Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ถามหน่อยครับ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามหน่อยครับ  (อ่าน 1498 ครั้ง)
intaruk
Freshy
*

กำลังใจ: 1

« เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2009, 10:31:07 »

รถผมวิ่งไม่ออก กินจุ รอบตก มันเป็นอะไรครับ เมื่อก่อนอย่างจัดครับ เหมือนรอบไปล้อไม่หมุนครับตอนนี้เซ็งมากเลย ครับ 1600 ครับ ไม่เข้าใจครับ สงสัยต้องวางตามท่านเอฟ แล้วมั้งครับ ช่วยหน่อย

intaruk
top chonburi
AE Thailand Club Member
Senior

มองไร...!

กำลังใจ: 23

« ตอบ #1 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2009, 21:30:24 »

ครัชหมดครับ แคะเข้มูก

อ๊อด อ๊อด..!
ไอ้เจ็ก เด็กชล
Moderator
Professor
*

เวลาผ่านไป อะไรๆ ก็เปลี่ยนแปลง

กำลังใจ: 194

รถยนต์: ae 101 กำลังหร่อย
รหัสเครื่องยนต์: 4 afe แก่แดด
อุปกรณ์แต่งรถ: ทุกอย่างเปลี่ยนหมด ยกเว้นเครื่อง^^
สังกัดพื้นที่: ชลบุรี-มิตร ae.t พื้นที่ที่คุณรู้จัย
ที่อยู่: ทะเลงาม ข้าวหลามหนองมน ประชาชนสามัคคี ประเภณีวันไหล

« ตอบ #2 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2009, 09:00:35 »

ครัชหมดครับ แคะเข้มูก

เคือง เคือง..เกี่ยวไรวะน่ะท้อปเอ้ยย เซร็ง

Stanalone
AE Thailand Club Member
Super Senior

มันอยู่ที่ใจ

กำลังใจ: 78

รถยนต์: GXE 10
รหัสเครื่องยนต์: 1G VVTI
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมสนิทเลย ไม่ได้แต่ง
สังกัดพื้นที่: ฉะเชิงเทรา,บางกอกเหนือ

« ตอบ #3 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2009, 09:28:34 »

สวัสดีคับพี่ ถ้าจะวางจริงๆเดี๋ยวผมจัดการให้คับ  เขิลล์ เครื่องเดิมอาจะหลวมแล้วก็ได้ครับ
เลยออกอาการแบบนั้น ถ้ายังไงรถผมทำสีเสร็จ ว่าจะแวะไปเที่ยวปราจีนซักหน่อยนะครับ  สุดยอด
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์