  (อ่าน 42259 ครั้ง)
GiftSTFZ™
Guardian of AE Thailand
ยาม
Professor
**

{{[[BluE PoWeR]]}}

กำลังใจ: 1064

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20V
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมๆ
สังกัดพื้นที่: บางกอกเหนือ

« ตอบ #50 เมื่อ: 17 มีนาคม 2008, 16:57:48 »

เอา งี้ครับ  อธิบายให้ฟัง คร่าวๆๆมีน้องคนนึง ในโซนรามอินทรา.. มาถาม ผมว่า เกิดอะไร ขึ้น...  ผมเอง ตอบว่า...ไม่มีอะไรหรอก อย่า รู้อะไร เลย เอาเป็นว่า มันก็แค่ ปัญหา อ่ะได้น้อง เอ้ย...  (ตอนนั้นติดงานอยู่)  แม่รม วางหู ใส่ผม..   ผมออกจากลูกค้าโทรหา น้องคนนั้นทันที..ว่า ทำไมวางหูใส่พี่...  น้องบอกว่า...   ก็พี่ไม่มีคำตอบให้ผมพี่จะโทรกลับมาหาผมทำไม... ผมบอกว่า....  กรู ไม่ช่ายพี่ชายมึง อย่าเสือกพูดอย่างนี้กะพี่ อีก......  มันบอกว่า อย่างนี้ ผมก็ไม่สมควรเป็นสมาชิกใช่ไหม...ผมบอกว่า  มีอีกหลายคนนะ ที่เค้าไม่รู้อะไรซักอย่าง....เอาเป็นว่า มันคือ ปัญหาแล้วกัน...น้องมันบอกว่า.. งั้นผม ก็ ไม่ควรเป็นสมาชิก.....   ผม.. บอก อย่างโมโหว่า  เรื่องของมรึง......   เกิดมา ไม่เคยเดือดอะไร ง่ายๆๆ.... แมร่ม เอ้ย  ร้อนก็ร้อน...

ท่านออฟ  วันหลังถ้าเจอแบบนี้อีก  บอกสวนกับไปเลย  "ทำแบบนี้ ไม่รักแหละ"

รับรองคราวหลัง  เค้า ไม่กล้า วางหูใส่อีกแน่ๆ

Ople101_Western Thailand
AE Thailand Club Member
Professor

ติดต่อสอบถาม081-4888-789 LINE , Whatapp

กำลังใจ: 1648

รถยนต์: AE 101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20V BT A/T (Hybrid LPG)
อุปกรณ์แต่งรถ: Sprinter JP-TH Street Used Only
สังกัดพื้นที่: Western Thailand

« ตอบ #51 เมื่อ: 17 มีนาคม 2008, 20:41:18 »

ไม่มีใครอยากให้ใครได้ดีหรอกครับ

GPSนำทาง สินค้าใหม่ราคาเบา คลิ๊ก http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=18484.0

ning nbkk
Junior

กำลังใจ: 41

รถยนต์: 92
รหัสเครื่องยนต์: 1600
อุปกรณ์แต่งรถ: มั่วไปหมด

« ตอบ #52 เมื่อ: 17 มีนาคม 2008, 21:08:37 »

มันแค่มองคนละมุม คนละเหลี่ยมเท่านั้นเองครับ ถ้าเรานิ่งๆซะ เวลาจะเป็นเครื่องพิสูจน์เองแหละครับ  Smiley Smiley

ถึงตัวจะเมาแต่ใจเราก็เต็มที่นะ   เดียวดาย
~ tongzツEBA#OO3 ~
High Super Senior

กำลังใจ: 86

รถยนต์: CORoNA ExsiOR【ツ】
รหัสเครื่องยนต์: SSS + KiNGKoNG PoWER.
อุปกรณ์แต่งรถ: Alpinestar & RAYS VarenZA
สังกัดพื้นที่: Sport Touring.

« ตอบ #53 เมื่อ: 17 มีนาคม 2008, 21:32:31 »

มันแค่มองคนละมุม คนละเหลี่ยมเท่านั้นเองครับ ถ้าเรานิ่งๆซะ เวลาจะเป็นเครื่องพิสูจน์เองแหละครับ  Smiley Smiley
อ่ะถูกครับ เพ่

Stanalone
Super Senior

มันอยู่ที่ใจ

กำลังใจ: 78

รถยนต์: GXE 10
รหัสเครื่องยนต์: 1G VVTI
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมสนิทเลย ไม่ได้แต่ง
สังกัดพื้นที่: ฉะเชิงเทรา,บางกอกเหนือ

« ตอบ #54 เมื่อ: 17 มีนาคม 2008, 22:50:27 »

ขอให้มันจบเร็วๆเถอะครับ ไม่สบายใจเลย ไม่รู้จะวางตัวยังไงดีครับ

พี่ๆช่วยแนะนำผมที
mafialady
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #55 เมื่อ: 17 มีนาคม 2008, 23:10:30 »

ขอให้มันจบเร็วๆเถอะครับ ไม่สบายใจเลย ไม่รู้จะวางตัวยังไงดีครับ

วางตัวปกติทุกคนมีความคิดความอ่าน ก้อเลือกคิดเลือกอ่านดูแล้วกันครับ
~ tongzツEBA#OO3 ~

กำลังใจ: 86

รถยนต์: CORoNA ExsiOR【ツ】
รหัสเครื่องยนต์: SSS + KiNGKoNG PoWER.
อุปกรณ์แต่งรถ: Alpinestar & RAYS VarenZA
สังกัดพื้นที่: Sport Touring.

« ตอบ #56 เมื่อ: 17 มีนาคม 2008, 23:13:05 »

สำหรับ ผมไม่มีอะไรครับ
ต้องก็ยังเป็น ต้องคนเดิม ไม่ว่าเราจะอยุ่คลับไหน จะใช้รถอะไรผมไม่สนครับ
ที่สำคัญ คือมิตรภาพ ความสุข อภัย การที่เราได้มารู้จักกันและได้เป็นเพื่อน พี่ น้อง กันครับ

ปลาทูน้อยกลอยใจ
ยาม
Senior
**

...น้องเขียวแปลงร่างเป็น บูลซัง...

กำลังใจ: 70

รถยนต์: EE-100
รหัสเครื่องยนต์: 3S-GE
อุปกรณ์แต่งรถ: ..รถบ้าน..
สังกัดพื้นที่: All Zones

« ตอบ #57 เมื่อ: 17 มีนาคม 2008, 23:25:16 »

...เงยหน้าไม่อายฟ้า ก้มหน้าไม่อายดิน ไม่คิดร้ายใคร ไม่ว่าร้ายใคร แค่นี้ ใจก็สงบ มีความสุขกับสิ่งที่เรากะลังทำ มีความหวังกับสิ่งที่เรากะลังสร้างด้วยกัน ก็ พอแล้วครับ.. 

ปลาทูน้อยกลอยใจ
ยาม
Senior
**

...น้องเขียวแปลงร่างเป็น บูลซัง...

กำลังใจ: 70

รถยนต์: EE-100
รหัสเครื่องยนต์: 3S-GE
อุปกรณ์แต่งรถ: ..รถบ้าน..
สังกัดพื้นที่: All Zones

« ตอบ #58 เมื่อ: 17 มีนาคม 2008, 23:29:13 »

เป็นตัวของตัวเองครับ..  ไม่ใช่เรื่องใหญ่โตอะไรครับ  เพื่อนๆกันคงไม่มีปัญหากันด้วยเรื่องแค่นี้หรอกครับ ..

เบนซ์..โต-บ้าน-น้า

มีดีแค่ไหน มาหยิ่งใส่ผม

กำลังใจ: 217

รถยนต์: Std
รหัสเครื่องยนต์: Std
อุปกรณ์แต่งรถ: Std
สังกัดพื้นที่: N..Bkk

« ตอบ #59 เมื่อ: 17 มีนาคม 2008, 23:40:24 »

ปล่อยไปตามเวลาคับ ช่างมันเราสนุกของเราดีกว่า

อีแหลมไทยแลนด์
Senior

num63

กำลังใจ: 82

รถยนต์: อีแหลม TT141
รหัสเครื่องยนต์: 2JZ เตอโบ
อุปกรณ์แต่งรถ: ล้อโตๆ

« ตอบ #60 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008, 00:30:24 »

นิ้งนิ้งกันไว้ครับเดี๋ยวทุกอย่างก็จะเริ่มดีขึ้นเองครับ  Grin

N D เซอร์วิส บริการ เคาะ พ่นสี รถยนต์ ทุกชนิด ซ.โชคดี  30 ถ.โชคชัยสี่ กรุงเทพฯ ติดต่อคุณหนุ่ม 086-9368529
Sถส่JหuมปัJ™
AE Thailand Club Staff
Junior
*

กำลังใจ: 65534

รหัสเครื่องยนต์: 4AFE G
อุปกรณ์แต่งรถ: NOS58ลิตร
สังกัดพื้นที่: ทั่วไป

« ตอบ #61 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008, 00:36:52 »

โอมมมมมม จงลงๆ

การบ้าน

....

กำลังใจ: 175

« ตอบ #62 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008, 01:50:55 »

Cheesy Cheesy Cheesy

รับทำโคมดำ - มุมส้ม - smoke รับประกันชิ้นงาน / ขายชุดไฟ XENON ราคา 3200-3900 บาท
--> http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=12558.0 <--
ศูนย์ 8 ห้า - 149 - หนึ่ง 1 หก 9
GiftSTFZ™
ยาม
Professor
**

« ตอบ #63 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008, 01:59:42 »

นิ้งนิ้งกันไว้ครับเดี๋ยวทุกอย่างก็จะเริ่มดีขึ้นเองครับ  Grin

ครับพี่หนุ่ม  สงบสยบทุกสิ่ง 

<< GolF GaP >>
Senior

อยากกอดเธอเอาไว้เพื่อยื้อเวลา อย่าจากกันไปไหน..

กำลังใจ: 24

« ตอบ #64 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008, 03:15:51 »

เหนื่อยครับ...โดน น้องบางคน ถามผมๆ เซ็ง ครับ....  แม่รม...ไม่เคารพ  กรู ..เลย  เดี๋ยวอธิบายให้ฟังวันหลัง

ถามเรื่องกล่องเอฟค่องของน้าอ่ะป่าว อิอิอิ Grin Grin

"แค่อยากจะมีคำบางคำ จะบอกให้เธอไม่จากไป อยากบอกให้เธอได้รับรู้ ว่าฉันนั้นรักเธอเท่าไหร่ แต่ว่าเวลามันยังเดิน ไปสู่ความจริงที่ปวดใจ อยากฉุดรั้งยั้งเอาไว้ ไม่อยากให้เธอไปจนนาทีสุดท้าย ฉันก็รู้สักวันต้องจบลง และชีวิตก็คง...ยื้อ....."
maxoutda
Freshy
*

รถผม แรงไหมครับ น้ำแตกเลย

กำลังใจ: 8

รถยนต์: AE!!!
รหัสเครื่องยนต์: 4A

« ตอบ #65 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008, 08:46:02 »

ถูกครับ

11X Club & Triton Thailand By Maxoutda
Pat Lawyer
Freshy

กำลังใจ: 6

รถยนต์: Corolla AE100
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20v Black Top 5M/T
สังกัดพื้นที่: North Bangkok Area

« ตอบ #66 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008, 08:55:27 »

Embarrassed ไม่รู้เรื่องอะไรเหมือนกันคับ แต่ก็ขอเกาะล้อ AE.Tha!land คับผม (~ ~\)

คนผ่านทาง

ถ้าไม่สุข ก้อทุกข์ให้น้อยลง

กำลังใจ: 82

รถยนต์: มีซะมะไหร่ล่ะ เอิ๊ก ๆ
สังกัดพื้นที่: ไร้สังกัด

« ตอบ #67 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008, 09:47:22 »

...เงยหน้าไม่อายฟ้า ก้มหน้าไม่อายดิน ไม่คิดร้ายใคร ไม่ว่าร้ายใคร แค่นี้ ใจก็สงบ มีความสุขกับสิ่งที่เรากะลังทำ มีความหวังกับสิ่งที่เรากะลังสร้างด้วยกัน ก็ พอแล้วครับ.. 
โดน! กินใจง่ะ.........*ไม่คิดร้ายใคร ไม่ว่าร้ายใคร* (คิดได้แบบนี้ ก้อถือว่าโอแระ) Cool Grin 
บางครั้ง.....สิ่งที่เราม่ายรู้  มันก้อม่ายจำเปงต้องรู้ไปซะทุกเรื่อง จงปล่อยให้มันม่ายรู้ต่อไปดีก่ามั้ย...อิอิอิ  Cheesy
บางครั้ง.....สิ่งที่เรารู้ แต่ทำเปงม่ายรู้ (เอายาย เอ้ย!เอาหูไปนา เอาตาไปไร่) นิ่งเฉยซะ มันอาจจะดีก่าด้วยซ้ำไป ฮิ ๆ ๆ  Grin Wink

ปล. ที่พูดไปทั้งหมด.....เพราะว่ามาวววววววววววววว(ขี้ตา).....เอื๊อก!   Cheesy Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มีนาคม 2008, 10:01:58 โดย ยัยเจน » บันทึกการเข้า

คำว่า "เพื่อน" มีได้เสมอ ไม่ว่าจะอายุเท่าไหร่ก้อตาม
แต่มันก้อจบได้เสมอเช่นกัน ถ้า "เพื่อน" ลืมคำ ๆ นี้
JI Project AE

กำลังใจ: 75

รถยนต์: AE-101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE
อุปกรณ์แต่งรถ: กระป๋องเบียร์ กะขวดโซดา
สังกัดพื้นที่: "บางกอกเหนือชั่วนิรันดร"

« ตอบ #68 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008, 10:02:19 »

สบายใจครับ แค่นั้นจบ

"การตอบสนองของเครื่องยนต์ ..... อยู่ที่ส่วนผสมของแอลกอฮอล์"
OFF54 (GROOVE RIDER MEMBER)
Professor

กำลังใจ: 619

รถยนต์: all new cityและ เออี101 สีดำ
รหัสเครื่องยนต์: i-vtec120แรงม้า เออี วาง20วาล์วฝาขาวๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: กะจังสปอรต์โมดูโร่ น้ำมันอี20 เครื่องวีเทค. เออีก็ เบาะตัวนอก กะจังเอส
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี and all area
ที่อยู่: จงมีความสุขทุกครั้งที่เจอคนที่คุณไม่ชอบขี้หน้าความสุขจะฆ่าคนพวกนั้นให้ตายเอง

« ตอบ #69 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008, 10:20:33 »

เหนื่อยครับ...โดน น้องบางคน ถามผมๆ เซ็ง ครับ....  แม่รม...ไม่เคารพ  กรู ..เลย  เดี๋ยวอธิบายให้ฟังวันหลัง

ถามเรื่องกล่องเอฟค่องของน้าอ่ะป่าว อิอิอิ Grin Grin
  มีแซวๆๆ

รับติดตั้งกล้องวงจรปิดย่านสะพานใหม่ บางเขน ดอนเมือง สายไหม  พร้อมระบบ เน็ตเวริค์ เต็มรูปแบบ  ติดต่อ 086-3935643  ออฟครับ ราคาเป็นกันเอง

@Aon-Air@

Meet Me Hale Way

กำลังใจ: 124

« ตอบ #70 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008, 10:22:51 »

ความสุขที่แท้ จริง คือคิดอย่างด้านบนนี้ ตามพี่ปลาทูน้อย ..ปัญหาทุกอย่างมีทางออกและทางแก้เสมอ เพียงเรายึดมั่น เข้าใจ และพร้อมใจกันที่จะอยู่ และเมื่อนั้นเราก้ออยู่ได้อย่างมีความสุข อิอิ พูดไป ก้อยิ่งเศร้า.. Sad Sad
FREE@MAN
Senior

คิดถึงคุณปู่จังคับ

กำลังใจ: 26

รถยนต์: ae100
รหัสเครื่องยนต์: SR20DET
อุปกรณ์แต่งรถ: ส้ม
สังกัดพื้นที่: กทม ตะวันตก และภาคใต้ นครศรีฯ

« ตอบ #71 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008, 11:23:09 »

อิอิ
3819

♠♥AIRPORT♣♥
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #72 เมื่อ: 20 มีนาคม 2008, 11:21:12 »

UP!!
บุคคลทั่วไป
Sophomore
**

กำลังใจ: 30

รหัสเครื่องยนต์: 4A FE

« ตอบ #73 เมื่อ: 20 มีนาคม 2008, 12:51:28 »

ผมเชียร์ หงษ์  ด้วยคน
GiftSTFZ™
ยาม
Professor
**

« ตอบ #74 เมื่อ: 20 มีนาคม 2008, 12:58:45 »

ผมเชียร์ หงษ์  ด้วยคน

แล้วแม้วไม่ได้ เชียร์ ทีม แมน ซิตี้ เหรอครับ มาเชียร์ทีมอื่นได้ไง

หน้า: 1 2 [3] 4 5   ขึ้นบน
พิมพ์