Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
สอบถามนิดนึงค้าบ พี่ๆ ชลบุรี
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามนิดนึงค้าบ พี่ๆ ชลบุรี  (อ่าน 5604 ครั้ง)
อาร์ตคันฟ้ามาหานะเธอ
AE Thailand Club Member
Super Senior

わたし すき とよた

กำลังใจ: 91

รถยนต์: AE101 เพื่อน ๆ เรียกว่าคันฟ้าๆ ๆ ๆ ๆ
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE+Gasohol 95 สองร้อยบาทค้าบ
อุปกรณ์แต่งรถ: เริ่มจาไม่เดิมแระ หุหุ
สังกัดพื้นที่: บางกอกใต้

« เมื่อ: 15 กันยายน 2008, 10:38:12 »

พวกพี่รวมตัวกันที่ไหนอ่ะครับ เพราะผมไปบางแสนบ่อย ถ้าวันไหนไป จะไปพบ ไปดื่มชาเชียว ดื่ม ด้วย จะต้องติดต่อท่านไหนล่ะครับ พอดีอยากรู้จัก ๆ กันไว้น่ะครับ ผมชื่ออาร์ท อยู่บางกอกใต้จ้า  ส่งจูบ ส่งจูบ

ลูกผู้ชายพึงมีชื่อ   ร่ำสุราพึงเมามาย  สนทนาหลังเมามาย   เป็นคำพูดจากดวงใจ
OFF54 (GROOVE RIDER MEMBER)
Professor

กำลังใจ: 619

รถยนต์: all new cityและ เออี101 สีดำ
รหัสเครื่องยนต์: i-vtec120แรงม้า เออี วาง20วาล์วฝาขาวๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: กะจังสปอรต์โมดูโร่ น้ำมันอี20 เครื่องวีเทค. เออีก็ เบาะตัวนอก กะจังเอส
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี and all area
ที่อยู่: จงมีความสุขทุกครั้งที่เจอคนที่คุณไม่ชอบขี้หน้าความสุขจะฆ่าคนพวกนั้นให้ตายเอง

« ตอบ #1 เมื่อ: 15 กันยายน 2008, 12:26:23 »

ผม ออฟ ครับ กทม เหนือ..นะ.. ขอตอบแทนน้องๆโซลชลบุรีละกัน... ผมก็เป็นสมาชิก ในชลบุรีด้วย แต่ก็ไปไม่บ่อยซักเท่าไหร่... ชลบุรีมีทติ้งทุกคืนวันเสาร์นะครับ... สถานที่คือ แหลมแท่นนะครับ.. อาจมี คลาดเคลื่อนเรื่องสถานที่บ้างเล็กน้อยขึ้น อยู่กะพี่ตำรวจ เค้านะครับ  แต่ยังไงก็เป็นระแวก หาดบางแสน...ส่วนเบอร์ ติดต่อ ..ผมทิ้งไว้ให้2 ท่านนะครับ คือ พล0868404645  เจ๊ก0805645997 น้อง2คนนี้ นิสัยดีจะทำการต้อนรับ.เป็นอย่างดีครับ  ถ้าเป็นคืนวันปกติ.. ถ้าเกิดไปแว๊ป..ๆบางแสน ลองโทรสอบถามได้ครับ บุคคล 2ท่านนี้ ล่าเหยื่อสาวๆ อยู่ แถวๆ หาดบางแสน ไม่ไปไหน... ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ    ขอบคุณ ก๊ากๆๆ

รับติดตั้งกล้องวงจรปิดย่านสะพานใหม่ บางเขน ดอนเมือง สายไหม  พร้อมระบบ เน็ตเวริค์ เต็มรูปแบบ  ติดต่อ 086-3935643  ออฟครับ ราคาเป็นกันเอง

ไอ้เจ็ก เด็กชล
Moderator
Professor
*

เวลาผ่านไป อะไรๆ ก็เปลี่ยนแปลง

กำลังใจ: 194

รถยนต์: ae 101 กำลังหร่อย
รหัสเครื่องยนต์: 4 afe แก่แดด
อุปกรณ์แต่งรถ: ทุกอย่างเปลี่ยนหมด ยกเว้นเครื่อง^^
สังกัดพื้นที่: ชลบุรี-มิตร ae.t พื้นที่ที่คุณรู้จัย
ที่อยู่: ทะเลงาม ข้าวหลามหนองมน ประชาชนสามัคคี ประเภณีวันไหล

« ตอบ #2 เมื่อ: 15 กันยายน 2008, 13:33:48 »

แหะๆๆ แหะๆๆ แหะๆๆ..........พี่ผมเอาสะหมดและจะมีไรเหลือไห้ตอบบ้างเนี่ยยทีเนี้ยย งอแง งอแง

ครับอย่างที่พี่อ้อฟได้ กล่าวไปข้างต้นนั้น ขอเติมอีกนีสสนึงนะครับ

ทุกๆค่ำคืนวันเสาร์ พี่น้องเรากลุ่ม  AEชลบุรี  จะมาพบประพูดคุยกัน ที่แลก คือปั้มเจ็ท
ข้างแฮ้ปปี้เวิร์ล พี่อ้อฟรุจักดีอิอินินทาครับนินทา..ประมาณการ  20.30 น.นะครับ
พอเวลาผ่านไปสักระยะพอพี่น้องเริ่มมาพร้อมหน้าพร้อมตากัน ก็จะย้ายเปลี่ยนบรรยากาศพูดคุยอาจจะมีดิ้งบ้างเป็นกระใสนะครับที่ หน้าโรงแรมเดอะไทด์ บางแสนหรืออาจจะเป็นลานจอดของแหลมแท่นขึ้นอยู่ว่าพี่น้องจะเรี้ยกร้องกันมาครับ..เราก็จัดไห้ๆ..ถ้ายังไงจะเจอชัวร์  โทรมาดัง ที่พี่อ้อฟได้แนบไว้ข้างต้นนะคร้าบบบ สุดยอด สุดยอด สุดยอด..เอาสะทางการเลย55+  AEชลบุรียินดีต้อนรับสู่อ้อมกอดนะครับ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ สุดยอด สุดยอด สุดยอด.... บายๆ..อ่อเกือบลืม
 ผมเจ็กนะ..ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ สุดยอด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กันยายน 2008, 13:38:11 โดย i love chonburi » บันทึกการเข้า

++PonD++

กำลังใจ: 63

« ตอบ #3 เมื่อ: 15 กันยายน 2008, 15:03:48 »

ยินดีต้อนรับครับ  ดื่ม

แต่งรถเหมือนจะซิ่ง..แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะจ๊ะ   รักเลย

わたし すき とよた

รถยนต์: AE101 เพื่อน ๆ เรียกว่าคันฟ้าๆ ๆ ๆ ๆ
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE+Gasohol 95 สองร้อยบาทค้าบ
อุปกรณ์แต่งรถ: เริ่มจาไม่เดิมแระ หุหุ

« ตอบ #4 เมื่อ: 15 กันยายน 2008, 16:24:38 »

ขอบคุณนะครับ ผมเมมเบอร์ไว้แล้ว ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด วันที่ 20 นี้จะไปน่ะครับ (ดูเงินในกระเป๋าก่อน) แล้วใครจะพาผมเที่ยว Burdog ได้บ้างล่ะคร้าบ ไปทีไรไ ม่เคยมีที่ให้ยืนหายใจเลย มองไปเจอแต่สาว ๆ (กลัวน้ำลายหกใส่น้อง ๆ เค้า) ขอบคุณทุกท่านนะค้าบ  ส่งจูบ ส่งจูบ ส่งจูบ

ลูกผู้ชายพึงมีชื่อ   ร่ำสุราพึงเมามาย  สนทนาหลังเมามาย   เป็นคำพูดจากดวงใจ
@ art_101 @
Senior

กำลังใจ: 53

รถยนต์: @ ae-101 @
รหัสเครื่องยนต์: << 4A-FE >>
อุปกรณ์แต่งรถ: ...StandarD...
สังกัดพื้นที่: ...8REW GROUP...

« ตอบ #5 เมื่อ: 15 กันยายน 2008, 16:48:42 »

ขอบคุณนะครับ ผมเมมเบอร์ไว้แล้ว ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด วันที่ 20 นี้จะไปน่ะครับ (ดูเงินในกระเป๋าก่อน) แล้วใครจะพาผมเที่ยว Burdog ได้บ้างล่ะคร้าบ ไปทีไรไ ม่เคยมีที่ให้ยืนหายใจเลย มองไปเจอแต่สาว ๆ (กลัวน้ำลายหกใส่น้อง ๆ เค้า) ขอบคุณทุกท่านนะค้าบ  ส่งจูบ ส่งจูบ ส่งจูบ

เบอร์ด็อกชอบๆๆคับ....เด็กม.บรูเยอะดี...อิอิ ส่งจูบ ส่งจูบ ส่งจูบ(ขอแจมด้วยนะคับไม่ได้อยู่ชลหรอกคับ)

...แม่น้ำบางปะกง แหล่งชีวิต พระศักดิ์สิทธิ์ หลวงพ่อโสธร พระยาศรีสุนทร ปราชญ์ภาษาไทย อ่างฤาไน ป่าสมบูรณ์...

...Can't Leave 'Em Alone...
Moderator
Professor
*

เวลาผ่านไป อะไรๆ ก็เปลี่ยนแปลง

อุปกรณ์แต่งรถ: ทุกอย่างเปลี่ยนหมด ยกเว้นเครื่อง^^
สังกัดพื้นที่: ชลบุรี-มิตร ae.t พื้นที่ที่คุณรู้จัย
ที่อยู่: ทะเลงาม ข้าวหลามหนองมน ประชาชนสามัคคี ประเภณีวันไหล

« ตอบ #6 เมื่อ: 16 กันยายน 2008, 10:43:39 »

ดื่ม ดื่ม ดื่ม......... สะกดจิต สะกดจิต สะกดจิต  เอาละงานนี้555+

รวมพลคร้าบบบ อาย อาย...แต่ผมชอบนะอบอุ้นอบอุ่นอิอิอิ..ได้ใกล้ชิดแฟนคนอื่นเนี่ยยมานนนดีเจงๆๆคร้าบบบ สุดยอด เขิลล์ ดื่ม บายๆ ส่งจูบ ส่งจูบ

แล้วเจอกันนะครับ ขอบคุณ ขอบคุณ

Professor

รถยนต์: all new cityและ เออี101 สีดำ
รหัสเครื่องยนต์: i-vtec120แรงม้า เออี วาง20วาล์วฝาขาวๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: กะจังสปอรต์โมดูโร่ น้ำมันอี20 เครื่องวีเทค. เออีก็ เบาะตัวนอก กะจังเอส
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี and all area
ที่อยู่: จงมีความสุขทุกครั้งที่เจอคนที่คุณไม่ชอบขี้หน้าความสุขจะฆ่าคนพวกนั้นให้ตายเอง

« ตอบ #7 เมื่อ: 16 กันยายน 2008, 17:05:36 »

ไม่ชวนโกรธ ตายเลย ...  อยากไปเบอร์ด็อก เหมือนกัน... เมา เสร็จ หิ้วสาวชลไปกบดาน ซักนิดนึง... ถึงจะได้ขึ้นชื่อว่า มาเมืองชลบุรี จิงๆ  ก๊ากๆๆ   ไปด้วยนะครับ ชวนด้วย อิอิ

รับติดตั้งกล้องวงจรปิดย่านสะพานใหม่ บางเขน ดอนเมือง สายไหม  พร้อมระบบ เน็ตเวริค์ เต็มรูปแบบ  ติดต่อ 086-3935643  ออฟครับ ราคาเป็นกันเอง

Moderator
Professor
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 16 กันยายน 2008, 17:33:53 »

ใบแดง ใบแดง ใบแดง....ห้ามคนหื่นเข้าเมืองครับอิอิอิ

อ่าล้อเล่นนน..พี่มาก็เอาไปหมดแล้วผมจะกินไรกานนนอ่าอิอิ ซึ้ง ซึ้ง.. ร้องให้โฮ ร้องให้โฮ สะกดจิต homvมามามา เลือดกำเดาไหล

kang_chang
Sophomore
**

กำลังใจ: 18

« ตอบ #9 เมื่อ: 17 กันยายน 2008, 01:10:41 »

ไปด้วย เลือดกำเดาไหล ......homwถ้าเจอโจทย์ทำไง งง(ออก็แก้โจทย์ดิ) ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 17 กันยายน 2008, 06:21:20 »

ไปด้วย เลือดกำเดาไหล ......homwถ้าเจอโจทย์ทำไง งง(ออก็แก้โจทย์ดิ) ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

หัวเราะ หัวเราะ..คำตอบบบถูกต้องงงแล้วววครต้าบบบบ หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ

kang_chang
Sophomore
**

กำลังใจ: 18

« ตอบ #11 เมื่อ: 17 กันยายน 2008, 06:47:12 »

ดีค๊าบ homiตอนเช้าตรู่ อาบน้ำ

わたし すき とよた

« ตอบ #12 เมื่อ: 18 กันยายน 2008, 09:42:29 »

หวัดดีตอนสาย ๆ ครับ คาดว่า 20 นี้คงอด เพราะเงินหมดกระเป๋า  ร้องให้ คงต้องยกยอดเป็นเดือนหน้าแล้วล่ะค้าบ พี่ ๆชล
ป.ล.จะหยิบเบียร์ไปฝากสักลังนึงเน้อ

Moderator
Professor
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 18 กันยายน 2008, 09:53:43 »

บายๆ บายๆ บายๆ..ไม่เป็นไรคร้าบบบบ บายๆ..เราจะรอนาครับ บายๆ สุดยอด

SITTIVET
Freshy
*

กำลังใจ: 1

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4AFE
อุปกรณ์แต่งรถ: สแตนดาด JAPAN
สังกัดพื้นที่: ชลบุรี

« ตอบ #14 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2008, 00:49:38 »

ขอไปเบอร์ด็อกด้วยครับ อยากหิ้วไปกบดานแบบพี่เค้าบ้าง555555
top chonburi
Senior

มองไร...!

กำลังใจ: 23

« ตอบ #15 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2008, 22:18:21 »

เก๊กหล่อ เก๊กหล่อ

อ๊อด อ๊อด..!
GonG_101
High Super Senior

AE.T 069

กำลังใจ: 105

« ตอบ #16 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2008, 21:10:02 »

ดื่ม ดื่ม ดื่ม

pod(pmmp)
Sophomore

กำลังใจ: 11

รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE
อุปกรณ์แต่งรถ: sprinter
สังกัดพื้นที่: PRANAKORN

« ตอบ #17 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2008, 02:33:21 »

ดีครับ ผมโภชน์ โซนกรุงเทพกลาง พอดีผมจะไปที่แบงแสน วันเสาร์ 18 พอดีอยากจะเข้าไปเยื่ยมพี่ๆ ยังไงรบกวน ติดต่อกลับหน่อยนะครับ 0837004333

\" ไม่ใช่พ่อค้า แต่อยากให้คนรู้จัก อิอิ\"<br />บริการสัก TATTOO นอกสถานที่<br />083-300-2826
Moderator
Professor
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2008, 07:45:01 »

ดีครับ ผมโภชน์ โซนกรุงเทพกลาง พอดีผมจะไปที่แบงแสน วันเสาร์ 18 พอดีอยากจะเข้าไปเยื่ยมพี่ๆ ยังไงรบกวน ติดต่อกลับหน่อยนะครับ 0837004333

สุดยอด สุดยอด...ผมเจ็กแห่ง ลุ่มน้ำเค็ม ชลบุรี  080.5645997...แวะมาทักทายนั่งคุยนานา สาระ และก็สิ่งสำคัญไม่มีสาวมาที่นี่ที่เดียวอิอิ เพียบ ครับ แต่ถ้ามีมาอิอิอย่าเสี่ยงนะครับอิอิ...20.30 น. ผมจะอยู่กันที่ ปั้มเจ็ทก่อนแฮ้ปปี้เวิร์ล เลยแยกอ่างศิลามา 200เมตร ซ้ายมือครับ พอพี่น้องเริ่มมากันพอประมาณเราจะไปกันที่แหลมแท่นหรือไม่ก็หน้าโรงแรม เดอะไท ครับ แล้วแต่สถานที่จะอำนวยครับ เพราะว่ามีหลากหลายคลับครับ ยังไงเจอกันครับ  ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ  มิตรภาพรออยู่ครับ สุดยอด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ตุลาคม 2008, 07:48:05 โดย i love chonburi » บันทึกการเข้า

Professor

« ตอบ #19 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2008, 10:58:45 »

สุดยอด สุดยอด...ผมเจ็กแห่ง ลุ่มน้ำเค็ม ชลบุรี  080.5645997...แวะมาทักทายนั่งคุยนานา สาระ และก็สิ่งสำคัญไม่มีสาวมาที่นี่ที่เดียวอิอิ เพียบ ครับ แต่ถ้ามีมาอิอิอย่าเสี่ยงนะครับอิอิ...20.30 น. ผมจะอยู่กันที่ ปั้มเจ็ทก่อนแฮ้ปปี้เวิร์ล เลยแยกอ่างศิลามา 200เมตร ซ้ายมือครับ พอพี่น้องเริ่มมากันพอประมาณเราจะไปกันที่แหลมแท่นหรือไม่ก็หน้าโรงแรม เดอะไท ครับ แล้วแต่สถานที่จะอำนวยครับ เพราะว่ามีหลากหลายคลับครับ ยังไงเจอกันครับ  ยินดีที่ได้รู้จักครับ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ  มิตรภาพรออยู่ครับ สุดยอด
สุดยอด สุดยอด

Moderator
Professor
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2008, 18:04:03 »

ร้องให้โฮ ร้องให้โฮ...ไม่เห็นเลยยยคร้าบบบบ ซึ้ง

SITTIVET
Freshy
*

กำลังใจ: 1

รหัสเครื่องยนต์: 4AFE
อุปกรณ์แต่งรถ: สแตนดาด JAPAN
สังกัดพื้นที่: ชลบุรี

« ตอบ #21 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2008, 13:55:36 »

รูปคุณเจ็กเท่ห์จัง  อิอิ มีใครเห็นด้วยบ้างครับ (ย้อเย๊น)
Moderator
Professor
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2008, 07:10:16 »

รูปคุณเจ็กเท่ห์จัง  อิอิ มีใครเห็นด้วยบ้างครับ (ย้อเย๊น)

เขิลล์ เขิลล์..บ้าที่สู้ดดตาเอสสเนี่ยยอิอิ ขอบคุณ ขอบคุณ

mike CHONBURI
Freshy

กำลังใจ: 5

« ตอบ #23 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2008, 15:28:54 »

ดี ค ร า บ พี่ ๆ  ซึ้ง ซึ้ง

เดินหน้าต่อไปถ้ายังมีแรงอยู่
mafialady
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2008, 04:11:54 »

ไปนำแหน ส่งจูบ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์