Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
น้องใหม่ครับ ชื่อฟู ใช้เออีหนึ่งศูนย์หนึ่งอยู่ สีแดงครับ ยินดีที่ได้ร่วมเป็นสมาชิกครับ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ครับ ชื่อฟู ใช้เออีหนึ่งศูนย์หนึ่งอยู่ สีแดงครับ ยินดีที่ได้ร่วมเป็นสมาชิกครับ  (อ่าน 3704 ครั้ง)
4afu
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« เมื่อ: 29 มีนาคม 2011, 18:25:04 »

สวัสดีสมาชิกทุกท่าน
The Saint
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 183

« ตอบ #1 เมื่อ: 06 เมษายน 2011, 11:31:01 »

สวัสดีครับ นดีต้อนรับและยินดีที่ได้รู้จักครับผม

ชาว AE Thailand ภูเก็ตมีหลายท่านแล้วนะครับรู้สึก  อยากให้นัดมิตติ้งในพื้นที่ใกล้ๆกันก่อนแล้วนัดรวมทั้งภาคสักครั้งจังเลย
  สุดยอด สุดยอด สุดยอด

Friend Club for Social Contributions
tu _ranong
AE Thailand Club Member
Super Senior

"มิตรภาพ ไม่มีวันขึ้นรา"

กำลังใจ: 97

« ตอบ #2 เมื่อ: 07 เมษายน 2011, 19:35:24 »

สวัสดีครับ นดีต้อนรับและยินดีที่ได้รู้จักครับผม

ชาว AE Thailand ภูเก็ตมีหลายท่านแล้วนะครับรู้สึก  อยากให้นัดมิตติ้งในพื้นที่ใกล้ๆกันก่อนแล้วนัดรวมทั้งภาคสักครั้งจังเลย
  สุดยอด สุดยอด สุดยอด
[/quote ตามนั้นเลยน้าจะได้เจอกันซักที

The Saint
Moderator
Professor
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 11 เมษายน 2011, 15:45:59 »

คงต้องหาคนที่เป็นศูนย์กลางในการติดต่อรวบรวมสมาชิกสะดวกๆล่ะครับ ถ้าหาได้แล้ว ผมว่าเกิดขึ้นแน่นอน เอาใจช่วยอยู่นะครับ

สุดยอด บายๆ

Friend Club for Social Contributions
OFF54 (GROOVE RIDER MEMBER)
Professor

กำลังใจ: 619

รถยนต์: all new cityและ เออี101 สีดำ
รหัสเครื่องยนต์: i-vtec120แรงม้า เออี วาง20วาล์วฝาขาวๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: กะจังสปอรต์โมดูโร่ น้ำมันอี20 เครื่องวีเทค. เออีก็ เบาะตัวนอก กะจังเอส
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี and all area
ที่อยู่: จงมีความสุขทุกครั้งที่เจอคนที่คุณไม่ชอบขี้หน้าความสุขจะฆ่าคนพวกนั้นให้ตายเอง

« ตอบ #4 เมื่อ: 11 เมษายน 2011, 16:17:17 »

คงต้องหาคนที่เป็นศูนย์กลางในการติดต่อรวบรวมสมาชิกสะดวกๆล่ะครับ ถ้าหาได้แล้ว ผมว่าเกิดขึ้นแน่นอน เอาใจช่วยอยู่นะครับ

สุดยอด บายๆ

พี่ ยา หมูดำ ก็คนภูเก็ต อิอิ เห็น พี่เค้าไปกลับ บ่อยๆ อยู่

รับติดตั้งกล้องวงจรปิดย่านสะพานใหม่ บางเขน ดอนเมือง สายไหม  พร้อมระบบ เน็ตเวริค์ เต็มรูปแบบ  ติดต่อ 086-3935643  ออฟครับ ราคาเป็นกันเอง

The Saint
Moderator
Professor
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 18 เมษายน 2011, 14:14:28 »

สุดยอด บายๆ

พี่ ยา หมูดำ ก็คนภูเก็ต อิอิ เห็น พี่เค้าไปกลับ บ่อยๆ อยู่

รับแซบบบบบบบบบบบ พันนี้ต้องพึ่งพาพี่หลวงยาแหล่ว  อิอิอุอุ สุดยอด

หมูดำ
Super Senior

กำลังใจ: 441

« ตอบ #6 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2011, 02:50:07 »

สุดยอด บายๆ

รับแซบบบบบบบบบบบ พันนี้ต้องพึ่งพาพี่หลวงยาแหล่ว  อิอิอุอุ สุดยอด
ปลายเดือนนี้กลับภูเก็ตอีกจะพยายามติดต่อสมาชิกภูเก็ดดูนะครับ
FREE@MAN
Moderator
Senior
*

คิดถึงคุณปู่จังคับ

กำลังใจ: 26

รถยนต์: ae100
รหัสเครื่องยนต์: SR20DET
อุปกรณ์แต่งรถ: ส้ม
สังกัดพื้นที่: กทม ตะวันตก และภาคใต้ นครศรีฯ

« ตอบ #7 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011, 21:14:24 »

จูจุ๊บ!!  3819

zaa033
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« ตอบ #8 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2011, 13:37:19 »

จูจุ๊บ!! จูจุ๊บ!!

arffy
Freshy
*

กำลังใจ: 1

« ตอบ #9 เมื่อ: 28 มกราคม 2012, 22:08:41 »

ยินดีต้อนรับครับ....
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์