Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ขอบคุนพี่ๆๆทุกคนมากนะครับ
*ShoutBox
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุนพี่ๆๆทุกคนมากนะครับ  (อ่าน 8864 ครั้ง)
เป้ ท่ายาก
Freshy
*

กำลังใจ: 28

รถยนต์: ae 110
รหัสเครื่องยนต์: ๕ a-fe

« ตอบ #25 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2008, 22:37:32 »

เอ่อออ.....พี่กบคับสงสัยต้องผลัดไปก่อนแล้วอ่า พี่ผมเอารถไปชลบุรีแล้ว + ไอเพื่อนผมมันเบี้ยวเห็นว่าจะไปเที่ยวผับกับเพื่อนที่มหาลัย (ไปผับๆๆๆ ต่อด้วยป่าวก็ไม่รู้ ) ไว้เหตุการลงตัวแล้วจะเอาไปตามสันยานะคับ
อย่าโกดผมนะ ซึ้ง

สีหญิงถูกชน!!!!!!!!!!!!!!
KunFroggy
AE Thailand Club Member
Super Senior

กำลังใจ: 62

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4AFE เดิม ๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: หาให้ทีสิ
สังกัดพื้นที่: บางกอกตะวันตก

« ตอบ #26 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2008, 08:55:23 »

เอ่อออ.....พี่กบคับสงสัยต้องผลัดไปก่อนแล้วอ่า พี่ผมเอารถไปชลบุรีแล้ว + ไอเพื่อนผมมันเบี้ยวเห็นว่าจะไปเที่ยวผับกับเพื่อนที่มหาลัย (ไปผับๆๆๆ ต่อด้วยป่าวก็ไม่รู้ ) ไว้เหตุการลงตัวแล้วจะเอาไปตามสันยานะคับ
อย่าโกดผมนะ ซึ้ง

ไม่โกรธแต่แอบเคือง ๆ อิอิ

เดียวดาย

ก็แค่ 4AFE 1600cc + LPG
มันจะแรงตรงไหนครับอยากจี้ตูดผมเลย
ผมไม่ค่อยว่างครับ ...เลี้ยงลูก(เมียสั่ง)

chanon
Senior

กำลังใจ: 4

รถยนต์: AE 101
รหัสเครื่องยนต์: 4a fe
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมแบบสุดติ่ง
สังกัดพื้นที่: ตะวันตก

« ตอบ #27 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2008, 10:54:52 »

ใครง่า ทำไมเราไม่เห็นรู้จักเลย อิอิ
นางมารร้ายตัวจริง
AE Thailand Club Staff
*

กำลังใจ: 65

สังกัดพื้นที่: กทม.ตะวันตก

« ตอบ #28 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2008, 17:12:01 »

ใครง่า ทำไมเราไม่เห็นรู้จักเลย อิอิ

ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ เด๋ยวใครๆๆ ก็ลืม ตัวเอง หรอก

ถึงไม่ได้ขับแต่ใจก็ยังรัก AE เหมือนเดิม
The Saint
Professor
*

กำลังใจ: 183

« ตอบ #29 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2008, 22:11:45 »

555555555555555 สงสัยธุรกิจกะลังรุ่ง โผล่มามั่งนะ จะลืมหน้าแล้ว  ก๊ากๆๆ

Friend Club for Social Contributions
Ople101_Western Thailand
Professor

ติดต่อสอบถาม081-4888-789 LINE , Whatapp

กำลังใจ: 1648

รถยนต์: AE 101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20V BT A/T (Hybrid LPG)
อุปกรณ์แต่งรถ: Sprinter JP-TH Street Used Only
สังกัดพื้นที่: Western Thailand

« ตอบ #30 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2008, 14:12:36 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด

GPSนำทาง สินค้าใหม่ราคาเบา คลิ๊ก http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=18484.0

KunFroggy

« ตอบ #31 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2008, 03:17:01 »

เขาคนนี้ชื่ออะไร เขาคือใคร หน้าตาเป็นยังไงหรือ
ตาเทพเหลาให้ฟังมั่งสิ จำไมได้

อาย

มันจะแรงตรงไหนครับอยากจี้ตูดผมเลย
ผมไม่ค่อยว่างครับ ...เลี้ยงลูก(เมียสั่ง)

jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #32 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2008, 03:49:39 »

เออ...ถ้าพาเพื่อนมาให้ พี่กบน่ะ  พามาพบพี่ก่อนแล้วกัน  จะได้อธิบายให้น้องเค้าเข้าใจ  ว่าคนแบบไหนคบไม่ได้  อย่างเช่น

พวกที่ทำงานประเภทนี่รถไฟ  เรือเมล์  ลิเก  ตำรวจ  ทำงานกราฟฟิกดีไซน์  ทำงานออกแบบสื่อ  ทำงานธนชาติ  เปิดร้านคอมพ์  เจ้าของบ่อกุ้ง  ทำงานไปรษณีย์  เป็นต้น    

เชื่อผม  พวกนี้อย่าไปคบเป็นแฟนเชียวหละ  

....  ฮิๆๆ  โดนกั๊ก กับเค้าด้วยง่ะ ไม่ยอมๆๆๆๆ ฮาๆๆๆ  ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #33 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2008, 03:50:25 »

เก๊กหล่อ เก๊กหล่อ เก๊กหล่อ
 ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

FREE@MAN
Senior

คิดถึงคุณปู่จังคับ

กำลังใจ: 26

รถยนต์: ae100
รหัสเครื่องยนต์: SR20DET
อุปกรณ์แต่งรถ: ส้ม
สังกัดพื้นที่: กทม ตะวันตก และภาคใต้ นครศรีฯ

« ตอบ #34 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2008, 14:57:25 »

ก๊ากๆๆ แล้วของผมมีอะป่าวอะ
3819

yotsky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2008, 15:57:31 »

สูบบุหรี่ สูบบุหรี่ สูบบุหรี่ สูบบุหรี่ สูบบุหรี่
♠♥AIRPORT♣♥
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2008, 22:44:15 »

ว่างๆเจอกันครับ น้องชาย  เดียวดาย
Richard
Sophomore

เงินทองหารกัน ความสัมพันธ์ เหมือนเดิม

กำลังใจ: 23

รถยนต์: toyota ae110
รหัสเครื่องยนต์: 5A FE
อุปกรณ์แต่งรถ: หม้อน้ำอลูมิเนียม / พัดลม หม้อน้ำ 11 ใบ / แตรลม / กระจกมองข้างปรับมือ / เบาะหนัง / อ.ว.ท.ม
สังกัดพื้นที่: พื้นที่กรุงเทพฯ ฝั่งตะวันตก

« ตอบ #37 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2008, 14:34:49 »

เออ...ถ้าพาเพื่อนมาให้ พี่กบน่ะ  พามาพบพี่ก่อนแล้วกัน  จะได้อธิบายให้น้องเค้าเข้าใจ  ว่าคนแบบไหนคบไม่ได้  อย่างเช่น

พวกที่ทำงานประเภทนี่รถไฟ  เรือเมล์  ลิเก  ตำรวจ  ทำงานกราฟฟิกดีไซน์  ทำงานออกแบบสื่อ  ทำงานธนชาติ  เปิดร้านคอมพ์  เจ้าของบ่อกุ้ง  ทำงานไปรษณีย์  เป็นต้น    

เชื่อผม  พวกนี้อย่าไปคบเป็นแฟนเชียวหละ  

....  ฮิๆๆ  โดนกั๊ก กับเค้าด้วยง่ะ ไม่ยอมๆๆๆๆ ฮาๆๆๆ  ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

ผมน่ะ มองการไกล  ไปถึงคนรอบข้าง  555 ก๊ากๆๆ

ไม่ว่ากาลเวลาจะเปลี่ยนไป แต่จิตใจ ยังคงเดิม
เป้ ท่ายาก
Freshy
*

กำลังใจ: 28

รถยนต์: ae 110
รหัสเครื่องยนต์: ๕ a-fe

« ตอบ #38 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2008, 00:34:27 »

มีพี่เล่นลิเกด้วยหรอคับ
ไม่ได้เข้ามาดูนาน
ติดสอบ ขยัน

พี่ๆๆสบายดีมั้ยครับ???
 บายๆ

สีหญิงถูกชน!!!!!!!!!!!!!!
The Saint
Professor
*

« ตอบ #39 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2008, 16:29:52 »

สบายดีทุกองค์กร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ แล้วเจอกัน เป้

Friend Club for Social Contributions
Richard
Sophomore

เงินทองหารกัน ความสัมพันธ์ เหมือนเดิม

อุปกรณ์แต่งรถ: หม้อน้ำอลูมิเนียม / พัดลม หม้อน้ำ 11 ใบ / แตรลม / กระจกมองข้างปรับมือ / เบาะหนัง / อ.ว.ท.ม
สังกัดพื้นที่: พื้นที่กรุงเทพฯ ฝั่งตะวันตก

« ตอบ #40 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2008, 19:00:39 »

ติดสอบ ขยัน

บายๆ

อ้าว.....น้าไม่รู้เหรอเนี่ย  ว่าคณะเรามีพระเอกลิเกด้วย

ทำไม พี่เทพ ไม่รู้จักบอกให้รับทราบกันอย่างทั่วถึง
ก็พี่กบไง  แกเป็นพระเอกลิเก  คอยสังเกตุให้ดีๆ  ว่า

เจอผู้หญิงไม่ได้   แกจีบ ตลอด

ไม่ว่ากาลเวลาจะเปลี่ยนไป แต่จิตใจ ยังคงเดิม
KunFroggy

« ตอบ #41 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008, 00:24:41 »

ติดสอบ ขยัน

บายๆ

อ้าว.....น้าไม่รู้เหรอเนี่ย  ว่าคณะเรามีพระเอกลิเกด้วย

ทำไม พี่เทพ ไม่รู้จักบอกให้รับทราบกันอย่างทั่วถึง
ก็พี่กบไง  แกเป็นพระเอกลิเก  คอยสังเกตุให้ดีๆ  ว่า

ว่าไปนั้นนะ นู๋เอ๋ แขนล่ำ

คารมท่านก็น้อยซะที่ไหนล่ะจ๊ะ อิอิ

เป้นกันทั้งกลุ่มนั่นล่ะ ลิเกโรงหย่ายยยยยย

ส่งจูบ

The Saint
Professor
*

« ตอบ #42 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008, 09:29:08 »

ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

Richard
Sophomore

« ตอบ #43 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008, 16:31:09 »

ติดสอบ ขยัน

บายๆ

ว่าไปนั้นนะ นู๋เอ๋ แขนล่ำ

คารมท่านก็น้อยซะที่ไหนล่ะจ๊ะ อิอิ

เป้นกันทั้งกลุ่มนั่นล่ะ ลิเกโรงหย่ายยยยยย

ส่งจูบ

แหม.......เสียดายจัง  วันนั้น  ไชยยา มิตรชัย  รถคว่ำ ที่แจ้งวัฒนะ 
ผมเป็นคนไปช่วยออกมาเอง.....  ลืมฝากพี่กบ  ไปร่วมงานกับไชยยา ก๊ากๆๆ

yotsky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008, 16:33:12 »

แคะเข้มูก น้ากบแกก็อย่างงี่แหล่ กะเทยกลับใจ  ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
พิมพ์