Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
การลดน้ำหนักด้วย SEX
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: การลดน้ำหนักด้วย SEX  (อ่าน 1125 ครั้ง)
KunFroggy
AE Thailand Club Member
Super Senior

กำลังใจ: 62

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4AFE เดิม ๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: หาให้ทีสิ
สังกัดพื้นที่: บางกอกตะวันตก

« เมื่อ: 09 มิถุนายน 2009, 17:48:45 »

เห็นว่าเป็นเรื่องที่มีประโยชน์ดีมาก
จึงนำเอาตาราง  Sex Calorie Counter   จากองค์การอนาจารโลก
มาฝากให้ เป็นคู่มือไว้ใช้นะคับ
ถอดเสื้อผ้าของเธอ
เธอเต็มใจ........................... 12   แคลอรี่
เธอไม่เต็มใจ...................... 187   แคลอรี่
ถอดบราของเธอ
ด้วยสองมือ..........................  8   แคลอรี่
ด้วยมือเดียว........................ 12   แคลอรี่
ด้วยฟัน.............................. 85   แคลอรี่
ใส่ถุงยาง
" มัน"เย้ยฟ้า........................... 6   แคลอรี่
" มัน"ท้าดิน......................  315   แคลอรี่
เล้าโลมเธอ
พยายามหาสยิวสปอต............. 8   แคลอรี่
พยายามหาจีสปอต............... 92   แคลอรี่   
ตำแหน่ง
พื้นฐาน.............................. 52   แคลอรี่
69   แนวนอน........................ 78   แคลอรี่
69   แนวตั้ง......................... 112   แคลอรี่
กงล้อหมุน......................... 216   แคลอรี่
เธอเหนือกว่า...................... 524   แคลอรี่
ม้าพยศ............................. 726   แคลอรี่
ลิงอุ้มแคนตาลูป.................. 912   แคลอรี่
ออกัสซั่ม
จริง................................. 112   แคลอรี่
ปลอม.............................. 315   แคลอรี่
ถึงที่หมายแล้ว...
นอนโอบกอดกันและกัน......... 18   แคลอรี่
ลุกออกไปทันที.................... 36   แคลอรี่
อธิบายว่าทำไมต้องลุกออกไปทันที...... 816   แคลอรี่
ตื่นตัวรอบที่  2   ถ้าคุณอายุ …   
20-29   ปี............................  36   แคลอรี่
30-39   ปี............................. 80   แคลอรี่
40-49   ปี.......................... 1124   แคลอรี่
50-59   ปี.......................... 1972   แคลอรี่
60-69   ปี.......................... 2916   แคลอรี่
70   ปีขึ้นไป.......................อยู่ระหว่างการพยายามทดลองต่อไปเรื่อยๆจนกว่าจะทราบผล
ใส่เสื้อผ้า
สบายๆ............................... 32   แคลอรี่
รีบร้อน............................... 98   แคลอรี่
คุณพ่อเธอเคาะประตูอยู่...... 1218   แคลอรี่
ภรรยาคุณเคาะประตูอยู่... 5521   แคลอรี่

สามีเธอเคาะประตูอยู่....... 7201   แคลอรี่ !!!!!

หัวเราะ  หัวเราะ  หัวเราะ

ก็แค่ 4AFE 1600cc + LPG
มันจะแรงตรงไหนครับอยากจี้ตูดผมเลย
ผมไม่ค่อยว่างครับ ...เลี้ยงลูก(เมียสั่ง)

golf ae 101
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2009, 18:49:18 »

hom4ผมก้มีมาแนะนำเป็นยากินก่อนอาหารช่วยทำให้ย่อยสลายอาหารได้ดีผมก้ทานอยู่ไม่ได้เป็นยาลดความอ้วนนะครับ...... สุดยอด
Iต่ากั๑eาJ#399
AE Thailand Club Member
Sophomore

กำลังใจ: 2

รถยนต์: ae101

« ตอบ #2 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2009, 07:22:10 »

ใบแดง ใบแดง
♠♥AIRPORT♣♥
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2009, 11:40:17 »

hom4ผมก้มีมาแนะนำเป็นยากินก่อนอาหารช่วยทำให้ย่อยสลายอาหารได้ดีผมก้ทานอยู่ไม่ได้เป็นยาลดความอ้วนนะครับ...... สุดยอด

จะดีเหรอ
golf ae 101
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2009, 13:17:33 »

จะดีเหรอ
homsจริงครับเพราะเพื่อนๆๆ ผู้หญิงที่ทำงานผมฝากซื้อเยอะเลย ผมก้ทานไม่มีผลครับไม่เหนื่อยนอนปกติกินปกติ.แต่ น้ำหนักลง  งง
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์