Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
33 คัน วันอาทิตย์ที่ 1 สิงหาคม มีตติ้งสัญจร...กอกเหนือ ร่วม ปทุมธานี พบ ภาคกลาง(อยุธยา)
*ShoutBox
หน้า: 1 2 3 [4] 5   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: 33 คัน วันอาทิตย์ที่ 1 สิงหาคม มีตติ้งสัญจร...กอกเหนือ ร่วม ปทุมธานี พบ ภาคกลาง(อยุธยา)  (อ่าน 22163 ครั้ง)
thawat
AE Thailand Club Member
Professor

กำลังใจ: 212

« ตอบ #75 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2010, 00:43:30 »

กองเชียร์ กองเชียร์
Krit_VIP
Super Senior

กำลังใจ: 37

« ตอบ #76 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2010, 02:59:27 »

มีซัก 50 คันมั๊ยครับ  น้ากิ๊ฟ
 ปลื้มสุดๆ ปลื้มสุดๆ ปลื้มสุดๆ

ขายของแต่งญี่ปุ่น โช้คแต่ง สปริงโหลด ภายนอก ภายใน ฯลฯ ใส่AE
http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=14109.msg394507#msg394507
ล้อญี่ปุ่นแท้ JAPAN ขอบ15-18 เพียบ!!!
http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=14110.0
virot
Junior

กำลังใจ: 31

รถยนต์: อดีตAE101ปัจจุบัน HONDA CITY 2010
รหัสเครื่องยนต์: i-VTEC
อุปกรณ์แต่งรถ: มีเงินมากก้อแต่งมาก มีเงินน้อยก้อแต่งน้อยฮิๆๆ
สังกัดพื้นที่: NoRtH BKK,ชลบุรี

« ตอบ #77 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2010, 00:12:57 »

รับทราบ  กองเชียร์

OFF54 (GROOVE RIDER MEMBER)
Professor

กำลังใจ: 619

รถยนต์: all new cityและ เออี101 สีดำ
รหัสเครื่องยนต์: i-vtec120แรงม้า เออี วาง20วาล์วฝาขาวๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: กะจังสปอรต์โมดูโร่ น้ำมันอี20 เครื่องวีเทค. เออีก็ เบาะตัวนอก กะจังเอส
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี and all area
ที่อยู่: จงมีความสุขทุกครั้งที่เจอคนที่คุณไม่ชอบขี้หน้าความสุขจะฆ่าคนพวกนั้นให้ตายเอง

« ตอบ #78 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2010, 00:17:59 »

ซึ้ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 กรกฎาคม 2010, 00:27:42 โดย OFF54 (GROOVE RIDER MEMBER) » บันทึกการเข้า

รับติดตั้งกล้องวงจรปิดย่านสะพานใหม่ บางเขน ดอนเมือง สายไหม  พร้อมระบบ เน็ตเวริค์ เต็มรูปแบบ  ติดต่อ 086-3935643  ออฟครับ ราคาเป็นกันเอง

Professor

รถยนต์: all new cityและ เออี101 สีดำ
รหัสเครื่องยนต์: i-vtec120แรงม้า เออี วาง20วาล์วฝาขาวๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: กะจังสปอรต์โมดูโร่ น้ำมันอี20 เครื่องวีเทค. เออีก็ เบาะตัวนอก กะจังเอส
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี and all area
ที่อยู่: จงมีความสุขทุกครั้งที่เจอคนที่คุณไม่ชอบขี้หน้าความสุขจะฆ่าคนพวกนั้นให้ตายเอง

« ตอบ #79 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2010, 02:10:54 »

กำหนดเดินทาง จากวัดเดิม มีการเปลี่ยนแปลง.นะครับ

รับติดตั้งกล้องวงจรปิดย่านสะพานใหม่ บางเขน ดอนเมือง สายไหม  พร้อมระบบ เน็ตเวริค์ เต็มรูปแบบ  ติดต่อ 086-3935643  ออฟครับ ราคาเป็นกันเอง

kOOn HnU kUBb
AE Thailand Club Staff
Professor
*

มิตรภาพคือสิ่งสวยงาม แต่จิตใจของคนสวยงามยิ่งกว่า

กำลังใจ: 641

« ตอบ #80 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2010, 10:36:33 »

ขอเปลี่ยนแปลงวัดที่ทำบุญครบรอบพื้นที่ปทุมครบรอบ1ขวบครับ
จากที่AE THAILAND ได้เปิดพื้นที่ปทุมธานีให้กับพวกเราและจะครบรอบ 1ขวบของพื้นที่ปทุมธานีนั้น ทางพวกผมเลยจัดกิจกรรมทำบุญถวายอาหารเพล+ทำสังฆทานและถวายเทียนหรือหลอดไฟในช่วงวันเข้าพรรษาครับ (พี่น้องท่านใดสนใจที่จะนำอาหาร ถังสังฆทานและเทียนไปถวายพระได้น่ะครับ) และรับประทานอาหารร่วมกัน
       กระผมเลยขอเป็นตัวแทนสมาชิกเชิญชวนพี่น้อง AE.T ที่สนใจร่วมทำบุญและพักผ่อนกันแบบสบายๆครับ   ขอบคุณมากครับ  

กำหนดการคือ วันอาทิตย์ที่ 1 ส.ค.2553 น่ะครับ  
ขอเปลี่ยนแปลงน่ะครับ
สรุปวันทำบุญของพื้นที่ปทุมธานี
เนื่องจากทางพื้นที่บางกอกเหนือจะมีการไปร่วมแจมกิจกรรมกับทางพื้นที่อยุธยาและผมเห็นว่าตรงกับงานของพื้นที่ปทุมธานีพอดี กำหนดการที่แก้ไขมีดังนี้ครับ
ด้วยเนื่องจากผมได้มีโอกาศไปนั่งรับประทานอาหารที่บ้านน้าจ๊อด(ขอโทษด้วยน่ะครับที่อ้างถึงพี่น่ะครับ ขอบคุณ  )และได้ปรึกษาคุยกันเกี่ยวกับเรื่องทำบุญของเราแล้วสรุปได้ดังนี้คือถ้าเราไปทำบุญกันที่วัดพนัญเชิงนั้นทางวัดพนัญเชิงนั้นได้มีความเจริญและมีสิ่งของที่ผู้คนนำมาถวายน่าจะเพียงพอต่อความต้องการของทางวัดมากๆแล้วและติดกับเรื่องที่จอดรถดูแล้วคงจะไม่สะดวกกันแน่ๆ กระผมจึงขอเปลี่ยนแปลงสถานที่ในการทำบุญเป็นวัดนางกุย จังหวัดอยุธยาครับ ซึ่งวัดนี้เป็นวัดที่กำลังพัฒนาและขาดแคลนทุนทรัพย์หรือสิ่งของเครื่องใช้ต่างๆในการพัฒนาวัด จึงเห็นว่าถ้าเราต้องการที่จะทำบุญกันจริงๆเราน่าที่จะหาวัดที่มีความต้องการความช่วยเหลือจริงๆกันดีกว่าและทางวัดท่านก็นำสิ่งของหรือปัจจัยของพวกเราไปใช้ในการพัฒนาซ่อมแซมบูรณะวัดกันจริงๆน่าจะดีกว่าครับ ในส่วนนี้เราจะมีการทำถวายสังฆทาน เทียนหรือหลอดไฟ ซึ่งอยู่ในช่วงประเพณีเข้าพรรษาพอดีและปัจจัย(เงินใส่ซอง)เพื่อที่ทางวัดจะได้นำไปใช้สอยในเรื่องอื่นๆต่อไปอีกทีนึงครับ

หรือถ้าพี่น้องท่านใดสนใจที่จะทำบุญร่วมกันก็มาเจอกันที่จุดนัดของทางพื้นที่ปทุมธานีน่ะครับหรือโทรบอกผม 085-444-0885 หนูครับ

สถานที่นัดเจอกันคือปั๊มน้ำมัน ปตท.(JETเก่า)เลยมหาลัยกรุงเทพ สาขารังสิต เวลาไม่เกิน9.30น.ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 กรกฎาคม 2010, 10:50:02 โดย Mr.RAT » บันทึกการเข้า
ningza_13
Junior
*

สมาคมคนรักครอบครัว

กำลังใจ: 32

« ตอบ #81 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2010, 16:44:43 »

ต้องขอโทษพวกพี่ๆและเพื่อนๆae thailand ทุกคนครับ ผมได้เร่งทางอู่ที่ซ่อมรถผมแล้วครับแต่ทางอู่ได้แจ้งมาว่ารถผมเสร็จไม่ทันวันไปอยุธยานะครับ ร้องให้โฮ ผมเสียดายมากๆเลยครับแต่ผมอยากไปมากครับ ผมฝากเพื่อนๆเก็บรูปถ่ายมาฝากด้วยนะครับ เอาไว้คราวหน้านะครับจะไม่พลาดแน่ครับ เศร้าเขี่ยๆ

ningza หัวใจ ae thailand
Professor
*

มิตรภาพคือสิ่งสวยงาม แต่จิตใจของคนสวยงามยิ่งกว่า

« ตอบ #82 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2010, 20:48:31 »

ต้องขอโทษพวกพี่ๆและเพื่อนๆae thailand ทุกคนครับ ผมได้เร่งทางอู่ที่ซ่อมรถผมแล้วครับแต่ทางอู่ได้แจ้งมาว่ารถผมเสร็จไม่ทันวันไปอยุธยานะครับ ร้องให้โฮ ผมเสียดายมากๆเลยครับแต่ผมอยากไปมากครับ ผมฝากเพื่อนๆเก็บรูปถ่ายมาฝากด้วยนะครับ เอาไว้คราวหน้านะครับจะไม่พลาดแน่ครับ เศร้าเขี่ยๆ
ร้องให้โฮ ร้องให้โฮ
Aleyard
High Super Senior

Klong Tan Boy

กำลังใจ: 349

รถยนต์: เก๋ง
รหัสเครื่องยนต์: 2 แคมเดิมๆอัดอากาศ
อุปกรณ์แต่งรถ: หิน
สังกัดพื้นที่: ถ้ำ

« ตอบ #83 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2010, 06:53:05 »

ปลื้มสุดๆ ปลื้มสุดๆ ปลื้มสุดๆ ปลื้มสุดๆ ปลื้มสุดๆ

4AGTE 20VALVE
TOYOTA AE110
Junior

แท้มั่ง ปลอมมั่ง ช่างมันเฮ่อะ

กำลังใจ: 42

« ตอบ #84 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2010, 07:31:38 »

อาศัยพี่ อาศัย รถหนูยังอยู่อู่เหมือนกัน อยู่มาจะเดือนแล้ว แต่งานนี้พลาดไม่ได้จริง
 ชน1 ชน1 ชน1 ชน1
Professor
*

« ตอบ #85 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2010, 13:47:45 »

ต้องขอโทษด้วยครับน้ากิ๊ฟท์ขอเปลี่ยนแปลงสมาชิกที่ไม่ไปหน่อยครับน้า

น้าเต่ากับน้าโอ ครับ2ท่านนี้ไม่ไปแน่นอนครับ แกติดธุระครับ ร้องให้โฮ ร้องให้โฮ
kontuadum@อีบีเอศูนย์สี่เจ็ด

ก็แค่เครื่องยนต์เดิมแต่ใจเกินร้อย

กำลังใจ: 171

« ตอบ #86 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2010, 18:07:47 »

เซ็งๆๆๆๆ
อดไป
ไปงานศพอีก
เซร็งๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
 ง๋อยเหงา ง๋อยเหงา

jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #87 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 10:41:48 »

.
.... ใกล้แล้วครับ ตื่นเต้น เจอทีเดียว 2 พื้นที่เลย ฮิๆๆๆ ใครมี ว.แดง เอาติดรถมาด้วยนะคร๊าบบบบบบ  สุดยอด สุดยอด สู้ๆโย่วๆ

Professor
*

« ตอบ #88 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 12:43:32 »

สู้ๆโย่วๆ สู้ๆโย่วๆ กองเชียร์
miny@SBA#07
Professor

@@ ไม่ได้ซุ่ม แต่สุ่มทำ @@

กำลังใจ: 515

รถยนต์: EE-100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 7A-FTE + LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: แล้วแต่จะหาได้
สังกัดพื้นที่: บางกอกเหนือ - สระบุรี

« ตอบ #89 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 13:09:34 »

ออกเดินทางกี่โมงคับ ที่ไหนเอ่ย

!! รถไม่สวยแต่รวยน้ำใจ !!
สะมะไก่
Senior

เทวดาหน้าหวาน

กำลังใจ: 16

« ตอบ #90 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 18:43:48 »

ปายด้วยคนคับ อย่าไป

社会貢献のために友人のクラブ

upload pictures
http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=31987.0 ขายของ
Professor
*

« ตอบ #91 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 21:54:32 »

น้ากิฟท์ครับ ตกลงทางผมกับทางน้าเนี่ยเจอกันที่ปั๊ม ปตท.(JET เก่า)เลย ม.กรุงทพ(รังสิต) ใกล้กับปั๊มบางจากและสนามกอล์ฟ PINEHURTตอน09.30น.ใช่มั๊ยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กรกฎาคม 2010, 21:55:35 โดย Mr.RAT » บันทึกการเข้า
Aleyard

Klong Tan Boy

กำลังใจ: 349

รถยนต์: เก๋ง
รหัสเครื่องยนต์: 2 แคมเดิมๆอัดอากาศ
อุปกรณ์แต่งรถ: หิน
สังกัดพื้นที่: ถ้ำ

« ตอบ #92 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2010, 20:45:16 »

สมาชิกใหม่อาจจะไปแจมด้วยคับผม
แหะๆ

4AGTE 20VALVE
GiftSTFZ™
Guardian of AE Thailand
ยาม
Professor
**

{{[[BluE PoWeR]]}}

กำลังใจ: 1064

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20V
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมๆ
สังกัดพื้นที่: บางกอกเหนือ

« ตอบ #93 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 10:01:19 »

น้ากิฟท์ครับ ตกลงทางผมกับทางน้าเนี่ยเจอกันที่ปั๊ม ปตท.(JET เก่า)เลย ม.กรุงทพ(รังสิต) ใกล้กับปั๊มบางจากและสนามกอล์ฟ PINEHURTตอน09.30น.ใช่มั๊ยครับ

น้าหนูเจอกับน้าออฟเลยครับ

ทางผมจะวิ่งไปตัดอีกที แถวๆ   ตัดเข้า คลองจิก เจอกันแถวเส้น 32 เลยครับ

jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #94 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 18:36:21 »

สมาชิกใหม่อาจจะไปแจมด้วยคับผม
แหะๆ

... ฮาๆๆๆ  ใหม่ตรงไหนเนี่ยยยย ฮาๆๆๆ  ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ เสร็จป๋า..ฮ่าๆๆ

nepjune24
Sophomore

かっこよくない

กำลังใจ: 8

« ตอบ #95 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 18:49:10 »

ย่องมาเงียบๆ สวัสดีคับ สมาชิกใหม่ ไปด้วยคับ

!WaY Of LiFe!かっこよくない!
Professor
*

« ตอบ #96 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 22:47:29 »

น้าหนูเจอกับน้าออฟเลยครับ

ทางผมจะวิ่งไปตัดอีกที แถวๆ   ตัดเข้า คลองจิก เจอกันแถวเส้น 32 เลยครับ

รับทราบครับผม
หมีป่าทุ่งบางกอกใต้
Professor
*

+++หมี โหด กระ โดด ฉึก+++

กำลังใจ: 84

« ตอบ #97 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2010, 01:14:57 »

งาน เข้า ครับ อด ครับ  กลัวสุดขีด.. กลัวสุดขีด.. กลัวสุดขีด..

กิจกรรม แรก ของปี Hang Out บางกอกใต้
mateice
*

เพราะว่าเธอนั้นคือดวงใจของฉัน~*

กำลังใจ: 223

« ตอบ #98 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 11:50:08 »

โซนอยุธยาต้องขอขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆ AE THAILAND ทุกท่านด้วยนะครับที่ทำให้กิจกรรมครั้งนี้สนุกมากครับ หากมีอะไรผิดพลาด ทางอยุธยา ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ   ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

"เจ้า" จะเป็นใครที่ไหนข้าไม่สน

"พ่อ" ทุกคนแสนยิ่งใหญ่ไม่ต้องหา

"นักเลง" ไหนพอเจอหน่อยจ๋อยทุกครา

"AE" คือสิ่งรักหนักหนายิ่งกว่า"เมีย"

อุอุ
Professor

« ตอบ #99 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 11:52:34 »

โซนอยุธยาต้องขอขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆ AE THAILAND ทุกท่านด้วยนะครับที่ทำให้กิจกรรมครั้งนี้สนุกมากครับ หากมีอะไรผิดพลาด ทางอยุธยา ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ   ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

ไม่ให้อภัย... ครับ  ไปกินข้าวไม่ชวน เลย งอน

หน้า: 1 2 3 [4] 5   ขึ้นบน
พิมพ์