Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

รถโดนงัด T-T
*ShoutBox
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รถโดนงัด T-T  (อ่าน 6067 ครั้ง)
เกาลัดแมนFX
AE Thailand Club Member
High Super Senior

สู้เพื่ออธิษฐ์

กำลังใจ: 165

สังกัดพื้นที่: บางกอกใต้

« ตอบ #25 เมื่อ: 15 กันยายน 2008, 11:29:25 »

เสียใจด้วยครับ พวกขโมยยังไงก้อไม่เจริญหรอกครับ
ผมจอดรถหน้าบ้านก้อเคยโดนขโมยล้อขอบ 16 (205/45/16) ไปทั้ง 4 เส้นเลยครับ (ขนาดจอดรถหน้าบ้านนะ) เสียใจด้วยจริงๆครับ

เกาลัดแมน คงเหลือแต่ชื่อแล้วสินะ เอ็กซ์@ตะลอนทัวร์:x@talontour No.007
รับจัดทัวร์ทั้งในและต่างประเทศ ติดต่อ www.fwt2003.com
เป้ ท่ายาก
Freshy
*

กำลังใจ: 28

รถยนต์: ae 110
รหัสเครื่องยนต์: ๕ a-fe

« ตอบ #26 เมื่อ: 15 กันยายน 2008, 11:33:18 »

อย่าให้เจอนะ เคือง

แต่ผมอยากเจอนะคับ อิอิ

ผมว่ามันก็ดีนะคับ ไม่ใช่ว่าโดนงัดรถแล้วดีนะ..

แต่มันมีเรื่องดีอีกหลายๆๆเรื่องคับ

อย่างน้อยก็มีพวกพี่ๆๆให้กะลังใจ

ละก็มีอีกหลายเรื่องที่ผมรู้สึกดีหลังจากเกิดเรื่องนี้  สุดยอด

ขอบคุนพี่ๆๆทุกคนที่ให้กะลังใจนะคับ

พี่เทพ พี่กบ อย่าพึ่งโหวตผมออกจากกรุงเทพตะวันตกนะคับ

เดี๋ยวสอบเส็ดละจะเข้าไปนะคับ

สีหญิงถูกชน!!!!!!!!!!!!!!
The Saint
AE Thailand Club Staff
Professor
*

กำลังใจ: 183

« ตอบ #27 เมื่อ: 15 กันยายน 2008, 15:20:30 »

อย่าให้เจอนะ เคือง

แต่ผมอยากเจอนะคับ อิอิ

ผมว่ามันก็ดีนะคับ ไม่ใช่ว่าโดนงัดรถแล้วดีนะ..

แต่มันมีเรื่องดีอีกหลายๆๆเรื่องคับ

อย่างน้อยก็มีพวกพี่ๆๆให้กะลังใจ

ละก็มีอีกหลายเรื่องที่ผมรู้สึกดีหลังจากเกิดเรื่องนี้  สุดยอด

ขอบคุนพี่ๆๆทุกคนที่ให้กะลังใจนะคับ

พี่เทพ พี่กบ อย่าพึ่งโหวตผมออกจากกรุงเทพตะวันตกนะคับ

เดี๋ยวสอบเส็ดละจะเข้าไปนะคับ

เอาสะดวกเลยน้องเอ๋ย เสร็จกิจธุระว่างๆ แล้วค่อยเข้ามาของงี้มันอยู่ที่ใจ  สุดยอด

Friend Club for Social Contributions
นางมารร้ายตัวจริง
Super Senior
*

กำลังใจ: 65

สังกัดพื้นที่: กทม.ตะวันตก

« ตอบ #28 เมื่อ: 17 กันยายน 2008, 12:48:59 »

เสียใจ ด้วยนะคับ

ถึงไม่ได้ขับแต่ใจก็ยังรัก AE เหมือนเดิม
artAE.T180
AE Thailand Club Member
Junior

กำลังใจ: 15

รถยนต์: 101
รหัสเครื่องยนต์: 4age
สังกัดพื้นที่: บางกอกใต้

« ตอบ #29 เมื่อ: 17 กันยายน 2008, 20:56:28 »

เสียใจด้วยครับ
ドーナツ
Freshy
*

กำลังใจ: 4

รถยนต์: COROLLA
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE
สังกัดพื้นที่: แจ้งวัฒนะ

« ตอบ #30 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2008, 11:50:17 »

ด่าๆ ด่าๆ ด่าๆ ด่าๆ

song_clubza
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2009, 13:23:28 »

เซร็ง เซร็ง
The Saint
Professor
*

กำลังใจ: 183

« ตอบ #32 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2009, 15:28:15 »

เซร็ง เซร็ง

อิอิ น้าสอง ตามอ่านน่าดูเลย สงสัยเก็บข้อมูลก่อนเข้าปั๊ม  หัวเราะ สุดยอด

Friend Club for Social Contributions
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
พิมพ์