Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
แจ้งเตือนคร้าบบบบบบ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งเตือนคร้าบบบบบบ  (อ่าน 3924 ครั้ง)
gu-style
AE Thailand Club Member
Freshy

it is story of me

กำลังใจ: 2

รถยนต์: ee-90
รหัสเครื่องยนต์: 3s gt4
อุปกรณ์แต่งรถ: no
สังกัดพื้นที่: ramintra

« เมื่อ: 04 เมษายน 2008, 00:52:43 »

อยากจะบอกว่าศุกร์ที่แล้วผมออกจากปั๊มมาประมาณ..24.40น. .....ขับรถกลับไปทางรามอินทรา...สังเกตุว่ารถค่อนข้างติดคิดว่าน่าจะมีด่าน..
ทีแรกก้อกังวลว่าจะโดนจับ จ๊ากๆ...พอเห็นด่านก้อโล่งใจ หัวเราะ.โดนแน่...แล้วก้อโดนดังคาด เซร็ง..ตรงข้ามกับปั๊มเจ็ทที่เราอยู่กันพอดีเลย..โดนข้อหาดัดแปลง
ท่อไอเสีย...ปรับนะบัดนั้น..500บาท..ตัวเบาขึ้นอีกนิด...พี่คนที่จับคุยดีมากไม่เบ่งไม่อะไรเลย...แล้วแกฝากมาบอกว่า..ศุกร์-เสาร์ จะตั้งด่านบริเวณนั้น..
เริ่มเวลาประมาณ..23.00-01.00..โดยประมาณ...มีเป่าเหล้าด้วยนะ อ๊วกๆ....ยังไงก้อดูกันดีๆนะครับ...เจอคนคุยง่ายก้อดีไป..................

3s gtfour ที่แสนจะธรรมดา
โจ้_AE111
Professor

กำลังใจ: 454

รถยนต์: AE 111
รหัสเครื่องยนต์: 4AFE + LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: .......

« ตอบ #1 เมื่อ: 04 เมษายน 2008, 01:22:18 »

จริงแล้วพอ ออกจากปั้มมาเจอซอยแรกเลี้ยวซ้ายเลยคับน้า วนกลับไปหลังปั้ม อีกครั้งขับไปเรื่อยๆ จะเจอถนนใหญ่อีกที ก้อเลี้ยวซ้ายแล้วชิดขวาเตรียมยูเทิร์น (อันนี้จะอยู่ก่อนถึงปั้มและเลยด่านมาแล้วคับ) ศุกร์ที่แล้วผมมาทางนี้ ไม่มีด่านครับ...  อาย อาย อาย
ปล.หวังว่าคนที่ด่านตรวจคงไม่เข้ามาอ่านนะ  เคือง เคือง เคือง
    เครดิต พี่ตาล คับที่แนะนำทางนี้ให้ผมด้วย   สุดยอด สุดยอด สุดยอด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 เมษายน 2008, 01:24:19 โดย Joe_AE101 » บันทึกการเข้า

mafialady
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 04 เมษายน 2008, 03:24:47 »

จริงแล้วพอ ออกจากปั้มมาเจอซอยแรกเลี้ยวซ้ายเลยคับน้า วนกลับไปหลังปั้ม อีกครั้งขับไปเรื่อยๆ จะเจอถนนใหญ่อีกที ก้อเลี้ยวซ้ายแล้วชิดขวาเตรียมยูเทิร์น (อันนี้จะอยู่ก่อนถึงปั้มและเลยด่านมาแล้วคับ) ศุกร์ที่แล้วผมมาทางนี้ ไม่มีด่านครับ...  อาย อาย อาย
ปล.หวังว่าคนที่ด่านตรวจคงไม่เข้ามาอ่านนะ  เคือง เคือง เคือง
    เครดิต พี่ตาล คับที่แนะนำทางนี้ให้ผมด้วย   สุดยอด สุดยอด สุดยอด
ว.2พร้อม ว.4 ที่หมาย ณ.พรุ่งนี้ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
มีปีกก้อหนีไม่พ้นแกเสร็จแน่เจ้าโจ้ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 เมษายน 2008, 03:29:18 โดย ข้าวแกง_1 » บันทึกการเข้า
noleki
Junior

กำลังใจ: 19

รถยนต์: ae101
รหัสเครื่องยนต์: 4a-fe
อุปกรณ์แต่งรถ: พวงมาลัย momo ,หน้าปัดสีขาว,ลิ้นหน้า
สังกัดพื้นที่: รามอินทรา

« ตอบ #3 เมื่อ: 04 เมษายน 2008, 06:57:31 »

แม้น้าโจ้...แค่จนท.ขอคำปรึกษานิดน้อยเองครับ... ขยัน ขยัน
jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #4 เมื่อ: 04 เมษายน 2008, 07:32:55 »

เครดิต พี่ตาล คับที่แนะนำทางนี้ให้ผมด้วย   สุดยอด สุดยอด สุดยอด

....  ฮิๆๆๆ เส้นทาง ตามน้าโจ้บอกเลยครับ ไปได้สะดวก ไม่ผ่านด่าน คร๊าบบบบบบ อาย อาย สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด

jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #5 เมื่อ: 04 เมษายน 2008, 07:35:45 »

...  ลืม ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูลให้ เพื่นๆ พี่ๆ น้องๆ  คร๊าบบบบบ  สุดยอด สุดยอด ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

JI Project AE
High Super Senior

กำลังใจ: 75

รถยนต์: AE-101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE
อุปกรณ์แต่งรถ: กระป๋องเบียร์ กะขวดโซดา
สังกัดพื้นที่: "บางกอกเหนือชั่วนิรันดร"

« ตอบ #6 เมื่อ: 04 เมษายน 2008, 09:55:06 »

ตั้งตอน 23.00-01.00  หัวเราะ ผมคงไม่เจอหรอกครับ เพราะผมกลับ ตอน ตี 4 - 6 โมงเช้าอ่ะครับ แต่ต้องขอขอบคุณมากๆนะครับ ที่ช่วยส่งข่าว จะได้ระวังให้มากขึ้นครับ ขอบคุณครับ

"การตอบสนองของเครื่องยนต์ ..... อยู่ที่ส่วนผสมของแอลกอฮอล์"
037 นายยุทธ

กำลังใจ: 198

รถยนต์: EE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A GE 20 V ดำ
อุปกรณ์แต่งรถ: ไม่มี

« ตอบ #7 เมื่อ: 05 เมษายน 2008, 13:58:48 »

ตั้งตอน 23.00-01.00  หัวเราะ ผมคงไม่เจอหรอกครับ เพราะผมกลับ ตอน ตี 4 - 6 โมงเช้าอ่ะครับ แต่ต้องขอขอบคุณมากๆนะครับ ที่ช่วยส่งข่าว จะได้ระวังให้มากขึ้นครับ ขอบคุณครับ
ถูก ถูก ถูกต้องงงงงงงงงง แล้วคราบบบบบบบบบบบบบบ
เข้า 4 ออก 4 รับรองครับฉลุย
ผมต้องใช้สูตรนี้ครับไม่งั้นเข้าตะแลงแกงแง่ๆ
Tui Racing Development
Freshy

กำลังใจ: 5

« ตอบ #8 เมื่อ: 05 เมษายน 2008, 15:15:42 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด

Corolla Drinking Club
"ไม่เข้มข้น..เราไม่นอน!"
บุญแค่ไหนแล้วทูนหัวมีผัวขับ AE
Tum.71
Junior

ทุกอย่างไม่ได้มาเพราะโชคช่วย

กำลังใจ: 35

« ตอบ #9 เมื่อ: 05 เมษายน 2008, 16:23:34 »

สุดยอด

aum87
Junior

กำลังใจ: 102

« ตอบ #10 เมื่อ: 06 เมษายน 2008, 00:43:57 »

อันนี้มันเป็นสูตรของชาวรามอินทราโซนอยู่แล้วจ้า..เนี่ยโทษฐานหายหน้าไปนาน..เลยไม่รู้สูตรเลยโดนซะเลย..ถ้างัยก้อมาบ่อยๆ นะตานิ..มาลองเส้นทางตามที่น้องโจ้เค้าแจ้งด้วยงัยจ้ะ.. เก๊กหล่อ

การบ้าน

....

กำลังใจ: 175

« ตอบ #11 เมื่อ: 06 เมษายน 2008, 01:35:07 »

ชู๊ตๆๆ

รับทำโคมดำ - มุมส้ม - smoke รับประกันชิ้นงาน / ขายชุดไฟ XENON ราคา 3200-3900 บาท
--> http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=12558.0 <--
ศูนย์ 8 ห้า - 149 - หนึ่ง 1 หก 9
เอิร์ท คร๊าบบบ
Junior

เพราะผู้ชายดีดีคงมีแต่ในนิยาย....

กำลังใจ: 56

รถยนต์: เออีร้อยเอ็ด
รหัสเครื่องยนต์: aaaa 20 valve black top
อุปกรณ์แต่งรถ: OTOP+อะไหล่มือ2สะส่วนใหญ่
สังกัดพื้นที่: N B A

« ตอบ #12 เมื่อ: 06 เมษายน 2008, 13:55:56 »

ตามน้าโจ้ครับ ก๊ากๆๆ

อดีตที่มีความสุขกับนู๋ส้ม
OFF54 (GROOVE RIDER MEMBER)
Professor

กำลังใจ: 619

รถยนต์: all new cityและ เออี101 สีดำ
รหัสเครื่องยนต์: i-vtec120แรงม้า เออี วาง20วาล์วฝาขาวๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: กะจังสปอรต์โมดูโร่ น้ำมันอี20 เครื่องวีเทค. เออีก็ เบาะตัวนอก กะจังเอส
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี and all area
ที่อยู่: จงมีความสุขทุกครั้งที่เจอคนที่คุณไม่ชอบขี้หน้าความสุขจะฆ่าคนพวกนั้นให้ตายเอง

« ตอบ #13 เมื่อ: 06 เมษายน 2008, 16:54:53 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด

รับติดตั้งกล้องวงจรปิดย่านสะพานใหม่ บางเขน ดอนเมือง สายไหม  พร้อมระบบ เน็ตเวริค์ เต็มรูปแบบ  ติดต่อ 086-3935643  ออฟครับ ราคาเป็นกันเอง

nethouse
Sophomore

กำลังใจ: 30

รถยนต์: TOYOTA AE92,WISH
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GTE
สังกัดพื้นที่: รามอินทรา

« ตอบ #14 เมื่อ: 06 เมษายน 2008, 23:01:48 »

ดีนะที่เราออกสวนทาง อิอิ

ร้านขายยาแสงทองเภสัช จำหน่ายยาแผนปัจจุบันปลีก-ส่ง
TOM 2 NO
Sophomore

มันก็แค่ของเล่น

กำลังใจ: 29

รถยนต์: TRUENO ae92
รหัสเครื่องยนต์: 4A+7A-GTE
อุปกรณ์แต่งรถ: HKS
สังกัดพื้นที่: กรุงเทพฯตอนเหนือ

« ตอบ #15 เมื่อ: 06 เมษายน 2008, 23:29:36 »

จ๊ากๆ จ๊ากๆ จ๊ากๆ จ๊ากๆ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์