Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
Hot+++รถสวย//หุ่นเชฟ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Hot+++รถสวย//หุ่นเชฟ  (อ่าน 1309 ครั้ง)
hello2slim
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2012, 22:16:32 »

หนู ชื่อน้องเมย์นะคะ....ปกติหนูเป็นคนอ้วนนิดหน่อยแต่แบบสมบรูณ์คะ....แต่ ว่ามันก็ไม่ได้เยอะแยะมากมายอะไรพอเข้า ใจได้นะคะ....
ในฐานที่บ้านของหนูเองอ้วนกันทั้งบ้านอยู่แล้ว.....น้ำหนักหนูปกติก็อยู่ ที่......ประมาณ67 กก.(ก็ ไม่เยอะนะค่ะ ลองดูส่วนสูงก่อนคะ)
ส่วนสูงของหนูอยู่ที่...168ซม.หนูคิดของหนูเองนะคะว่ามันก็ไม่เยอะอะไร(ใน ความคิดของหนู)
 แต่พอตัวหนูเองเริ่มรู้วิธีการคำนวนน้ำหนักมาตราฐานแล้วก็ทำเอาหนูตกใจนิด หน่อยคะ....เกินมาตั้ง 15 กิโลแหนะ....
จนหนูมาสำนึกตัวอีกทีก็ตอนที่เสื้อผ้าเริ่มใส่ไม่ได้แล้ว เครียดคะ.... เพื่อนสนิทเริ่มทักคะ นึกว่าหนูเป็นหมูอ้วนคะ อิอิ(แต่ตอนนั้นขำไม่ออกนะคะ)เข้าใจเลยคะ
การเปลี่ยนแปลงมันเป็นยังไง อยากเก็บตัวไปลดน้ำหนักซัก3เดือนเลยที่เดียว แล้วก็เอาจริง คะ
เคยลองมาเยอะคะ กับการลดน้ำหนัก ยาลดน้ำหนัก คอร์สลดน้ำหนัก อดอาหาร กินอาหารเสริมแทนข้าว มีปวดตัวบ้างแล้วแต่กิจกรรม แต่ไม่นานก็คืนสภาพเป็นหมูอ้วน
บวกกับดูข่าวมาว่า....น้องที่ เรียนมอปลาย ที่เป็นพริตตี้ เค้ากินยี้ห่อเดียวกับหนูเลยคะ.....แล้วดันเสียชีวิต เพราะยามันไม่มี อ.ย. ด้วย หนูเลย ตัดสินใจเลิกคะ
ปล่อยไปตามอัตภาพดีกว่า....จนเพื่อนหนูแนะนำให้รู้จักพี่คนนึงคะ.....เค้าทำ งานให้คำปรึกษาเกี่ยว กับด้าน....การลดน้ำหนักและความสวย ความงามโดยไม่ใช้สารเคมี
เพื่อนในบรอดแนะนำเบอร์พี่เค้ามาเยอะเลย.....ก็เลย ลองโทรไปปรึกษาดูคะ บวกกับดูเวปเค้าแล้วเกิดความหวังอีกครั้ง เลยลองบอกต่อเพื่อนๆมานะคะ
เวลา...ผ่านไปเดือนกว่าๆแล้วคะ ลดน้ำหนักได้ผลใน1สัปดาห์ แต่พี่เค้า บอกว่า.... อยู่ที่สภาพร่างกายของแต่ละคนด้วยนะคะ.....(พี่เค้าพูดตรงๆดี)
เค้าบอกว่า....เคสหนูโชคดีคะ....กินยา ลดน้ำหนักมาแล้ว แต่ก็ยังลงได้เร็วกว่าคนอื่นๆนะคะ ตอนนี้น้ำหนักหนูอยู่ที่.... 59กิโลคะ มีความสุขมากๆคะ พบ กับความเปลี่ยนแปลงครั้งใหญ่เลยทีเดียว....
ได้ผลจริงๆคะ....หนูเลยลองมาบอก เพื่อนๆต่อคะ
เอาเว็บมาฝากด้วย www.slimup.lady4slim.com หรือ www.slimdoodee.igetweb.com หรือโทรหาพี่เค้าโดยตรงก็ได้ค่ะ 087-1078891
ขอให้โชคดีนะคะ บายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ......
Terseed69
AE Thailand Club Member
Senior

อิฐ ae.T 611

กำลังใจ: 11

« ตอบ #1 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2012, 22:20:00 »

มาคบกับพี่นิมาม่ะ เดือนเดียวเห็นผล ผอมลงอย่างเห็นได้ชัด  สะกดจิต

หมีป่าทุ่งบางกอกใต้
AE Thailand Club Staff
Professor
*

+++หมี โหด กระ โดด ฉึก+++

กำลังใจ: 84

« ตอบ #2 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2012, 23:08:00 »

บ้ายบาย เหมือนกัน ครับ

ไปโพส หน้าซื้อขาย เถอะครับ

ล๊อคนะครับ

พรุ่งนี้ ลบ นะครับ

เคารพกติกา ด้วยครับ

ขอบคุณครับ ^^

กิจกรรม แรก ของปี Hang Out บางกอกใต้
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์