Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ด่วน งานเข้าครับ!!!!
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ด่วน งานเข้าครับ!!!!  (อ่าน 2045 ครั้ง)
N@P ORCHID
AE Thailand Club Member
Super Senior

ดาวดวงน้อย....ของพ่อ

กำลังใจ: 131

รถยนต์: AE111GXi & CAMRY ACV 30
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE 16V & 2AZ-FE LPG
สังกัดพื้นที่: Pathumthani Area

« เมื่อ: 15 สิงหาคม 2009, 12:46:45 »

ตามที่พี่โจ้ได้นัดหมายว่าเย็นนี้จะไปมิตติ้งกันที่บ้านผม  ต้องขออภัยอย่างแรงครับ คือว่าแม่ไม่สบายต้องพาแม่ไปหมอครับ  ยังไงรบกวนเปลี่ยนสถานที่ได้ไหม

แต่ยังให้การมิตติ้งมีไว้เหมือนเดิม  แต่ผมอาจไปไม่ได้แน่เลย  ต้องขออภัยพี่น้องจริง ๆ ครับ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

อริสาออร์คิดส์  จำหน่ายกล้วยไม้ทุกชนิด  ปุ๋ยฉีดกล้วยไม้  เร่งดอก  
                                  ตลาดไท
yotsky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2009, 19:00:46 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด
Sugarman
AE Thailand Club Staff
Professor
*

พรุ่งนี้....ต้องดีกว่าวันนี้

กำลังใจ: 948

« ตอบ #2 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2009, 19:32:21 »

ขอให้คุณแม่หายเร็วๆนะครับ ขอบคุณ

วันนี้คุณทำอะไรเพื่อคนอื่นบ้างรึยัง
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์