Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
**วันก่อนครับ**
*ShoutBox
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: **วันก่อนครับ**  (อ่าน 4332 ครั้ง)
อาตี๋ อีโบ
AE Thailand Club Staff
Professor
*

1300...ผูกโบน่ารักๆ

กำลังใจ: 157

รถยนต์: AE100
รหัสเครื่องยนต์: 1300_หอยน้อย ปล่อยพลัง !!!
อุปกรณ์แต่งรถ: Sprinter full set + 4E-FTE /M/T มีดีที่ เต็ดๆ
สังกัดพื้นที่: South Bkk บางกอกใต้

« ตอบ #25 เมื่อ: 10 มีนาคม 2009, 13:24:18 »

a: วันก่อนครับ
b: สต๊าฟแม่งกวนตรีนครับ  เขิลล์
a: แล้วไงครับ
b: จาโดนเตะไงครับ
a: เออ เดี๋ยวกุช่วย รุ้สึกว่าแม่มเปรี้ยวเหลือเกิน
b: ไว้รวมตัวลากมันไปกะทืบกันครับ

ด่าๆ ด่าๆ ด่าๆ ด่าๆ

ตรูจะไปฟ้อง "พี่เต้..สำเหร่"....

พวกนี้นี่...ไปทำพี่เค้าทำไม...!?!!

ชู๊ตๆๆ ชู๊ตๆๆ

รับเบิกอะไหล่แท้
อดีตเคยแรงส์....ปัจจุบันจะแซงยังมีลุ้น !!!
อาร์ตคันฟ้ามาหานะเธอ
AE Thailand Club Member
Super Senior

わたし すき とよた

กำลังใจ: 91

รถยนต์: AE101 เพื่อน ๆ เรียกว่าคันฟ้าๆ ๆ ๆ ๆ
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE+Gasohol 95 สองร้อยบาทค้าบ
อุปกรณ์แต่งรถ: เริ่มจาไม่เดิมแระ หุหุ
สังกัดพื้นที่: บางกอกใต้

« ตอบ #26 เมื่อ: 10 มีนาคม 2009, 17:03:19 »

a: วันก่อนครับ
b: สต๊าฟแม่งกวนตรีนครับ  เขิลล์
a: แล้วไงครับ
b: จาโดนเตะไงครับ
a: เออ เดี๋ยวกุช่วย รุ้สึกว่าแม่มเปรี้ยวเหลือเกิน
b: ไว้รวมตัวลากมันไปกะทืบกันครับ

ด่าๆ ด่าๆ ด่าๆ ด่าๆ

ตรูจะไปฟ้อง "พี่เต้..สำเหร่"....

พวกนี้นี่...ไปทำพี่เค้าทำไม...!?!!

ชู๊ตๆๆ ชู๊ตๆๆ
เอ้อ ลืมไป สต๊าฟมีสองคน

คนนึง นิสัยดี เป็นพี่ที่น่ารัก

อีกคน (เมิงอ่ะ) เป็นเพื่อนที่..... แหะๆๆ

ลูกผู้ชายพึงมีชื่อ   ร่ำสุราพึงเมามาย  สนทนาหลังเมามาย   เป็นคำพูดจากดวงใจ
หมีป่าทุ่งบางกอกใต้
AE Thailand Club Staff
Professor
*

+++หมี โหด กระ โดด ฉึก+++

กำลังใจ: 84

« ตอบ #27 เมื่อ: 10 มีนาคม 2009, 18:13:41 »

แหะๆๆ
a: วันเสาร์คับ
b: ทำไมวะ
a: ไปคลองถมตลาดมืดมามาคับ
b: แล้วไงวะ
a: เดินผ่านหญิง คับ
b: แล้วไงอีก
a: รู้สึกบางกอกใต้มีน้า......2 คนจะอกหักคับ
b: แล้วไปเจอไครวะ
a: ไม่บอกคับ อิอิ  ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

งง งง งง

ไอนี่... ไม่เคลีย เลยนะเมริง...

b: ทามมายไม่บอกว่ะ
a: เด๋ว เค้า 2 คน จะงานเข้าครับ
b: ใบ้น่อยดิ๊
a: คนนึกทำรถเสร็จล่าสุด แปลงโฉม กะอีกคน รถยังไม่เสร็จ..
b:  งง งง ไมรุเว้ย บอกเพิ่มหน่อยดิ๊
a: พอและ......

แคะเข้มูก แคะเข้มูก

งง ไม่รู้แล้วว่ะ...!!
แคะเข้มูก ไครอะ  งง....

b: บอกอีกนิดน่า
a: น้า สอง บ ในคลับเรา อ่ะ อิอิ เห็นว่าแย่งกันอยู่

กิจกรรม แรก ของปี Hang Out บางกอกใต้
eddy
High Super Senior

รับเช่าพระหลวงปู่โต๊ะ สภาพสวย ราคาดี 081-333-5115

กำลังใจ: 288

รถยนต์: AE สีแดงโคตร
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE เดิมๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: M79
สังกัดพื้นที่: บางกอกใต้ SBKK AE.T No.184

« ตอบ #28 เมื่อ: 10 มีนาคม 2009, 19:40:22 »

อยากรู้....บอกอีกหน่อยดิ... ขอๆ แหะๆๆ

eddy@talontour No.001
คิดต่าง...แต่ไม่แตกแยก

ขอให้เจ้าจงเป็นเช่นเทียนไข     ยอมเผาไหม้ตนเองเพื่อเปล่งแสง
ขอจิตใจเจ้ามั่นคงไม่เปลี่ยนแปลง   สู้ขันแข็งช่วยเหลือเกื้อสังคม
1,300 ตามเพื่อนไม่ทัน
Senior

เรามันก้อแค่1300แตนแตน

กำลังใจ: 28

รถยนต์: TOYOTA COROLLA
รหัสเครื่องยนต์: EE-101
อุปกรณ์แต่งรถ: STANDARD
สังกัดพื้นที่: RD#101

« ตอบ #29 เมื่อ: 10 มีนาคม 2009, 19:55:04 »

ไม่รู้จริงป่าว โทรมาสิเราช่วยคุณได้ 1900 1900 3359692

AE ลูกรัก ขอบคุณเจ้ามากที่ดีกับพ่อเสมอมาถึง15ปี
mafialady
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: 10 มีนาคม 2009, 22:47:41 »

วันก่อนไปเยี่ยมนาย a ที่รพ.มาครับ หัวเราะ
Senior

« ตอบ #31 เมื่อ: 12 มีนาคม 2009, 22:12:34 »

a: วันก่อนคับ
a: ไปกินข้าวร้านอาหารมาคับ
a: สั่งเช็คบิลคับ กรูก็ทำสัญญาณนิ้วชี้ชี้ลงแล้วหมุนๆครับ คับ
a: เด็กเสริฟแมร่งเดินมาเลยครับ
b: แล้วไงอีกว่ะ
a: แมร่งก็หมุนตัวให้กรูดูสิว่ะ
b: !##!**%%@@@

ชู๊ตๆๆ ใบแดง ชู๊ตๆๆ

AE ลูกรัก ขอบคุณเจ้ามากที่ดีกับพ่อเสมอมาถึง15ปี
eddy
High Super Senior

รับเช่าพระหลวงปู่โต๊ะ สภาพสวย ราคาดี 081-333-5115

กำลังใจ: 288

รถยนต์: AE สีแดงโคตร
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE เดิมๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: M79
สังกัดพื้นที่: บางกอกใต้ SBKK AE.T No.184

« ตอบ #32 เมื่อ: 13 มีนาคม 2009, 12:53:46 »

หัวเราะ

eddy@talontour No.001
คิดต่าง...แต่ไม่แตกแยก

ขอให้เจ้าจงเป็นเช่นเทียนไข     ยอมเผาไหม้ตนเองเพื่อเปล่งแสง
ขอจิตใจเจ้ามั่นคงไม่เปลี่ยนแปลง   สู้ขันแข็งช่วยเหลือเกื้อสังคม
Senior

« ตอบ #33 เมื่อ: 15 มีนาคม 2009, 11:57:51 »

a: วันก่อนคับ
a: ไปกินข้าวร้านอาหารมาคับ
a: สั่งเช็คบิลคับ กรูก็ทำสัญญาณนิ้วชี้ชี้ลงแล้วหมุนๆครับ คับ
a: เด็กเสริฟแมร่งเดินมาเลยครับ
b: แล้วไงอีกว่ะ
a: แมร่งก็หมุนตัวให้กรูดูสิว่ะ
b: !##!**%%@@@

ชู๊ตๆๆ ใบแดง ชู๊ตๆๆ

ดื่ม

J_KMUTT
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« ตอบ #34 เมื่อ: 15 มีนาคม 2009, 18:34:36 »

ขอๆ ยืมนิทานเรื่องนี้ไปเล่าให้ลูกศิษย์ผมฟังได้ป่ะครับ
จัดว่าฮามาก...ก

ว่าที่วิศวะกรและครูช่าง...หน้าตาไม่หล่อ  แต่มีท่ายากไว้โชว์ อิอิ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
พิมพ์