Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
HAPPY NEW YEAR 2010ครับ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: HAPPY NEW YEAR 2010ครับ  (อ่าน 4641 ครั้ง)
kOOn HnU kUBb
Moderator
Professor
*

มิตรภาพคือสิ่งสวยงาม แต่จิตใจของคนสวยงามยิ่งกว่า

กำลังใจ: 641

« เมื่อ: 23 ธันวาคม 2009, 23:52:17 »

ขอให้คุณพระศรีรัตนตรัยจงดลบันดาลให้พี่น้องทุกๆท่านจงมีแต่ความสุขความเจริญขอให้มีสุขภาพร่างกายพลานามัยแข็งแรงสมบูรณ์ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บต่างๆทั้งหลายทั้งปวง ขอให้มีหน้าที่การงานที่เจริญยิ่งๆขึ้นไปและสิ่งใดที่ปราถนาในความดีก็ขอให้สมหวังทุกประการ ขอให้ร่ำรวยเงินทอง   สุดท้ายนี้ผมก็ขอให้สมาชิกทุกๆท่านมีความสุข มากๆในปี2553น่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ธันวาคม 2009, 23:53:35 โดย ผมชื่อหนู » บันทึกการเข้า
optic 7a
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 145

รถยนต์: Stream
รหัสเครื่องยนต์: K20A+LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: TEIN-wagon
สังกัดพื้นที่: โซนปทุมธานี

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2009, 16:27:05 »

สาธุ
tuey
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2009, 16:44:05 »

สาธุ...ด้วยคน
Moderator
Professor
*

มิตรภาพคือสิ่งสวยงาม แต่จิตใจของคนสวยงามยิ่งกว่า

« ตอบ #3 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2009, 22:12:40 »

สาธุ
สาธุ...ด้วยคน
ดูสิน้าทั้ง2คนนี้ มาแนวรับพรอย่างเดียวเลยน่ะครับ สุดยอด
thawat
AE Thailand Club Member
Professor

กำลังใจ: 212

« ตอบ #4 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2009, 23:49:59 »

รีบอวยพรก่อนเลยหรอ ปีใหม่มะอยูละซิแบบเนี้ย 55 ดื่ม
not_nos
Freshy
*

จะรักกันอย่าตั้งคำถามว่า รักกันทำไม

กำลังใจ: 1

« ตอบ #5 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2009, 13:13:05 »

HAPPY NEW YEAR 2010 ทุกๆๆๆท่านนะคับ
 ชู๊ตๆๆยังไงช่วงปีใหม่ขับรถระมัดระวังกันด้วยนะคับทุกท่าน
ปลอดภัยไว้ก่อน เราไม่เมา แต่ คนอื่นอาจเมานะคับ ถ้าเค้ารีบให้เค้าไปก่อนเลย
เพื่อความปลอดภัยของเราและคนที่เรารักและอื่นๆๆๆบนถนนนะคับ
ก๊ากๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ธันวาคม 2009, 13:14:06 โดย not_nos » บันทึกการเข้า

Moderator
Professor
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2009, 23:42:01 »

HAPPY NEW YEAR 2010 ทุกๆๆๆท่านนะคับ
 ชู๊ตๆๆยังไงช่วงปีใหม่ขับรถระมัดระวังกันด้วยนะคับทุกท่าน
ปลอดภัยไว้ก่อน เราไม่เมา แต่ คนอื่นอาจเมานะคับ ถ้าเค้ารีบให้เค้าไปก่อนเลย
เพื่อความปลอดภัยของเราและคนที่เรารักและอื่นๆๆๆบนถนนนะคับ
ก๊ากๆๆ

ขอบคุณครับน้าน๊อตสุดหล่อ...จัดกำลังใจให้คนแรกเลยน่ะเนี่ย เอาไปเลย+++ ขอบคุณ
thawat
Professor

« ตอบ #7 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2009, 22:36:49 »

สวัสดี ปีใหม่ จากใจจริง
ให้ชื่นสุข ในทุกสิ่ง ที่สร้างสรรค์
มีความรัก สามัคคี ดีต่อกัน
มีน้ำใจ แบ่งปัน ทุกวันไป

ก้าวเข้าสู่ ปีใหม่ ด้วยใจรอ
จงมุ่งหน้า อย่าท้อ อย่าถดถอย
เหมือนเวลา ยังเดินหน้า ไม่มาคอย
อดทนนิด ฝืนสู้หน่อย จะดีเอง

ลมหนาวมา กับเวลา ของปีใหม่
เย็นฉ่ำชื่น ทุกหัวใจ ได้หฤหรรษ์
ขอได้รับ พรปีใหม่ ให้แก่กัน
พร้อมกล่าวคำ ว่าสุขสันต์ ปีใหม่เทอญ

คัดลอกเขามานะครับ ขยัน อ่านแล้วรู้สึกดีเลยเอามาอวยพรต่เลย  ส่งจูบ    สวัสดีปีใหม่นะคร๊าบบบ   บายๆ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2009, 23:16:57 »

สวัสดี ปีใหม่ จากใจจริง
ให้ชื่นสุข ในทุกสิ่ง ที่สร้างสรรค์
มีความรัก สามัคคี ดีต่อกัน
มีน้ำใจ แบ่งปัน ทุกวันไป

ก้าวเข้าสู่ ปีใหม่ ด้วยใจรอ
จงมุ่งหน้า อย่าท้อ อย่าถดถอย
เหมือนเวลา ยังเดินหน้า ไม่มาคอย
อดทนนิด ฝืนสู้หน่อย จะดีเอง

ลมหนาวมา กับเวลา ของปีใหม่
เย็นฉ่ำชื่น ทุกหัวใจ ได้หฤหรรษ์
ขอได้รับ พรปีใหม่ ให้แก่กัน
พร้อมกล่าวคำ ว่าสุขสันต์ ปีใหม่เทอญ

คัดลอกเขามานะครับ ขยัน อ่านแล้วรู้สึกดีเลยเอามาอวยพรต่เลย  ส่งจูบ    สวัสดีปีใหม่นะคร๊าบบบ   บายๆ

สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดธวัชเลยครับ หัวเราะ
optic 7a
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 145

รถยนต์: Stream
รหัสเครื่องยนต์: K20A+LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: TEIN-wagon
สังกัดพื้นที่: โซนปทุมธานี

« ตอบ #9 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2009, 08:41:39 »

สุดยอด
tae 111
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2009, 12:59:25 »

สาธุ...........

ยังไงปีใหม่ก็ขอให้พวกน้าๆ เมา กันน้อยๆหน่อยนะคัฟ หัวเราะ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 22:25:46 »

แหะๆๆ แหะๆๆ แหะๆๆ ดื่ม อ๊วกๆ
thawat
Professor

« ตอบ #12 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 22:56:16 »

สาธุ...........

ยังไงปีใหม่ก็ขอให้พวกน้าๆ เมา กันน้อยๆหน่อยนะคัฟ หัวเราะ

ตอนนี้  ดื่ม ทุกวันเลยคับ มีวันนี้แหละที่อยู่บ้านมะด้ายปายหน๋าย    เดียวดาย
Moderator
Professor
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 31 ธันวาคม 2009, 22:06:02 »

เขิลล์ เขิลล์ เขิลล์ เขิลล์ อ๊วกๆ
E20VTU
High Super Senior

กำลังใจ: 317

รถยนต์: EE101
รหัสเครื่องยนต์: 4EFE
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมๆๆ
สังกัดพื้นที่: สระบุรี

« ตอบ #14 เมื่อ: 01 มกราคม 2010, 21:48:17 »

อัญเชิญเทพบนสวรรค์ทุกชั้นฟ้า
ประสิทธิ์สถาพรชัยให้สุขศรี
ขอให้ชาวร้อยฝันทุกท่านมี
สุขเกษมเปรมปรีดิ์ทุกวี่วัน

สรรพโศกโรคร้ายให้หายหมด
เกียรติยศพร้อมพรั่งบันดาลขวัญ
เกียรติศักดิ์พูนเพิ่มเสริมชีวัน
สบสุขสันต์วันดีปีใหม่เทอญ
Moderator
Professor
*

« ตอบ #15 เมื่อ: 01 มกราคม 2010, 22:30:54 »

เกียรติศักดิ์พูนเพิ่มเสริมชีวัน
ขอบพระคุณมากๆครับ ขอบคุณ ขอบคุณ ก็ขอให้ท่านจงมีแต่ความสุขเช่นกันน่ะครับ ขอบคุณ
thawat
Professor

« ตอบ #16 เมื่อ: 04 มกราคม 2010, 00:12:54 »

ขอบคุณครับ ขอให้ท่านและทุกท่านมั่งมีศรีสุขนะครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์