Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
มาแล้วครับรูปงานอุปสมบทหลวงพี่เต้ ทันใจดีมั้ย ฮิฮิฮิ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วครับรูปงานอุปสมบทหลวงพี่เต้ ทันใจดีมั้ย ฮิฮิฮิ  (อ่าน 2945 ครั้ง)
ขุนโจร ทะลวงฟันนาเกลือสะท้าน
AE Thailand Club Staff
Professor
*

ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

กำลังใจ: 136

« เมื่อ: 14 มิถุนายน 2009, 16:58:57 »

ณ.ขณะนี้หลวงพี่เต้ได้เข้าอุปสมบทเป็นพระภิกษุเป็นที่เรียบร้อยแล้ว และได้จำวัด ณ.เขตพัทธสีมาวัดราษฎร์บำเพ็ญ เป็นกำหนด 15 วันนับจากนี้
ขอขอบคุณพี่น้องเราที่ไปร่วมงานไม่ว่าจะเป็นพี่น้อง aethailand aeracingclub aeayuttayaclub และ ayuttayaclub มาณ.ที่นี้ด้วยครับ

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

หน้าตาชัดกับผู้ไปร่วมงานอีกสักนิด อิอิอิ

URISANG
AE Thailand Club Member
High Super Senior

อยุธยา

กำลังใจ: 172

รถยนต์: Accord 95
รหัสเครื่องยนต์: เดิม
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิม
สังกัดพื้นที่: ภาคกลาง

« ตอบ #1 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2009, 08:56:46 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด
CASANOVA6969
Sophomore

4A-GE 20v. ล้อเหลืองรถสีแดงคันเดียวในอยุธยา

กำลังใจ: 23

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20V.ฝาดำ
อุปกรณ์แต่งรถ: ล้อเหลืองหนึ่งเดียวในอยุธยา
สังกัดพื้นที่: Ayutthaya Club / Dindaeng & near zone

« ตอบ #2 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2009, 12:49:27 »

ส่งจูบ ส่งจูบ ส่งจูบ เขิลล์ เขิลล์ เขิลล์

ta-mote spinter
Senior

แล้วเจอกัน

กำลังใจ: 68

รถยนต์: สายพานขับเคลื่อนสี่ล้อ
รหัสเครื่องยนต์: คูโบต้า v 8 turbo 20v /ฝาดำ
อุปกรณ์แต่งรถ: สายพาน สติกเกอร์ จุ๊ปลม น็อตสี
สังกัดพื้นที่: คลับ บาร์ ร้านเหล้า คาราโอเกะ

« ตอบ #3 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2009, 15:19:45 »

หล่อว่ะเสื้อลายๆนะ

บ่อง ตง ตง
@tae@#AE.T141
Senior

.....!

กำลังใจ: 217

รถยนต์: CEFIRO A33
รหัสเครื่องยนต์: VQ20DE V6
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมๆๆ
สังกัดพื้นที่: Ayutthaya club

« ตอบ #4 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2009, 10:03:11 »

ขอบคุณ ขอขอบคุณทุกท่านที่ไปร่วมงานครับซึ้งจริง  ซึ้ง
jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #5 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2009, 20:28:30 »

.
... เห็นแล้ว " อิ่มบุญฯ " จังเลย ครับ  ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

eak ae saraburi
Super Senior

กำลังใจ: 51

« ตอบ #6 เมื่อ: 26 มกราคม 2010, 01:47:02 »

.
... เห็นแล้ว " อิ่มบุญฯ " จังเลย ครับ  ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

ส่งจูบ ส่งจูบ ส่งจูบ ส่งจูบ

เป็นเจ้างานรักตายเลย
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์