Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
น้อยใจเจงๆ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: น้อยใจเจงๆ  (อ่าน 2562 ครั้ง)
ballboy101
AE Thailand Club Member
Sophomore

กำลังใจ: 16

รถยนต์: AE 101
รหัสเครื่องยนต์: 4a-fe
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมๆ
สังกัดพื้นที่: กรุงเทพตอนเหนือ

« เมื่อ: 11 เมษายน 2008, 13:13:50 »

เศร้าเขี่ยๆ ไปต่างจังหวัดนานมาก ไม่มีใครโทรบอกเลยว่ามีการเปลี่ยนแปลงเกิดขึ้น  ซึ้ง แต่ยังไงก็ดีใจที่เพื่อนๆ พี่ๆยังอยู่  หัวเราะ มาอยู่บ้านใหม่ขอสมัครใหม่ด้วยครับ สุดยอด อยากได้สติ๊กเกอร์ติดรถครับต้องทำไง จะได้ลอกของเก่าออก  ขอบคุณ
โจ้_AE111
Professor

กำลังใจ: 454

รถยนต์: AE 111
รหัสเครื่องยนต์: 4AFE + LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: .......

« ตอบ #1 เมื่อ: 11 เมษายน 2008, 13:18:37 »

ไม่ต้องน้อยใจคับท่าน ทุกคนยังเปนเพื่อนกันเหมือนเดิมคับ...  สุดยอด สุดยอด สุดยอด

jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #2 เมื่อ: 11 เมษายน 2008, 13:37:30 »

เศร้าเขี่ยๆ ไปต่างจังหวัดนานมาก ไม่มีใครโทรบอกเลยว่ามีการเปลี่ยนแปลงเกิดขึ้น  ซึ้ง แต่ยังไงก็ดีใจที่เพื่อนๆ พี่ๆยังอยู่  หัวเราะ มาอยู่บ้านใหม่ขอสมัครใหม่ด้วยครับ สุดยอด อยากได้สติ๊กเกอร์ติดรถครับต้องทำไง จะได้ลอกของเก่าออก  ขอบคุณ

....  ฮิๆๆๆ  อย่าน้อยใจเลยนะครับ  ก็เหมือนเดิมทุกอย่างครับ  วันศุกร์ว่างก็มาเจอกันเหมือนเดิมครับ เดี๋ยวมาสมัครที่ปั๊มเลยก็ได้ครับ  ไม่ลืมอยู่แว้วววววววว  สุดยอด สุดยอด สุดยอด ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

JI Project AE
High Super Senior

กำลังใจ: 75

รถยนต์: AE-101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE
อุปกรณ์แต่งรถ: กระป๋องเบียร์ กะขวดโซดา
สังกัดพื้นที่: "บางกอกเหนือชั่วนิรันดร"

« ตอบ #3 เมื่อ: 11 เมษายน 2008, 13:55:38 »

ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ไปไหนมาลูกพี่ ไปซะนานเลย

"การตอบสนองของเครื่องยนต์ ..... อยู่ที่ส่วนผสมของแอลกอฮอล์"
mafialady
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 11 เมษายน 2008, 14:21:27 »

คิดถึงเหมือนกันครับแต่ไม่รู้จะทำยังไง กระแสช่วงนั้นกำลังแรง
037 นายยุทธ

กำลังใจ: 198

รถยนต์: EE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A GE 20 V ดำ
อุปกรณ์แต่งรถ: ไม่มี
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #5 เมื่อ: 11 เมษายน 2008, 16:48:16 »

อิอิ
OFF54 (GROOVE RIDER MEMBER)
Professor

กำลังใจ: 619

รถยนต์: all new cityและ เออี101 สีดำ
รหัสเครื่องยนต์: i-vtec120แรงม้า เออี วาง20วาล์วฝาขาวๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: กะจังสปอรต์โมดูโร่ น้ำมันอี20 เครื่องวีเทค. เออีก็ เบาะตัวนอก กะจังเอส
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี and all area
ที่อยู่: จงมีความสุขทุกครั้งที่เจอคนที่คุณไม่ชอบขี้หน้าความสุขจะฆ่าคนพวกนั้นให้ตายเอง

« ตอบ #6 เมื่อ: 11 เมษายน 2008, 21:04:01 »

เขิลล์

รับติดตั้งกล้องวงจรปิดย่านสะพานใหม่ บางเขน ดอนเมือง สายไหม  พร้อมระบบ เน็ตเวริค์ เต็มรูปแบบ  ติดต่อ 086-3935643  ออฟครับ ราคาเป็นกันเอง

evergreen
Professor

กำลังใจ: 134

รถยนต์: (อดีต)ae101..และความทรงจำที่ดี
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิ้มเดิม...อิอิ

« ตอบ #7 เมื่อ: 12 เมษายน 2008, 17:49:51 »

อาย อาย
XO-Man

กำลังใจ: 118

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE
สังกัดพื้นที่: บ้าน

« ตอบ #8 เมื่อ: 12 เมษายน 2008, 22:41:47 »

หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ

เป็นคนไม่ดี....แต่ไม่มีข้ออ้าง
เบนซ์..โต-บ้าน-น้า
Super Senior

มีดีแค่ไหน มาหยิ่งใส่ผม

กำลังใจ: 217

รถยนต์: Std
รหัสเครื่องยนต์: Std
อุปกรณ์แต่งรถ: Std
สังกัดพื้นที่: N..Bkk

« ตอบ #9 เมื่อ: 12 เมษายน 2008, 23:03:02 »

....  ฮิๆๆๆ  อย่าน้อยใจเลยนะครับ  ก็เหมือนเดิมทุกอย่างครับ  วันศุกร์ว่างก็มาเจอกันเหมือนเดิมครับ เดี๋ยวมาสมัครที่ปั๊มเลยก็ได้ครับ  ไม่ลืมอยู่แว้วววววววว  สุดยอด สุดยอด สุดยอด ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

หน้าผมหล่อโคตรๆ อิอิ ก๊ากๆๆ

เข้ม...
Junior

อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังคำพูด...

กำลังใจ: 132

รถยนต์: AE 92
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมๆครับ...
สังกัดพื้นที่: บางกอกเหนือ

« ตอบ #10 เมื่อ: 13 เมษายน 2008, 02:08:21 »

หน้าผมหล่อโคตรๆ อิอิ ก๊ากๆๆ
อาไรว๊ะ....นี่.. แหะๆๆ แหะๆๆ แหะๆๆ ก๊ากๆๆ
ข้างหลังใช่ไหม......  แคะเข้มูก แคะเข้มูก แคะเข้มูก หัวเราะ แหะๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 เมษายน 2008, 02:10:30 โดย kem » บันทึกการเข้า

www.xstepbkk.com
ความหอมช่วยเพิ่มค่าแก่ดอกกุหลาบฉันใด
ความสุภาพอ่อนโยนก็ช่วยเพิ่มรสหวานต่อมิตรภาพฉันนั้น.......
นางมารร้ายตัวจริง
AE Thailand Club Staff
Super Senior
*

กำลังใจ: 65

สังกัดพื้นที่: กทม.ตะวันตก

« ตอบ #11 เมื่อ: 13 เมษายน 2008, 09:48:41 »

อาย อาย อาย

ถึงไม่ได้ขับแต่ใจก็ยังรัก AE เหมือนเดิม
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์