Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
♥♥ อาทิตย์ที่ 4 ต.ค. H.B.D. น้าหนุ่ย alwaysnui เพชรบุรี นะครับ ♥♥
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ♥♥ อาทิตย์ที่ 4 ต.ค. H.B.D. น้าหนุ่ย alwaysnui เพชรบุรี นะครับ ♥♥  (อ่าน 2506 ครั้ง)
jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor
*

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« เมื่อ: 04 ตุลาคม 2009, 09:21:47 »

.
... เนื่องใน วันอาทิตย์ที่ 4 ต.ค.52 นี้ ซึ่งเป็นวันคล้ายวันเกิด สมาชิกเว๊บฯ  ของเราคือ น้าหนุ่ย alwaysnui เพชรบุรี จึงขออนุญาต พี่ๆน้องๆ AE.T ร่วมอวยพรวันเกิดให้เพื่อนๆของเรา กันนะครับ  ขอบคุณ

... พี่จ๊อดเอง ก็ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก ช่วยดลบันดาลให้ น้าหนุ่ย alwaysnui เพชรบุรี   มีความสุข ความเจริญในชีวิตการงาน สังคม และ ครอบครัว มีความสุขกาย สุขใจ สุขภาพกาย สุขภาพที่แข็งแรง คิดสิ่งใดสมความปรารถนา หล่อๆ รวยๆ สุขสันต์วันเกิด นะคร๊าบบบบบ ๆๆๆๆๆๆๆๆ  สุดยอด สุดยอด ส่งจูบ  

.

BOONNAK.Y
AE Thailand Club Member
Super Senior

กำลังใจ: 44

สังกัดพื้นที่: North Bangkok Area

« ตอบ #1 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2009, 14:51:59 »

ส่งจูบ สุขสันต์วันเกิดครับ มีความสุขมากๆนะครับ  เขิลล์

สุขใดไหนเล่าจะเท่าสุขใจ อยู่แบบพอเพียงใช้ชีวิตแบบเพียงพอ
กุ๊งกิ๊ง...

กรรม คือ ผลของการกระทำ

กำลังใจ: 52

« ตอบ #2 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2009, 15:36:47 »

Happy Birth Day.....Happy Birth Day
ขุนโจร ทะลวงฟันนาเกลือสะท้าน
AE Thailand Club Staff
Professor
*

ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

กำลังใจ: 136

« ตอบ #3 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2009, 16:51:01 »

happy นะครับ ส่งจูบ

เขียด.คลองขวาง
Senior

รถซื้อแกง..แรงได้ไง!

กำลังใจ: 37

« ตอบ #4 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2009, 20:05:20 »

สุขสันต์วันเกิดคับผม..มีฟามสุขมากๆๆๆน่ะคับ. ดื่ม

ซุปเปอร์เน@SBA#10
High Super Senior

ไม่หล่อ แต่อร่อยครับ ^_^

กำลังใจ: 509

« ตอบ #5 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2009, 20:21:15 »

Happy  birth  day ครับ

ไม่หล่อ....แต่มีท่ายาก
[/b]

song_clubza
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2009, 14:48:44 »

HBD ย้อนหลังนะครับ ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ  ขอบคุณ ขอบคุณ
ton_ee80@SBA#05
AE Thailand Club Staff
High Super Senior
*

คนต้องแรงกว่ารถ

กำลังใจ: 589

รถยนต์: ee 80
รหัสเครื่องยนต์: 4E-FTE 04L
อุปกรณ์แต่งรถ: OTOP & DIY
สังกัดพื้นที่: ภาคกลาง

« ตอบ #7 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2009, 21:21:16 »

HBD.ขอให้มีความสุขมากๆครับ

087-116-7979 เปิดใจให้กว้างแล้วทุกอย่างมันจะสนุกไปเอง
BANK@KAZOKU

กำลังใจ: 23

« ตอบ #8 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2009, 10:43:49 »

สุขสันต์วันเกิดคร้าบบบ

ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง
alwaysnui
Freshy
*

Bakery House by Tuk & Nui ร้านขนมปังสองพี่น้อง

กำลังใจ: 3

รถยนต์: AE 101
รหัสเครื่องยนต์: 4AGE 20 วาล์ว ฝาดำออโต้ +GAS AC STAG 3+
อุปกรณ์แต่งรถ: AE หน้าVAN-Bumper,มีมูนลูฟ,ล้อ RP01,ฝาเคฟล่าแท้, แต่งยุ่น นิยมของแท้ทั้งคัน หนึ่งเดียวในเพชรบุรี!
สังกัดพื้นที่: อมยิ้ม AUTO SHOP

« ตอบ #9 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2009, 13:20:50 »

ขอบคุณ น้าจ๊อด87 , น้า BOONNAK.Y , คุณ กุ๊งกิ๊ง... , น้า "ไอ้หมา"
 , น้า เขียด.ฟิล์มดำปี๋ , น้องเน , น้า ae-92 ซ่าได้อีก!! , น้า TON_EE80#AE.T066 , น้า BANK@KAZOKU ขอบคุณมากครับ
 ขอให้เพื่อนๆ ทุกท่านมีความสุขเช่นกัน ล้วงกระเป๋าเจอตังค์ ส่องกระจกเจอคนหน้าตาดี อยู่หลังพวงมาลัยเหมือนได้ขับ AE เทพๆ ครับ   อาย
jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor
*

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #10 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2009, 13:26:51 »

ขอบคุณ น้าจ๊อด87 , น้า BOONNAK.Y , คุณ กุ๊งกิ๊ง... , น้า "ไอ้หมา"
 , น้า เขียด.ฟิล์มดำปี๋ , น้องเน , น้า ae-92 ซ่าได้อีก!! , น้า TON_EE80#AE.T066 , น้า BANK@KAZOKU ขอบคุณมากครับ
 ขอให้เพื่อนๆ ทุกท่านมีความสุขเช่นกัน ล้วงกระเป๋าเจอตังค์ ส่องกระจกเจอคนหน้าตาดี อยู่หลังพวงมาลัยเหมือนได้ขับ AE เทพๆ ครับ   อาย

... ด้วยความยินดีครับ มีความสุข ตลอดปี ตลอดไป คร๊าบบบบ  ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์