Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
“น้ำใจจากพี่ มอบสิ่งดีๆเพื่อน้อง” ได้เวลาลุยแล้ว
*ShoutBox
หน้า: 1 [2] 3 4   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: “น้ำใจจากพี่ มอบสิ่งดีๆเพื่อน้อง” ได้เวลาลุยแล้ว  (อ่าน 23446 ครั้ง)
nalin
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: 01 มกราคม 2010, 11:29:44 »

ขอส่งไปช่วยด้วยคนค่ะ ยินดีและเต็มใจช่วยเหลือที่อยู่ตามที่ให้มานะค่ะ  ลินบางกอกใต้ ส่งจูบ ส่งจูบ
...ขอขอบคุณแทนเด็กๆ ล่วงหน้าเลยครับ ผลบุญครั้งนี้ขอให้จารย์ลินจากที่สวยอยู่แล้วขอให้สวยยิ่งๆขึ้นไปอีกนะคร้าบ  ขอบคุณ ขอบคุณ
... 

ธวัชชัย  ทศรักษา
แผนกเคี่ยวปั่นรีไฟน์ บ.รวมเกษตรกรอุตสาหกรรม จำกัด
99 หมู่ 10 ต.โคกสะอาด อ.ภูเขียว จ.ชัยภูมิ 36110

จะรวบรวมวันที่ 20 ม.ค. นะครับ  ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

ขอส่งไปช่วยด้วยคนค่ะ ยินดีและเต็มใจช่วยเหลือที่อยู่ตามที่ให้มานะค่ะ  ลินบางกอกใต้ ส่งจูบ ส่งจูบ
...ขอขอบคุณแทนเด็กๆ ล่วงหน้าเลยครับ ผลบุญครั้งนี้ขอให้จารย์ลินจากที่สวยอยู่แล้วขอให้สวยยิ่งๆขึ้นไปอีกนะคร้าบ  ขอบคุณ ขอบคุณ
... 

แผนกเคี่ยวปั่นรีไฟน์ บ.รวมเกษตรกรอุตสาหกรรม จำกัด
99 หมู่ 10 ต.โคกสะอาด อ.ภูเขียว จ.ชัยภูมิ 36110

จะรวบรวมวันที่ 20 ม.ค. นะครับ  ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

สาธุ สาธุ สาธุ อิอิ อิอิ อาย อาย[/color]
... 

สาธุ สาธุ สาธุ อิอิ อิอิ อาย อาย อาย
nalin
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: 01 มกราคม 2010, 11:32:37 »

มีกิจกรรมดีอย่างนี้อีกแจ้งได้เลยนะค่ะ ยินดีมากเลย ช่วยเต็มที่ค่ะ สุดยอด สุดยอด
Sugarman
Moderator
Professor
*

พรุ่งนี้....ต้องดีกว่าวันนี้

กำลังใจ: 948

« ตอบ #27 เมื่อ: 01 มกราคม 2010, 11:33:17 »

ขอส่งไปช่วยด้วยคนค่ะ ยินดีและเต็มใจช่วยเหลือที่อยู่ตามที่ให้มานะค่ะ  ลินบางกอกใต้ ส่งจูบ ส่งจูบ
...ขอขอบคุณแทนเด็กๆ ล่วงหน้าเลยครับ ผลบุญครั้งนี้ขอให้จารย์ลินจากที่สวยอยู่แล้วขอให้สวยยิ่งๆขึ้นไปอีกนะคร้าบ  ขอบคุณ ขอบคุณ
...  

ธวัชชัย  ทศรักษา

จะรวบรวมวันที่ 20 ม.ค. นะครับ  ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

ขอส่งไปช่วยด้วยคนค่ะ ยินดีและเต็มใจช่วยเหลือที่อยู่ตามที่ให้มานะค่ะ  ลินบางกอกใต้ ส่งจูบ ส่งจูบ
...ขอขอบคุณแทนเด็กๆ ล่วงหน้าเลยครับ ผลบุญครั้งนี้ขอให้จารย์ลินจากที่สวยอยู่แล้วขอให้สวยยิ่งๆขึ้นไปอีกนะคร้าบ  ขอบคุณ ขอบคุณ
...  

จะรวบรวมวันที่ 20 ม.ค. นะครับ  ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

สาธุ สาธุ สาธุ อิอิ อิอิ อาย อาย[/color]
...  

สาธุ สาธุ สาธุ อิอิ อิอิ อาย อาย อาย
......สุขสันต์วันปีใหม่ 2010
ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่ ขอคุณพระศรีรัตนไตร จงดลบัลดารให้ครอบครัว เออีไทยแลนด์ทุกคน ประสพพบเจอแต่ความสุขความเจริญ ยิ่งๆ ขึ้นไป
โรคภัยไข้เจ็บอย่าได้ย่างกลายเข้ามาใกล้ เงินทองไหลมาเทมา
มีความสุขและโชคดีตลอดไป เด้อคร้าบ  ซึ้ง  สุดยอด  สุดยอด
...  

...  

วันนี้คุณทำอะไรเพื่อคนอื่นบ้างรึยัง
nalin
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: 01 มกราคม 2010, 13:07:10 »

พี่ต้อมทราบมั้ยค่ะว่าที่เนี๊ยะเค้ามีความต้องการอะไรมากเป็นพิเศษทั้งในส่วนของเด็กเอง และด้านการเรียนการสอน ลินจะได้จัดให้ได้ตรงตามความต้องการ(นอกเหนือจากเสื้อผ้า ของเล่น เครื่องเขียน)
Sugarman
Moderator
Professor
*

« ตอบ #29 เมื่อ: 01 มกราคม 2010, 14:29:11 »

พี่ต้อมทราบมั้ยค่ะว่าที่เนี๊ยะเค้ามีความต้องการอะไรมากเป็นพิเศษทั้งในส่วนของเด็กเอง และด้านการเรียนการสอน ลินจะได้จัดให้ได้ตรงตามความต้องการ(นอกเหนือจากเสื้อผ้า ของเล่น เครื่องเขียน)
...ที่ต้องการจริงๆ ก็จะเป็นเครื่องเขียนนี่แหละครับ พวกดินสอ สมุด ดินสอสีคร้าบ 
แต่ครั้งนี้ คิดว่าจะรวบรวมเงินบริจาคซื้อชุดกีฬา ให้เด็กๆ เป็นแบบเดียวกันนะครับ แบบว่าน้องๆเขาไม่มีอะ ประมาณ 30 ชุด ... 

วันนี้คุณทำอะไรเพื่อคนอื่นบ้างรึยัง
nalin
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: 01 มกราคม 2010, 16:39:23 »

...ที่ต้องการจริงๆ ก็จะเป็นเครื่องเขียนนี่แหละครับ พวกดินสอ สมุด ดินสอสีคร้าบ 
แต่ครั้งนี้ คิดว่าจะรวบรวมเงินบริจาคซื้อชุดกีฬา ให้เด็กๆ เป็นแบบเดียวกันนะครับ แบบว่าน้องๆเขาไม่มีอะ ประมาณ 30 ชุด ... 

ทราบแล้วค่ะ เด๋วจะช่วยจัดหาให้นะค่ะ เก๊กหล่อ เก๊กหล่อ
Sugarman
Moderator
Professor
*

« ตอบ #31 เมื่อ: 01 มกราคม 2010, 17:08:51 »

ทราบแล้วค่ะ เด๋วจะช่วยจัดหาให้นะค่ะ เก๊กหล่อ เก๊กหล่อ
สุดยอด สุดยอด สุดยอด
 ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

OFF54 (GROOVE RIDER MEMBER)
AE Thailand Club Member
Professor

กำลังใจ: 619

รถยนต์: all new cityและ เออี101 สีดำ
รหัสเครื่องยนต์: i-vtec120แรงม้า เออี วาง20วาล์วฝาขาวๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: กะจังสปอรต์โมดูโร่ น้ำมันอี20 เครื่องวีเทค. เออีก็ เบาะตัวนอก กะจังเอส
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี and all area
ที่อยู่: จงมีความสุขทุกครั้งที่เจอคนที่คุณไม่ชอบขี้หน้าความสุขจะฆ่าคนพวกนั้นให้ตายเอง

« ตอบ #32 เมื่อ: 04 มกราคม 2010, 10:05:40 »

อยู่ใกล้ๆจะไปด้วยเลยนะ

รับติดตั้งกล้องวงจรปิดย่านสะพานใหม่ บางเขน ดอนเมือง สายไหม  พร้อมระบบ เน็ตเวริค์ เต็มรูปแบบ  ติดต่อ 086-3935643  ออฟครับ ราคาเป็นกันเอง

Sugarman
Moderator
Professor
*

« ตอบ #33 เมื่อ: 04 มกราคม 2010, 10:26:18 »

อยู่ใกล้ๆจะไปด้วยเลยนะ
...ไม่เป็นไรครับน้าอ๊อฟ แค่นี้ก็ถือว่ามีน้ำใจมากแล้วคร้าบ  สุดยอด ขอบคุณ
... 

อาตี๋ อีโบ
AE Thailand Club Staff
Professor
*

1300...ผูกโบน่ารักๆ

กำลังใจ: 157

รถยนต์: AE100
รหัสเครื่องยนต์: 1300_หอยน้อย ปล่อยพลัง !!!
อุปกรณ์แต่งรถ: Sprinter full set + 4E-FTE /M/T มีดีที่ เต็ดๆ
สังกัดพื้นที่: South Bkk บางกอกใต้

« ตอบ #34 เมื่อ: 04 มกราคม 2010, 20:57:28 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด

เยี่ยม ไปเลย...!!

รับเบิกอะไหล่แท้
อดีตเคยแรงส์....ปัจจุบันจะแซงยังมีลุ้น !!!
The Saint
Professor
*

กำลังใจ: 183

« ตอบ #35 เมื่อ: 05 มกราคม 2010, 10:33:58 »

ด้วยความยินดีครับ จะช่วยประชาสัมพันธ์เต็มที่ครับ และจะช่วยหาสิ่งของบริจาค จากเพื่อนๆที่สนใจให้ครับ

สุดยอด สุดยอด สุดยอด  ขอบคุณ

Friend Club for Social Contributions
Sugarman
Moderator
Professor
*

« ตอบ #36 เมื่อ: 05 มกราคม 2010, 11:01:09 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด

เยี่ยม ไปเลย...!!

...ขอบคุณครับ  ขอบคุณ
... 

Sugarman
Moderator
Professor
*

« ตอบ #37 เมื่อ: 05 มกราคม 2010, 11:03:22 »

ด้วยความยินดีครับ จะช่วยประชาสัมพันธ์เต็มที่ครับ และจะช่วยหาสิ่งของบริจาค จากเพื่อนๆที่สนใจให้ครับ

สุดยอด สุดยอด สุดยอด  ขอบคุณ
...ขอบคุณมากครับ พี่เทพ  ขอบคุณ
ขอบคุณที่เป็นอีกหนึ่งคนที่ทำให้พื้นที่อิสานเกิดขึ้น  สุดยอด
... 

มะหน่อง มณีแดง@SBA#08
High Super Senior

หัวใจเธอมันหน้ากราบ

กำลังใจ: 478

« ตอบ #38 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 00:56:03 »

เดี๋ยวจะโรไปถามเลขบัญชีนะน้าต้อม
เล่นหน้าตู้เลย
Sugarman
Moderator
Professor
*

« ตอบ #39 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 09:04:48 »

เดี๋ยวจะโรไปถามเลขบัญชีนะน้าต้อม
เล่นหน้าตู้เลย
ขอบคุณพี่หน่องแทนน้องๆ ครับ
ส่วนเลขบัญชี ก็ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ ตามนั้น แล้วขอให้เก็บสลิปไว้ตรวจสอบด้วยนะครับ

jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #40 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 15:12:52 »

.
... ประชาสัมพันธ์ หน้าฟรีสไตล์แล้วครับ  เดี๋ยวจะรวบรวมปัจจัยต่างๆ นำส่งให้นะครับ ขอบคุณแทนน้องๆ ด้วยคร๊าบบบบบ  สุดยอด สุดยอด ขอบคุณ

Sugarman
Moderator
Professor
*

« ตอบ #41 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 15:28:46 »

.
... ประชาสัมพันธ์ หน้าฟรีสไตล์แล้วครับ  เดี๋ยวจะรวบรวมปัจจัยต่างๆ นำส่งให้นะครับ ขอบคุณแทนน้องๆ ด้วยคร๊าบบบบบ  สุดยอด สุดยอด ขอบคุณ

...ขอบคุณมากครับ ท่านประธาน  ขอบคุณ ขอบคุณ
 รบกวนจังเลยครับ  อาย

... 

aggie3
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« ตอบ #42 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 19:54:13 »

อยากไปด้วยแต่ต้องพานักกีไปแข่งขันวิ่ง-ขา รอบชิงชนะเลิศประเทศไทย เดินทางเช้า 22 แข่ง 23 ครับ ส่วนเสื้อจะหาโอกาสไปเอาครับ
ขุนโจร ทะลวงฟันนาเกลือสะท้าน
Professor
*

ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

กำลังใจ: 136

« ตอบ #43 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 22:11:45 »

สู้ๆครับพี่น้องภาคอิสาน ผมช่วยเต็มที่ครับ วันยี้ถ้าบอลเข้าเอาไป10โหล อาย

miny@SBA#07
Professor

@@ ไม่ได้ซุ่ม แต่สุ่มทำ @@

กำลังใจ: 515

รถยนต์: EE-100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 7A-FTE + LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: แล้วแต่จะหาได้
สังกัดพื้นที่: บางกอกเหนือ - สระบุรี

« ตอบ #44 เมื่อ: 06 มกราคม 2010, 22:15:59 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด

!! รถไม่สวยแต่รวยน้ำใจ !!
ขุนโจร ทะลวงฟันนาเกลือสะท้าน
Professor
*

ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

กำลังใจ: 136

« ตอบ #45 เมื่อ: 07 มกราคม 2010, 04:06:57 »

สู้ๆครับพี่น้องภาคอิสาน ผมช่วยเต็มที่ครับ วันยี้ถ้าบอลเข้าเอาไป10โหล อาย
เข้าแล้วครับ ก่อนโพสกายารี่โดนนำไป2-0 อิอิอิ โพสเสร็จกายารี่มายิงนาทีที่90ให้สองเม็ดเลย หัวเราะ แต่ก้อยังไปโดนคู่อื่นมาดึงลงไปอีก ได้มา 1,169 บาท 10โหลตังค์พอซื้อมั้ยเนี้ย หัวเราะ ไม่เป็นไรพูดแล้วไม่คืนคำเพราะถือว่าถูก จัดไปครับ 10 โหลแน่นอน

แหมๆๆเสียดายถ้ายูเวนตุสยิงชนะแค่1-0นะ งานนี้ได้ไม่ต่ำกว่าแสน แคะเข้มูก แคะเข้มูก

Sugarman
Moderator
Professor
*

« ตอบ #46 เมื่อ: 07 มกราคม 2010, 08:57:22 »

อยากไปด้วยแต่ต้องพานักกีไปแข่งขันวิ่ง-ขา รอบชิงชนะเลิศประเทศไทย เดินทางเช้า 22 แข่ง 23 ครับ ส่วนเสื้อจะหาโอกาสไปเอาครับ
ครับผม น่าเสียดายนะครับ  ซึ้ง

Sugarman
Moderator
Professor
*

« ตอบ #47 เมื่อ: 07 มกราคม 2010, 09:04:12 »

เข้าแล้วครับ ก่อนโพสกายารี่โดนนำไป2-0 อิอิอิ โพสเสร็จกายารี่มายิงนาทีที่90ให้สองเม็ดเลย หัวเราะ แต่ก้อยังไปโดนคู่อื่นมาดึงลงไปอีก ได้มา 1,169 บาท 10โหลตังค์พอซื้อมั้ยเนี้ย หัวเราะ ไม่เป็นไรพูดแล้วไม่คืนคำเพราะถือว่าถูก จัดไปครับ 10 โหลแน่นอน

แหมๆๆเสียดายถ้ายูเวนตุสยิงชนะแค่1-0นะ งานนี้ได้ไม่ต่ำกว่าแสน แคะเข้มูก แคะเข้มูก
แหม๋ น่าเสียดายแทนนะครับ ไม่งั้นคงรวยเลย งานนี้เป็นแสน  อย่าไป
ยังไงก็ขอบคุณมากๆ
น้องๆ มีประมาณ 30 คนเท่านั้นครับ ไม่ใช่งานใหญ่อะไร ไม่ต้องใช้เงินเยอะ
แต่การทำความดีในความรู้สึกมันยิ่งใหญ่และมีค่าเสมอสำหรับคนที่ต้องการจริงๆ

คาปูชิโน่เย็น+วิปครีม
Professor

อะไรนะ... อีกทีซิ ....

กำลังใจ: 244

รถยนต์: EE-101 TH-SPEC Gxi body
รหัสเครื่องยนต์: 4EFTE 1300CC STOCK Turbocharger
อุปกรณ์แต่งรถ: LOOK LIKE JDM-AE100 Sedan Body
สังกัดพื้นที่: AEWT

« ตอบ #48 เมื่อ: 07 มกราคม 2010, 17:58:43 »

เดี๋ยวช่วยประชาสัมพันธ์ที่บอร์ดตะวันตกให้คร้าบ น้าต้อม... ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

ปล. สัปดาห์ที่แล้วใกล้ๆๆปีใหม่ไปป้วนเปี้ยนแถวชัยภูมิมาด้วยหล่ะค้าบ อิอิอิ

กมฺมุนา วตฺตตี โลโก

ขอบคุณ AE เพราะไม่รู้นี่แหล่ะ... ทำให้รู้
KUDO_18
Professor

รถมันจะแรงหรือไม่แรงมันอยู่ที่มือเท้าและกระเป๋าตัง

กำลังใจ: 1131

รถยนต์: AE 101

« ตอบ #49 เมื่อ: 07 มกราคม 2010, 21:01:25 »

สุดยอด สุดยอด

หน้า: 1 [2] 3 4   ขึ้นบน
พิมพ์