Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
น้าจ็อดครับใบสมัครหมดครับ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: น้าจ็อดครับใบสมัครหมดครับ  (อ่าน 2554 ครั้ง)
yotsky
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 13 เมษายน 2008, 20:13:10 »

น้าจ็อดครับใบสมัครกลับสติ๊กเกอร์หมดอ่ะครับ และบางใบสติ็กเกอร์มันขาดอ่ะครับขอเปลี่ยนได้ป่ะครับ  หน้าซีด หน้าซีด หน้าซีด
การบ้าน
AE Thailand Club Member
High Super Senior

....

กำลังใจ: 175

« ตอบ #1 เมื่อ: 14 เมษายน 2008, 00:42:03 »

พี่น้องมากมาย สุดยอด สุดยอด สุดยอด

รับทำโคมดำ - มุมส้ม - smoke รับประกันชิ้นงาน / ขายชุดไฟ XENON ราคา 3200-3900 บาท
--> http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=12558.0 <--
ศูนย์ 8 ห้า - 149 - หนึ่ง 1 หก 9
jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #2 เมื่อ: 14 เมษายน 2008, 00:54:32 »

น้าจ็อดครับใบสมัครกลับสติ๊กเกอร์หมดอ่ะครับ และบางใบสติ็กเกอร์มันขาดอ่ะครับขอเปลี่ยนได้ป่ะครับ  หน้าซีด หน้าซีด หน้าซีด

...  รับทราบครับ  เดี๋ยวพี่เอาใบสมัครไปเพิ่ม และ สติ๊กเกอร์ เอามาเปลี่ยนได้เลยครับ  แล้วจะเอาเพิ่มอีกเท่าไร โพสต์บอกเลยครับ  ขอบคุณมากครับ ที่ช่วยกันดูแลฯ คร๊าบบบบบ  สุดยอด สุดยอด สุดยอด อาย อาย อาย

ble-DP
Junior

สวัสดีครับ ผมเบิ้ลครับ

กำลังใจ: 30

รถยนต์: AE-101 , KE-70
รหัสเครื่องยนต์: 4A , 4K
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมๆ
สังกัดพื้นที่: ไม่สังกัดโซนใดๆ ไปทุกที่

« ตอบ #3 เมื่อ: 14 เมษายน 2008, 07:36:01 »

อุอุ  ขายดี  สุดยอด

++ก็แค่ ผบ.พัน++
+++ตัวกูผู้ชนะ+++
+++ กรมทหารพรานที่ 43 +++
    +++ZEALOUS++++
++Para Millitary 4th Division++
www.doraemon-project.com
yotsky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 14 เมษายน 2008, 08:38:43 »

ซึ้ง ซึ้ง ขอบคุณครับว่าแต่ทาง เออีเรชซิ่ง เขารู้แล้วว่าผมเป็นคนรับสมัครของเออีไทยแลนด์ด้วยอ่ะครับ ส่วนจะเอาเท่าไหร่เดี๋ยวจะบอกอีกทีครับกำลังรวบรวมเงินค่าสมัครให้ทางพี่ก่อนครับ  ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง
เต้...สำเหร่
High Super Senior

ไม่มีเออี..แต่อยู่เออี อิอิ...

กำลังใจ: 89

อุปกรณ์แต่งรถ: .. เดิมสนิท คับ!!! ..
สังกัดพื้นที่: @ บางกอกใต้ @ คับ

« ตอบ #5 เมื่อ: 14 เมษายน 2008, 18:40:46 »

...  รับทราบครับ  เดี๋ยวพี่เอาใบสมัครไปเพิ่ม และ สติ๊กเกอร์ เอามาเปลี่ยนได้เลยครับ  แล้วจะเอาเพิ่มอีกเท่าไร โพสต์บอกเลยครับ  ขอบคุณมากครับ ที่ช่วยกันดูแลฯ คร๊าบบบบบ  สุดยอด สุดยอด สุดยอด อาย อาย อาย
อยากได้ใบสมัคร...เหมือนกัน ค้าบ  ซึ้ง

jod87
Professor

อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #6 เมื่อ: 15 เมษายน 2008, 02:17:45 »

ซึ้ง ซึ้ง ขอบคุณครับว่าแต่ทาง เออีเรชซิ่ง เขารู้แล้วว่าผมเป็นคนรับสมัครของเออีไทยแลนด์ด้วยอ่ะครับ ส่วนจะเอาเท่าไหร่เดี๋ยวจะบอกอีกทีครับกำลังรวบรวมเงินค่าสมัครให้ทางพี่ก่อนครับ  ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง

...  รับทราบครับ  ก็เอาตามสะดวก น้องๆกลุ่ม 3 คลอง ครับ  มีโอกาสเดี๋ยวพี่ไปมิตติ้งด้วยครับ ขอบคุรมากครับ เสี่ยยศ  สุดยอด สุดยอด สุดยอด เก๊กหล่อ เก๊กหล่อ เก๊กหล่อ

jod87
Professor

« ตอบ #7 เมื่อ: 15 เมษายน 2008, 02:19:02 »

อยากได้ใบสมัคร...เหมือนกัน ค้าบ  ซึ้ง

""" อิๆๆ  รับทราบครับ น้องเต้  ขออภัยครับวันนี้ไมได้เตรียมไป  เดี๋ยวยังไงจพฝากพี่หนุ่ม ไปนะคร๊าบบบบบ สุดยอด สุดยอด สุดยอด เก๊กหล่อ เก๊กหล่อ เก๊กหล่อ

[Jane's ไวน์แดง@EBA 007]
Super Senior

อายุ..ช่างหัวมัน ปัจจุบันฉันอยากซิ่ง

กำลังใจ: 55

รถยนต์: AE92 ( ธรรมด๊า ธรรมดา )
รหัสเครื่องยนต์: เดิม เดิ๊ม เดิม เดิม
อุปกรณ์แต่งรถ: รอมีตังค์ค๊าบ !!!
สังกัดพื้นที่: บางกอกตะวันออก...( เท่านั้น !!! )

« ตอบ #8 เมื่อ: 15 เมษายน 2008, 06:50:04 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด

น้องไวน์แดง...รถก็ไม่แรง  ของแต่งก็ไม่มี..!!!
evergreen
Professor

กำลังใจ: 134

รถยนต์: (อดีต)ae101..และความทรงจำที่ดี
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิ้มเดิม...อิอิ

« ตอบ #9 เมื่อ: 15 เมษายน 2008, 10:03:42 »

สูบบุหรี่ สูบบุหรี่ สุดยอด สุดยอด
optic 7a
AE Thailand Club Staff
Professor
*

กำลังใจ: 145

รถยนต์: Stream
รหัสเครื่องยนต์: K20A+LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: TEIN-wagon
สังกัดพื้นที่: โซนปทุมธานี

« ตอบ #10 เมื่อ: 15 เมษายน 2008, 11:54:25 »

ขยัน
โจ้_AE111
Professor

กำลังใจ: 454

รถยนต์: AE 111
รหัสเครื่องยนต์: 4AFE + LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: .......

« ตอบ #11 เมื่อ: 16 เมษายน 2008, 21:02:53 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด

yotsky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: 17 เมษายน 2008, 17:18:19 »

อาบน้ำ อาบน้ำ อาบน้ำ อาบน้ำ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์