Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
อัดน้ำมันโช๊ค
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อัดน้ำมันโช๊ค  (อ่าน 4008 ครั้ง)
Ock
Junior

น้องใหม่

กำลังใจ: 5

« เมื่อ: 06 ตุลาคม 2009, 08:44:24 »

อัดน้ำมันโช๊คอยู่ที่ราคาเท่าไหรคับ....................ร้านอยู่แถวไหนคับ...ใครรู้บ้าง

ไอ้เจ็ก เด็กชล
Moderator
Professor
*

เวลาผ่านไป อะไรๆ ก็เปลี่ยนแปลง

กำลังใจ: 194

รถยนต์: ae 101 กำลังหร่อย
รหัสเครื่องยนต์: 4 afe แก่แดด
อุปกรณ์แต่งรถ: ทุกอย่างเปลี่ยนหมด ยกเว้นเครื่อง^^
สังกัดพื้นที่: ชลบุรี-มิตร ae.t พื้นที่ที่คุณรู้จัย
ที่อยู่: ทะเลงาม ข้าวหลามหนองมน ประชาชนสามัคคี ประเภณีวันไหล

« ตอบ #1 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2009, 12:54:57 »

อัดน้ำมันโช๊คอยู่ที่ราคาเท่าไหรคับ....................ร้านอยู่แถวไหนคับ...ใครรู้บ้าง

ขึ้นสะพาน 500เมตร เลี่ยงเมืองชลบุรี เลยปั้ม ปตทหรืออดีตเจท ไปสัก200เมตรซ้ายมือ ชื่อ ร้าน นิปป้อน โช๊คอัฟครับ เข้าอยู่เหมือนกันครับ น่าจะคู่ละ800-900 นะถ้าจำไม่ผิดครับ
อีก1ร้าน โปรช้อป วิ่งขาเข้าชลบุรีเลย จตุจักรไปสัก300เมตร ซ้ายมือ ครับเป็นตึกแถว ชลอๆดูนะครับ ส่วนราคาไม่แน่จัยครับ แต่รู้ๆของเค้าดีและแพงนะ ลองดูๆนะ ขอบคุณ ขอบคุณ

Moderator
Professor
*

เวลาผ่านไป อะไรๆ ก็เปลี่ยนแปลง

อุปกรณ์แต่งรถ: ทุกอย่างเปลี่ยนหมด ยกเว้นเครื่อง^^
สังกัดพื้นที่: ชลบุรี-มิตร ae.t พื้นที่ที่คุณรู้จัย
ที่อยู่: ทะเลงาม ข้าวหลามหนองมน ประชาชนสามัคคี ประเภณีวันไหล

« ตอบ #2 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2009, 12:57:23 »

ว่างๆแวะมาทักทายกันบ้างได้นะครับ หน้าโรงแรมเดอะไทด์ครับ นั่นล่ะ พวกเรา  ยินดีครับ มาเลยไม่ต้องเกร็ง เพื่อนกันไม่มากไม่มายครับกฎเกณไม่ต้องเน้น สังคมและเพื่อน ที่ปรึกษาเหมือนอีกหนึ่งครอบครัวใหญ่เท่านั้นครับ สุดยอด สุดยอด ผมเจ็ค ครับ

din
AE Thailand Club Member
Senior

กำลังใจ: 102

« ตอบ #3 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2009, 14:45:09 »

ว่างๆแวะมาทักทายกันบ้างได้นะครับ หน้าโรงแรมเดอะไทด์ครับ นั่นล่ะ พวกเรา  ยินดีครับ มาเลยไม่ต้องเกร็ง เพื่อนกันไม่มากไม่มายครับกฎเกณไม่ต้องเน้น สังคมและเพื่อน ที่ปรึกษาเหมือนอีกหนึ่งครอบครัวใหญ่เท่านั้นครับ สุดยอด สุดยอด ผมเจ็ค ครับ
[/q

เอาด้วย แนะนำตัวด้วย ดินครับ ขอบคุณ ขอบคุณ

รถแรงอยู่อู่  รถหรูอยู่บ้าน รถตลาดเมียจ่ายกับข้าว
Ock
Junior

น้องใหม่

« ตอบ #4 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2009, 08:42:21 »

iร้านนิปปอน   อยู่สาขึ้นสะพาน 500เมตร เลี่ยงเมืองชลบุรี เลยปั้ม ปตทหรืออดีตเจท ไปสัก200เมตรซ้ายมือ ชื่อ ร้าน นิปป้อน โช๊คอัฟครับ เข้าอยู่เหมือนกันครับ น่าจะคู่ละ800-900 นะถ้าจำไม่ผิดครับยบายพาสรึป่าวคับ

Moderator
Professor
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2009, 08:44:13 »

iร้านนิปปอน   อยู่สาขึ้นสะพาน 500เมตร เลี่ยงเมืองชลบุรี เลยปั้ม ปตทหรืออดีตเจท ไปสัก200เมตรซ้ายมือ ชื่อ ร้าน นิปป้อน โช๊คอัฟครับ เข้าอยู่เหมือนกันครับ น่าจะคู่ละ800-900 นะถ้าจำไม่ผิดครับยบายพาสรึป่าวคับ

สุดยอด  ช่ายครับ บายพาสบ้านเรา

tonpai#AE.T373
AE Thailand Club Member
Senior

แอร์เย็น เพลงดัง ตังค์เหลือ ก้อเอาหล่ะ

กำลังใจ: 120

« ตอบ #6 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2009, 10:50:51 »

หลับ หลับ หลับ

AEโรงโป๊ะ ชลบุรี TEAM.
Ock
Junior

น้องใหม่

« ตอบ #7 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2009, 16:45:07 »

ขอบคุณคับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์