Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
"""" ขอแสดงความเสียใจ กับการจากไปของคุณพ่อ ของ JiB JiB """"
*ShoutBox
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: """" ขอแสดงความเสียใจ กับการจากไปของคุณพ่อ ของ JiB JiB """"  (อ่าน 6432 ครั้ง)
N@P ORCHID
AE Thailand Club Member
Super Senior

ดาวดวงน้อย....ของพ่อ

กำลังใจ: 131

รถยนต์: AE111GXi & CAMRY ACV 30
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE 16V & 2AZ-FE LPG
สังกัดพื้นที่: Pathumthani Area

« ตอบ #25 เมื่อ: 29 มกราคม 2009, 22:42:24 »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ  ขอบคุณ

อริสาออร์คิดส์  จำหน่ายกล้วยไม้ทุกชนิด  ปุ๋ยฉีดกล้วยไม้  เร่งดอก  
                                  ตลาดไท
หนุ่ม บางกอกไหน

ไม่หล่อ....แต่ท่อลั่น

กำลังใจ: 109

รถยนต์: AE100
รหัสเครื่องยนต์: BLACKTOP
อุปกรณ์แต่งรถ: GE DA-KE
สังกัดพื้นที่: North Bkk.

« ตอบ #26 เมื่อ: 30 มกราคม 2009, 03:04:02 »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

XO-Man
High Super Senior

กำลังใจ: 118

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE
สังกัดพื้นที่: บ้าน

« ตอบ #27 เมื่อ: 30 มกราคม 2009, 08:12:42 »

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับน้องจิ๊บ ขอบคุณ
ยังงัยลงแผนที่วัดให้หน่อยถ้าใครรู้เผื่อวันที่1ไม่ติดธุระจะไปร่วมงานฌาปนกิจด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มกราคม 2009, 08:38:14 โดย POO2023 » บันทึกการเข้า

เป็นคนไม่ดี....แต่ไม่มีข้ออ้าง
Baby BlacK

กำลังใจ: 46

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: 5A
สังกัดพื้นที่: North BKK Zone

« ตอบ #28 เมื่อ: 30 มกราคม 2009, 09:57:32 »

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับน้องจิ๊บ ขอบคุณ
ยังงัยลงแผนที่วัดให้หน่อยถ้าใครรู้เผื่อวันที่1ไม่ติดธุระจะไปร่วมงานฌาปนกิจด้วยครับ
งานเผา วันอาทิตย์ ประมาณ ช่วง 3 4 โมงเย็น
ถ้ามีคัยจะไป ติดต่อ จ๋า ได้เลยนะจ๊ะ มะวานไปสวดมาแล้ว รุทางไปแล้วจ้า
วิ่งไปสิงห์บุรี ประมาณ 140 โล แล้วเข้าตัวเมือง วิ่งไปทาง อำเภอบางระจัน

System of a Down
Senior

5Aเทอร์โบเสี้ยนๆ

กำลังใจ: 16

« ตอบ #29 เมื่อ: 30 มกราคม 2009, 10:38:13 »

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับพี่   ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ
Double A
Senior

เบื่อคนขี้โม้ชิบ.......

กำลังใจ: 28

« ตอบ #30 เมื่อ: 30 มกราคม 2009, 15:29:51 »

ขอแสดงความเสียจัยด้วยคับ  ขอบคุณ
Otop ของไทย
Freshy
*

คนหมือนคนแต่คนไม่เหมือนกันนะ

กำลังใจ: 3

รถยนต์: Ae92
รหัสเครื่องยนต์: 4a 1600 c.c. Standard
อุปกรณ์แต่งรถ: Standard
สังกัดพื้นที่: Ramintra

« ตอบ #31 เมื่อ: 30 มกราคม 2009, 19:22:33 »

จิ๊บฝากขอบคุณทุกๆคนเลยนะคับ จิ๊บเองคงไม่มีเวลามาตอบกระทู้เพราะว่ายุ่งมากๆ (เท่าที่เห็นน่ะคับ) วันเสาร์ที่ 31 มกราคม ยังสวดอภิธรรมอีกคืนนะคับ เวลา 20.00 น. วันอาทิตย์ที่ 1 กุมภาพันธ์ฌาปนกิจเวลา 15.30 น.คับ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ มีความประสงค์จะไปร่วมงานก็ยินดีและขอเรียนเชิญมา ณ.ที่นี้ด้วยนะคับ ส่วนเรื่องแผนที่ผมจะพยายามหามาให้โดยเร็วนะคับ แต่ถ้าหาไม่ได้จริงๆ เดี๋ยวผมบอกทางให้คับจะโทรมาหรือโชว์เบอร์มาก็ได้ ยินดีอำนวยความสะดวกให้เต็มที่คับ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

คาปูชิโน่เย็น+วิปครีม
Professor

อะไรนะ... อีกทีซิ ....

กำลังใจ: 244

รถยนต์: EE-101 TH-SPEC Gxi body
รหัสเครื่องยนต์: 4EFTE 1300CC STOCK Turbocharger
อุปกรณ์แต่งรถ: LOOK LIKE JDM-AE100 Sedan Body
สังกัดพื้นที่: AEWT

« ตอบ #32 เมื่อ: 30 มกราคม 2009, 19:37:09 »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ  ขอบคุณ

กมฺมุนา วตฺตตี โลโก

ขอบคุณ AE เพราะไม่รู้นี่แหล่ะ... ทำให้รู้
Otop ของไทย
Freshy
*

คนหมือนคนแต่คนไม่เหมือนกันนะ

กำลังใจ: 3

รถยนต์: Ae92
รหัสเครื่องยนต์: 4a 1600 c.c. Standard
อุปกรณ์แต่งรถ: Standard
สังกัดพื้นที่: Ramintra

« ตอบ #33 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2009, 19:05:43 »

จิ๊บฝากขอบคุณทุกๆคนเลยนะคับ จิ๊บเองคงไม่มีเวลามาตอบกระทู้เพราะว่ายุ่งมากๆ (เท่าที่เห็นน่ะคับ) วันเสาร์ที่ 31 มกราคม ยังสวดอภิธรรมอีกคืนนะคับ เวลา 20.00 น. วันอาทิตย์ที่ 1 กุมภาพันธ์ฌาปนกิจเวลา 15.30 น.คับ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ มีความประสงค์จะไปร่วมงานก็ยินดีและขอเรียนเชิญมา ณ.ที่นี้ด้วยนะคับ ส่วนเรื่องแผนที่ผมจะพยายามหามาให้โดยเร็วนะคับ แต่ถ้าหาไม่ได้จริงๆ เดี๋ยวผมบอกทางให้คับจะโทรมาหรือโชว์เบอร์มาก็ได้ ยินดีอำนวยความสะดวกให้เต็มที่คับ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ
และแล้วแผนที่ก็ไม่ได้ลง ขอโทษทุกๆคนด้วยคับ พอดีไปค้างที่วัดมาไม่มีคอมอ่ะ แต่งานก็ผ่านไปได้ด้วยดีแล้ว ยังไงขอขอบคุณทุกๆคนแทนจิ๊บอีกรอบนะคับ ของคุณพี่ๆ เพื่อนๆ ที่ไปเป็นเกียรติร่วมงานของคุณพ่อจิ๊บนะคับ   ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง

JI Project AE
High Super Senior

กำลังใจ: 75

รถยนต์: AE-101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE
อุปกรณ์แต่งรถ: กระป๋องเบียร์ กะขวดโซดา
สังกัดพื้นที่: "บางกอกเหนือชั่วนิรันดร"

« ตอบ #34 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2009, 11:04:09 »

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ จิ๊บ ไม่ได้เข้าบอร์ดเลย เข้มแข็งไว้นะครับผม 

"การตอบสนองของเครื่องยนต์ ..... อยู่ที่ส่วนผสมของแอลกอฮอล์"
@Aon-Air@

Meet Me Hale Way

กำลังใจ: 124

« ตอบ #35 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2009, 17:45:34 »

ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ จิ๊บ ท่านไปสบายแร้วล่ะ ทำใจให้สบายนะคะ เศร้าเขี่ยๆ
miny@SBA#07
Professor

@@ ไม่ได้ซุ่ม แต่สุ่มทำ @@

กำลังใจ: 515

รถยนต์: EE-100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 7A-FTE + LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: แล้วแต่จะหาได้
สังกัดพื้นที่: บางกอกเหนือ - สระบุรี

« ตอบ #36 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2009, 23:26:12 »

ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ  คนที่อยู่สู้ๆกันต่อไปคับ ขอบคุณ

!! รถไม่สวยแต่รวยน้ำใจ !!
o~*JiB JiB*~o
Sophomore

แค่เพียงคนเดินดิน ไม่ได้ดิบดีอะไร.....jib@C92LEVIN

กำลังใจ: 27

« ตอบ #37 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2009, 21:54:44 »

ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกๆคนนะคะ จิ๊บเพิ่งจะมีโอกาสได้เข้าเว็บ ตอนนี้ก็เข้มแข็งขึ้นมากแล้วค่ะ  ซึ้ง  ซึ้ง ซึ้ง
ขอบคุณซี พี่หนึ่งข้าวแกง น้าโรจน์ เจน จ๋า ที่ไปงานศพพ่อจิ๊บด้วยนะคะ แล้วก็ขอบคุณมากๆสำหรับทุกๆกำลังใจนะคะ  ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ
o~*JiB JiB*~o
Sophomore

แค่เพียงคนเดินดิน ไม่ได้ดิบดีอะไร.....jib@C92LEVIN

กำลังใจ: 27

« ตอบ #38 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2009, 22:20:18 »

และแล้วแผนที่ก็ไม่ได้ลง ขอโทษทุกๆคนด้วยคับ พอดีไปค้างที่วัดมาไม่มีคอมอ่ะ แต่งานก็ผ่านไปได้ด้วยดีแล้ว ยังไงขอขอบคุณทุกๆคนแทนจิ๊บอีกรอบนะคับ ของคุณพี่ๆ เพื่อนๆ ที่ไปเป็นเกียรติร่วมงานของคุณพ่อจิ๊บนะคับ   ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง

ขอบคุณชีมากๆๆ  ขอบคุณ ขอบคุณ ซีเป็นกำลังใจที่ดีที่สุดเลย  ซึ้ง ซึ้ง
NENG RAMINTRA
Junior

เหน่ง รามอินทรา ความทรงจำดีๆจะเก็บไว้ตลอดไป

กำลังใจ: 5

รถยนต์: EE100-9015196
รหัสเครื่องยนต์: 4a-ge GT-Twin Cam 20 V..Blacktop 5 speed
อุปกรณ์แต่งรถ: มิตรภาพดีๆมีเต็มรถ
สังกัดพื้นที่: บางกอกเหนือ

« ตอบ #39 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2009, 13:01:25 »

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ by..neng ramintra

ขอบคุณที่ทำให้เราได้รู้จักมิตรภาพที่ดีๆ รักเธอนะaethailand
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
พิมพ์