Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

สวัสดีครับพี่ๆพอดีน้องมี corolla คันนึง ขออยู่ aethailand ด้วยได้มั้ยครับ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับพี่ๆพอดีน้องมี corolla คันนึง ขออยู่ aethailand ด้วยได้มั้ยครับ  (อ่าน 4033 ครั้ง)
เอิร์ท คร๊าบบบ
AE Thailand Club Member
Junior

เพราะผู้ชายดีดีคงมีแต่ในนิยาย....

กำลังใจ: 56

รถยนต์: เออีร้อยเอ็ด
รหัสเครื่องยนต์: aaaa 20 valve black top
อุปกรณ์แต่งรถ: OTOP+อะไหล่มือ2สะส่วนใหญ่
สังกัดพื้นที่: N B A

« เมื่อ: 08 ตุลาคม 2008, 10:41:23 »

เขิลล์ New project   k ae70 ขออยู่ด้วยคนได้มั้ยครับ
ตอนนี้กำลังดำเนินการอยู่ครับพอดีได้รถมาตอนเดือนกันยา
ครับเนื่องจากขายน้อง A31 ร้องให้โฮ ไปเลยได้โอกาสตามหา
ke70 ที่ชอบมานานเป็นจังหวะพอดีเนื่องจากมีพี่คนนึงแนะนำ
ว่าเพื่อนเค้าจะขายเลย  ตกลงไปดูรถที่บ้านโป่ง ส่งจูบ (เดิน
อีกแล้วครับ)ได้ไปดูรถตกใจเลยครับ เค้าบอกว่าเป็นรถกะเทย
สภาพตอนแรกแม่ไม่ปลื้มเท่าไร แต่ว่าด้วยความชอบเลยตกลง
เอาครับ บอดี้ทำสีปะผุเรียบเลยทุกจุด(แต่สีส่วนตัวไม่ชอบเพราะ
เจ้าของรถเค้ากะว่าจะทำใช้เอง hom2อยากได้สีชมพู..อิอิ หัวเราะ)

ส่งจูบ รถต้นแบบและคนแนะนำที่มาของอีส้มสมหวัง  ส่งจูบ (ขอบคุณพี่
ตูนร้านกาแฟซอย87ด้วยนะครับที่เป็นผู้แนะนำ)

ในที่สุดถึงบ้านโป่ง(ไว้เหมือนโก6อิอิ หัวเราะ)ได้เจออีส้มสมหวังแล้ว(แม่ไม่ปลื้มแน่
ถ้าเห็นสภาพนี้ทำต่อที่บ้านโป่งดีก่า เซร็ง หน้าซีด)

แหะๆๆปัญหาเกิดครับเนื่องจากรถไม่มีเครื่องจึงได้จัดหามาอีกครับ(เสียเงินอีกแล้ว) เซร็ง
จึงไปได้เครื่องขับหน้ามาตัวนึงเห็นเค้าเรียกว่าฝาดำอะครับ งง จะนำมาชนเกียร์
ขับหลังไม่รู้ว่าจะแรงหรือเปล่ารอๆกันด้วยนะครับ
หัวเราะ

เปิดออกมาซีลเพลาลูกเบี้ยวซึมครับเลยจัดการเปลี่ยนซะ แล้วเอาฝาวาล์วมาขัดเงาซะหน่อย ซึ้ง

ตอนนี้ดำเนินการเอาเครื่องไปวางที่บ้านโป่งแล้วงวดนี้ไม่ได้ทำเองครับเสียดายไม่มีรูปให้ชมต่อ
ถ้าเสร็จแล้วจะนำไปให้ชมกันถึงปั๊มเลยครับ รอๆกันหน่อยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ตุลาคม 2008, 10:55:07 โดย Earth_AE.T » บันทึกการเข้า

อดีตที่มีความสุขกับนู๋ส้ม
Edeaw
AE Thailand Club Staff
High Super Senior
*

จผว., ด.ม.60 , MIN EN21 , KMIT'NB ECT-04

กำลังใจ: 103

รถยนต์: AE101 Limited edition
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20v. Blacktop 6 MT.
อุปกรณ์แต่งรถ: หลังคากระจก..
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #1 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2008, 10:50:37 »

รอชมผลงาน คร๊าบบบ!!!!!

เจ้าของร้าน 87 auto part นี่เค้า อนุรักษ์ นิยม ทั้งคู่ เลยนะ....

ยินดีต้อนรับ สมาชิกคนเก่า แต่รถคันใหม่ คร๊าบบบ!!!!

ส่งจูบ   ส่งจูบ

ก็แค่เคยเป็นที่ 1
Junior

เพราะผู้ชายดีดีคงมีแต่ในนิยาย....

รหัสเครื่องยนต์: aaaa 20 valve black top
อุปกรณ์แต่งรถ: OTOP+อะไหล่มือ2สะส่วนใหญ่

« ตอบ #2 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2008, 10:57:58 »

รอชมผลงาน คร๊าบบบ!!!!!

เจ้าของร้าน 87 auto part นี่เค้า อนุรักษ์ นิยม ทั้งคู่ เลยนะ....

ยินดีต้อนรับ สมาชิกคนเก่า แต่รถคันใหม่ คร๊าบบบ!!!!

ส่งจูบ   ส่งจูบ
ขอบคุณครับน้าเดี่ยว แหะๆๆ
ไม่ใช่เจ้าของร้านครับ เป็นเด็กยกของเฉยๆ เซร็ง

OFF54 (GROOVE RIDER MEMBER)
Professor

กำลังใจ: 619

รถยนต์: all new cityและ เออี101 สีดำ
รหัสเครื่องยนต์: i-vtec120แรงม้า เออี วาง20วาล์วฝาขาวๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: กะจังสปอรต์โมดูโร่ น้ำมันอี20 เครื่องวีเทค. เออีก็ เบาะตัวนอก กะจังเอส
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี and all area
ที่อยู่: จงมีความสุขทุกครั้งที่เจอคนที่คุณไม่ชอบขี้หน้าความสุขจะฆ่าคนพวกนั้นให้ตายเอง

« ตอบ #3 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2008, 11:08:01 »

หวัดดี ครับ น้อง สมาชิกใหม่ ชื่ออะไรครับ...

รับติดตั้งกล้องวงจรปิดย่านสะพานใหม่ บางเขน ดอนเมือง สายไหม  พร้อมระบบ เน็ตเวริค์ เต็มรูปแบบ  ติดต่อ 086-3935643  ออฟครับ ราคาเป็นกันเอง

joke
Super Senior

กำลังใจ: 27

รถยนต์: ee100
สังกัดพื้นที่: รามอินทราโซน

« ตอบ #4 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2008, 12:37:02 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด
 อย่าไป อย่าไป อย่าไป
 อาบน้ำ อาบน้ำ อาบน้ำ
GiftSTFZ™
Guardian of AE Thailand
ยาม
Professor
**

{{[[BluE PoWeR]]}}

กำลังใจ: 1064

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20V
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมๆ
สังกัดพื้นที่: บางกอกเหนือ

« ตอบ #5 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2008, 16:07:35 »

สะกดจิต สะกดจิต สะกดจิต

ฝาดำจะใส่ได้เหรอครับ

jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #6 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2008, 16:23:17 »

... เห็น 2 คัน  87 ออโต้ พาร์ท ต้องหลบๆหน่อยแล้ว ท่าทางจะแรงทั้งคู่ ฮิๆๆๆๆ สุดยอด สุดยอด ขอบคุณ

Aleyard

Klong Tan Boy

กำลังใจ: 349

รถยนต์: เก๋ง
รหัสเครื่องยนต์: 2 แคมเดิมๆอัดอากาศ
อุปกรณ์แต่งรถ: หิน
สังกัดพื้นที่: ถ้ำ

« ตอบ #7 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2008, 16:43:37 »

ก๊ากๆๆ อยากเห็นๆๆๆๆๆๆ

4AGTE 20VALVE
CRI303

อนาคต???

กำลังใจ: 126

รถยนต์: นิสสัน ซันนี่ นีโอ
รหัสเครื่องยนต์: รู้แค่เครื่อง 1600
อุปกรณ์แต่งรถ: จุ๊บลม
สังกัดพื้นที่: กทม.เหนือ

« ตอบ #8 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2008, 17:41:14 »

รอชมผลงานอยู่ครับ.....
SATORU
Junior

กำลังใจ: 16

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4E TURBO
อุปกรณ์แต่งรถ: TRD
สังกัดพื้นที่: NORTH BKK. AREA

« ตอบ #9 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2008, 18:16:25 »

งง  เอ๊ะ... . นี่มันรถตํานานนี่ ..หน่า     งง    แหล่มเลยคับพี่  สุดยอด

mafialady
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2008, 19:03:47 »

ใส่ได้ซิ ก้อใช้เกียร์ 86 ไง
037 นายยุทธ

กำลังใจ: 198

รถยนต์: EE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A GE 20 V ดำ
อุปกรณ์แต่งรถ: ไม่มี

« ตอบ #11 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2008, 21:05:47 »

เอาเข้าไปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปป
Junior

« ตอบ #12 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2008, 09:54:44 »

หวัดดี ครับ น้อง สมาชิกใหม่ ชื่ออะไรครับ...

ชื่อเอิร์ทครับ แล้วพี่ชื่ออะไรครับได้ข่าวว่า ญ เยอะอะ
แบ่งผมบ้างดิ หัวเราะ
... เห็น 2 คัน  87 ออโต้ พาร์ท ต้องหลบๆหน่อยแล้ว ท่าทางจะแรงทั้งคู่ ฮิๆๆๆๆ สุดยอด สุดยอด ขอบคุณ
ลั่นๆ ครับพี่จ๊อด เศร้าเขี่ยๆ

ใส่ได้ซิ ก้อใช้เกียร์ 86 ไง
ตามพี่หนึ่งใช้แล้วครับ
เป็นเกียร์ฝาลายขับหลังมาชนเอา hom4ครับ

กลางเดือนนี้หน้าจะเสร็จแล้วครับ เด๋วเอามาเก็บรายละเอียดที่
กรุงเทพอีกที่ครับ ตอนนี้กำลังปั้นช้างน้อยของน้าเล็กอยู่
 ขยัน

ning nbkk
Junior

กำลังใจ: 41

รถยนต์: 92
รหัสเครื่องยนต์: 1600
อุปกรณ์แต่งรถ: มั่วไปหมด

« ตอบ #13 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2008, 11:56:37 »

ท่าทางจาแรงน่าดูนะเนี่ย  สุดยอด สุดยอด

ถึงตัวจะเมาแต่ใจเราก็เต็มที่นะ   เดียวดาย
บอยกะตุ๊ก

กำลังใจ: 130

รถยนต์: EE 100
รหัสเครื่องยนต์: ฝาดำแล้วจร้าาา..

« ตอบ #14 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2008, 14:48:31 »

ขอๆ  ขอๆ

คิดจะทำประกันชีวิต นึกถึงบอยกะตุ๊กนะครับพี่น้อง

085-9763506 ทำเถอะครับเพื่อคนที่คุณรัก
JI Project AE

กำลังใจ: 75

รถยนต์: AE-101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE
อุปกรณ์แต่งรถ: กระป๋องเบียร์ กะขวดโซดา
สังกัดพื้นที่: "บางกอกเหนือชั่วนิรันดร"

« ตอบ #15 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2008, 17:18:42 »

"การตอบสนองของเครื่องยนต์ ..... อยู่ที่ส่วนผสมของแอลกอฮอล์"
evergreen
Professor

กำลังใจ: 134

รถยนต์: (อดีต)ae101..และความทรงจำที่ดี
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิ้มเดิม...อิอิ

« ตอบ #16 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 07:30:15 »

ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
เข้ม...
Junior

อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังคำพูด...

กำลังใจ: 132

รถยนต์: AE 92
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมๆครับ...

« ตอบ #17 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2008, 01:48:03 »

จ่ะ........................  หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ

www.xstepbkk.com
ความหอมช่วยเพิ่มค่าแก่ดอกกุหลาบฉันใด
ความสุภาพอ่อนโยนก็ช่วยเพิ่มรสหวานต่อมิตรภาพฉันนั้น.......
Krit_VIP

กำลังใจ: 37

« ตอบ #18 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2008, 09:50:01 »

รถสวยครับ

ขายของแต่งญี่ปุ่น โช้คแต่ง สปริงโหลด ภายนอก ภายใน ฯลฯ ใส่AE
http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=14109.msg394507#msg394507
ล้อญี่ปุ่นแท้ JAPAN ขอบ15-18 เพียบ!!!
http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=14110.0
miny@SBA#07
Professor

@@ ไม่ได้ซุ่ม แต่สุ่มทำ @@

กำลังใจ: 515

รถยนต์: EE-100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 7A-FTE + LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: แล้วแต่จะหาได้
สังกัดพื้นที่: บางกอกเหนือ - สระบุรี

« ตอบ #19 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2008, 23:15:53 »

รอชมคับเอิร์ท สุดยอด สุดยอด

!! รถไม่สวยแต่รวยน้ำใจ !!
Baby BlacK

กำลังใจ: 46

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: 5A
สังกัดพื้นที่: North BKK Zone

« ตอบ #20 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2008, 16:05:24 »

ตะเองชื่อไรอ่ะ รุจักกันป่าวเราอ่ะ อย่าไล่เค้าน้า เค้ากลัวววววววว  อาย

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์