Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
นัดหมายการเดินทาง (บางกอกใต้) - งาน Drag AE 18 มี.ค.
*ShoutBox
หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: นัดหมายการเดินทาง (บางกอกใต้) - งาน Drag AE 18 มี.ค.  (อ่าน 9592 ครั้ง)
Risder
AE Thailand Club Member
Sophomore

ขับไม่แรง แต่แซงโหด

กำลังใจ: 1

« ตอบ #50 เมื่อ: 15 มีนาคม 2012, 19:09:47 »

งั้นเด๋วผมเอาร่มไป [ร่มโพธิ์ ร่มไทร] เอาไปได้ป่าว อิอิอุอุ อิอิอุอุ
Terseed69
AE Thailand Club Member
Senior

อิฐ ae.T 611

กำลังใจ: 11

« ตอบ #51 เมื่อ: 15 มีนาคม 2012, 21:27:27 »

ใกล้วันแข่งเข้ามาแล้วนะครับ,  ฝากกำชับเรื่องเวลานัดพบนิดนึง

พยายามมาให้ตรงเวลานะครับ, ทั้งผู้แข่ง และกองเชียร์  งานนี้ ใครพาแม่บ้านไป

อยากฝากเรื่อง อุปกรณ์กันร้อนต่างๆ น้ำดื่ม กระติก ขนม แว่นกันแดด ร่ม ฯลฯ

เตรียมไปให้พร้อมนะครับ, แล้วเจอกันครับทุกท่าน

ใครมีกล้องฝากเอาไปด้วยนะคับ เอารูปสวยๆกลับมาดูกันคับ
มีแต่กล้องส่องพระได้ป่ะ... แหะๆๆ แหะๆๆ
มันจะดีนะ ถุยยยยยยยยยยย
 แช่งๆ แช่งๆ แช่งๆ แช่งๆ แช่งๆ แช่งๆ กริ้วสุดๆ กริ้วสุดๆ กริ้วสุดๆ กริ้วสุดๆ ด่าๆ ด่าๆ ด่าๆ ด่าๆ
เด่วผมเอาแว่นขยายไป   อิอิอุอุ อิอิอุอุ อิอิอุอุ
เอา .. เอา .... เอา หญิงไปดีฝ่า .....

BungLef SBA
Moderator
Super Senior
*

ผมไม่เคยมองข้ามใคร..แต่ใครอย่ามองข้ามผม

กำลังใจ: 31

« ตอบ #52 เมื่อ: 15 มีนาคม 2012, 21:53:57 »

ใกล้วันแข่งเข้ามาแล้วนะครับ,  ฝากกำชับเรื่องเวลานัดพบนิดนึง

พยายามมาให้ตรงเวลานะครับ, ทั้งผู้แข่ง และกองเชียร์  งานนี้ ใครพาแม่บ้านไป

อยากฝากเรื่อง อุปกรณ์กันร้อนต่างๆ น้ำดื่ม กระติก ขนม แว่นกันแดด ร่ม ฯลฯ

เตรียมไปให้พร้อมนะครับ, แล้วเจอกันครับทุกท่าน

ใครมีกล้องฝากเอาไปด้วยนะคับ เอารูปสวยๆกลับมาดูกันคับ
มีแต่กล้องส่องพระได้ป่ะ... แหะๆๆ แหะๆๆ
มันจะดีนะ ถุยยยยยยยยยยย
 แช่งๆ แช่งๆ แช่งๆ แช่งๆ แช่งๆ แช่งๆ กริ้วสุดๆ กริ้วสุดๆ กริ้วสุดๆ กริ้วสุดๆ ด่าๆ ด่าๆ ด่าๆ ด่าๆ
เด่วผมเอาแว่นขยายไป   อิอิอุอุ อิอิอุอุ อิอิอุอุ
เอา .. เอา .... เอา หญิงไปดีฝ่า .....
สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด

มิตรภาพหาไม่ยาก ถ้าหากเราเดินออกไปหาสิ่งใหม่ๆ  
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
พิมพ์