Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
เดียวดาย เหงา
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เดียวดาย เหงา  (อ่าน 4010 ครั้ง)
nobita012
AE Thailand Club Member
Sophomore

กำลังใจ: 15

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4AFE
อุปกรณ์แต่งรถ: เทอร์โบ*ท่อ2.0นิ้ว*ปลายตัวจี๊ด*ยางญี่ปุ่นแท้*แม็ก17โมเดล7*วัดรอบ5ตัว*พวงมาลัยก้านยกโมโม่*เบาะสปาโก้หลังแข็ง**หมายเหตุที่เขียนมาเนี๊ยะคืออยากมีก่ะเขาบางอ่ะครับ.ฮือฮือฮือ..
สังกัดพื้นที่: รามอินทรา

« เมื่อ: 01 กันยายน 2010, 15:45:21 »

ว่างๆแว่ะมาเที่ยวที่พัทยาบ้างนะครับ เท่าที่รู้มีผมติดเออีไทยแลนด์อยู่คันเดียวเลยที่นี่อ่ะครับ ซึ้ง ซึ้ง จ๊ากๆ จ๊ากๆ
คนเดิม
Junior

รักทุกคนครับ

กำลังใจ: 10

« ตอบ #1 เมื่อ: 02 กันยายน 2010, 22:48:38 »

ผมสมาชิกใหม่ครับ อยากได้สติ๊กเกอร์ติดเหมือนกัน ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ชีวิต ต้องสู้ และ ก้าวเดินต่อไป ท้อได้ แต่อย่าถอย ขอบคุณทุก ๆ กำลังใจ ครับ
nobita012
Sophomore

อุปกรณ์แต่งรถ: เทอร์โบ*ท่อ2.0นิ้ว*ปลายตัวจี๊ด*ยางญี่ปุ่นแท้*แม็ก17โมเดล7*วัดรอบ5ตัว*พวงมาลัยก้านยกโมโม่*เบาะสปาโก้หลังแข็ง**หมายเหตุที่เขียนมาเนี๊ยะคืออยากมีก่ะเขาบางอ่ะครับ.ฮือฮือฮือ..

« ตอบ #2 เมื่อ: 03 กันยายน 2010, 16:47:58 »

ยินดีที่ได้รู้จักครับ..เรื่องสติกเกอร์จะดูให้นะครับ
ko34trd
Junior

ช่างซ่อมคอม

กำลังใจ: 6

« ตอบ #3 เมื่อ: 05 กันยายน 2010, 11:55:52 »

ว่าแต่อยู่ตรงไหนครับเผื่อเจอจะได้ทักทายกัน  ร้องให้โฮ ร้องให้โฮ ร้องให้โฮ ร้องให้โฮ ร้องให้โฮ อิอิอุอุ อิอิอุอุ
คนเดิม
Junior

« ตอบ #4 เมื่อ: 05 กันยายน 2010, 23:07:37 »

วัดหนองเกตุใหญ่ ครับ

ชีวิต ต้องสู้ และ ก้าวเดินต่อไป ท้อได้ แต่อย่าถอย ขอบคุณทุก ๆ กำลังใจ ครับ
ko34trd
Junior

ช่างซ่อมคอม

« ตอบ #5 เมื่อ: 06 กันยายน 2010, 00:09:33 »

ไม่ไกลนะ เราอยู่นาเกลือ12 ปราสาทไม้ เผื่อว่าเสาร์นี้จะชวนไปบางแสนกันหน่อยไม่เพื่อนไป ยังไงก็ขอสติกเกอร์ด้วยละกัน  ลงรูไปเลยมึงไป!! ลงรูไปเลยมึงไป!!
ไอ้เจ็ก เด็กชล
AE Thailand Club Staff
Professor
*

เวลาผ่านไป อะไรๆ ก็เปลี่ยนแปลง

กำลังใจ: 194

รถยนต์: ae 101 กำลังหร่อย
รหัสเครื่องยนต์: 4 afe แก่แดด
อุปกรณ์แต่งรถ: ทุกอย่างเปลี่ยนหมด ยกเว้นเครื่อง^^
สังกัดพื้นที่: ชลบุรี-มิตร ae.t พื้นที่ที่คุณรู้จัย
ที่อยู่: ทะเลงาม ข้าวหลามหนองมน ประชาชนสามัคคี ประเภณีวันไหล

« ตอบ #6 เมื่อ: 06 กันยายน 2010, 11:41:58 »

เก๊กหล่อ เก๊กหล่อ

สวัสดีทุกท่านครับ อิอิ จะบอกว่าที่นั่นไม่เหงาครับเรามีพี่น้องเราอยู่นั่นอิกครับ โรงโป้ะใกล้ๆ  ชื่อว่าน้าดิน เจ้าถิ่นโรงโป้ะครับ  เบอร์ติดต่อครับ 082-4707609..ว่างๆ แวะทักน้าแกได้เลยครับ รับรองไม่เหงาครับมีหลายท่านอยู่ที่นั่นครับ น้าแกยินดีครับ บอกว่า ตาเจ้กส่งมา 5555แล้วเจอกัลครับ น้าๆ

ko34trd
Junior

ช่างซ่อมคอม

« ตอบ #7 เมื่อ: 07 กันยายน 2010, 01:07:30 »

ได้เลยครับขอบคุณครับ  แล้วเจอกัน ลงรูไปเลยมึงไป!! ร้อนๆ
คนเดิม
Junior

« ตอบ #8 เมื่อ: 07 กันยายน 2010, 23:07:34 »

เก๊กหล่อ เก๊กหล่อ

สวัสดีทุกท่านครับ อิอิ จะบอกว่าที่นั่นไม่เหงาครับเรามีพี่น้องเราอยู่นั่นอิกครับ โรงโป้ะใกล้ๆ  ชื่อว่าน้าดิน เจ้าถิ่นโรงโป้ะครับ  เบอร์ติดต่อครับ 082-4707609..ว่างๆ แวะทักน้าแกได้เลยครับ รับรองไม่เหงาครับมีหลายท่านอยู่ที่นั่นครับ น้าแกยินดีครับ บอกว่า ตาเจ้กส่งมา 5555แล้วเจอกัลครับ น้าๆ
ขอบคุณมากคร๊าบ

Professor
*

เวลาผ่านไป อะไรๆ ก็เปลี่ยนแปลง

อุปกรณ์แต่งรถ: ทุกอย่างเปลี่ยนหมด ยกเว้นเครื่อง^^
สังกัดพื้นที่: ชลบุรี-มิตร ae.t พื้นที่ที่คุณรู้จัย
ที่อยู่: ทะเลงาม ข้าวหลามหนองมน ประชาชนสามัคคี ประเภณีวันไหล

« ตอบ #9 เมื่อ: 09 กันยายน 2010, 08:50:50 »

บายๆ...เจอกัลยังครับ ว่างๆแวะไปนั่งคุยกับแกเวลาแกทำรถได้เลยครับ แกชอบอิอิ บายๆ

ko34trd
Junior

ช่างซ่อมคอม

« ตอบ #10 เมื่อ: 27 กันยายน 2010, 15:23:52 »

ได้เลยครับช่วงนี้ว่าง กะจะหางานทำอยู่พอดี
nobita012
Sophomore

« ตอบ #11 เมื่อ: 31 ธันวาคม 2010, 17:44:16 »

ขอบคุณพี่เจ็กด้วยคนนะครับตอนนี้ได้เบอร์น้าดินแล้วเดี๋ยวจะรีบโทรหา  ซึ้ง
ยังไงก็ฝากตัวด้วยเลยก็แล้วกันนะครับ.. อิอิอุอุ อิอิอุอุ
Professor
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 11:26:55 »

ขอบคุณพี่เจ็กด้วยคนนะครับตอนนี้ได้เบอร์น้าดินแล้วเดี๋ยวจะรีบโทรหา  ซึ้ง
ยังไงก็ฝากตัวด้วยเลยก็แล้วกันนะครับ.. อิอิอุอุ อิอิอุอุ
สุดยอด  ด้วยความยินดีครับผม

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์