Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ยอมแล้วกร๊าบ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ยอมแล้วกร๊าบ  (อ่าน 2706 ครั้ง)
KunFroggy
AE Thailand Club Member
Super Senior

กำลังใจ: 62

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4AFE เดิม ๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: หาให้ทีสิ
สังกัดพื้นที่: บางกอกตะวันตก

« เมื่อ: 09 เมษายน 2008, 08:03:04 »

ยอมรับความพ่ายแพ้แล้วกร๊าบบบบ

Liverpool  4 vs 2  Arsenal

ส้ไม่ไหวจริง ๆ แต่รูปเกมออกมาสนุก ผลัดกันนำ ผลัดกันตาม

แต่สงสัยอยู่เรื่องนี่ ว่า ทำไม หงส์ต้องส่งผู้เล่นลงสนาม 12 คนทุกทีเลย

ก็จากจุดโทษไง อิอิ (แอบเหน็บนิดนึง)

เมื่อคราวที่เล่นที่บ้าน ปีนใหญ่ กรรมการอยู่ใกล้ กลับไม่ให้จุดโทษ

แต่พอเล่นบ้านหงส์ เปลี่ยนกรรมการ อยู่ไกลกว่า ดันเห็นแล้วให้ จุดโทษงงจัง 

ขอบคุณ    ขอบคุณ    ขอบคุณ    ขอบคุณ    ขอบคุณ

ปล. ไว้หลังทำบุญเดือน พฤษภาคม ค่อยมารีแม็ช กันใหม่ ที่สนาม ไหนดีนะ

เดี๋ยวขอรวบรวมสาวกปืนใหญ่ก่อน มีน้อยเหลือเกิน อิอิ

แคะเข้มูก    แคะเข้มูก    แคะเข้มูก

ก็แค่ 4AFE 1600cc + LPG
มันจะแรงตรงไหนครับอยากจี้ตูดผมเลย
ผมไม่ค่อยว่างครับ ...เลี้ยงลูก(เมียสั่ง)

Hanaka5555
Freshy

กำลังใจ: 6

รถยนต์: AE110 ครับผม
รหัสเครื่องยนต์: 4A วาล์ววัยรุ่น
อุปกรณ์แต่งรถ: แล้วแต่คุณแม่จะกรุณา
สังกัดพื้นที่: ไม่มีโซนเด้อ

« ตอบ #1 เมื่อ: 09 เมษายน 2008, 08:07:41 »

ไม่เปงไร เดี๋ยวก็ตกรอบเพราะ แมนยู เพราะ โดนแมนยู เชือดนิ่ม   ชู๊ตๆๆ ชู๊ตๆๆ ชู๊ตๆๆ

11X Club 
" มีปากก็พูดไป "

PRC Drag Project
ble-DP
Junior

สวัสดีครับ ผมเบิ้ลครับ

กำลังใจ: 30

รถยนต์: AE-101 , KE-70
รหัสเครื่องยนต์: 4A , 4K
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมๆ
สังกัดพื้นที่: ไม่สังกัดโซนใดๆ ไปทุกที่

« ตอบ #2 เมื่อ: 09 เมษายน 2008, 08:27:03 »

ยอมแล้วเรอะตากบ อิอิ
รอบหน้ารอจิกหอยเน่า(เชลซี) อีกที่ อุอุ  ก๊ากๆๆ

++ก็แค่ ผบ.พัน++
+++ตัวกูผู้ชนะ+++
+++ กรมทหารพรานที่ 43 +++
    +++ZEALOUS++++
++Para Millitary 4th Division++
www.doraemon-project.com
maxoutda
Freshy
*

รถผม แรงไหมครับ น้ำแตกเลย

กำลังใจ: 8

รถยนต์: AE!!!
รหัสเครื่องยนต์: 4A

« ตอบ #3 เมื่อ: 09 เมษายน 2008, 08:33:11 »

ไม่เปงไร เดี๋ยวก็ตกรอบเพราะ แมนยู เพราะ โดนแมนยู เชือดนิ่ม   ชู๊ตๆๆ ชู๊ตๆๆ ชู๊ตๆๆ

จะดีเหรอ แมนยูต้องเจอ บาร์ซ่า ก่อนละมั่ง  ใบเหลือง

11X Club & Triton Thailand By Maxoutda
XO-Man
High Super Senior

กำลังใจ: 118

รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE
สังกัดพื้นที่: บ้าน

« ตอบ #4 เมื่อ: 09 เมษายน 2008, 08:55:44 »

เป็นกำลังใจให้ปืนกลับมาลุ้นแชมป์พรีเมี่ยนะครับ สุดยอด

เป็นคนไม่ดี....แต่ไม่มีข้ออ้าง
นางมารร้ายตัวจริง
AE Thailand Club Staff
*

กำลังใจ: 65

สังกัดพื้นที่: กทม.ตะวันตก

« ตอบ #5 เมื่อ: 09 เมษายน 2008, 08:58:12 »

หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ

ถึงไม่ได้ขับแต่ใจก็ยังรัก AE เหมือนเดิม
Hanaka5555
Freshy

กำลังใจ: 6

รถยนต์: AE110 ครับผม
รหัสเครื่องยนต์: 4A วาล์ววัยรุ่น
อุปกรณ์แต่งรถ: แล้วแต่คุณแม่จะกรุณา
สังกัดพื้นที่: ไม่มีโซนเด้อ

« ตอบ #6 เมื่อ: 09 เมษายน 2008, 09:09:21 »

คืนนี้บาร์ซ่า ร่วงแน่นอน ตัวเจ็บเพียบ

11X Club 
" มีปากก็พูดไป "

PRC Drag Project
Baby BlacK

กำลังใจ: 46

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: 5A
สังกัดพื้นที่: North BKK Zone

« ตอบ #7 เมื่อ: 09 เมษายน 2008, 09:28:58 »

ของเค้าดีจิงๆ  สุดยอด

KunFroggy

กำลังใจ: 62

รหัสเครื่องยนต์: 4AFE เดิม ๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: หาให้ทีสิ
สังกัดพื้นที่: บางกอกตะวันตก

« ตอบ #8 เมื่อ: 09 เมษายน 2008, 09:33:49 »

ยอมแล้วเรอะตากบ อิอิ
รอบหน้ารอจิกหอยเน่า(เชลซี) อีกที่ อุอุ  ก๊ากๆๆ

จะไม่ยอมได้ไงอ่ะพี่
ก็ร่วงแล้วนี่น่า อิอิ
แต่ไม่เป็นไร ขอเวลาระดมพลพรรค สาวกปืนก่อน
กลาง ๆ เดือนพฤษภาคม นัดถล่มหงส์ อิอิอิ

อาย  เคือง

ก็แค่ 4AFE 1600cc + LPG
มันจะแรงตรงไหนครับอยากจี้ตูดผมเลย
ผมไม่ค่อยว่างครับ ...เลี้ยงลูก(เมียสั่ง)

เต้...สำเหร่

ไม่มีเออี..แต่อยู่เออี อิอิ...

กำลังใจ: 89

อุปกรณ์แต่งรถ: .. เดิมสนิท คับ!!! ..
สังกัดพื้นที่: @ บางกอกใต้ @ คับ

« ตอบ #9 เมื่อ: 09 เมษายน 2008, 11:27:10 »

ชู๊ตๆๆ หงษ์..ซิ่ง คับ

~ tongzツEBA#OO3 ~

กำลังใจ: 86

รถยนต์: CORoNA ExsiOR【ツ】
รหัสเครื่องยนต์: SSS + KiNGKoNG PoWER.
อุปกรณ์แต่งรถ: Alpinestar & RAYS VarenZA
สังกัดพื้นที่: Sport Touring.

« ตอบ #10 เมื่อ: 09 เมษายน 2008, 11:46:59 »

น้องหงษ์ ระวัง ผีหลอก นะ สะกดจิต สะกดจิต สะกดจิต

kirado@Ae-101
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: 09 เมษายน 2008, 12:29:18 »

ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
The Saint
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 183

« ตอบ #12 เมื่อ: 09 เมษายน 2008, 12:34:13 »

ดีมากตากบ  หัวเราะ

Friend Club for Social Contributions
Ople101_Western Thailand
Professor

ติดต่อสอบถาม081-4888-789 LINE , Whatapp

กำลังใจ: 1648

รถยนต์: AE 101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20V BT A/T (Hybrid LPG)
อุปกรณ์แต่งรถ: Sprinter JP-TH Street Used Only
สังกัดพื้นที่: Western Thailand

« ตอบ #13 เมื่อ: 09 เมษายน 2008, 13:33:20 »

ชนะเยอะไปก็เท่านั้นอะครับยังไงก็แพ้แมนยู หัวเราะ หัวเราะ

GPSนำทาง สินค้าใหม่ราคาเบา คลิ๊ก http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=18484.0

OFF54 (GROOVE RIDER MEMBER)
Professor

กำลังใจ: 619

รถยนต์: all new cityและ เออี101 สีดำ
รหัสเครื่องยนต์: i-vtec120แรงม้า เออี วาง20วาล์วฝาขาวๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: กะจังสปอรต์โมดูโร่ น้ำมันอี20 เครื่องวีเทค. เออีก็ เบาะตัวนอก กะจังเอส
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี and all area
ที่อยู่: จงมีความสุขทุกครั้งที่เจอคนที่คุณไม่ชอบขี้หน้าความสุขจะฆ่าคนพวกนั้นให้ตายเอง

« ตอบ #14 เมื่อ: 09 เมษายน 2008, 14:36:26 »

เสียดายลูกโทษ ถ้าลิเวอร์พูล ไม่มีผู้เล่น คนที่12มาเป่า ไปซ่ะก่อน.... ปืนใหญ่ ฉลุยครับ........ ร้องให้โฮ ร้องให้โฮ ร้องให้โฮ

รับติดตั้งกล้องวงจรปิดย่านสะพานใหม่ บางเขน ดอนเมือง สายไหม  พร้อมระบบ เน็ตเวริค์ เต็มรูปแบบ  ติดต่อ 086-3935643  ออฟครับ ราคาเป็นกันเอง

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์