Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
*** พื้นที่ชลบุรี*** ไหนๆก็ผ่านมา แวะทักนิด
*ShoutBox
หน้า: 1 ... 144 145 [146] 147 148 ... 406   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: *** พื้นที่ชลบุรี*** ไหนๆก็ผ่านมา แวะทักนิด  (อ่าน 860069 ครั้ง)
ไอ้เจ็ก เด็กชล
AE Thailand Club Staff
Professor
*

เวลาผ่านไป อะไรๆ ก็เปลี่ยนแปลง

กำลังใจ: 194

รถยนต์: ae 101 กำลังหร่อย
รหัสเครื่องยนต์: 4 afe แก่แดด
อุปกรณ์แต่งรถ: ทุกอย่างเปลี่ยนหมด ยกเว้นเครื่อง^^
สังกัดพื้นที่: ชลบุรี-มิตร ae.t พื้นที่ที่คุณรู้จัย
ที่อยู่: ทะเลงาม ข้าวหลามหนองมน ประชาชนสามัคคี ประเภณีวันไหล

« เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2008, 14:21:20 »

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ เรายินดีต้อนรับ ท่านเข้าสู่ พื้นที่ชลบุรี พบกัน ทุกๆค่ำคืน วันเสาร์ หน้าเดอะไทด์ รีสอร์ท บางแสน ไม่กล้าแวะบีบแตรทักก่อนก็ได้  บายๆ กองเชียร์ กองเชียร์                                                                                                 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ธันวาคม 2012, 09:39:45 โดย ไอ้เจ็ก เด็กชล » บันทึกการเข้า

Professor
*

เวลาผ่านไป อะไรๆ ก็เปลี่ยนแปลง

อุปกรณ์แต่งรถ: ทุกอย่างเปลี่ยนหมด ยกเว้นเครื่อง^^
สังกัดพื้นที่: ชลบุรี-มิตร ae.t พื้นที่ที่คุณรู้จัย
ที่อยู่: ทะเลงาม ข้าวหลามหนองมน ประชาชนสามัคคี ประเภณีวันไหล

« ตอบ #3626 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2009, 18:17:23 »

หยุดยาว เลย 10 วันน...
ดีใจรึเสียใจเนี้ย ก๊ากๆๆ aom2ที่ได้หยุด

ดีจัยที่ได้พักหมอง...เสียจัยที่ไม่ได้เห็นหน้าสาว  5555 ก๊ากๆๆ

Professor
*

« ตอบ #3627 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2009, 18:18:16 »

i love chonburi, คนสุดท้อง และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

เขิลล์..น้องพี่คิดไรกะพี่ป่ะเนี่ย   ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ  พี่ขี้เหล่แต่ก็เลือกนะ555

Professor
*

« ตอบ #3628 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2009, 20:02:53 »

กำหนดการ กันยายน 2ปี นี้ครับพี่น้อง ได้คุยกับพี่น้องบางส่วนแล้วเห็นด้วยครับ รอพี่น้องอีกบางส่วนมาตอบรับเพิ่มเติมครับ สุดยอด
หาดทรายแก้ว เลยนาจอมเทียมไปนีสสนึงครับไม่ใกล้ไม่ไกลบรรยากาศดีครับ ถ้าพี่น้องเห็นพ้องต้องกัล แล้ว จะทำการประสานเรื่องขอ ท่าน เสธ นำรถเข้าและก่อไฟปิ้งย่างตั้งแค้มกันนะครับ  ค่าใช้จ่ายไม่มากมายสบายๆ ขอท่านชายท่านละ100สาวๆรู้จัยข้างกาย ท่านละ50บาทพอและส่วนเรื่องเชื้อเพลิงและค่าใช้จ่ายส่วนตัวเช่นค่ากลางเต้นก็ดูแลตัวท่านเองได้เลยครับเงินที่เก็บได้ เดี๋ยวผมจะทำการซื้อสะเบียงไห้ครับ งานนี้ไม่มีเมิ้มครับทุกบาททุกสตางค์ครับ สุดยอด  น่าสนมั้ยๆครับ เก๊กหล่อ สบายๆสตายร์มิตติ้ง ครอบครัวใหญ่ไม่มีไรมากมายเหนื่อยมานานและน่าไปพักผ่อนร่วมกัน อีกครั้งดีอะเป่าครับ   ท่านไดคิดเห็นยังไง ออกความคิดได้เลยครับผม มิต้องเกรงจัย ทั้งสมาชิกท่าน ใหม่ และ ท่านสมาชิกท่านเก่า 1เสียงของทุกๆท่านสำคัญครับ...ฝากบอกท่านอื่นๆที่ไม่ได้เข้าเวฟบอร์ทด้วยนะครับ ขอบคุณทุกๆท่านเป็นอย่างสูงครับ.....มาสร้างความสุข 2ขวบ กันอีกครั้งกันดีกว่าครับ.. สุดยอด สุดยอด สุดยอด

ขอเป็น  12กันยายน ล้อหนุน สัก 16.30น.ครับ กลับ 13กันยายน มีบางส่วนขับตามไปทีหลังครับ ในวันที่13 เราจะแวะเที่ยวกันที่ตลาดน้ำ 3+1 อิอิ ภาค กันอีกนิดนึงครับก่อนเดินทางกลับบ้านครับ เดี๋ยวคุยกันใกล้ๆวันอีกทีครับถ้าไครสะดวกนำไปก่อนก็ดีครับจะได้ไปดูสถานที่กันก่อนหลังจาก ขอท่านผู้มีอุปการะได้ ครับ   แหม่เสียดาย 14น่าตรง เสาร์อิอิ  วันเกิดเฮา  อดเลี้ยงเร้ดเลยเหอเหอเหอ  แต่เพื่อไม่เป็นการเสียน้ำจัย  จัดไห้ ครับ1ลิตร  คร้าบบพี่น้องงง สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ..มิ้ตติ้งต้นเดือนนี้ วันเสาร์ที่ 29 สิงหาคมนี้ ผมขอรวบรวมรายชื่อนะครับ ท่านไดสะดวกจ่ายเงินก็ได้เลยนะครับอย่างที่ปรึกษากับหลายๆท่านกันไว้ครับ เด็กไม่เสียค่าใช้จ่ายครับยกเว้น เด็กโต เบาะข้างๆอิอิ ขอท่านละ50นะจ้ะท่านชาย100ตามเดิม นะครับ..เพื่อผมจะได้อาสาจัดซื้อสเบียงไห้กันครับ อ่อ เรื่องอาหารเย็นก่อนเข้าแค้มนั้น ตามสดวกเลยนะครับเงินที่เก็บไปจะเป็นค่าสเบียงในค่ำคืนหรรษานั้นๆเท่านั้นนะครับค่าใช่จ่ายเหมือนเดิมครับ มีบิลไห้ได้ทราบโดยทั่วกันครับ .. ขอบคุณ  จึงเรียนมาไห้พี่น้องในครอบครัวทราบครับ  ขอบคุณ ขอบคุณ ขอขอบคุณทุกท่าน  ขอบคุณ ขอบคุณ ด้วยรักและเคารพครับ ดูซิว่า ครอบครัว FUSION PLAY DRIVE GROUP เค้าเจ๋งแค่หนายย เจงป่ะพี่น้องง 2ขวบอันเป็นหนึ่ง ใจดวงเดียวกัน สุดยอด สุดยอด สุดยอด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 สิงหาคม 2009, 09:25:39 โดย i love chonburi » บันทึกการเข้า

top chonburi
AE Thailand Club Member
Senior

มองไร...!

กำลังใจ: 23

« ตอบ #3629 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2009, 20:44:07 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด

อ๊อด อ๊อด..!
@ art_101 @
Senior

กำลังใจ: 53

รถยนต์: @ ae-101 @
รหัสเครื่องยนต์: << 4A-FE >>
อุปกรณ์แต่งรถ: ...StandarD...
สังกัดพื้นที่: ...8REW GROUP...

« ตอบ #3630 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2009, 21:17:57 »

หวัดดียามค่ำคับพี่น้องชลบุรี...ชลบุรีจะครบรอบ2ขวบอีกแล้วเหรอนี่ไวเหมือนโกหกเลยยังจำบรรยากาศของปีที่แล้วได้อยู่เลย สุดยอด...แต่พี่เจ๊กคับตลาดน้ำง่ะคับมันตลาดน้ำ 4 ภาคไม่ใช่เหรอคับ...เห็นพี่บอกตลาดน้ำ 3 ภาค มันหายไปไหนภาคนึงง่ะคับ...อิอิ...แซวเล่นฮาๆนะคับพี่เจ๊ก ส่งจูบ ส่งจูบ

...แม่น้ำบางปะกง แหล่งชีวิต พระศักดิ์สิทธิ์ หลวงพ่อโสธร พระยาศรีสุนทร ปราชญ์ภาษาไทย อ่างฤาไน ป่าสมบูรณ์...

...Can't Leave 'Em Alone...
ไอ้ตัวเล็ก
Freshy

กำลังใจ: 7

« ตอบ #3631 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2009, 21:50:56 »

งง เคือง แล้วเค้าจะไปได้ไหมเนี่ย....มันจะติดงานไหมเนี่ย
^^warriorball^^
Moderator
Super Senior
*

!! บางครั้งเราก็ต้องให้เวลากับเขาบ้างงง "-"

กำลังใจ: 37

« ตอบ #3632 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2009, 22:01:14 »

i love chonburi, คนสุดท้อง และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

เขิลล์..น้องพี่คิดไรกะพี่ป่ะเนี่ย   ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ  พี่ขี้เหล่แต่ก็เลือกนะ555
พูดนี้เค้าเสียหายนะ... เขิลล์ เขิลล์ เขิลล์

Moderator
*

!! บางครั้งเราก็ต้องให้เวลากับเขาบ้างงง "-"

« ตอบ #3633 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2009, 22:02:23 »

กำหนดการ กันยายน 2ปี นี้ครับพี่น้อง ได้คุยกับพี่น้องบางส่วนแล้วเห็นด้วยครับ รอพี่น้องอีกบางส่วนมาตอบรับเพิ่มเติมครับ สุดยอด
หาดทรายแก้ว เลยนาจอมเทียมไปนีสสนึงครับไม่ใกล้ไม่ไกลบรรยากาศดีครับ ถ้าพี่น้องเห็นพ้องต้องกัล แล้ว จะทำการประสานเรื่องขอ ท่าน เสธ นำรถเข้าและก่อไฟปิ้งย่างตั้งแค้มกันนะครับ  ค่าใช้จ่ายไม่มากมายสบายๆ ขอท่านชายท่านละ100สาวๆรู้จัยข้างกาย ท่านละ50บาทพอและส่วนเรื่องเชื้อเพลิงและค่าใช้จ่ายส่วนตัวเช่นค่ากลางเต้นก็ดูแลตัวท่านเองได้เลยครับเงินที่เก็บได้ เดี๋ยวผมจะทำการซื้อสะเบียงไห้ครับ งานนี้ไม่มีเมิ้มครับทุกบาททุกสตางค์ครับ สุดยอด  น่าสนมั้ยๆครับ เก๊กหล่อ สบายๆสตายร์มิตติ้ง ครอบครัวใหญ่ไม่มีไรมากมายเหนื่อยมานานและน่าไปพักผ่อนร่วมกัน อีกครั้งดีอะเป่าครับ   ท่านไดคิดเห็นยังไง ออกความคิดได้เลยครับผม มิต้องเกรงจัย ทั้งสมาชิกท่าน ใหม่ และ ท่านสมาชิกท่านเก่า 1เสียงของทุกๆท่านสำคัญครับ...ฝากบอกท่านอื่นๆที่ไม่ได้เข้าเวฟบอร์ทด้วยนะครับ ขอบคุณทุกๆท่านเป็นอย่างสูงครับ.....มาสร้างความสุข 2ขวบ กันอีกครั้งกันดีกว่าครับ.. สุดยอด สุดยอด สุดยอด

ขอเป็น  12กันยายน ล้อหนุน สัก 16.30น.ครับ กลับ 13กันยายน มีบางส่วนขับตามไปทีหลังครับ ในวันที่13 เราจะแวะเที่ยวกันที่ตลาดน้ำ 3 ภาค กันอีกนิดนึงครับก่อนเดินทางกลับบ้านครับ เดี๋ยวคุยกันใกล้ๆวันอีกทีครับถ้าไครสะดวกนำไปก่อนก็ดีครับจะได้ไปดูสถานที่กันก่อนหลังจาก ขอท่านผู้มีอุปการะได้ ครับ   แหม่เสียดาย 14น่าตรง เสาร์อิอิ  วันเกิดเฮา  อดเลี้ยงเร้ดเลยเหอเหอเหอ  แต่เพื่อไม่เป็นการเสียน้ำจัย  จัดไห้ ครับ1ลิตร  คร้าบบพี่น้องงง สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ..มิ้ตติ้งต้นเดือนนี้ วันเสาร์ที่ 29 สิงหาคมนี้ ผมขอรวบรวมรายชื่อนะครับ ท่านไดสะดวกจ่ายเงินก็ได้เลยนะครับอย่างที่ปรึกษากับหลายๆท่านกันไว้ครับ เด็กไม่เสียค่าใช้จ่ายครับยกเว้น เด็กโต เบาะข้างๆอิอิ ขอท่านละ50นะจ้ะท่านชาย100ตามเดิม นะครับ..เพื่อผมจะได้อาสาจัดซื้อสเบียงไห้กันครับ อ่อ เรื่องอาหารเย็นก่อนเข้าแค้มนั้น ตามสดวกเลยนะครับเงินที่เก็บไปจะเป็นค่าสเบียงในค่ำคืนหรรษานั้นๆเท่านั้นนะครับค่าใช่จ่ายเหมือนเดิมครับ มีบิลไห้ได้ทราบโดยทั่วกันครับ .. ขอบคุณ  จึงเรียนมาไห้พี่น้องในครอบครัวทราบครับ  ขอบคุณ ขอบคุณ ขอขอบคุณทุกท่าน  ขอบคุณ ขอบคุณ ด้วยรักและเคารพครับ ดูซิว่า ครอบครัว FUSION PLAY DRIVE GROUP เค้าเจ๋งแค่หนายย เจงป่ะพี่น้องง 2ขวบอันเป็นหนึ่ง ใจดวงเดียวกัน สุดยอด สุดยอด สุดยอด
งานนี้ไม่มีพลาดดด...555+++

din
Senior

กำลังใจ: 102

« ตอบ #3634 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2009, 22:05:03 »

ยังว่าแหละ หาดทรายแก้วก็เปลียนเป็นหาดทรายขาว ก๊ากๆๆ ตลาดน้ำ4ภาคก็ยังมาเปลียนของเขาอีก ก๊ากๆๆ ระวังคนพัทยาเคืองเด้อ เคือง เคือง ใบเหลือง

รถแรงอยู่อู่  รถหรูอยู่บ้าน รถตลาดเมียจ่ายกับข้าว
++PonD++

กำลังใจ: 63

« ตอบ #3635 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2009, 22:36:53 »

จัดไป 2 ที่

แต่งรถเหมือนจะซิ่ง..แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะจ๊ะ   รักเลย
Moderator
*

« ตอบ #3636 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2009, 22:49:35 »

ไปพักผ่อนกานนนน...

Ople101_Western Thailand
Professor

ติดต่อสอบถาม081-4888-789 LINE , Whatapp

กำลังใจ: 1648

รถยนต์: AE 101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20V BT A/T (Hybrid LPG)
อุปกรณ์แต่งรถ: Sprinter JP-TH Street Used Only
สังกัดพื้นที่: Western Thailand

« ตอบ #3637 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2009, 10:52:14 »

ยินดีด้วยนะครับ เข้าสู่ปีที่2แล้ว AE ชลบุรี
ขอให้เหนียวแน่น แน่นแฟ้น เต็มไปด้วยเพื่อนแท้และมิตรภาพนะครับ
มีกิจกรรมอะไรให้ทางตะวันตกได้ช่วยเหลือบอกกันมาได้เลยนะครับ
เรายินดี สุดยอด ขอบคุณ ขอบคุณ

ตะวันตกก็เพิ่งจะไปเที่ยวฉลอง3ปีกันมาครับ แวะไปชมภาพที่บอร์ดกันได้ ส่งจูบ ส่งจูบ

GPSนำทาง สินค้าใหม่ราคาเบา คลิ๊ก http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=18484.0

++PonD++

« ตอบ #3638 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2009, 11:24:25 »

ขอบคุณครับ น้าเปิ้ล  ส่งจูบ

แต่งรถเหมือนจะซิ่ง..แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะจ๊ะ   รักเลย
++PonD++

« ตอบ #3639 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2009, 11:25:08 »

++PonD++, din และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

พี่ดิน ตกลงน้องคนนั้น เค้าไปไหนแล้วอ่ะ  ซึ้ง

++PonD++

« ตอบ #3640 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2009, 15:30:21 »

แม๊..  มาอำกันได้  ตาย

din
Senior

กำลังใจ: 102

« ตอบ #3641 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2009, 17:04:56 »

++PonD++, din และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

พี่ดิน ตกลงน้องคนนั้น เค้าไปไหนแล้วอ่ะ  ซึ้ง
สงสัยไก่ตื่น ก๊ากๆๆ เอ๊ะ!!รึว่าน้องเขา........... อาย เขิลล์ เขาพลาดไปแล้ว เขิลล์ เขิลล์

รถแรงอยู่อู่  รถหรูอยู่บ้าน รถตลาดเมียจ่ายกับข้าว
Moderator
*

« ตอบ #3642 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2009, 17:20:37 »

หลับ หลับ หลับ

OFF54 (GROOVE RIDER MEMBER)
Professor

กำลังใจ: 619

รถยนต์: all new cityและ เออี101 สีดำ
รหัสเครื่องยนต์: i-vtec120แรงม้า เออี วาง20วาล์วฝาขาวๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: กะจังสปอรต์โมดูโร่ น้ำมันอี20 เครื่องวีเทค. เออีก็ เบาะตัวนอก กะจังเอส
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี and all area
ที่อยู่: จงมีความสุขทุกครั้งที่เจอคนที่คุณไม่ชอบขี้หน้าความสุขจะฆ่าคนพวกนั้นให้ตายเอง

« ตอบ #3643 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2009, 20:42:54 »

คิดถึงๆๆทุกคน เร็วๆนี้ จะไปหา..ฟันธง   นาเกลือ  ก๊ากๆๆ

รับติดตั้งกล้องวงจรปิดย่านสะพานใหม่ บางเขน ดอนเมือง สายไหม  พร้อมระบบ เน็ตเวริค์ เต็มรูปแบบ  ติดต่อ 086-3935643  ออฟครับ ราคาเป็นกันเอง

++PonD++

« ตอบ #3644 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2009, 00:11:28 »

จ๊ากๆ จ๊ากๆ

Moderator
*

« ตอบ #3645 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2009, 01:15:19 »

อาบน้ำ อาบน้ำ อาบน้ำ

Professor
*

« ตอบ #3646 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2009, 09:21:14 »

หวัดดียามค่ำคับพี่น้องชลบุรี...ชลบุรีจะครบรอบ2ขวบอีกแล้วเหรอนี่ไวเหมือนโกหกเลยยังจำบรรยากาศของปีที่แล้วได้อยู่เลย สุดยอด...แต่พี่เจ๊กคับตลาดน้ำง่ะคับมันตลาดน้ำ 4 ภาคไม่ใช่เหรอคับ...เห็นพี่บอกตลาดน้ำ 3 ภาค มันหายไปไหนภาคนึงง่ะคับ...อิอิ...แซวเล่นฮาๆนะคับพี่เจ๊ก ส่งจูบ ส่งจูบ

ฮี่ฮี่ฮี่..ก็ลองดูว่าครายจะสนจัยบ้างครับอิอิ  มุขครับมุขอิอิ  ไหลได้อีกคร้าบบบ หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ

Professor
*

« ตอบ #3647 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2009, 09:22:33 »

ยังว่าแหละ หาดทรายแก้วก็เปลียนเป็นหาดทรายขาว ก๊ากๆๆ ตลาดน้ำ4ภาคก็ยังมาเปลียนของเขาอีก ก๊ากๆๆ ระวังคนพัทยาเคืองเด้อ เคือง เคือง ใบเหลือง

เขิลล์ เขิลล์ เขิลล์......แหมน้าก็รักหลอกจึงหยอกกเล่นนอิอิ ส่งจูบ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

Professor
*

« ตอบ #3648 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2009, 09:23:48 »

ยินดีด้วยนะครับ เข้าสู่ปีที่2แล้ว AE ชลบุรี
ขอให้เหนียวแน่น แน่นแฟ้น เต็มไปด้วยเพื่อนแท้และมิตรภาพนะครับ
มีกิจกรรมอะไรให้ทางตะวันตกได้ช่วยเหลือบอกกันมาได้เลยนะครับ
เรายินดี สุดยอด ขอบคุณ ขอบคุณ

ตะวันตกก็เพิ่งจะไปเที่ยวฉลอง3ปีกันมาครับ แวะไปชมภาพที่บอร์ดกันได้ ส่งจูบ ส่งจูบ

ขอบคุณ..ขอคุณคร้าบบ จากจัยถึงจัยครับ จุ้ฟๆอิอิ สุดยอด สุดยอด ขอบคุณ

Professor
*

« ตอบ #3649 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2009, 09:25:04 »

ขอบคุณ ขอบคุณ............สวัดดีพี่น้องที่รักแฟนคลับทุกท่าน จุ้ฟๆ   ขอบคุณ สุดยอด

++PonD++

« ตอบ #3650 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2009, 10:05:26 »

และแล้ว ก็กลับมามีแต่หนุ่มๆหนวดๆเหมียนเดิม 5555  ก๊ากๆๆ

หน้า: 1 ... 144 145 [146] 147 148 ... 406   ขึ้นบน
พิมพ์