Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
*** พื้นที่ชลบุรี*** ไหนๆก็ผ่านมา แวะทักนิด
*ShoutBox
หน้า: 1 ... 110 111 [112] 113 114 ... 406   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: *** พื้นที่ชลบุรี*** ไหนๆก็ผ่านมา แวะทักนิด  (อ่าน 860143 ครั้ง)
ไอ้เจ็ก เด็กชล
AE Thailand Club Staff
Professor
*

เวลาผ่านไป อะไรๆ ก็เปลี่ยนแปลง

กำลังใจ: 194

รถยนต์: ae 101 กำลังหร่อย
รหัสเครื่องยนต์: 4 afe แก่แดด
อุปกรณ์แต่งรถ: ทุกอย่างเปลี่ยนหมด ยกเว้นเครื่อง^^
สังกัดพื้นที่: ชลบุรี-มิตร ae.t พื้นที่ที่คุณรู้จัย
ที่อยู่: ทะเลงาม ข้าวหลามหนองมน ประชาชนสามัคคี ประเภณีวันไหล

« เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2008, 14:21:20 »

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ เรายินดีต้อนรับ ท่านเข้าสู่ พื้นที่ชลบุรี พบกัน ทุกๆค่ำคืน วันเสาร์ หน้าเดอะไทด์ รีสอร์ท บางแสน ไม่กล้าแวะบีบแตรทักก่อนก็ได้  บายๆ กองเชียร์ กองเชียร์                                                                                                 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ธันวาคม 2012, 09:39:45 โดย ไอ้เจ็ก เด็กชล » บันทึกการเข้า

SITAE112
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« ตอบ #2776 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2009, 20:25:32 »

สะดวกเมื่อไหรค่อยว่ากันครับผม  ดื่ม ดื่ม

ขอโทษน่ะครับ..ใช่คุณบาสบ้านบึงป่าวครับ งง

มิตรภาพและสหาย
SITAE112
Freshy
*

« ตอบ #2777 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2009, 20:30:16 »

สวัสดีครับ...น้องใหม่ครับ

พอดีผมเคยขับรถผ่านบางแสนอยู่บ่อยๆ เห็นมีรถ AE เยอะมากเลยครับ...ว่าจะแวะทักทายบ้างแล้วครับ แต่ไม่รู้จักใครเลย... แหะๆๆ

หวัดดีครับ ขอบคุณ ผมเจ็กเป็นสมาชิก กลุ่ม FUSIUN  ยินดีรู้จักนะครับ กลุ่มเราสบายๆแวะทักทายได้ครับ ไม่ต้องเกรงจัย เราอยู่กันอย่างพี่น้องครับ ผ่านมาแวะทักทายได้เลยครับ ยินดีครับ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นเดียวกันครับ.(สิทธิ์)..เสาร์นี้ถ้าไม่ติดธุระอะไรไปแน่นอนครับ.. ซึ้ง

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ...ยินดีมากครับครอบครัวใหญ่อีกครอบครัวนึงยินดีต้อนรับครับ แล้วเจอกันนะครับ คุณสิทธ์  ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

ขอบคุณมากครับคุณเจ็กสำหรับมิตรภาพที่ดี...แล้วเจอกันน่ะครับ... ซึ้ง

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ..ครับเสาร์นี้ อย่าลืมแวะมาทักทายกันนะครับ สุดยอด สุดยอด

ต้องขอโทษด้วยน่ะครับ...เสาร์นี้ไม่ได้ไปพอดีติดธุระที่พัทยาครับ.. ขอบคุณ ขอบคุณ

ปล.ข่าวว่ามีงาน walking street แหลมแท่น และมีฝนตกด้วย...เลยค้างที่พัทยาครับ...เสาร์หน้าอากาศเป็นใจผมไปแน่ๆครับ...ต้องขอโทษอีกครั้งครับ.. ขอบคุณ

สุดยอด สุดยอด...ครอบครัวเรา OPEN  ตลอดครับพร้อมเมื่อไหร่ ได้ทุกเมื่อครับผม สุดยอด ขอบคุณ ขอบคุณ

ขอบคุณครับ ซึ้ง

SITAE112
Freshy
*

« ตอบ #2778 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2009, 20:36:11 »

คืนนี้บอร์ดเงียบจังเลย.... หลับ หลับ

top chonburi
AE Thailand Club Member
Senior

มองไร...!

กำลังใจ: 23

« ตอบ #2779 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2009, 20:44:47 »

ช่วงนี้ซับจางครับพี่น้องต้องเบิกตังเก็บมาใช้แล้วละครับซ่อมรถหมด เซร็ง เซร็ง เซร็ง

อ๊อด อ๊อด..!
basman
Super Senior

มีแค่ p1 กับเบรคอันละ 2 พอต

กำลังใจ: 43

รถยนต์: Ae11x
รหัสเครื่องยนต์: เดิมๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมๆๆ
สังกัดพื้นที่: ชลบุรี

« ตอบ #2780 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2009, 20:45:27 »

basket, top chonburi และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ทำไรเนี่ยไม่หลับไม่หลับไม่นอน ก๊ากๆๆ

"ไม่ได้ซื้อมาแข่ง กูซื้อมาแต่งเล่นอ่ะ"
basman

« ตอบ #2781 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2009, 20:46:18 »

คืนนี้บอร์ดเงียบจังเลย.... หลับ หลับ

เงียบงี้อ่ะครับ อากาศน่านอน  อาย อาย

"ไม่ได้ซื้อมาแข่ง กูซื้อมาแต่งเล่นอ่ะ"
^^warriorball^^
Moderator
*

!! บางครั้งเราก็ต้องให้เวลากับเขาบ้างงง "-"

กำลังใจ: 37

« ตอบ #2782 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2009, 23:31:49 »

Good Night..จุ๊บุ จุ๊บุ

โจ๋หลังจั่น
Senior

ถนนคือการศึกษา ปริญญาคือใบสั่ง

กำลังใจ: 21

รถยนต์: EE 101
รหัสเครื่องยนต์: 4E มีหอยเล็กๆตัวนึง
อุปกรณ์แต่งรถ: ภายนอกแท้เมืองไทย ภายในก็ไทยอีกเช่นกัน
สังกัดพื้นที่: ชลบุรีแอร์เรีย ต้นมะพร้าว กรุ๊ป ^__^

« ตอบ #2783 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2009, 10:59:10 »

ทักทายไปไหนกันหมด งง งง

++PonD++

กำลังใจ: 63

« ตอบ #2784 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2009, 11:24:21 »

อยู่วี่...... ก๊ากๆๆ

แต่งรถเหมือนจะซิ่ง..แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะจ๊ะ   รักเลย
amely
Freshy
*

ทำเอามัน รับประกันคุณภาพ

กำลังใจ: 3

« ตอบ #2785 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2009, 11:26:27 »

ฮัลโหล    มาทักทายคับ   

@@@@     รักนะ   จุ๊บ  จุ๊บ         @@@@
++PonD++

« ตอบ #2786 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2009, 12:27:52 »

เดี๋ยวเดือนหน้าวันเกิดผม จะมีใครให้ของขวัญแบบเอมั่งป่าวอ่ะ  แหะๆๆ

แต่งรถเหมือนจะซิ่ง..แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะจ๊ะ   รักเลย
1300 แล้วทำไม
Sophomore
**

น้ำปั่นมาแว้วววววววววว อิอิ

กำลังใจ: 6

« ตอบ #2787 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2009, 13:11:29 »

เดี๋ยวเดือนหน้าวันเกิดผม จะมีใครให้ของขวัญแบบเอมั่งป่าวอ่ะ  แหะๆๆ
เอมันได้v-pro สีทอง
เดี๋ยวเค้าจัดทุเรียนหมอนทองให้ หัวเราะ

สุขสรานสุขหรือทุกข์ทุกข์ด้วยกัน
cosy
Freshy
*

« ตอบ #2788 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2009, 13:31:13 »

หลับ

ก็แค่ 2000 GT
Moderator
*

!! บางครั้งเราก็ต้องให้เวลากับเขาบ้างงง "-"

« ตอบ #2789 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2009, 16:48:55 »

หลับ หลับ หลับ

basman

« ตอบ #2790 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2009, 19:36:51 »

สะดวกเมื่อไหรค่อยว่ากันครับผม  ดื่ม ดื่ม

ขอโทษน่ะครับ..ใช่คุณบาสบ้านบึงป่าวครับ งง

ใช่ครับ สวัสดีครับ เอ่อ ว่าแต่อย่าทวงหนี้นะครับ อิอิ เจ้าหนี้รึเปล่าเนี่ยครับ  บายๆ

amely
Freshy
*

ทำเอามัน รับประกันคุณภาพ

กำลังใจ: 3

« ตอบ #2791 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2009, 23:49:33 »

เดี๋ยวเค้าจัดทุเรียนหมอนทองให้ หัวเราะ

เง้อ      เดี๋ยวหาเด็กสาวให้คนนึงคับ

@@@@     รักนะ   จุ๊บ  จุ๊บ         @@@@
Moderator
*

« ตอบ #2792 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 04:04:30 »

หลับ หลับ หลับ

โจ๋หลังจั่น
Senior

ถนนคือการศึกษา ปริญญาคือใบสั่ง

กำลังใจ: 21

รถยนต์: EE 101
รหัสเครื่องยนต์: 4E มีหอยเล็กๆตัวนึง
อุปกรณ์แต่งรถ: ภายนอกแท้เมืองไทย ภายในก็ไทยอีกเช่นกัน
สังกัดพื้นที่: ชลบุรีแอร์เรีย ต้นมะพร้าว กรุ๊ป ^__^

« ตอบ #2793 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 11:17:18 »

เง้อ      เดี๋ยวหาเด็กสาวให้คนนึงคับ
เดี่ยวหาทองให้แต่ไม่ใช่กล่องทองนะ....เป็นดอกทองแทนละกัน หัวเราะ หัวเราะ
ขออภัยที่ใช้คำไม่สุภาพ ขอบคุณ

1300 แล้วทำไม
Sophomore
**

น้ำปั่นมาแว้วววววววววว อิอิ

กำลังใจ: 6

« ตอบ #2794 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 12:33:02 »

เดี่ยวหาทองให้แต่ไม่ใช่กล่องทองนะ....เป็นดอกทองแทนละกัน หัวเราะ หัวเราะ
ขออภัยที่ใช้คำไม่สุภาพ ขอบคุณ
ว้าย หยาบคาย ส่งจูบ

สุขสรานสุขหรือทุกข์ทุกข์ด้วยกัน
++PonD++

« ตอบ #2795 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 12:41:34 »

เบื่อหน้าฝน.. เซร็ง

basman

« ตอบ #2796 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 14:15:23 »

เบื่อหน้าฝน.. เซร็ง

ล้างรถแล้วก็จอดไว้ดิ อย่าไปใช้มัน ขี่มอไชด์เอา

นนท์ sensor
Freshy
*

กำลังใจ: 2

« ตอบ #2797 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 16:07:30 »

ผมกลับมาจากบางทราย กำลังจะยูเทิร์น หน้าอมตะ
มันมาจากไหนไม่รู้ เขามาปาดหน้า ผมเบรคไม่ทัน
ก็เลยสอดตูดเลยครับ  มันบอกจะไปกรุงเทพ แต่มันจะมายูเทิร์นทำไมก็ไม่รู้
เป็นทะเบียนรถกรุงเทพ มันคงไม่รู้ทางมั้ง ที่รู้ตอนนี้หม้อน้ำแตก เพาเวอร์ด้วย
ส่วนตัวกระผมเอง  คอเค็ด ครับ   :emotn :emotn :emotn

Thanks Insurance

OFF54 (GROOVE RIDER MEMBER)
Professor

กำลังใจ: 619

รถยนต์: all new cityและ เออี101 สีดำ
รหัสเครื่องยนต์: i-vtec120แรงม้า เออี วาง20วาล์วฝาขาวๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: กะจังสปอรต์โมดูโร่ น้ำมันอี20 เครื่องวีเทค. เออีก็ เบาะตัวนอก กะจังเอส
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี and all area
ที่อยู่: จงมีความสุขทุกครั้งที่เจอคนที่คุณไม่ชอบขี้หน้าความสุขจะฆ่าคนพวกนั้นให้ตายเอง

« ตอบ #2798 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 19:29:54 »

ผมกลับมาจากบางทราย กำลังจะยูเทิร์น หน้าอมตะ
มันมาจากไหนไม่รู้ เขามาปาดหน้า ผมเบรคไม่ทัน
ก็เลยสอดตูดเลยครับ  มันบอกจะไปกรุงเทพ แต่มันจะมายูเทิร์นทำไมก็ไม่รู้
เป็นทะเบียนรถกรุงเทพ มันคงไม่รู้ทางมั้ง ที่รู้ตอนนี้หม้อน้ำแตก เพาเวอร์ด้วย
ส่วนตัวกระผมเอง  คอเค็ด ครับ   :emotn :emotn :emotn

หายเร็วๆ นะครับ

รับติดตั้งกล้องวงจรปิดย่านสะพานใหม่ บางเขน ดอนเมือง สายไหม  พร้อมระบบ เน็ตเวริค์ เต็มรูปแบบ  ติดต่อ 086-3935643  ออฟครับ ราคาเป็นกันเอง

SITAE112
Freshy
*

« ตอบ #2799 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 19:59:34 »

ใช่ครับ สวัสดีครับ เอ่อ ว่าแต่อย่าทวงหนี้นะครับ อิอิ เจ้าหนี้รึเปล่าเนี่ยครับ  บายๆ

ผมไม่ใช่เจ้านี้ครับ...แต่ผมเคยซื้อค้ำโช๊คกะคุณบาสครับ...ผมสิทธิ์น่ะครับ.. แหะๆๆ

SITAE112
Freshy
*

« ตอบ #2800 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2009, 20:04:37 »

ส่วนตัวกระผมเอง  คอเค็ด ครับ   :emotn :emotn :emotn

ดีแล้วครับที่ไม่เป็นอะไรมาก....แฟนกะลูกนั่งมาด้วยป่าว...

ปล.ขอให้ซ่อมรถเสร็จเร็วน่ะครับ..มาอยู่แถวนี้ไม่ชวนน้าบ้างเลยน่ะ...

หน้า: 1 ... 110 111 [112] 113 114 ... 406   ขึ้นบน
พิมพ์