Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
มีงานที่ตรงกันเลยครับวันที่1 ส.ค. ครับ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีงานที่ตรงกันเลยครับวันที่1 ส.ค. ครับ  (อ่าน 1831 ครั้ง)
kOOn HnU kUBb
Moderator
Professor
*

มิตรภาพคือสิ่งสวยงาม แต่จิตใจของคนสวยงามยิ่งกว่า

กำลังใจ: 641

« เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2010, 21:41:24 »

http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=18145.0

รายละเอียดตามลิงค์ข้างบนนี้เลยครับงานเที่ยวสัญจรของบางกอกเหนือซึ่งจะไปเที่ยวที่อยุธยาครับ

ผมก็เลยอยากถามความคิดเห็นของพี่น้องครับว่าเราจะไปเที่ยวกับเค้ามั้ยแล้วเราก็ไปทำบุญกันซะที่นั่นเลยอ่ะครับ       แสดงความคิดเห็นกันด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กรกฎาคม 2010, 21:41:56 โดย Mr.RAT » บันทึกการเข้า
thawat
AE Thailand Club Member
Professor

กำลังใจ: 212

« ตอบ #1 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2010, 22:54:54 »

ไปได้ครับ ดีครับ
ว่าแต่ทริปนี้มีอะไรบ้างครับ
เริ่มกี่โมง
นัดเจอที่ไหน
Moderator
Professor
*

มิตรภาพคือสิ่งสวยงาม แต่จิตใจของคนสวยงามยิ่งกว่า

« ตอบ #2 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 09:45:54 »

ไปได้ครับ ดีครับ
ว่าแต่ทริปนี้มีอะไรบ้างครับ
เริ่มกี่โมง
นัดเจอที่ไหน

อันนี้ยังไม่ได้คุยรายละเอียดที่ชัดเจนเลยครับ...เดี๋ยวผมไปตามมาให้ครับ *กูรูวิชาการ*
Moderator
Professor
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 09:54:10 »

ผมคิดว่าถ้าเราไปคงไปตอนเช้าอ่ะครับเพราะว่าจะไปทำบุญกันก่อนดีกว่า  แต่เดี๋ยวยังไงผมจะตามสืบเวลาที่แน่นอนของทางบางกอกเหนืออีกทีนึงครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์