Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
.. ใครจะไปทำบุญฯ งาน AE.T 22 มี.ค.เจอกันที่ปั๊ม 13.00 น. ครับ ..
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: .. ใครจะไปทำบุญฯ งาน AE.T 22 มี.ค.เจอกันที่ปั๊ม 13.00 น. ครับ ..  (อ่าน 1545 ครั้ง)
jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« เมื่อ: 21 มีนาคม 2009, 17:44:42 »

.
... จากกระทู้งาน !! กำหนดการ วันอาทิตย์ที่ 22 มี.ค. "งานก้าวย่างสู่ปีที่ 2 AE.T" คร๊าบบบ !!  ตามกระทู้ข้างล่างนี้

http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=7732.0

... จึงขอนัดหมาย พี่ๆน้องๆ บางกอกเหนือ ท่านใดที่จะไปร่วมำบุญฯ เด็กสถานสงเคราะห์เด็กพิการทางสมองและปัญญาฯ "บ้านราชาวดี" เวลา 14.00 น. นัดพบกันที่ปั๊ม ปตท.จิฟฟี่(เก่า) ของเรา เวลา 13.00 น. ครับ    เพื่อรวบรวม สิ่งของ ปัจจัย และ ร่วมเดินทางไปด้วยกัน คร๊าบบบบบ  สุดยอด ขอบคุณ ขอบคุณ

Denpiero
AE Thailand Club Member
Junior

กำลังใจ: 12

« ตอบ #1 เมื่อ: 21 มีนาคม 2009, 17:50:17 »

รับทราบครับ แต่อาจจะแวะเอาปัจจัยไปให้ที่ปั๊ม นะครับ แล้วอาจจะตามไปที่งานอีกที บังเอิญติดงานนะครับ
 แหะๆๆ แหะๆๆ แหะๆๆ
 ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

mafialady
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 21 มีนาคม 2009, 18:46:16 »

รับทราบครับ ให้ตรงเวลากันด้วยนะครับพี่ๆน้องๆ ส่งจูบ
ae_8o@eBa oo2
AE Thailand Club Staff
Professor
*

กำลังใจ: 88

รถยนต์: Corola
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1300
อุปกรณ์แต่งรถ: เบาะคู่เดียว
สังกัดพื้นที่: ฺบางกอกตะวันออก

« ตอบ #3 เมื่อ: 21 มีนาคม 2009, 19:08:50 »

พวกผมนัดกันตั้งแต่ 11 โมงแบบว่าอยากไปอ่ะ

แหะๆๆ แหะๆๆ แหะๆๆ

จี๋_AE.T # 250
AE Thailand Club Member
Senior

3เอส

กำลังใจ: 32

« ตอบ #4 เมื่อ: 21 มีนาคม 2009, 22:07:22 »

ต้องขอโทษ พี่ๆเพื่อนๆ จริงคับ ติดงานจริงๆ เข้าไปร่วมด้วย ไม่ใด้ ขอโทษทุกคนจริงๆๆๆ คับ
 ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน ขยัน
 เศร้าเขี่ยๆ เศร้าเขี่ยๆ เศร้าเขี่ยๆ เศร้าเขี่ยๆ เศร้าเขี่ยๆ เศร้าเขี่ยๆ เศร้าเขี่ยๆ เศร้าเขี่ยๆ
 ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์