Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
เครื่องเสียงลงกราวทำไงดี
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่องเสียงลงกราวทำไงดี  (อ่าน 2959 ครั้ง)
marick
AE Thailand Club Member
Freshy

กำลังใจ: 11

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE
อุปกรณ์แต่งรถ: MOMO ล้อ MIX

« เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2009, 16:13:26 »

เวลาเดินเครื่องเปิดวิทยุไม่ได้เลยมีเสียงดังตลอดเลยใช้พอบอกได้บ้าง
Sugarman
AE Thailand Club Staff
Professor
*

พรุ่งนี้....ต้องดีกว่าวันนี้

กำลังใจ: 948

« ตอบ #1 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2009, 16:17:22 »

... ดังยังไงอะ แบบมีเสียงช็อตเลยรึว่า มีเสียงกวน  ขยัน
... 

วันนี้คุณทำอะไรเพื่อคนอื่นบ้างรึยัง
marick
Freshy

กำลังใจ: 11

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE
อุปกรณ์แต่งรถ: MOMO ล้อ MIX

« ตอบ #2 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2009, 16:21:13 »

ดังวีดตลอดเวลา
เเละเร่งเครื่องยิ่งวีดครับ
Sugarman
Professor
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2009, 18:13:05 »

... เดินสายเองรึเปล่าครับ แยกสายไฟ กับสายสัญญาณออกห่างกันรึเปล่า ส่วนมากจะเป็นสาเหตุนี้
... 

วันนี้คุณทำอะไรเพื่อคนอื่นบ้างรึยัง
ipzakka
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2009, 20:23:33 »

5555+
มันดังวี้ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆรึเปล่า สะกดจิต
ถ้าเร่งเครื่องมันจะดังขึ้น ชัดเจน
ถ้าใช่ก็ให้ไปใส่ตัวกันกวน ซึ้ง
ไอที่มันเป็นทรงกระบอกมี3สายอ่ะครับ
มันเกิดจากการไหลของกระแสไฟฟ้าตอนเวลาไดชาร์จหมุน
 บายๆ
hp_6365@EBA029
Super Senior

ของจริงครับ

กำลังใจ: 20

« ตอบ #5 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2009, 01:02:22 »

ไล่สายกราวใหม่ครับ

คนรักครอบครัว คนรักครอบครัว คนรักครอบครัว คนรักครอบครัว คนรักครอบครัว
แฟนผมชื่อปลา แฟนผมชื่อปลา แฟนผมชื่อปลา แฟนผมชื่อปลา แฟนผมชื่อปลา
แฟนผมชื่อปลา แฟนผมชื่อปลา แฟนผมชื่อปลา
ความรัก ไม่ใช่แค่เรื่อง บนเตียง ลอง ระเบียง กันบ้างก็ได้
Sugarman
Professor
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2009, 10:37:13 »

5555+
มันดังวี้ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆรึเปล่า สะกดจิต
ถ้าเร่งเครื่องมันจะดังขึ้น ชัดเจน
ถ้าใช่ก็ให้ไปใส่ตัวกันกวน ซึ้ง
ไอที่มันเป็นทรงกระบอกมี3สายอ่ะครับ
มันเกิดจากการไหลของกระแสไฟฟ้าตอนเวลาไดชาร์จหมุน
 บายๆ
สุดยอด สุดยอด สุดยอด

Oak_DesigN
Super Senior

OaK_DeSigN บุตรแห่งพระเจ้า

กำลังใจ: 70

« ตอบ #7 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2009, 13:09:04 »

5555+
 บายๆ
ตัวที่บอกเนี่ยมีชื่อเรียกมั้ยอะครับ จะไปซื้อแล้วบอกร้านเค้าไม่ถูกอะครับ เพราะเครื่องเสียงผมก็เป็นอะครับ ราคาเท่าไรด้วยก็ดีนะครับ เพราะไปร้านแรกบอกมาตั้ง 1000 แล้วผมไม่แน่ใจว่าใช่หรือเปล่า กลัวซื้อมาผิด

"Don't live with the one you can live with but live with the one you can't live without......"
ipzakka
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2009, 17:44:40 »

hom3ไม่สันทัดเรื่องเครื่องเสียงด้วยอ่ะครับราคาก้อไม่รู้
ผมว่าราคาไม่ควรเกิน800ของsonyอ่ะครับ ขอบคุณ
ต้องรอผู้รู้ อาย
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์