Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
++แนะนำร้านคาร์แคร์ขั้นเทพ...ราคาบ้านๆ++
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ++แนะนำร้านคาร์แคร์ขั้นเทพ...ราคาบ้านๆ++  (อ่าน 2100 ครั้ง)
~เอกโมชิ~
AE Thailand Club Member
Senior

++มิตภาพ...ที่ไม่แป่งแยก++

กำลังใจ: 10

« เมื่อ: 13 มิถุนายน 2012, 21:25:36 »

สวัสดีคับพี่น้อง EBA วันนี้มีร้านคาร์แคร์มาแนะนำคับ​ บริการขั้นเทพราคาบ้านๆ นำทีมโดยพี่ตั้ม ชื่อร้าน SAWASDEE เหมาะสำหรับคนรักรถคับ ใส่ใจรายละเอียดทุกจุด แม้กระทั้งผ้าเช็ดรถที่แบ่งเป็น​สัดส่วน บรรยากาศภายในร้านดีมาก บริการตอนรับสุดๆ ไปโดนมาแล้วคับ จึงอยากเชิญชวนลองไปใช้บริการกั​นดูนะคับ(ไม่มีส่วนได้เสียนะคับ​) แต่อยากให้ลองคับ การันตีความสะอาดเกินคุ้ม

~เอกโมชิ~
Senior

++มิตภาพ...ที่ไม่แป่งแยก++

กำลังใจ: 10

« ตอบ #1 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2012, 21:29:32 »

hp_6365@EBA029
Super Senior

ของจริงครับ

กำลังใจ: 20

« ตอบ #2 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2012, 10:15:16 »

ต้องลองว่าดีจิงป่าว

ว่าแต่สปาคนไม่ลงให้บ้างน่ะครับ

คนรักครอบครัว คนรักครอบครัว คนรักครอบครัว คนรักครอบครัว คนรักครอบครัว
แฟนผมชื่อปลา แฟนผมชื่อปลา แฟนผมชื่อปลา แฟนผมชื่อปลา แฟนผมชื่อปลา
แฟนผมชื่อปลา แฟนผมชื่อปลา แฟนผมชื่อปลา
ความรัก ไม่ใช่แค่เรื่อง บนเตียง ลอง ระเบียง กันบ้างก็ได้
KAI77@EBA046
Sophomore

กำลังใจ: 2

« ตอบ #3 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2012, 18:12:48 »

สุดยอด สุดยอด  แว่บเลย  อุดหนุนกันหน่อย

ก็แค่แต่งซิ่ง แต่วิ่งไม่เกิน100
yajoop2011@EBA057
Super Senior

อัปปะมัตตา นะ มียันติ ผู้ไม่ประมาท ย่อมไม่ตาย

กำลังใจ: 6

« ตอบ #4 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2012, 22:24:08 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด

By yajoop2011
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์