Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
เสพสมบ่มิสม..ฉบับหลุดโลก
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เสพสมบ่มิสม..ฉบับหลุดโลก  (อ่าน 4935 ครั้ง)
Oak_DesigN
Super Senior

OaK_DeSigN บุตรแห่งพระเจ้า

กำลังใจ: 70

« เมื่อ: 24 เมษายน 2009, 14:24:03 »

สวัสดีค่ะ อาหมอที่เคารพ>>หนูติดตามอ่านคอลัมภ์ของอาหมอมานานแล้วค่ะ จากถุงกล้วยแขกที่แม่หนูขาย หนูชอบอ่านเรื่องความทุกข์ ความเจ็บปวดของชาวบ้านค่ะ นึกไม่ถึงว่าวันนี้มันย้อนมาหาหนูเข้าเต็มเปา>คราวนี้หัวเราะไม่ออกค่ะ
อาหมอคะ หนูอายุ 17 ขวบแล้ว...เมื่อปีกลางมะโรงที่ผ่านมาหนูได้รู้จักกับผู้ชาย
ที่ โรงเรียน เขาชอบมองหนูค่ะ แต่หนูพยายามไม่สนใจเขา เพราะเราต้องตั้งใจเล่าเรียนจริงไหมค่ะ เขามาชวนหนูคุยหนูก็พยายามเลี่ยง พอเขาชวนกินข้าวหนูก็กินค่ะ เพราะเขาออกเงินให้นี่คะ เราคบกันอยู่นานค่ะ เกือบ 2 วัน...
เขาก็ชวนหนูไปดูหนังค่ะ หนูรีบปฏิเสธค่ะ แต่พอเขาบอกว่าเขาเลี้ยงเองหนูก็โอเค ในโรงหนังเขาพยายามจับมือจับไม้หนู หนูไม่ยอมเพราะข้าวโพดคั่วมันจะหกหนูเสียดายค่ะ พอดูหนังเสร็จเราก็นั่งรถเมล์กลับบ้าน แต่เขากลับชวนหนูลงกลางทาง..
หนูเหลือบมองเห็นป้ายด้านหน้าทางเข้า เขียนว่าโรงแรมก็ทั้งโกรธทั้งอายคนเขาค่ะ
หนูต่อว่าเขาแล้วรีบวิ่งหนีเข้าไปข้างใน
บอก บ๋อยที่วิ่งตามว่าหนู ขอห้องวีไอพีค่ะ หนูเข้าไปนั่งอยู่บนเตียง เขาเข้ามากอดจูบหนู หนูก็ผลักเขาออกแล้วผลัดผ้ามานุ่งผ้าเช็ดตัวหนูกลัวเสื้อยั บค่ะ อาหมอคะหนูสู้แรงเขาไม่ได้ค่ะ หนูตกเป็นของเขา ก็ผู้หญิงตัวเล็กๆ จะเอาแรงที่ไหนไปสู้จริงไหมคะ หนูเลย สั่งลิโพมาดื่ม 2 ขวด ก็พอมีแรงหิ้วเขาออกจากห้องกลับบ้านได้ค่ะ หลังจากวันนั้นเขาก็พยายามชวนหนูอีก หนูต้องให้เขารับปากว่า...
เขาเป็น คนจ่ายค่าห้อง กับค่าลิโพ! หนูถึงตกลงค่ะ อาหมอว่าหนูเสียเปรียบไหมคะ เพราะหนูต้องออกค่ารถเมล์เองค่ะ เราแอบได้เสียกันจนเริ่มมีปัญหาค่ะ หนูกลุ้มใจมากอยากให้อาหมอช่วยรีบตอบด้วยคะ

ถาม 1. อาหมอคะตอนนี้ประจำเดือนหนูไม่มาเกือบ 6 เดือนแล้วค่ะ ท้องหนูก็โย้ออกมามากจนใส่กางเกงไม่ได้แล้ว อาหมอว่าหนูจะท้องไหมคะ
ตอบ อาหมอไม่แน่ใจนะคะต้องลองไปตรวจดูก่อน

2. ถ้าหนูท้องขึ้นมาจริงๆ จะทำไงคะหนูควรจะออกค่าทำคลอด หรือให้เขาออกคะหนูกลุ้มมาก เพราะเขาก็ออกค่าโรงแรมแล้ว
ตอบ น่าจะเป็นคนออกเงินนะคะ เพราะเขาอาจท้วงได้ว่า...หนูไม่ต้องจ่ายค่าผ้าอนามัยมาตั้งหลายเดือนแล้วนี่หนู

3. อาหมอว่าเขาจะเบื่อหนูไหมคะ พักหลังเขาไม่สั่งลิโพให้หนูดื่มเลย เขาชอบสั่งแต่แรงเยอร์ค่ะทั้งที่รู้ว่าหนูชอบลิโพ
ตอบ หนูอย่าไปคิดมากเลยค่ะ เพราะอาหมอเองก็หันมาดื่มแรงเยอร์เหมือนกันเพราะใต้ฝามีรางวัลด้วยค่ะ

4. อาหมอคะทำไมโรงแรมนี้แอร์ถึงไม่ค่อยเย็นคะ แล้วข้าวต้มก็ใส่กุ้ง แค่ 2-3 ตัวเองค่ะ อาหมอว่าหนูควรจะฟ้องผู้จัดการมั๊ยคะ สุดท้ายนี้ขอให้คุณอาหมอมีความสุขนะคะ ช่วยรีบตอบหนูด้วยเพราะหนูกลุ้มมาก>และแม่หนูก็จะเลิกใช้ถุง กระดาษใส่กล้วยแขกแล้วด้วย
ตอบ อาหมอว่าหนูน่าจะเปลี่ยนโรงแรมดีกว่าค่ะ ลองมาที่แถวรัชดาฯ น่าจะดีกว่าที่นี่แอร์เย็นเหมือนห้องดับจิต อาหาร ก็อร่อยมีกระจกรอบกระทั่งในโถส้วม

เอิ๊กสสส์

"Don't live with the one you can live with but live with the one you can't live without......"
EE101 สีฟ้า
AE Thailand Club Member
Junior

กำลังใจ: 47

« ตอบ #1 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2009, 19:58:44 »

หัวเราะ หัวเราะ
โจ้_AE111
Professor

กำลังใจ: 454

รถยนต์: AE 111
รหัสเครื่องยนต์: 4AFE + LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: .......

« ตอบ #2 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 12:55:36 »

หัวเราะ หัวเราะ ก๊ากๆๆ

** ยามหญิง **
High Super Senior

กำลังใจ: 794

« ตอบ #3 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009, 12:56:18 »

ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
East Bkk - 037

จ ะ แ ข่ ง ห รื อ จ ะ คุ ย ?

กำลังใจ: 359

« ตอบ #4 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2009, 23:19:21 »

ตาย
ta-mote spinter
Senior

แล้วเจอกัน

กำลังใจ: 68

รถยนต์: สายพานขับเคลื่อนสี่ล้อ
รหัสเครื่องยนต์: คูโบต้า v 8 turbo 20v /ฝาดำ
อุปกรณ์แต่งรถ: สายพาน สติกเกอร์ จุ๊ปลม น็อตสี
สังกัดพื้นที่: คลับ บาร์ ร้านเหล้า คาราโอเกะ

« ตอบ #5 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 14:46:11 »

ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

บ่อง ตง ตง
thawat
Professor

กำลังใจ: 212

« ตอบ #6 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009, 16:22:46 »

ซึ้ง น่าสงสารจัง เหอะๆ
adisorns
Freshy
*

กำลังใจ: 5

« ตอบ #7 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009, 16:32:15 »

เหอ ๆ อาการน่าเป็นห่วง
sit
Junior

กำลังใจ: 70

« ตอบ #8 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009, 16:42:55 »

หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ...

สิ่งที่ฉันเป็น
din
Senior

กำลังใจ: 102

« ตอบ #9 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009, 16:49:56 »

ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

รถแรงอยู่อู่  รถหรูอยู่บ้าน รถตลาดเมียจ่ายกับข้าว
l<๑t๑ng__Z๑๑
Professor

เป็นหัวหมา ..... ดีกว่า....เป็นหางราชสีห์

กำลังใจ: 414

« ตอบ #10 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2009, 20:48:06 »

น้องเขาขี้สงใสเนอะ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

ซุปเปอร์เน@SBA#10

ไม่หล่อ แต่อร่อยครับ ^_^

กำลังใจ: 509

« ตอบ #11 เมื่อ: 21 กันยายน 2009, 02:31:41 »

หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ

ไม่หล่อ....แต่มีท่ายาก
[/b]

miny@SBA#07
Professor

@@ ไม่ได้ซุ่ม แต่สุ่มทำ @@

กำลังใจ: 515

รถยนต์: EE-100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 7A-FTE + LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: แล้วแต่จะหาได้
สังกัดพื้นที่: บางกอกเหนือ - สระบุรี

« ตอบ #12 เมื่อ: 26 กันยายน 2009, 08:18:40 »

!! รถไม่สวยแต่รวยน้ำใจ !!
kontuadum@อีบีเอศูนย์สี่เจ็ด

ก็แค่เครื่องยนต์เดิมแต่ใจเกินร้อย

กำลังใจ: 171

« ตอบ #13 เมื่อ: 29 เมษายน 2010, 22:49:03 »

หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ

โต๋เต๋_BZ-touring
AE Thailand Club Staff
*

อย่าปาดหน้า เด่วม้าตื่น

กำลังใจ: 89

« ตอบ #14 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 12:31:36 »

AE thailand Korat Area
eak ae saraburi
Super Senior

กำลังใจ: 51

« ตอบ #15 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 22:10:30 »

หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ
gezorla
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« ตอบ #16 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2010, 17:33:50 »

bombrace
Sophomore
**

โบกโบยบินไปบนถนนทุกเส้นทาง

กำลังใจ: 1

« ตอบ #17 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2010, 10:54:53 »

เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ  จ๊ากๆ ตายไปแล้ว..
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์