Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ทริปเที่ยว ทริปใหม่ ของ AE Thailand Club
*ShoutBox
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทริปเที่ยว ทริปใหม่ ของ AE Thailand Club  (อ่าน 5845 ครั้ง)
ดังแต่ท่อ@ล้อไม่หมุน
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 73

รถยนต์: EE101
รหัสเครื่องยนต์: 4E-FE
สังกัดพื้นที่: CENTRAL BKK AREA

« ตอบ #25 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2008, 08:26:22 »

ผมไปครับ

ม่ายยเชื่อ โกหกแหงๆ หน้าซีด หน้าซีด
ไอ้น้อง..อยู่ดีๆไม่ชอบหาเรื่องตายแท้ๆ ตาย ซะแล้ว ดันไปกระตุกหนวดพี่ใหญ่เค้า ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

ม่ายกัวหรอกพี่โอ๋ ผมก็มีมือมีเท้าเหมือนกันน่ะครับ(มือก็ไหว้ เท้าก็วิ่ง ง่ายจะตาย 55555++) ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ  โธ่ ป๊อดนี้ ก๊ากๆๆ

ป่าวววครับ น้องแค่ไม่อยากมีเรื่อง โหะ โหะ หัวเราะ หัวเราะ
แหม!  ทำเป็นพูดว่าไม่อยากมีเรื่อง กลัวอะดิ รู้หรอก ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

อย่าพูดงี้ดิพี่โอ๋ อายเค้า เขิลล์ เขิลล์
เฮ้ย..ไอ้น้องรักเป็นลูกผู้ชายอย่าอาย ยื้ดอกรับไปเลยว่าเรา......กลัว ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
<< GolF GaP >>
AE Thailand Club Member
Senior

อยากกอดเธอเอาไว้เพื่อยื้อเวลา อย่าจากกันไปไหน..

กำลังใจ: 24

« ตอบ #26 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2008, 10:20:02 »

ผมไปครับ

ม่ายยเชื่อ โกหกแหงๆ หน้าซีด หน้าซีด
ไอ้น้อง..อยู่ดีๆไม่ชอบหาเรื่องตายแท้ๆ ตาย ซะแล้ว ดันไปกระตุกหนวดพี่ใหญ่เค้า ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

ม่ายกัวหรอกพี่โอ๋ ผมก็มีมือมีเท้าเหมือนกันน่ะครับ(มือก็ไหว้ เท้าก็วิ่ง ง่ายจะตาย 55555++) ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ  โธ่ ป๊อดนี้ ก๊ากๆๆ

ป่าวววครับ น้องแค่ไม่อยากมีเรื่อง โหะ โหะ หัวเราะ หัวเราะ
แหม!  ทำเป็นพูดว่าไม่อยากมีเรื่อง กลัวอะดิ รู้หรอก ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

อย่าพูดงี้ดิพี่โอ๋ อายเค้า เขิลล์ เขิลล์
เฮ้ย..ไอ้น้องรักเป็นลูกผู้ชายอย่าอาย ยื้ดอกรับไปเลยว่าเรา......กลัว ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

ตัวใหญ่ยิ่งล้มดังหรอกพี่โอ๋ น้องแค่ไม่อยากทำพี่กบแค่นั้นแหละคร้าบบบบ กลัวคว่ำ(หมายถึงผมเองน่ะพี่ที่คว่ำ 55555555++) เขิลล์ เขิลล์

"แค่อยากจะมีคำบางคำ จะบอกให้เธอไม่จากไป อยากบอกให้เธอได้รับรู้ ว่าฉันนั้นรักเธอเท่าไหร่ แต่ว่าเวลามันยังเดิน ไปสู่ความจริงที่ปวดใจ อยากฉุดรั้งยั้งเอาไว้ ไม่อยากให้เธอไปจนนาทีสุดท้าย ฉันก็รู้สักวันต้องจบลง และชีวิตก็คง...ยื้อ....."
ดังแต่ท่อ@ล้อไม่หมุน
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 73

รถยนต์: EE101
รหัสเครื่องยนต์: 4E-FE
สังกัดพื้นที่: CENTRAL BKK AREA

« ตอบ #27 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2008, 11:20:31 »

ผมไปครับ

ตัวใหญ่ยิ่งล้มดังหรอกพี่โอ๋ น้องแค่ไม่อยากทำพี่กบแค่นั้นแหละคร้าบบบบ กลัวคว่ำ(หมายถึงผมเองน่ะพี่ที่คว่ำ 55555555++) เขิลล์ เขิลล์
ก๊ากๆๆ  ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
เขียด.คลองขวาง
AE Thailand Club Member
Senior

รถซื้อแกง..แรงได้ไง!

กำลังใจ: 37

« ตอบ #28 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2009, 22:24:00 »

เลือดกำเดาไหล

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
พิมพ์