Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
**ห้องทักทายพี่น้องพื้นที่ปทุมธานี**
*ShoutBox
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 311   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: **ห้องทักทายพี่น้องพื้นที่ปทุมธานี**  (อ่าน 822431 ครั้ง)
จอซ สมานจิต
AE Thailand Club Member
Super Senior

รณรงค์กันจัง"เมาไม่ขับ"แต่ทำไม"หน้าผับ"ถึงมีลานจอด

กำลังใจ: 49

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20v Bt 6 Speed
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี

« ตอบ #175 เมื่อ: 30 มกราคม 2010, 19:30:08 »

ถีบอาย ถีบอาย
kOOn HnU kUBb
Moderator
Professor
*

มิตรภาพคือสิ่งสวยงาม แต่จิตใจของคนสวยงามยิ่งกว่า

กำลังใจ: 641

« ตอบ #176 เมื่อ: 30 มกราคม 2010, 21:41:02 »

ได้มีโอกาสเข้ามาดูและรับข่าวสารทางกลุ่มซักที

โคตรเหนื่อยเลยคัฟ ติวทุกวันเลย พอจบแล้วก็จะต่อ ม.กรุงเทพ

ก็คงจะได้มีโอกาสเข้าไปมิตติ้งนะคัฟ  รักเลย รักเลย

น้าๆ ตกลง three klong ยังอยู่เหมือนเดิมไหมคัฟ หรือ ปิดไปแล้ว
กลุ่มทรี คลองนั้นยังอยู่แต่ถ้าให้ผมบอกตรงๆคือเราแยกทางกันไปแล้วล่ะครับ แต่ก็ยังมีพูดคุยกันบ้างเพราะเราไม่ได้โกรธกัน......สาเหตุมันน่าจะเกิดจากความไม่เข้าใจกันและกันซะมากกว่า รวมถึงเรื่องต่างๆมากมายที่พวกเราพยายามที่อยากจะแก้ปัญหาแล้วแต่บางทีมันก็หนักหนาสาหัสซะจนรับไม่ไหวก็เลยต้องแยกตัวกันอย่างถาวรเลยครับ  เห้อ..เหนื่อยใจ เห้อ..เหนื่อยใจ ร้องให้ ร้องให้  แบบว่ากลุ่ม ทรี คลอง นั้นจะไม่เกี่ยวข้องกับae.tอีกต่อไป ส่วนเรื่องสติ๊กเกอร์ทรีคลองนั้นก็แล้วแต่เห็นสมควรล่ะกันน่ะครับ ก็ต้องขอโทษด้วยล่ะกันน่ะครับสำหรับสมาชิกที่ได้เสียเงินค่าสมาชิกทรีคลองกันมาแล้วน่ะครับ ขอบคุณ .....  เห้อ..เหนื่อยใจ เห้อ..เหนื่อยใจ      
 สำหรับพื้นที่ปทุมธานีของพวกเราจะค่อยๆสร้างจากกลุ่มเล็กๆ แต่จะยืนหยัดมั่นคงก้าวหน้าด้วยความอบอุ่นแบบพี่น้องอีกต่อไป เอาจริงละนะ!! เอาจริงละนะ!! เอาจริงละนะ!!   ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มกราคม 2010, 23:02:13 โดย Mr.RAT » บันทึกการเข้า
Moderator
Professor
*

มิตรภาพคือสิ่งสวยงาม แต่จิตใจของคนสวยงามยิ่งกว่า

« ตอบ #177 เมื่อ: 30 มกราคม 2010, 21:42:46 »

เป็นไรน้องจอซ สมานจิต....หาที่ลงไม่ได้ล่ะสิ เดี๋ยวอาทิตย์หน้าห้ามพลาดน่ะครับ
optic 7a
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 145

รถยนต์: Stream
รหัสเครื่องยนต์: K20A+LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: TEIN-wagon
สังกัดพื้นที่: โซนปทุมธานี

« ตอบ #178 เมื่อ: 30 มกราคม 2010, 21:58:59 »

หัวเราะ
tae 111
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #179 เมื่อ: 30 มกราคม 2010, 22:18:47 »

ได้มีโอกาสเข้ามาดูและรับข่าวสารทางกลุ่มซักที

โคตรเหนื่อยเลยคัฟ ติวทุกวันเลย พอจบแล้วก็จะต่อ ม.กรุงเทพ

ก็คงจะได้มีโอกาสเข้าไปมิตติ้งนะคัฟ  รักเลย รักเลย

น้าๆ ตกลง three klong ยังอยู่เหมือนเดิมไหมคัฟ หรือ ปิดไปแล้ว
กลุ่มทรี คลองนั้นยังอยู่แต่ถ้าให้ผมบอกตรงๆคือเราแยกทางกันไปแล้วล่ะครับ แต่ก็ยังมีพูดคุยกันบ้างเพราะเราไม่ได้โกรธกัน......สาเหตุมันน่าจะเกิดจากความไม่เข้าใจกันและกันซะมากกว่า รวมถึงเรื่องต่างๆมากมายที่พวกเราพยายามที่อยากจะแก้ปัญหาแล้วแต่บางทีมันก็หนักหนาสาหัสซะจนรับไม่ไหวก็เลยต้องแยกตัวกันอย่างถาวรเลยครับ  เห้อ..เหนื่อยใจ เห้อ..เหนื่อยใจ ร้องให้ ร้องให้  แบบว่ากลุ่ม ทรี คลอง นั้นจะไม่เกี่ยวข้องกับae.tอีกต่อไป.....  เห้อ..เหนื่อยใจ เห้อ..เหนื่อยใจ        สำหรับพื้นที่ปทุมธานีของพวกเราจะค่อยๆสร้างจากกลุ่มเล็กๆ แต่จะยืนหยัดมั่นคงก้าวหน้าด้วยความอบอุ่นแบบพี่น้องอีกต่อไป เอาจริงละนะ!! เอาจริงละนะ!! เอาจริงละนะ!!   ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ
สติกเกอรร์ก็ไม่ต้องมีก็ได้ใช่ไหมคัฟ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #180 เมื่อ: 30 มกราคม 2010, 22:59:36 »

ก็คงจะได้มีโอกาสเข้าไปมิตติ้งนะคัฟ  รักเลย รักเลย

กลุ่มทรี คลองนั้นยังอยู่แต่ถ้าให้ผมบอกตรงๆคือเราแยกทางกันไปแล้วล่ะครับ แต่ก็ยังมีพูดคุยกันบ้างเพราะเราไม่ได้โกรธกัน......สาเหตุมันน่าจะเกิดจากความไม่เข้าใจกันและกันซะมากกว่า รวมถึงเรื่องต่างๆมากมายที่พวกเราพยายามที่อยากจะแก้ปัญหาแล้วแต่บางทีมันก็หนักหนาสาหัสซะจนรับไม่ไหวก็เลยต้องแยกตัวกันอย่างถาวรเลยครับ  เห้อ..เหนื่อยใจ เห้อ..เหนื่อยใจ ร้องให้ ร้องให้  แบบว่ากลุ่ม ทรี คลอง นั้นจะไม่เกี่ยวข้องกับae.tอีกต่อไป.....  เห้อ..เหนื่อยใจ เห้อ..เหนื่อยใจ        สำหรับพื้นที่ปทุมธานีของพวกเราจะค่อยๆสร้างจากกลุ่มเล็กๆ แต่จะยืนหยัดมั่นคงก้าวหน้าด้วยความอบอุ่นแบบพี่น้องอีกต่อไป เอาจริงละนะ!! เอาจริงละนะ!! เอาจริงละนะ!!   ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ
สติกเกอรร์ก็ไม่ต้องมีก็ได้ใช่ไหมคัฟ

ก็คงจะเป็นแบบนั้นอ่ะครับ... ขอบคุณ ขอบคุณ
thawat
Professor

กำลังใจ: 212

« ตอบ #181 เมื่อ: 31 มกราคม 2010, 00:48:15 »

ซึ้ง ด้วยความเคารพครับ   ขอบคุณ  จูจุ๊บ!!
Moderator
Professor
*

« ตอบ #182 เมื่อ: 31 มกราคม 2010, 10:09:14 »

ซึ้ง ด้วยความเคารพครับ   ขอบคุณ  จูจุ๊บ!!
เรื่องอีหยังอ่ะครับ งง  งง
Moderator
Professor
*

« ตอบ #183 เมื่อ: 31 มกราคม 2010, 10:09:45 »

สวัสดีวันอาทิตย์ครับ ขอบคุณ ขอบคุณ
optic 7a
Moderator
Professor
*

« ตอบ #184 เมื่อ: 31 มกราคม 2010, 12:15:49 »

สวัสดีคับ..... อาบน้ำ
จอซ สมานจิต
Super Senior

รณรงค์กันจัง"เมาไม่ขับ"แต่ทำไม"หน้าผับ"ถึงมีลานจอด

กำลังใจ: 49

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20v Bt 6 Speed
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี

« ตอบ #185 เมื่อ: 31 มกราคม 2010, 13:43:21 »

เป็นไรน้องจอซ สมานจิต....หาที่ลงไม่ได้ล่ะสิ เดี๋ยวอาทิตย์หน้าห้ามพลาดน่ะครับ

อาทิตย์หน้าจำเป็นต้องพลาดอะ น้า

ไปดู เดี่ยว พี่โน๊ตอะ กว่าจะได้บัตรมา ยากเย็นเหลือเกิน

จูจุ๊บ!! จูจุ๊บ!!
thawat
Professor

« ตอบ #186 เมื่อ: 31 มกราคม 2010, 15:14:42 »

สวัสดียามบ่ายเย็นๆคับ  สู้ๆโย่วๆ

ว่าแต่พักนี้น้านัทยุ่งหรอ..เงียบเชียว  ขยัน
Moderator
Professor
*

« ตอบ #187 เมื่อ: 31 มกราคม 2010, 23:27:21 »

สวัสดียามบ่ายเย็นๆคับ  สู้ๆโย่วๆ

ว่าแต่พักนี้น้านัทยุ่งหรอ..เงียบเชียว  ขยัน

บ้านน้านัทเค้าเน็ตไม่เข้าครับ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #188 เมื่อ: 31 มกราคม 2010, 23:29:08 »

อาทิตย์หน้าจำเป็นต้องพลาดอะ น้า

ไปดู เดี่ยว พี่โน๊ตอะ กว่าจะได้บัตรมา ยากเย็นเหลือเกิน

จูจุ๊บ!! จูจุ๊บ!!

โห เหวี่ยงๆ ไรเนี่ยนานๆพวกเราจะมีกินแบบนี้ทีนึงยังไม่ยอมมาอีก ไปดูทำไมโน๊ต เดี่ยว มาดูหนูเดี่ยวดีก่า หัวเราะ หัวเราะ
thawat
Professor

« ตอบ #189 เมื่อ: 31 มกราคม 2010, 23:59:07 »

หนูเดี่ยวนี่นะ อึย.. หน้าซีด
คู่แข่งของโน๊ต อุดมหรอ  มึนสุดๆ
จะเปิดโชว์เดี่ยวเมื่อไหรละ 55 ก๊ากๆๆ
optic 7a
Moderator
Professor
*

« ตอบ #190 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2010, 08:08:36 »

สวัสดีตอนเช้า.............

วันนี้เป็นวันดีของชาวเรา  คอหวย     หัวเราะ  ขอให้ทุกท่านโชคดี สาธุ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #191 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2010, 17:01:53 »

สวัสดีตอนเช้า.............

วันนี้เป็นวันดีของชาวเรา  คอหวย      หัวเราะ  ขอให้ทุกท่านโชคดี สาธุ

โชคร้ายอ่ะ... น่วมๆเลย น่วมๆเลย น่วมๆเลย
Moderator
Professor
*

« ตอบ #192 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2010, 17:02:42 »

คงไม่ได้เข้ามา1วันน่ะครับสำหรับพรุ่งนี้ ไปเชียงใหม่ครับ อย่าทะเลาะกันล่ะครับ หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ
thawat
Professor

« ตอบ #193 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2010, 23:49:58 »

ราตรีสวัสดิ์ก่อนนอนคับ...ฝันดีเด้อ ฝันดี
optic 7a
Moderator
Professor
*

« ตอบ #194 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 08:15:26 »

สวัสดีตอนเช้าครับพี่น้อง
Moderator
Professor
*

« ตอบ #195 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2010, 04:47:12 »

สวัสดีตอนเช้า(เข้ามาก่อนใครเลย หัวเราะ )วันนี้ตั้งใจทำงานกันดีๆน่ะครับทุกท่าน ขอบคุณ ขอบคุณ
thawat
Professor

« ตอบ #196 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2010, 11:19:54 »

สวัสดีตอนเช้า(เข้ามาก่อนใครเลย หัวเราะ )วันนี้ตั้งใจทำงานกันดีๆน่ะครับทุกท่าน ขอบคุณ ขอบคุณ

คร๊าบบบแล้วผมจะตั้งใจทำงานคับ...เห่อเห่อ

สวัสดีตอนเที่ยงคับ ทานข้าวให้อร่อยนะคับ..
Moderator
Professor
*

« ตอบ #197 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2010, 22:38:32 »

คร๊าบบบแล้วผมจะตั้งใจทำงานคับ...เห่อเห่อ

สวัสดีตอนเที่ยงคับ ทานข้าวให้อร่อยนะคับ..
ไม่ค่อยอร่อยเลยอ่ะครับ ไปกินข้าวที่คอนสววรค์มาอ่ะดิเลยเซร็งเลย เห้อ..เหนื่อยใจ เห้อ..เหนื่อยใจ
optic 7a
Moderator
Professor
*

« ตอบ #198 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2010, 22:26:34 »

สวัสดีครับ  วันนี้ไปทำงานข้างนอก เศร้าสุดๆ
TOYOTA AE110
Junior

แท้มั่ง ปลอมมั่ง ช่างมันเฮ่อะ

กำลังใจ: 42

« ตอบ #199 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2010, 07:46:00 »

หวัดดี...ตอนเช้า คร๊าบบบบบบบบบบบบบบ จูจุ๊บ!! จูจุ๊บ!! จูจุ๊บ!!
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 311   ขึ้นบน
พิมพ์