Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
เชียงใหม่ครับ อยากวางเครื่อง
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เชียงใหม่ครับ อยากวางเครื่อง  (อ่าน 3315 ครั้ง)
Punchai
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« เมื่อ: 19 ตุลาคม 2009, 21:00:58 »

สวัสดีครับพี่้น้องภาคเหนือทุกท่าน ผมขับ AE100 เครื่อง 1300 คาร์บู
แต่ว่าอยากจะเปลี่ยนเครื่องแล้วล่ะครับ กำลังมองว่าจะเล่น 7A FE
หรือไม่ก็ 4A GE 20valve ฝาดำ + 6MT หรือไม่ก็ 4A FE
ไปเดินดูเชียงกงไม่ไหวครับ แพงจัดเกิน เลยอยากสอบถามพี่ๆ ว่า
ที่เชียงใหม่มีอู่ไหนรับวางพร้อมจัดหาเครื่องบ้างครับ
ที่ฝีมือดี ไม่ชาร์จไม่โก่งราคา แล้วราคาเบ็ดเสร็จประมาณเท่าไหร่ ทั้งเครื่องทั้งค่าวาง

ขอบคุณครับ...

ปล.การใช้งานทั่วไป ขับจากบ้านมาทำงานวันละ 10 กม.วิ่งในเมืองรถพอติดเป็นระยะ(เท้าหนักครับ ชอบเหยียบ ชอบเบิ้ล)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ตุลาคม 2009, 22:33:17 โดย Punchai » บันทึกการเข้า
~TO-OT~
AE Thailand Club Member
Junior

โต้ เออี

กำลังใจ: 8

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: 4a20V-BT
อุปกรณ์แต่งรถ: STD - STD
สังกัดพื้นที่: Sukhothai

« ตอบ #1 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2009, 22:19:51 »

อู่สมานหวานเย็นคับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์