Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
แนะนำร้านอาหาร บางแสน ทีครับ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านอาหาร บางแสน ทีครับ  (อ่าน 3233 ครั้ง)
G@USS
AE Thailand Club Member
High Super Senior

กำลังใจ: 29

« เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011, 07:06:16 »

พอดีว่าจะพาหลานๆ  ไปเล่นน้ำ ช่วงสิ้นเดือนนะครับ
คงไปใกล้ๆ ดูปลาที่ ม.บูรพา
กะหาร้าน ถูกๆ  กินข้าวเที่ยงนะครับ  เอาแบบราคาไม่แรง แนะนำหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

ซึ้ง

บายๆ

[ผมไม่เได้เป็นร้านซ่อมแผ่นป้ายและอู่ ร้านขายอะไหล่] นะครับ

http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=43485.0
OFF54 (GROOVE RIDER MEMBER)
Professor

กำลังใจ: 619

รถยนต์: all new cityและ เออี101 สีดำ
รหัสเครื่องยนต์: i-vtec120แรงม้า เออี วาง20วาล์วฝาขาวๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: กะจังสปอรต์โมดูโร่ น้ำมันอี20 เครื่องวีเทค. เออีก็ เบาะตัวนอก กะจังเอส
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี and all area
ที่อยู่: จงมีความสุขทุกครั้งที่เจอคนที่คุณไม่ชอบขี้หน้าความสุขจะฆ่าคนพวกนั้นให้ตายเอง

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011, 08:10:12 »

ช่วง บ่าย สาม เป็น ต้นไป มีร้าน ข้าวต้ม ปลาทู ร้านดัง เปิดขาย อยู่หลังวัดเขาสามมุข อร่อย มาก ราคาไม่แพง เป็นร้าน เล็กๆ เคย ออก รายการ โทรทัศน์ มาแล้วคับ

รับติดตั้งกล้องวงจรปิดย่านสะพานใหม่ บางเขน ดอนเมือง สายไหม  พร้อมระบบ เน็ตเวริค์ เต็มรูปแบบ  ติดต่อ 086-3935643  ออฟครับ ราคาเป็นกันเอง

LINK..555
AE Thailand Club Staff
*

รถทำให้เราเสียเงิน..แต่ไม่เคยทำเราเสียใจ

กำลังใจ: 134

« ตอบ #2 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011, 08:30:41 »

ช่วง บ่าย สาม เป็น ต้นไป มีร้าน ข้าวต้ม ปลาทู ร้านดัง เปิดขาย อยู่หลังวัดเขาสามมุข อร่อย มาก ราคาไม่แพง เป็นร้าน เล็กๆ เคย ออก รายการ โทรทัศน์ มาแล้วคับ
คอนเฟริม คับ น้า ออฟ เค้าเที่ยว บ่อย สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด

รถไม่แรง...จะแซงได้ไง
ไอ้เจ็ก เด็กชล
Professor
*

เวลาผ่านไป อะไรๆ ก็เปลี่ยนแปลง

กำลังใจ: 194

รถยนต์: ae 101 กำลังหร่อย
รหัสเครื่องยนต์: 4 afe แก่แดด
อุปกรณ์แต่งรถ: ทุกอย่างเปลี่ยนหมด ยกเว้นเครื่อง^^
สังกัดพื้นที่: ชลบุรี-มิตร ae.t พื้นที่ที่คุณรู้จัย
ที่อยู่: ทะเลงาม ข้าวหลามหนองมน ประชาชนสามัคคี ประเภณีวันไหล

« ตอบ #3 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011, 10:44:36 »

สุดยอด...ถ้าร้านอาหาร ในย่านนี้ ส่วนมากเป็นอาหาร ทะเล ราคาเลย ค่อนข้างมีราคาแพงครับ  ถ้าชิวๆ ชายหาดบางแสนมีอาหารมากมาย ตลอดหาด ให้เลือกสัน กันมากมาย แล้วแต่ชอบครับ ราคาไม่แรงเท่าไหร่ ครับ ถ้าเป็นร้านอาหารดังในย่านนี้ ราคาไม่หนีกันแนะนำ ร้าน วังมุข รือชื่อครับ อ่างศิลาก็ร้าท่าเรือซีฟู้ดครับ พานทะเล และอิกมากมายตลอดริมทางขาเข้าอ่างศิลารัดเราะออกจากเขาสามมุขครับ   ถ้าอยากได้ ร้านบ้านๆ ราคาไม่แรงรสจัดจ้าน โทรหาผมดีกว่าครับ  ไม่ไกลจาก ที่ท่านดูปลา วิ่งเข้า ม.บูรพาทะลุเคียง ม.  ร้านน้าติครับ เฟริม ความอร่อย ครับ ไปไม่ถูก ลบกวนโทรหาผมละกัลนะครับ ยินดีครับ  เจ็ก  080-564 5997 สุดยอด

Aleyard

Klong Tan Boy

กำลังใจ: 349

รถยนต์: เก๋ง
รหัสเครื่องยนต์: 2 แคมเดิมๆอัดอากาศ
อุปกรณ์แต่งรถ: หิน
สังกัดพื้นที่: ถ้ำ

« ตอบ #4 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011, 10:59:57 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด อิอิอุอุ อิอิอุอุ อิอิอุอุ

4AGTE 20VALVE
Pan@WTA
Senior

ค่อยๆทำ เดี๋ยวก็จบ

กำลังใจ: 13

รถยนต์: น้องฟ้า EE101
รหัสเครื่องยนต์: 4E-FE
อุปกรณ์แต่งรถ: ไฟท้ายขาวแดงแท้ 1 คู่
สังกัดพื้นที่: ตะวันตก

« ตอบ #5 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011, 12:27:15 »

ผมแนะนำเพิ่มอีก 3 ร้านละกันครับ เป็น ร้านอาหาร และ ไม่แพง วิ่งไปถ.บางแสนสาย2 จนเกือบถึงแหลมแท่น เลี้ยวขวาไปอ่างศิลา ก่อนถึงหมู่บ้านสามมุกธานี มีร้านครัวเจ๊เราะ อยู่ขวามือเป็นร้านเล็กๆ ไม่แพง แน่นอนครับ หรือถ้าอยากประหยัดแต่ร้อนหน่อยก็ ร้านในซ.สดใสครับ ออกจากสถาบันวิทย์ฯ ขับรถเข้าประตูโรงบาล แล้วขับไปจอดรถแถวๆโรงแรมเทาทอง เดินหาร้านได้เลยครับ มีหลายร้าน แต่ผมแนะนำร้านสลัดป้าอ้วนครับ อาหารมีให้เลือกไม่กี่อย่าง ราคาถูก ปริมาณมาก รสชาติดี แต่ในร้านโครตร้อน อีกร้านชื่อร้านไกลลิบอยู่หลังม. ขับรถออกหลังม.แล้วเลี้ยวขวาไปเรื่อยๆ จนสุดทางเลี้ยวขวา ร้านอยู่ทางซ้าย เป็นร้านตามสั่ง หรือจะสั่งเป็นกับข้าวก็ได้ จริงๆแล้วร้านถูกๆมีอีกแยะ มีอะไรโทรถามคุณเจ็ก จะดีที่สุดครับ เพราะแกเป็นเจ้าถิ่น แถมใจดีอีกต่างหาก ร้านน้าติที่คุณเจ็กแนะนำก็ดีนะครับ เก๊กหล่อ!!! เก๊กหล่อ!!! เก๊กหล่อ!!! เก๊กหล่อ!!!
บุคคล_ทั่วไป

ถึงของแต่งไม่ตรงรุ่น แต่ก็ตรงใจตรูอ่ะ

กำลังใจ: 83

« ตอบ #6 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011, 13:26:30 »

ดื่ม ดื่ม ดื่ม ดื่ม

ขุนโจร ทะลวงฟันนาเกลือสะท้าน
Professor
*

ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

กำลังใจ: 136

« ตอบ #7 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011, 14:06:29 »

สุดยอด...ถ้าร้านอาหาร ในย่านนี้ ส่วนมากเป็นอาหาร ทะเล ราคาเลย ค่อนข้างมีราคาแพงครับ  ถ้าชิวๆ ชายหาดบางแสนมีอาหารมากมาย ตลอดหาด ให้เลือกสัน กันมากมาย แล้วแต่ชอบครับ ราคาไม่แรงเท่าไหร่ ครับ ถ้าเป็นร้านอาหารดังในย่านนี้ ราคาไม่หนีกันแนะนำ ร้าน วังมุข รือชื่อครับ อ่างศิลาก็ร้าท่าเรือซีฟู้ดครับ พานทะเล และอิกมากมายตลอดริมทางขาเข้าอ่างศิลารัดเราะออกจากเขาสามมุขครับ   ถ้าอยากได้ ร้านบ้านๆ ราคาไม่แรงรสจัดจ้าน โทรหาผมดีกว่าครับ  ไม่ไกลจาก ที่ท่านดูปลา วิ่งเข้า ม.บูรพาทะลุเคียง ม.  ร้านน้าติครับ เฟริม ความอร่อย ครับ ไปไม่ถูก ลบกวนโทรหาผมละกัลนะครับ ยินดีครับ  เจ็ก  080-564 5997 สุดยอด
ท่านผู้ว่ามาเองเลย โทรหาท่านได้เลยครับพี่เก๊าไม่ต้องเกรงใจ จูจุ๊บ!!
ผมแนะนำเพิ่มอีก 3 ร้านละกันครับ เป็น ร้านอาหาร และ ไม่แพง วิ่งไปถ.บางแสนสาย2 จนเกือบถึงแหลมแท่น เลี้ยวขวาไปอ่างศิลา ก่อนถึงหมู่บ้านสามมุกธานี มีร้านครัวเจ๊เราะ อยู่ขวามือเป็นร้านเล็กๆ ไม่แพง แน่นอนครับ หรือถ้าอยากประหยัดแต่ร้อนหน่อยก็ ร้านในซ.สดใสครับ ออกจากสถาบันวิทย์ฯ ขับรถเข้าประตูโรงบาล แล้วขับไปจอดรถแถวๆโรงแรมเทาทอง เดินหาร้านได้เลยครับ มีหลายร้าน แต่ผมแนะนำร้านสลัดป้าอ้วนครับ อาหารมีให้เลือกไม่กี่อย่าง ราคาถูก ปริมาณมาก รสชาติดี แต่ในร้านโครตร้อน อีกร้านชื่อร้านไกลลิบอยู่หลังม. ขับรถออกหลังม.แล้วเลี้ยวขวาไปเรื่อยๆ จนสุดทางเลี้ยวขวา ร้านอยู่ทางซ้าย เป็นร้านตามสั่ง หรือจะสั่งเป็นกับข้าวก็ได้ จริงๆแล้วร้านถูกๆมีอีกแยะ มีอะไรโทรถามคุณเจ็ก จะดีที่สุดครับ เพราะแกเป็นเจ้าถิ่น แถมใจดีอีกต่างหาก ร้านน้าติที่คุณเจ็กแนะนำก็ดีนะครับ เก๊กหล่อ!!! เก๊กหล่อ!!! เก๊กหล่อ!!! เก๊กหล่อ!!!
สุดยอด สุดยอด สุดยอด

G@USS

กำลังใจ: 29

« ตอบ #8 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2011, 07:08:24 »

@ขอขอบคุณ ออฟ  เจ็ก  ตาหนึ่ง Pan Link..555 Nami Group
ทุกๆท่าน อีกครั้งครับ ที่แนะนำข้อมูลดี  นะครับ

ถ้าอย่างไรไปไม่ถูก จะติดต่อคุณเจ็ก อีกทีแล้วกันนะครับ

บายๆ

[ผมไม่เได้เป็นร้านซ่อมแผ่นป้ายและอู่ ร้านขายอะไหล่] นะครับ

http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=43485.0
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์