Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
เรื่อง การสมัครสมาชิก และ สติกเกอร์ AE THAILAND ครับ
*ShoutBox
หน้า: 1 ... 23 24 [25] 26   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่อง การสมัครสมาชิก และ สติกเกอร์ AE THAILAND ครับ  (อ่าน 204451 ครั้ง)
mateice
Moderator
High Super Senior
*

เพราะว่าเธอนั้นคือดวงใจของฉัน~*

กำลังใจ: 223

« เมื่อ: 22 สิงหาคม 2009, 06:43:48 »

เรื่อง สติกเกอร์ AE THAILAND ครับ
สำหรับสมาชิกที่อยู่ในอยุธยาที่ขับ AE80-112 ท่านใดที่ยังไม่ได้สมัครเป็นสมาชิก AE THAILAND อย่างถาวร
ต้องการใบสมัคร ติดต่อได้ที่ผมครับ ไอซ์ครับ mateice@hotmail.com 0895237715 ครับ
ค่าสมัคร ท่านละ 300 บาทถ้วนครับ
สิ่งที่ท่านจะได้จากการสมัคร
1.เสื้อ AE THAILAND 1 ตัว
2.สติกเกอร์ AE THAILAND 1 ชุด
รายละเอียดตามลิงค์นะครับ http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=1449.0
แล้วเด๋วผมจะเป็นธุระเอาไปให้พี่จ๊อดเองครับ
พร้อมกับเอาเสื้อ+สติกเกอร์AE THAILAND มาให้ครับ
เพราะว่าผมทำงานที่สนามบินครับ
จะกลับก็ผ่านรามอินทราทุกครั้งครับ
ก็จะแวะเอามาให้
ยังไงก็รบกวนทุกท่านที่ยังไม่มีด้วยนะครับ
ชาว AE THAILAND อยุธยายินดีต้อนรับทุกท่านครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 สิงหาคม 2009, 16:42:42 โดย mateice » บันทึกการเข้า

"เจ้า" จะเป็นใครที่ไหนข้าไม่สน

"พ่อ" ทุกคนแสนยิ่งใหญ่ไม่ต้องหา

"นักเลง" ไหนพอเจอหน่อยจ๋อยทุกครา

"AE" คือสิ่งรักหนักหนายิ่งกว่า"เมีย"

อุอุ

mateice
Moderator
*

เพราะว่าเธอนั้นคือดวงใจของฉัน~*

« ตอบ #601 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2010, 10:35:15 »

ผมอยากสมัครครับ พี่ไอซ์

ผมฝากกี้ไปเอาใบสมัครวันเสาร์นี้ได้ไหมครับ เก๊กหล่อ!!! 2ชุด   ย๊ากส์ๆ
สวัสดีครับ เป็นเพื่อนกีกี้หรอครับ ว่างๆก็มาอยุธยาสิครับ
ยินดีต้อนรับครับ

"เจ้า" จะเป็นใครที่ไหนข้าไม่สน

"พ่อ" ทุกคนแสนยิ่งใหญ่ไม่ต้องหา

"นักเลง" ไหนพอเจอหน่อยจ๋อยทุกครา

"AE" คือสิ่งรักหนักหนายิ่งกว่า"เมีย"

อุอุ
l<๑t๑ng__Z๑๑
AE Thailand Club Member
Professor

เป็นหัวหมา ..... ดีกว่า....เป็นหางราชสีห์

กำลังใจ: 414

« ตอบ #602 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2010, 12:11:51 »

ผมฝากกี้ไปเอาใบสมัครวันเสาร์นี้ได้ไหมครับ เก๊กหล่อ!!! 2ชุด   ย๊ากส์ๆ
สวัสดีครับ เป็นเพื่อนกีกี้หรอครับ ว่างๆก็มาอยุธยาสิครับ
บายๆ

greddyt88
Junior

Hey kids! who u lookin at?

กำลังใจ: 103

« ตอบ #603 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2010, 12:53:38 »

บายๆ

ด้วยๆ ตามนั้นเลย

+ + + หนึ่งคนรัก   หนึ่งคนไม่รู้ + + +
+ + + หนึ่งคอยดู  หนึ่งคนไม่เห็น + + +
+ + + หนึ่งคนห่วงใย หนึ่งคนไม่เคยเป็น + + +
+ + + หนึ่งคนลืมยากเย็น หนึ่งคนไม่เคยจำ + + +
tikket
Junior

สิ่งที่ยึดติดไม่ได้....ก้อแค่จัยคน

กำลังใจ: 36

« ตอบ #604 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010, 09:05:22 »

กองเชียร์ กองเชียร์ กองเชียร์
zum_zam
Super Senior

มาก่อนแล้าไง......ก็กูจะเอากูอยากได

กำลังใจ: 82

« ตอบ #605 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010, 20:19:44 »

บายๆ

ด้วยๆ ตามนั้นเลย

zum_zam

มาก่อนแล้าไง......ก็กูจะเอากูอยากได

« ตอบ #606 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010, 18:00:47 »

สู้ๆโย่วๆ สู้ๆโย่วๆ สู้ๆโย่วๆ

yuyza@tom
Freshy
*

กำลังใจ: 1

« ตอบ #607 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010, 12:48:38 »

ยุ้ย อยาก ได้
zum_zam

« ตอบ #608 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2010, 08:35:08 »

กระทู้นี้เงียบจังครับ

zum_zam

« ตอบ #609 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2010, 11:12:02 »

555555555555555555555555555555................เหมือนเดิมเลย งง

omo Retro
Sophomore

ไม่ใช่ แล้วไง ต้องให้บอกต่อมั้ย

กำลังใจ: 30

« ตอบ #610 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2011, 12:19:31 »

ย่องมาเงียบๆ

ราชธานีเก่า อู่ข้าวอู่น้ำ เลิศล้ากานท์ทวี คนดีศรีอยุทธยา
ณ ZONE อยุธยา ความอบอุ่นอยู่กับพวกเราเสมอ
zum_zam

« ตอบ #611 เมื่อ: 02 มีนาคม 2011, 23:56:20 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด

singburi_001
Junior

กำลังใจ: 5

« ตอบ #612 เมื่อ: 19 มีนาคม 2011, 21:05:42 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด
รบกวนหน่อยครับสมัครแล้วใด้เสื้อพร้อมสติ๊กเกอร์เลยป่าวครับ
l<๑t๑ng__Z๑๑
Professor

เป็นหัวหมา ..... ดีกว่า....เป็นหางราชสีห์

กำลังใจ: 414

« ตอบ #613 เมื่อ: 20 มีนาคม 2011, 17:21:42 »

รบกวนหน่อยครับสมัครแล้วใด้เสื้อพร้อมสติ๊กเกอร์เลยป่าวครับ
ได้พร้อมกันเลยครับ.....อยู่พื้นที่ปทุม ก็สมัครได้ที่สต๊าฟพื้นที่ปทุมเลยครับ สุดยอด

mateice
Moderator
*

« ตอบ #614 เมื่อ: 22 มีนาคม 2011, 09:45:46 »

ได้พร้อมกันเลยครับ.....อยู่พื้นที่ปทุม ก็สมัครได้ที่สต๊าฟพื้นที่ปทุมเลยครับ สุดยอด

อุอุ
FALLEN
Sophomore

เมีย ! ซื้อเงินสด รถซื้อเงินผ่อน อะ อะ .. อยากแต่งงานนนนนน

กำลังใจ: 3

« ตอบ #615 เมื่อ: 30 มีนาคม 2011, 08:40:38 »

อยากสมัครสมาชิกกับ สมัครที่งานมอเตอร์โชว์ได้ปะกับ
   พอดี..วันเสาร์นี้ผมจะไป  ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง

" อันว่าเหล้าคือสุรา        หมาไม่แดก
 คนก็แปลกแดกได้          ไม่อายหมา
 เราก็แปลกแดกด้วย         ซวยละหว่า
 ไม่อายหมาไม่กลัวแปลก    แดกเข้าไป "
zum_zam

« ตอบ #616 เมื่อ: 30 มีนาคม 2011, 09:24:20 »

อยากสมัครสมาชิกกับ สมัครที่งานมอเตอร์โชว์ได้ปะกับ
   พอดี..วันเสาร์นี้ผมจะไป  ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง
หวัดดีครับ วันเสาร์นี้เราไปพร้อมกันก็ได้นะครับ
ส่วนเรื่องสมัครเป็นสมาชิคแบบพวกเรา เราขอรู้จักกันก่อนนะครับ เราอยากได้เพื่อนครับ
เราไม่อยากให้สติ๊กเกอร์ไปแล้วไม่รู้จักใครเลยครับ มาเป็นเพื่อนกันนะครับ สุดยอด

omo Retro
Sophomore

ไม่ใช่ แล้วไง ต้องให้บอกต่อมั้ย

กำลังใจ: 30

« ตอบ #617 เมื่อ: 30 มีนาคม 2011, 12:02:27 »

หวัดดีครับ วันเสาร์นี้เราไปพร้อมกันก็ได้นะครับ
ส่วนเรื่องสมัครเป็นสมาชิคแบบพวกเรา เราขอรู้จักกันก่อนนะครับ เราอยากได้เพื่อนครับ
เราไม่อยากให้สติ๊กเกอร์ไปแล้วไม่รู้จักใครเลยครับ มาเป็นเพื่อนกันนะครับ สุดยอด
สุดยอด สุดยอด

ราชธานีเก่า อู่ข้าวอู่น้ำ เลิศล้ากานท์ทวี คนดีศรีอยุทธยา
ณ ZONE อยุธยา ความอบอุ่นอยู่กับพวกเราเสมอ
zum_zam

« ตอบ #618 เมื่อ: 17 เมษายน 2011, 23:40:08 »

ghz
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« ตอบ #619 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2011, 17:31:06 »

สุดยอด
zum_zam

« ตอบ #620 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2011, 06:32:13 »

ก่อนที่จะมาอยู่ด้วยกันขอให้เราได้มารู้จักกันก่อนนะครับ สุดยอด สุดยอด สุดยอด

Plus2_En_Tle
Freshy

กำลังใจ: 4

« ตอบ #621 เมื่อ: 27 มกราคม 2012, 21:45:01 »

คุณ ไอซ์ขอใบสมักให้เติ้ลใบนึงครับ สมักด้วย อยากได้ๆ เก๊กหล่อ!!!
DoNat ebo
Junior

กำลังใจ: 5

« ตอบ #622 เมื่อ: 04 เมษายน 2012, 21:35:36 »

เรื่อง สติกเกอร์ AE THAILAND ครับ
สำหรับสมาชิกที่อยู่ในอยุธยาที่ขับ AE80-112 ท่านใดที่ยังไม่ได้สมัครเป็นสมาชิก AE THAILAND อย่างถาวร
ต้องการใบสมัคร ติดต่อได้ที่ผมครับ ไอซ์ครับ mateice@hotmail.com 0895237715 ครับ
ค่าสมัคร ท่านละ 300 บาทถ้วนครับ
สิ่งที่ท่านจะได้จากการสมัคร
1.เสื้อ AE THAILAND 1 ตัว
2.สติกเกอร์ AE THAILAND 1 ชุด
รายละเอียดตามลิงค์นะครับ http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=1449.0
แล้วเด๋วผมจะเป็นธุระเอาไปให้พี่จ๊อดเองครับ
พร้อมกับเอาเสื้อ+สติกเกอร์AE THAILAND มาให้ครับ
เพราะว่าผมทำงานที่สนามบินครับ
จะกลับก็ผ่านรามอินทราทุกครั้งครับ
ก็จะแวะเอามาให้
ยังไงก็รบกวนทุกท่านที่ยังไม่มีด้วยนะครับ
ชาว AE THAILAND อยุธยายินดีต้อนรับทุกท่านครับ

ขอบคุนคับ  สุดยอด

****ตาม****
Freshy
*

« ตอบ #623 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 20:54:47 »

มีข่าวมาบอก!!!! มีข่าวมาบอก!!!! มีข่าวมาบอก!!!! *zemo04พี่ครับ  ถ้าผมจะสมัคเข้ากลุ่มอะครับ  ผมต้องทำยังไง....  ผมอยู่  อยุธยาๆๆๆๆ
mateice
Moderator
*

« ตอบ #624 เมื่อ: 23 เมษายน 2012, 11:22:53 »

มีข่าวมาบอก!!!! มีข่าวมาบอก!!!! มีข่าวมาบอก!!!! *zemo04พี่ครับ  ถ้าผมจะสมัคเข้ากลุ่มอะครับ  ผมต้องทำยังไง....  ผมอยู่  อยุธยาๆๆๆๆ
อยู่แถวไหนครับ ผมมีทติ้งกันที่อ่างเก็บน้ำทุกวันเสาร์ครับ ตั้งแต่ 2 ทุ่มเป็นต้นไป อยากให้มามีทติ้งกันก่อนครับ จะได้รู้จักกันก่อนครับ ไม่อยากให้การเข้ามาเป็นแค่การขายเสื้อกับสติ๊กเกอร์ แล้วก็หายไปครับ อยากให้เป็นการเพิ่ม เพื่อน สังคม การช่วยเหลือกัน และแบ่งปันกันครับ ยินดีต้อนรับทุกท่านที่เข้ามานะครับ ถ้าผ่านมาแถสอ่างเกบน้ำวันเสาร์ เห็นพวกผมอยู่ เข้ามาได้เลยนะครับ อย่าวนๆๆหลายรอบนะครับ ระแวง กลัวใครมาซุ่มยิง  ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

อุอุ
demons
Freshy
*

« ตอบ #625 เมื่อ: 29 เมษายน 2012, 10:29:15 »

อยู่แถวไหนครับ ผมมีทติ้งกันที่อ่างเก็บน้ำทุกวันเสาร์ครับ ตั้งแต่ 2 ทุ่มเป็นต้นไป อยากให้มามีทติ้งกันก่อนครับ จะได้รู้จักกันก่อนครับ ไม่อยากให้การเข้ามาเป็นแค่การขายเสื้อกับสติ๊กเกอร์ แล้วก็หายไปครับ อยากให้เป็นการเพิ่ม เพื่อน สังคม การช่วยเหลือกัน และแบ่งปันกันครับ ยินดีต้อนรับทุกท่านที่เข้ามานะครับ ถ้าผ่านมาแถสอ่างเกบน้ำวันเสาร์ เห็นพวกผมอยู่ เข้ามาได้เลยนะครับ อย่าวนๆๆหลายรอบนะครับ ระแวง กลัวใครมาซุ่มยิง  ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

hozcสมัครด้วยคนนะครับ เมื่อวานก็ลืมถามไป
หน้า: 1 ... 23 24 [25] 26   ขึ้นบน
พิมพ์