Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

บางกอกใ้ต้..ขอขอบคุณ การต้อนรับที่อบอุ่น...!!!
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: บางกอกใ้ต้..ขอขอบคุณ การต้อนรับที่อบอุ่น...!!!  (อ่าน 2581 ครั้ง)
อาตี๋ อีโบ
AE Thailand Club Staff
Professor
*

1300...ผูกโบน่ารักๆ

กำลังใจ: 157

รถยนต์: AE100
รหัสเครื่องยนต์: 1300_หอยน้อย ปล่อยพลัง !!!
อุปกรณ์แต่งรถ: Sprinter full set + 4E-FTE /M/T มีดีที่ เต็ดๆ
สังกัดพื้นที่: South Bkk บางกอกใต้

« เมื่อ: 20 กันยายน 2008, 01:18:56 »

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=4080.new#new

พวกเรา บางกอกใต้....ขอขอบคุณ ชาวบางกอกเหนือ ทุกๆ ท่าน ที่ให้การต้อนรับพวกเราเป็นอย่างดีครับ

ขอบคุณ  น้าจ๊อด, น้ากิ๊ฟ, น้าเทพ , น้าปู, น้าหนึ่ง  และ พี่ๆ ท่านอื่นทุกคนครับ.....งานนี้สนุกมาก

ทั้งฮา....ทั้งอิ่ม.....ยอดเยี่ยม มากครับ....

สุดท้าย ทางพวกเรา บางกอกใต้  ยินดีต้อนรับ ครับ.....มีโอกาสมาเยี่ยมเยี่ยน กันได้เสมอ ครับผม

รับเบิกอะไหล่แท้
อดีตเคยแรงส์....ปัจจุบันจะแซงยังมีลุ้น !!!
แบงค์ซ่าร์
AE Thailand Club Member
Senior

กำลังใจ: 12

รถยนต์: AE92
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิม
สังกัดพื้นที่: กรุงเทพฯใต้

« ตอบ #1 เมื่อ: 20 กันยายน 2008, 01:55:52 »

ขอบคุณคร้าบ

แม้แบงค์จะหลงทางไปแปปนึง อิอิ

*-*
น้องเต่าตาปรือ
High Super Senior

aethailand#319 รถกรูเดิม ๆ

กำลังใจ: 9

รถยนต์: ยานพาหนะ 4 ล้อ ขับเคลื่อน 2 ล้อหน้า
รหัสเครื่องยนต์: 4 สูบ วาว์ลแปลผัน
อุปกรณ์แต่งรถ: ของแท้ตลอด ปลอมไม่มี
สังกัดพื้นที่: ALL ZONE

« ตอบ #2 เมื่อ: 20 กันยายน 2008, 02:35:14 »

ขอบคุณคับ
 มันมากมาก เหล้าผสมพะโล้ เมามากมาย อิอิ

เรามันก็แค่น้องใหม่ที่ใครใครก็ไม่รู้จัก
aethailand # 319
cef thai # a31319
dme # 362
swiftclub # 702
jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #3 เมื่อ: 20 กันยายน 2008, 03:33:09 »

... ขอบคุณ พี่ๆน้องๆ บางกอกใต้ ด้วยนะครับ ที่มาเยี่ยมเยียน ทำให้ บางกอกเหนือ สนุกสนานมากครับ  อาจจะต้อนรับได้ไม่ดีเท่าควร  ไม่สะดวกสบายเพราะฝนตก สถานที่คับแคบ  และอื่นๆอีกมากมาย ต้องขออภัย พี่ๆน้องๆด้วย   หวังว่างานต่อไป ทางบางกอกใต้ จะดูแล พี่น้องบางกอกเหนืออย่างดี ฮาๆๆๆๆๆๆ  ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ขอบคุณทุกๆท่านนะคร๊าบบบบ สุดยอด สุดยอด ขอบคุณ

เบนซ์..โต-บ้าน-น้า
Super Senior

มีดีแค่ไหน มาหยิ่งใส่ผม

กำลังใจ: 217

รถยนต์: Std
รหัสเครื่องยนต์: Std
อุปกรณ์แต่งรถ: Std
สังกัดพื้นที่: N..Bkk

« ตอบ #4 เมื่อ: 20 กันยายน 2008, 06:44:53 »

เซร็ง แหะๆๆ

เกาลัดแมนFX

สู้เพื่ออธิษฐ์

กำลังใจ: 165

สังกัดพื้นที่: บางกอกใต้

« ตอบ #5 เมื่อ: 20 กันยายน 2008, 08:44:04 »

ยอดเยี่ยมมากครับ ขอบคุณชาวบางกอกเหนือทุกท่านครับ เสียอย่างเดียวฝนตก รูปผมเลยดูไม่ค่อยหล่อเลย  หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ

เกาลัดแมน คงเหลือแต่ชื่อแล้วสินะ เอ็กซ์@ตะลอนทัวร์:x@talontour No.007
รับจัดทัวร์ทั้งในและต่างประเทศ ติดต่อ www.fwt2003.com
อาร์ตคันฟ้ามาหานะเธอ
Super Senior

わたし すき とよた

กำลังใจ: 91

รถยนต์: AE101 เพื่อน ๆ เรียกว่าคันฟ้าๆ ๆ ๆ ๆ
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE+Gasohol 95 สองร้อยบาทค้าบ
อุปกรณ์แต่งรถ: เริ่มจาไม่เดิมแระ หุหุ
สังกัดพื้นที่: บางกอกใต้

« ตอบ #6 เมื่อ: 20 กันยายน 2008, 09:00:37 »

ขอบคุณทุกๆท่านครับ สำหรับการต้อนรับ ขอบคุณน๊อตด้วยครับ ^_^ ถ้าไม่แวะปั๊มรอบสุดท้าย มีก๊อกแตกในรถแน่น๊อต ร้องให้โฮ

ลูกผู้ชายพึงมีชื่อ   ร่ำสุราพึงเมามาย  สนทนาหลังเมามาย   เป็นคำพูดจากดวงใจ
Nut_Rama 3
Junior

กำลังใจ: 68

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE
อุปกรณ์แต่งรถ: No.

« ตอบ #7 เมื่อ: 20 กันยายน 2008, 20:42:15 »

สนุกและอบอุ่นที่สุดครับ....พี่ๆทุกท่านเป็นกันเองอย่างยิ่งครับ.... ซึ้ง
เอาไว้มาเยือนบ้างพวกเราบ้างนะครับ....จะต้อนรับมิให้ขาดตกบกพร่อง... ดื่ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กันยายน 2008, 20:44:59 โดย Nut_Rama 3 » บันทึกการเข้า
The Saint
Professor
*

กำลังใจ: 183

« ตอบ #8 เมื่อ: 20 กันยายน 2008, 20:44:31 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด บายๆ

Friend Club for Social Contributions
อาตี๋ อีโบ
Professor
*

1300...ผูกโบน่ารักๆ

กำลังใจ: 157

รถยนต์: AE100
รหัสเครื่องยนต์: 1300_หอยน้อย ปล่อยพลัง !!!
อุปกรณ์แต่งรถ: Sprinter full set + 4E-FTE /M/T มีดีที่ เต็ดๆ
สังกัดพื้นที่: South Bkk บางกอกใต้

« ตอบ #9 เมื่อ: 20 กันยายน 2008, 22:05:19 »

อาย อาย

รูปมาแล้วววววววววววว....!!! คร๊าบบบ ที่ Link ด้านบน ครับ..

รับเบิกอะไหล่แท้
อดีตเคยแรงส์....ปัจจุบันจะแซงยังมีลุ้น !!!
mafialady
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: 21 กันยายน 2008, 03:34:01 »

ขอบคุณพี่น้องทุกคนเลยครับที่มาเยี่ยม ส่งจูบ ส่งจูบ
OFF54 (GROOVE RIDER MEMBER)
Professor

กำลังใจ: 619

รถยนต์: all new cityและ เออี101 สีดำ
รหัสเครื่องยนต์: i-vtec120แรงม้า เออี วาง20วาล์วฝาขาวๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: กะจังสปอรต์โมดูโร่ น้ำมันอี20 เครื่องวีเทค. เออีก็ เบาะตัวนอก กะจังเอส
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี and all area
ที่อยู่: จงมีความสุขทุกครั้งที่เจอคนที่คุณไม่ชอบขี้หน้าความสุขจะฆ่าคนพวกนั้นให้ตายเอง

« ตอบ #11 เมื่อ: 21 กันยายน 2008, 10:34:18 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด

รับติดตั้งกล้องวงจรปิดย่านสะพานใหม่ บางเขน ดอนเมือง สายไหม  พร้อมระบบ เน็ตเวริค์ เต็มรูปแบบ  ติดต่อ 086-3935643  ออฟครับ ราคาเป็นกันเอง

XO-Man

กำลังใจ: 118

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE
สังกัดพื้นที่: บ้าน

« ตอบ #12 เมื่อ: 21 กันยายน 2008, 22:26:01 »

ยินดีต้อนรับพี่น้องบางกอกใต้อย่างเต็มใจครับ..
คราวหน้าเราไปบุกแอเรียอื่นพร้อมกันเลยดีก่า
หัวเราะ

เป็นคนไม่ดี....แต่ไม่มีข้ออ้าง
ตาบอลตะลอนทัวร์

ข้าราชสำนักรุ่น 22 ค๊าบ

กำลังใจ: 96

รถยนต์: อัลเมร่า แดงๆ กับ E100 ขาวๆ
รหัสเครื่องยนต์: 16v EFI
อุปกรณ์แต่งรถ: ของเหลือใช้คนอื่น
สังกัดพื้นที่: South BKK Area

« ตอบ #13 เมื่อ: 22 กันยายน 2008, 08:07:22 »

ขอบคุณ ขอบคุณพี่น้องบางกอกเหนือทุกท่านครับ ขอบคุณ
evergreen
Professor

กำลังใจ: 134

รถยนต์: (อดีต)ae101..และความทรงจำที่ดี
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิ้มเดิม...อิอิ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #14 เมื่อ: 22 กันยายน 2008, 08:24:21 »

สุดยอด สุดยอด
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์