Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
reem หวััดดีทุกคน
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: reem หวััดดีทุกคน  (อ่าน 2003 ครั้ง)
reem
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« เมื่อ: 08 ตุลาคม 2013, 21:20:55 »

น้องใหม่รายงานตัวครับ
eakky
AE Thailand Club Member
Freshy

กำลังใจ: 1

« ตอบ #1 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2013, 22:51:26 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด
BungLef SBA
Moderator
Super Senior
*

ผมไม่เคยมองข้ามใคร..แต่ใครอย่ามองข้ามผม

กำลังใจ: 31

« ตอบ #2 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2013, 23:15:36 »

หวัดไม่ดีหรอกครับ เป็นทีไรน้ำมูกไหลทุกที

มิตรภาพหาไม่ยาก ถ้าหากเราเดินออกไปหาสิ่งใหม่ๆ  
Terseed69
Senior

อิฐ ae.T 611

กำลังใจ: 11

« ตอบ #3 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2013, 15:23:42 »

หวัดไม่ดีหรอกครับ เป็นทีไรน้ำมูกไหลทุกที

เออว่ะ  เห้อ..เหนื่อยใจ

ToN...หน้าชา ณ.บางกอกใต้
High Super Senior

กำลังใจ: 36

« ตอบ #4 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2013, 13:56:21 »

ก้อตอบอย่างนี้..แล้วเค้าจะกล้ามามั้ย... ชก1 ชก2 ชน2

ปล. อย่าลืมกินยาแก้หวัด ก่อนเข้ามามิตติ้งนะคับบ.. ขอบคุณ ขอบคุณ

.....ไม่ต้องรู้ว่าคนขับชื่ออะไร..รู้แค่ว่าอยู่ AE THAILAND ก็พอ.....
BungLef SBA
Moderator
Super Senior
*

ผมไม่เคยมองข้ามใคร..แต่ใครอย่ามองข้ามผม

กำลังใจ: 31

« ตอบ #5 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2013, 17:51:13 »

ก้อตอบอย่างนี้..แล้วเค้าจะกล้ามามั้ย... ชก1 ชก2 ชน2

ปล. อย่าลืมกินยาแก้หวัด ก่อนเข้ามามิตติ้งนะคับบ.. ขอบคุณ ขอบคุณ
พี่ผมเองน้าๆคงจำกันได้   ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

มิตรภาพหาไม่ยาก ถ้าหากเราเดินออกไปหาสิ่งใหม่ๆ  
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์