Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ร่วมมือร่วมใจกันซักนิด
*ShoutBox
หน้า: [1] 2   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมมือร่วมใจกันซักนิด  (อ่าน 6851 ครั้ง)
kOOn HnU kUBb
Moderator
Professor
*

มิตรภาพคือสิ่งสวยงาม แต่จิตใจของคนสวยงามยิ่งกว่า

กำลังใจ: 641

« เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 01:24:49 »

กราบเรียนสมาชิกพื้นที่ปทุมธานีทุกๆท่าน ขอบคุณ
ผมหนูน่ะครับ ขอบคุณ ผมอยากจะขอร้องสมาชิกทุกท่าน(ทั้งเก่าและใหม่)อยากให้ร่วมใจกันเข้ามาเล่นในบอร์ดของเราบ้าง ทุกวันนี้ผมเห็นคนที่เข้ามาก็เข้ามาทุกวัน คนที่ไม่เข้ามาก็ไม่เข้ากันเลย ผมเข้าใจน่ะครับว่าพี่น้องทุกคนติดภาระกิจทำงานกันแต่เพียงแค่คุณเข้ามาทักทายกันบ้างผมก็สบายใจแล้ว ผมมีความตั้งใจที่จะทำทุกๆอย่างเพื่อสมาชิก ทั้งรับสมัคร+เอาใบสมัครไปส่งที่ศูนย์กลาง+จัดกิจกรรม+จัดมิตติ้ง+แจ้งข่าวสาร ทั้งๆที่งานของผมเองนั้นไม่มีเวลายิ่งกว่าอีก งานของผมออกต่างจังหวัดบ่อย(มากๆ)พอกลับมาก็วิ่งงานกรุงเทพแล้วตอนเย็นก็ไปต่างจังหวัดต่ออีก แทบจะไม่มีเวลาพักผ่อนบ้านก็ไม่ค่อยได้นอนเลยครับ กระอักเลือด กระอักเลือด แล้วทุกครั้งที่ผมกลับมาจากทำงาน พอถึงบ้านผมเข้ามาดูทุกครั้งแต่พอเข้ามาแล้วก็เศร้าใจเหลือเกินครับขนาดผมอยู่ต่างจังหวัดผมยังแสวงหาสิ่งต่างๆเพื่อที่เข้ามาคุยกัน แต่ว่าเข้ามาทีไรก็แทบจะไม่มีข้อความใหม่ๆให้เห็นเลย แม้กระทั่งงานกิจกรรมต่างๆอย่างงานวันเกิดครบรอบ1ปีของเราผมก็ไม่ค่อยเห็นมีใครจะสนใจหรือแทนที่จะเข้ามาบอกกันหน่อยว่าจะเอายังไงท่านจะไปกันหรือป่าว พอใกล้ถึงวันที่เรานัดกันแต่ละครั้งผมก็ต้องมาไล่โทรศัพท์บอกสมาชิกว่าวันนี้มีมิตติ้ง วันนี้มีงานนั้นงานนี้ แบบว่าเหนื่อยทั้งกายและใจเลยเนาะ ท้อใจมากสุดๆเลยครับ(แม่ผมเองก็เคยถามว่าทำแล้วได้อะไรบ้างเสียเงินเสียทองซะเปล่าๆกับค่าโทรศัพท์ค่าน้ำมันรถ แต่ผมก็ตอบแม่กลับไปว่ามันคือหน้าที่และหนูก็อยากที่จะทำมันให้ดีที่สุดแม้จะไม่มีใครเห็นถึงคุณค่าของตัวผม ทั้งที่ผมก็ไม่ต้องทำอะไรแบบนี้ก็ได้อยู่ไปวันๆเหมือนๆกันแต่ผมทำไม่ได้เพราะผมต้องรับผิดชอบกับหน้าที่ที่ได้รับมอบหมายมา เศร้าสุดๆ ร้องให้)

สุดท้ายนี้ผมเองก็ทำหน้าที่เพื่อพี่ๆน้องๆทุกคน ผมก็อยากที่จะขอร้องพี่ๆน้องๆทุกคนมาทำหน้าที่ของพี่น้องกันบ้างน่ะครับ ขอบคุณ ขอบคุณ

ถ้ามีข้อความที่ไม่ดีผมก็ต้องขอโทษพี่ๆน้องๆทั้งหลายด้วยน่ะครับแต่ว่ามันเป็นอะไรที่อัดอั้นตันใจเหลือเกิน คนเรามันก็มีจุดที่สิ้นสุดเหมือนกันน่ะครับแล้วพอเราถึงจุดนั้นผมก็อยากจะระบายให้ฟังแต่ผมก็จะทำหน้าที่นี่ต่อไปเพราะผมรักในสิ่งที่ผมได้เข้ามาในAE THAILANDและพี่น้องปทุมธานีครับ    รักและเคารพ  หนู ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 กรกฎาคม 2010, 02:00:32 โดย Mr.RAT » บันทึกการเข้า
thawat
AE Thailand Club Member
Professor

กำลังใจ: 212

« ตอบ #1 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 01:46:18 »

ซึ้ง ซึ้ง ส่งจูบ จูจุ๊บ!!
+ให้กำลังใจน้าหนูครับ  สุดยอด
Moderator
Professor
*

มิตรภาพคือสิ่งสวยงาม แต่จิตใจของคนสวยงามยิ่งกว่า

« ตอบ #2 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 02:02:51 »

ซึ้ง ซึ้ง ส่งจูบ จูจุ๊บ!!
+ให้กำลังใจน้าหนูครับ  สุดยอด
ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณครับน้ายอด
Moderator
Professor
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 02:18:56 »

ไม่อยากให้ข้อความนี่ตกลงไปครับ อยากให้พี่น้องทุกคนได้มาอ่านกันครับ บายๆ
จอซ สมานจิต
Super Senior

รณรงค์กันจัง"เมาไม่ขับ"แต่ทำไม"หน้าผับ"ถึงมีลานจอด

กำลังใจ: 49

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20v Bt 6 Speed
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี

« ตอบ #4 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 11:43:18 »

สู้ๆ เพื่อ Ae Thailand ของพวกเรา อิอิ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 11:52:30 »

สู้ๆ เพื่อ Ae Thailand ของพวกเรา อิอิ

แค่จอซเข้ามาพี่ก็ดีใจแล้ว ซึ้ง ซึ้ง
thawat
Professor

« ตอบ #6 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 21:34:11 »

แค่จอซเข้ามาพี่ก็ดีใจแล้ว ซึ้ง ซึ้ง
อิอิอุอุ  อิอิอุอุ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 22:54:01 »

ไม่ว่าใครเข้ามาผมก็ดีใจแล้วล่ะครับ ซึ้ง ซึ้ง
thawat
Professor

« ตอบ #8 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 23:08:55 »

ย่องมาเงียบๆ
taoee

แค่e100

กำลังใจ: 43

« ตอบ #9 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2010, 08:18:24 »

ผมขอเป็นกำลังใจให้น้า หนู ต่อไปนะครับ ผมเองก็อยากให้มีบรรยากาศ สมาชิก น้าๆเข้ามาคุยกันทักทายกัน  เล็กน้อยแลกเปลี่ยนข่าวสารกัน  แต่ไม่เป็นไรเราจะสู้ต่อไปนะครับ   บายๆ บายๆ

อยาก ทำอะไร ก็ทำ
TOYOTA AE110
Junior

แท้มั่ง ปลอมมั่ง ช่างมันเฮ่อะ

กำลังใจ: 42

« ตอบ #10 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2010, 23:22:53 »

สู้ต่อไปไอ้มดแดง  กองเชียร์ กองเชียร์ จูจุ๊บ!! จูจุ๊บ!!
thawat
Professor

« ตอบ #11 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010, 08:25:30 »

สู้ต่อไปไอ้มดแดง  กองเชียร์ กองเชียร์ จูจุ๊บ!! จูจุ๊บ!!

มดแดงVไหนเนี้ย  หัวเราะ
optic 7a
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 145

รถยนต์: Stream
รหัสเครื่องยนต์: K20A+LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: TEIN-wagon
สังกัดพื้นที่: โซนปทุมธานี

« ตอบ #12 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010, 10:07:21 »

V อะเกิดไม่ทัน ก๊ากๆๆ
thawat
Professor

« ตอบ #13 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010, 14:55:43 »

น้าโจ้เคยดูแต่ยอดมนุษย์อุนตร้าแมนใช่ไหมครับ  อิอิอุอุ
พอถึงยุคมดแดงเลยไม่ได้ดู  55 เสร็จป๋า..ฮ่าๆๆ
โจ้_AE111
Professor

กำลังใจ: 454

รถยนต์: AE 111
รหัสเครื่องยนต์: 4AFE + LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: .......

« ตอบ #14 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010, 15:14:31 »

มาเชียร์ น้าหนู... กองเชียร์ กองเชียร์ กองเชียร์

LINK..555
AE Thailand Club Staff
High Super Senior
*

รถทำให้เราเสียเงิน..แต่ไม่เคยทำเราเสียใจ

กำลังใจ: 134

« ตอบ #15 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010, 15:26:38 »

เป็นกำลังใจไห้คับ  น้าหนู สู้ๆโย่วๆ สู้ๆโย่วๆ

รถไม่แรง...จะแซงได้ไง
thawat
Professor

« ตอบ #16 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010, 17:09:07 »

ซึ้ง ซึ้ง
taoee

แค่e100

« ตอบ #17 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010, 17:30:41 »

ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง aom6มาครับ มาเป็นกำใจให้น้า หนู สู้เพื่อ เออี t ของเรายะฮู้ กองเชียร์

TOYOTA AE110
Junior

แท้มั่ง ปลอมมั่ง ช่างมันเฮ่อะ

กำลังใจ: 42

« ตอบ #18 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010, 20:06:43 »

กองเชียร์ กองเชียร์
Moderator
Professor
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010, 21:35:17 »

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอขอบคุณน้าๆทุกท่านมากๆเลยครับ ร้องให้ ร้องให้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 กรกฎาคม 2010, 21:42:21 โดย Mr.RAT » บันทึกการเข้า
Moderator
Professor
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010, 21:36:35 »

น้าโจ้เคยดูแต่ยอดมนุษย์อุนตร้าแมนใช่ไหมครับ  อิอิอุอุ
พอถึงยุคมดแดงเลยไม่ได้ดู  55 เสร็จป๋า..ฮ่าๆๆ

ยุคผมต้อง เซนต์ เซย่า ครับ อิอิอุอุ
thawat
Professor

« ตอบ #21 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 13:52:30 »

ยุคผมต้อง เซนต์ เซย่า ครับ อิอิอุอุ

ไม่ใช้ปั้นตุ๊กตาดินเหนียวหรอครับ อิอิ เสร็จป๋า..ฮ่าๆๆ
taoee

แค่e100

« ตอบ #22 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 16:56:00 »

อ้างถึง
ยุคผมต้อง เซนต์ เซย่า ครับ  อิอิอุอุ
อ้างถึง
ไม่ใช้ปั้นตุ๊กตาดินเหนียวหรอครับ  เสร็จป๋า..ฮ่าๆๆ
ไม่ใช่เจ้าขุนทองครับ หัวเราะ

thawat
Professor

« ตอบ #23 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 17:23:14 »

อ้างถึง
ยุคผมต้อง เซนต์ เซย่า ครับ  อิอิอุอุ
อ้างถึง
ไม่ใช้ปั้นตุ๊กตาดินเหนียวหรอครับ  เสร็จป๋า..ฮ่าๆๆ

หัวเราะ หัวเราะ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #24 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 21:43:34 »

อ้างถึง
อ้างถึง

หัวเราะ หัวเราะ

ใครบอกล่ะครับน้าสมัยผมนั้นต้องเล่นตุ๊กตุ่นครับน้า อิอิอุอุ
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
พิมพ์